ThaiDreambox ::... TDB http://ThaiDreambox.bayore.net




02 เมษายน 2563, 18:36 *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ยินดีต้อนรับเข้าสู่... หนึ่งทศวรรษ ThaiDreambox
อยู่บ้าน หยุดเชื้อ เพื่อชาติ มี AndroidBox+nPlayer ดูหนังฟรีกับ ThaiDB> PM Gmail> ฅนสงขลา

 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 86 87 [88]   ลงล่าง
  ตอบ  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กีฬา (ถ่ายทอดสด)  (อ่าน 326101 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1740 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2563, 10:13 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันจันทร์ที่ 24 กุมภาพันธ์ - วันอาทิตย์ที่ 1 มีนาคม 2563
สัปดาห์นี้กีฬาเราก็ยังมีเยอะอยู่นะครับสำหรับในประเทศ ส่วนต่างประเทศขอให้ตามข่าวกันเป็นระยะๆ เพราะช่วงนี้ไวรัส Covid-19 ไประบาดถึงอิตาลีแล้ว และหลายๆ ประเทศในยุโรปจะเริ่มมีมาตรการในการจำกัดการเคลื่อนไหวของคนแล้ว รายการกีฬาต่างๆ ก็มีงดกันไปบ้างแล้ว ติดตามข่าวกันอย่างใกล้ชิดด้วยนะครับ ณ เวลาที่โพสต์กระทู้นี้ ที่ยืนยันว่ายังแข่งได้ตามปกติ มีดังต่อไปนี้ครับ บอลไทยลีกกลางสัปดาห์นี้มีแข่ง แต่ว่าช่องที่ถ่ายทอดสดยังไม่คอนเฟิร์มนะครับว่าถ่ายทอดสดช่องไหนยังไงบ้าง ลงโปรแกรมเท่าที่หาได้จากแอพ TrueID ให้ก่อนนะ (One Championship ที่สิงคโปร์ มีคนไทยไปแข่งด้วย 3 คน ครูตอง สามเอ แสตมป์ มีถ่ายทอดสด แต่ไม่ให้คนดูเข้าไปดูเพื่อความปลอดภัยนะครับ ส่วน Glory 75 ที่เพชรพนมรุ้งจะไปชก ยังไม่เห็นว่าทรูลงผังถ่ายทอดสดนะครับ แต่ก่อนเคยถ่าย หลังๆ หาย ไม่รู้ตอนนี้ไปไหนละ) 

ไทยลีก 2563
แข่งขันวันพุธที่ 26 กุมภาพันธ์ ทุกคู่
17.45 | ชลบุรี - นครราชสีมา มาสด้า (TrueSports 2)
17.45 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด - ตราด (TrueSports HD2)
18.00 | สุพรรณบุรี - พีที ประจวบ (TrueSports 6)
19.00 | บีจี ปทุม ยูไนเต็ด - โปลิศ เทโร (TrueSports 7 / ID Station)
19.00 | ราชบุรี มิตรผล - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (TrueSports HD3)
19.00 | สุโขทัย - การท่าเรือ (True Music TrueVisions 357)
20.00 | สมุทรปราการ ซิตี้ - ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด (True4U / TrueSports HD2)
20.00 | ระยอง - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด (TrueSports 2)

ไทยลีก 2 2563
แข่งขันวันพุธที่ 26 กุมภาพันธ์ ทุกคู่
17.45 | เชียงใหม่ - เกษตรศาสตร์ (TrueSports 5)
17.45 | ไทยยูเนียน สมุทรสาคร - ราชนาวี (Thaiไทย TrueVisions 358)
18.00 | อุดรธานี - ศรีสะเกษ (True Premier Football 3 TrueVisions 603)
18.00 | ขอนแก่น - หนองบัว พิชญ (True Premier Football 4 TrueVisions 604)
19.00 | ลำปาง - อุทัยธานี (True Premier Football 5 TrueVisions 605)
19.00 | นครปฐม ยูไนเต็ด - แกรนด์ อันดามัน ระนอง ยูไนเต็ด (Facebook Live TrueVisions)
19.00 | อยุธยา ยูไนเต็ด - แพร่ ยูไนเต็ด (Youtube Live TrueVisions)
20.00 | เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด - เชียงใหม่ ยูไนเต็ด (Thaiไทย TrueVisions 358)
20.00 | ชัยนาท ฮอร์นบิล - ขอนแก่น ยูไนเต็ด (TrueSports 5)

