ThaiDreambox ::... TDB http://ThaiDreambox.bayore.net

18 สิงหาคม 2562, 23:59 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ยินดีต้อนรับเข้าสู่... หนึ่งทศวรรษ ThaiDreambox

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายDREAMBOX เกรด A 2600 พร้อมส่งด่วน  (อ่าน 12648 ครั้ง)
sirivit2006
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2552, 12:57 »

เอาอย่างนี้นะครับจะยินยอมรับผิดชอบทุกอย่างใครที่มีปัญหาอะไรเมล์มาโทรคุยกันส่งหลักฐานการชำระเงินที่อยู่มาจะตรวจสอบและจะจัดส่งให้ครับ

ขออภัยมาณที่นี้ช่วงนี้เซ็งเหมือนกันถูกโกงค่ารถไปหลายบาท

enter
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2552, 13:17 »

วันนี้ วิท โทรมาหาผมแล้วเห็นเขาจะส่งสินค้าให้วันพฤหัสนี้  ขอให้สมาชิทุกคนรอฟังคำตอบจากผมก่อนนะครับ ว่าผมจะได้รับสินค้าหรือเปล่า
เขาบอกว่า ลูกน้องของเข้าเป็นคนจัดส่งสินค้าให้ แต่สินค้าของผมส่งให้ผิดคน  และเขาจะรีบจัดส่งสินค้ามาให้โดยด่วน ที่สุด
Smiley

ถ้าคุณวิทมีความจริงใจจริง ๆ ก็ช่วยลงคำแก่ตัวด้วนนะ ว่าสาเหตุเพราะอะไร ทำไม่ก็ว่ามาตามที่คุณวิทโทรมา คุยกับผม
คนเราคุยกันได้ ถ้าผิดรู้ว่าผิก  สังคมยังให้โอกาส
เราคนไทย เหมือนกัน
cat3011
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2552, 20:50 »

โองเงินไปเป็นเดือนแล้วไม่เห็นส่งสินค้าให้เลย โทรถาม ems ก็ไม่ให้หนี้มันหนายควาวว่าคุณจะโกงกันใช้ไหม
โทรไปมันก็บอกว่าส่งแล้ว ๆ ส่งไปให้ใครละ i wan ขอ พอถามว่า เบอร์ ems อะไรก็ไม่บอก จะของเงินคืนก็บอกว่าไม่มีเงิน
ทำการค้าประสาอะไร หา i วิท จะเอาไงว่ามา   
ส่ง e-mail ไปก็ไม่ตอบ 
นี้หรือคนที่ทำการค้า

แล้วกะอีตาวิทเนี่ย ไว้จัยได้ที่ไหนกัน
แหม๋ อีบ้า

ไม่มีปัญญาหาตังค์แบบดีๆบ้างรึไง
หลอกแต่คนอื่น

ปัญยาอ่อน
555
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2552, 21:05 »

ผมว่า แจ้งความจับมันเลย จบ
Memory Full
To be Mercy.
สมาชิก VIP

Don't be serious.

« ตอบ #24 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2552, 21:27 »

เข้าใจและเห็นใจผู้เสียหายทุกท่านนะครับ ไม่แน่ใจว่าเจอกรณีนี้ไปกี่คน ยังไงเอาใจช่วยนะครับ

เอา Link มาฝาก ถ้าอยากรู้จักนายคนนี้ให้ดีขึ้น

http://www.google.co.th/search?q=vit066961045@hotmail.com&channel=linkdoctor

ลองไล่อ่านดูครับ จะรู้ว่าทำอะไรมามั่ง น่าเชื่อถือแค่ไหน เผื่อมีเบาะแสเพิ่มเติมจะได้ติดตามได้

It's Real 18Th Crown.
defoe6651
สมาชิก VIP

« ตอบ #25 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2552, 21:28 »

ไม่รู้ความคืบหน้าเป็นยังไง  ได้รับของกันรึยังครับ...
enter
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2552, 06:19 »

ได้รับสินค้าเรียบร้อยแล้วนะครับ
ขอบคุณทุกท่านมากนะครับ
IIOUIISJ
My F_Thai_DB
**

« ตอบ #27 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2552, 16:40 »

ดีนะครับ ผมเกือบจะซื้อแล้ว ผมโทรไปหา 2-3 ครั้ง เขาอยู่ไม่เป็นหลักแหล่ง โทรไปครั้งแรก อยู่ทางเหนือ โทรไปอีกที อยู่ที่ ใต้ เล่นเอางงเลยครับ
pomdeejai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2552, 03:39 »

ผมก้อเคยซื้อเมื่อสองเดือนก่อน กว่าจะสินค้าลุ้นแทบแย่ ล่อเป็น 2 อาทิตย์ ได้สินค้าใส่หน้ากาก DM600 มาให้ ใช้ไปสักอาทิตย์เครื่องค้าง จากนั้นก็เปิดไม่ติดอีกเลย ตอนนี้เป็นซากใช้งานอะไรไม่ได้เลย  Angry
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์