2020 AFC Cup - West Asia & ASEAN Group Stage Matchday 2
24 Mon 21.45 | Al Wathba - Kuwait SC (Bugaboo.tv)
25 Tue 00.00 | Al Ansar - Al Faisaly (Bugaboo.tv)
25 Tue 16.00 | Yangon United - Lao Toyota (Fox Sports 1)
25 Tue 18.00 | Preah Khan Reach Svay Rieng - Bali United (Fox Sports 3 / Bugaboo.tv)
25 Tue 18.30 | Hougang United - Ho Chi Minh City (Fox Sports 1)
25 Tue 18.30 | Ceres Negros - Than Quang Ninh (Fox Sports 2 / Bugaboo.tv)
26 Wed 15.30 | PSM Makasaar - Shan United (Fox Sports 1 / Bugaboo.tv)
26 Wed 18.00 | Kaya FC ILOILO - Tampines Rovers (Fox Sports 1 / Bugaboo.tv)

2019-20 UEFA Champions League - Round of 16 1st Leg (เว็บไซต์ Goal.com ประเทศไทย ถ่ายทอดสดทุกคู่)
26 Wed 03.00 | Chelsea - Bayern Munchen (+Youtube / Facebook DAZN Thailand)
26 Wed 03.00 | SSC Napoli - FC Barcelona
27 Thu 03.00 | Real Madrid - Manchester City (+Youtube / Facebook DAZN Thailand)
27 Thu 03.00 | Olympique Lyonnais - Juventus

2019-20 UEFA Europa League - Round of 32 2nd Leg (เว็บไซต์ Goal.com ประเทศไทย ถ่ายทอดสดทุกคู่)
20 Thu 00.00
SC Braga (2-3) Rangers
21 Fri 00.55
KAA Gent (0-1) AS Roma
Malmo FF (1-2) VfL Wolfsburg
LASK Linz (1-1) AZ Alkmaar
FC Basel (3-0) APOEL Nicosia
FC Porto (1-2) Bayer 04 Levekusen
Istanbul Basaksehir (1-3) Sporting Lisbon
Espanol (0-4) Wolverhampton Wanderers
21 Fri 03.00
SL Benfica (1-3) Shakhtar Donetsk
Red Bull Salzburg (1-4) Eintracht Frankfurt
FC Internazionale Milano (2-0) Ludogoretz Radzgrad
Manchester United (1-1) Club Brugge
Arsenal (1-0) Olympiacos
Sevilla (1-1) CFR Cluj
Celtic (1-1) FC Kobenhavn
AFC Ajax (0-2) Getafe

วอลเลย์บอลไทยแลนด์ลีก 2563 เลก 2
พุธ 26 09.00 | [ช] นครราชสีมา เดอะมอลล์ - เอเชีย จีเอส สมุทรสาคร (TrueSports HD3)
พุธ 26 12.00 | [ช] วิสาขา - แอร์ฟอร์ซ (TrueSports HD3)
พุธ 26 15.00 | [ญ] 3BB นครนนท์ - ไดมอนด์ฟูด (TrueSports HD3)
พุธ 26 18.00 | [ญ] เจเนอราลี สุพรีม ชลบุรี อีเทค - นครราชสีมา เดอะมอลล์ (True4U)

2020 WTA Premier 5: Qatar Open (True Tennis HD)
24 Mon 18.00 | Round of 64
25 Tue 18.00 | Round of 32
26 Wed 18.00 | Round of 16
27 Thu 19.30 | Quarterfinals
28 Fri 21.00 | Semifinals
29 Sat 22.00 | Final

2020 ATP Tour 500: Dubai Tennis Championship (TrueSports HD3)
24 Mon 17.00 | Round of 32
25 Tue 17.00 | Round of 32
26 Wed 17.00 | Round of 16
27 Thu 18.00 | Quarterfinals
28 Fri 20.00 | Semifinals
29 Sat 22.00 | Final

2020 ATP Tour 500: Abierto Mexicano (True Tennis HD)
25 Tue 05.00 | Round of 32
26 Wed 05.00 | Round of 32
27 Thu 05.00 | Round of 16
28 Fri 06.00 | Quarterfinals
29 Sat 07.00 | Semifinals
1 Sun 10.00 | Final

2019-20 World Snooker Tour: Players Championship (TrueSports 7,HD)
25 Tue 02.00, 20.00 | Round of 16
26 Wed 02.00, 20.00 | Round of 16
27 Thu 02.00, 20.00 | Quarterfinals
28 Fri 02.00, 20.00 | Quarterfinals
29 Sat 02.00 / 1 Sun 02.00 | Semifinals
1 Sun 20.00 / 2 Mon 02.00 | Final

2020 Golf PGA Tour: Palm Beach Garden (Golf Channel Thailand)
28 Fri 02.00 | Round 1
29 Sat 02.00 | Round 2
1 Sun 01.00 | Round 3
2 Mon 01.00 | Round 4* (รอการยืนยันเวลา)

2020 Golf Asian Tour / Australasian Tour: New Zealand Open (TrueSports 5 / HD3)
27 Thu 09.00 | Round 1
28 Fri 09.00 | Round 2
29 Sat 08.00 | Round 3
1 Sun 08.00 | Round 4

2019-20 NBA Regular Season
25 Tue 07.00 | Milwaukee Bucks @ Washington Wizards (NBA TV)
25 Tue 07.30 | Orlando Magic @ Brooklyn Nets (TrueSports HD)
26 Wed 07.00 | Charlotte Hornets @ Indiana Pacers (NBA TV)
26 Wed 10.00 | Boston Celtics @ Portland Trailblazers (NBA TV)
27 Thu 07.30 | Orlando Magic @ Atlanta Hawks (NBA TV)
27 Thu 10.00 | Boston Celtics @ Utah Jazz (TrueSports HD)
28 Fri 08.00 | Sacramento Kings @ Oklahoma City Thunders (NBA TV)
29 Sat 08.00 | Dallas Mavericks @ Miami Heat (NBA TV)
29 Sat 10.30 | Denver Nuggets @ Los Angeles Clippers (TrueSports HD)
1 Sun 08.30 | Houston Rockets @ Boston Celtics (TrueSports HD)
1 Sun 08.30 | Orlando Magic @ San Antonio Spurs (NBA TV)

2020 XFL Regular Season - Week 4 (Fox Sports 2)
1 Sun 02.00 | Los Angeles Wildcats @ New York Guardians
1 Sun 05.00 | Seattle Dragons @ St. Louis Battlehawks
2 Mon 04.00 | Houston Roughnecks @ Dallas Renegades
2 Mon 07.00 | DC Defenders @ Tampa Bay Vipers

2019-20 FIA Formula E Championship: Marrakesh ePrix (Fox Sports 3)
28 Fri 23.00 | Free Practice 1
29 Sat 15.00 | Free Practice 2
29 Sat 17.00 | Qualifying
29 Sat 20.00 | Main Race

2020 FIM Motocross World Championship: MXGP of Britain (Fox Sports 3)
1 Sun 19.00 | Race 1
1 Sun 22.00 | Race 2

One Championship: King of the Jungle (AIS Play / Thairah TV)
28 Fri 16.30 | Lead Card
28 Fri 19.30 | Main Card (Thairath TV ถ่ายทอดสด 21.30 เป็นต้นไป)

UFC Fight Night on ESPN+
1 Sun 08.00 | Benavidez vs. Figueiredo (Fox Sports 1)

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow

เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1741 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2563, 15:55 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันศุกร์ที่ 28 กุมภาพันธ์ - วันจันทร์ที่ 2 มีนาคม 2563
ช่วงนี้ CoviD-19 ไปทั่วโลกจริงๆ ระวังตัวกันด้วยนะครับ หลายๆ อีเวนท์เลื่อนกันไปเยอะละ ส่วนการแข่งขันกีฬาในประเด็นของเรา 5 ลีกใหญ่ยุโรป ลีกบนสุดยังเตะครบทุกคู่นะครับ แต่อาจจะมีแข่งแบบปิดบ้างบางเกม ในเอเชียเรา ลีกเอเชียตะวันออกงดหมด ที่มีถ่ายทอดในบ้านเรา เจลีก งด เอลีก เตะตามปกติ ไทยลีก ณ ตอนนี้ยังเตะตามปกติ รอผลการประชุมสโมสรสมาชิกวันนี้ (28 ก.พ.) นะครับว่าจะมีมาตรการอะไรออกมาต่อไป กีฬาอื่น วอลเลย์บอลไทยลีกแข่งตามปกติ (อย่าลืมใส่หน้ากากไปเข้าสนามด้วยนะครับ) แบดมินตัน German Open 300 งดไปแล้วนะครับ สัปดาห์ถัดไปหลังจากนั้นลุ้น All England อีกที เทนนิสชายยังแข่งตามปกติ (จบสัปดาห์นี้ สัปดาห์หน้าเป็น Davis Cup ว่ากันเป็นรายประเทศไป) ฝ่ายหญิงสัปดาห์หน้าเป็นรายการปกติ ยังแข่งกันต่อแต่ไม่มีถ่ายบ้านเรา กอล์ฟชาย ณ วันนี้ยังปกตินะครับ 2 อาทิตย์ต่อไปเป็นรายการใหญ่ด้วย (Arnold Palmer, The PLAYERS) กอล์ฟหญิงเจอกันวันที่ 19 เลยกับ Founders Cup สนุกเกอร์เหลือ 3 รายการสุดท้าย (ไม่รวม Players Championship สัปดาห์นี้) Gibraltar Open, Tour Championship, World Championship ก่อนปิดฤดูกาล ยังแข่งต่อตามปกติ NBA XFL แข่งตามปกตินะครับ เอาเป็นว่ารับชมได้ตามนี้เลย

ไทยลีก 2563 - สัปดาห์ที่ 4
เสาร์ 29 17.45 | ระยอง - สุพรรณบุรี (TrueSports 2)
เสาร์ 29 18.00 | พีที ประจวบ - สุโขทัย (TrueSports HD3)
เสาร์ 29 18.00 | ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด - สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด (True4U / TrueSports HD2 / ID Station)
เสาร์ 29 20.00 | ราชบุรี มิตรผล - นครราชสีมา มาสด้า (TrueSports 2)
อาทิตย์ 1 18.00 | โปลิศ เทโร - สมุทรปราการ ซิตี้ (True Music TrueVisions 357)
อาทิตย์ 1 18.00 | ตราด - บีจี ปทุม ยูไนเต็ด (TrueSports HD3)
อาทิตย์ 1 19.00 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - การท่าเรือ (True4U / TrueSports 2 / ID Station)
อาทิตย์ 1 19.00 | เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - ชลบุรี (TrueSports HD2)

ไทยลีก 2 2563 - สัปดาห์ที่ 4
เสาร์ 29 17.45 | ศรีสะเกษ - เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด (TrueSports 6)
เสาร์ 29 18.00 | หนองบัว พิชญ - นครปฐม ยูไนเต็ด (TrueSports 5)
เสาร์ 29 19.00 | ขอนแก่น - เชียงใหม่ ยูไนเต็ด (TrueSports 7)
เสาร์ 29 19.00 | เชียงใหม่ เอฟซี - ขอนแก่น ยูไนเต็ด (Thaiไทย TrueVisions 358)
เสาร์ 29 20.00 | เกษตรศาสตร์ - อยุธยา ยูไนเต็ด (TrueSports 6)
อาทิตย์ 1 18.00 | แพร่ - ยูไนเต็ด - อุดรธานี (TrueSports 6 / Facebook TrueVisions)
อาทิตย์ 1 18.00 | แกรนด์ อันดามัน ระนอง ยูไนเต็ด - ไทยยูเนียน สมุทรสาคร (TrueSports 5)
อาทิตย์ 1 19.00 | ราชนาวี - ลำปาง (Thaiไทย TrueVisions 358)
อาทิตย์ 1 19.00 | อุทัยธานี - ชัยนาท ฮอร์นบิล (TrueSports 7)

2019-20 Australian A-League Regular Season (beIN Sports Connect)
28 Fri 16.00 | Sydney FC - Western Sydney Wanderers
29 Sat 13.00 | Newcastle Jets - Perth Glory
29 Sat 15.30 | Melbourne Victory - Adelaide United
1 Sun 12.00 | Western United - Central Coast Mariners
1 Sun 14.30 | Melbourn City - Brisbane Roar

2019-20 Spanish Premiera Liga (beIN Sports Connect)
29 Sat 03.00 | Real Sociedad - Real Valladolid
29 Sat 19.00 | Eibar - Levante
29 Sat 22.00 | Valencia - Real Betis
1 Sun 00.30 | Leganes - Deportivo Alaves
1 Sun 03.00 | Granada - Celta Vigo
1 Sun 18.00 | Sevilla - Osasuna
1 Sun 20.00 | Athletic Bilbao - Villarreal
1 Sun 22.00 | Espanol - Atletico Madrid
2 Mon 00.30 | Real Mallorca - Getafe
2 Mon 03.00 | Real Madrid - FC Barcelona

2019-20 Premier League
29 Sat 03.00 | Norwich City - Leicester City (True Premier Football 1,2 / ID Station)
29 Sat 19.30 | Brighton & Hove Albion - Crystal Palace (True Premier Football HD 1,2)
29 Sat 22.00 | AFC Bournemouth - Chelsea (True Premier Football HD 1,2)
29 Sat 22.00 | West Ham United - Southampton (True Premier Football HD 3)
29 Sat 22.00 | Newcastle United - Burnley (TrueSports HD2 / ID Station)
1 Sun 00.30 | Watford - Liverpool (True Premier Football HD 1,2 / ID Station)
1 Sun 21.00 | Everton - Manchester United (True Premier Football HD 1,2)
1 Sun 21.00 | Tottenham Hotspurs - Wolverhampton Wanderers (True Premier Football 3)

2019-20 EFL Cup: Final
1 Sun 23.30 | Aston Villa - Manchester City (PPTV HD 36)

2019-20 Calcio Series A (beIN Sports Connect)
29 Sat 21.00 | SS Lazio - Bologna
1 Sun 00.00 | Udinese - AC Fiorentina
1 Sun 02.45 | SSC Napoli - Torino
1 Sun 18.30 | AC Milan - Genoa
1 Sun 21.00 | Lecce - Atalanta
1 Sun 21.00 | Sassuolo - Brescia
1 Sun 21.00 | Parma - SPAL2013
2 Mon 00.00 | Cagliari - AS Roma
2 Mon 02.45 | Juventus - FC Internazionale Milano
3 Tue 02.45 | Sampdoria - HellasVerona

2019-20 German Bundesliga
29 Sat 02.30 | Fortuna Dusseldorf - Hertha BSC (Fox Sports 1)
29 Sat 21.30 | TSG 1889 Hoffenheim - Bayern Munchen (Fox Sports 1 / PPTV HD 36)
29 Sat 21.30 | Borussia Dortmund - SC Freiburg (Fox Sports 2)
1 Sun 00.30 | FC Koln - Schalke 04 (Fox Sports 1)
1 Sun 19.30 | Union Berlin - VfL Wolfsburg (Fox Sports 1 / PPTV HD 36)
1 Sun 21.30 | RB Leipzig - Bayer 04 Leverkusen (Fox Sports 1)
2 Mon 00.00 | Werder Bremen - Eintracht Frankfurt (Fox Sports 1)

2019-20 French Ligue 1 (beIN Sports Connect)
29 Sat 02.45 | Nimes - Olympique Marseille
29 Sat 23.30 | Paris Saint Germain - Dijon (+TV5Monde)
1 Sun 02.00 | Montpelier - Strasbourg
1 Sun 21.00 | Nantes - Lille OSC
1 Sun 23.00 | Bordeaux - OGC Nice
2 Mon 03.00 | Olympique Lyonnais - St. Etienne

2019-20 Turkish Super Lig (beIN Sports Connect)
29 Sat 00.00 | Alanyaspor - Besiktas
29 Sat 21.00 | Trabzonspor - Rizespor
1 Sun 00.00 | Antalyaspor - Fenerbahce
1 Sun 23.00 | Galatasaray - Gencerbiligi

วอลเลย์บอลไทยแลนด์ลีก 2563 เลก 2
เสาร์ 29 12.00 | [ช] เอเชีย จีเอส สมุทรสาคร – ราชมงคลล้านนา พิษณุโลก วีซี (ID Station / TrueSports HD3)
เสาร์ 29 15.00 | [ช] ไดมอนด์ฟู้ด วีซี – นครราชสีมา เดอะมอลล์ วีซี (True4U / ID Station / TrueSports HD3)
เสาร์ 29 18.00 | [ญ] นครราชสีมา เดอะมอลล์ วีซี – อาร์เอสยู วีซี (TrueVisions Youtube / Facebook)
เสาร์ 29 21.00 | [ญ] ขอนแก่นสตาร์ วีซี – เจนเนอราลี สุพรีม ชลบุรี-อี.เทค (True4U)
อาทิตย์ 1 12.00 | [ช] แอร์ฟอร์ซ – เกาะกูดคาบาน่า (ID Station / TrueSports HD3)
อาทิตย์ 1  15.00 | [ช] วิสาขา – ราชมงคลล้านนา พิษณุโลก วีซี (True4U / ID Station /TrueSports HD3)
อาทิตย์ 1 18.00 | [ญ] 3BB นครนนท์ – อาร์เอสยู วีซี (TrueVisions Youtube / Facebook)
อาทิตย์ 23 21.00 | [ญ] ไดมอนด์ ฟู้ด วีซี – โปรเฟล็กซ์ วีซี (True4U / TrueSports HD3)

2020 WTA Premier 5: Qatar Open (True Tennis HD)
28 Fri 21.00 | Semifinals
29 Sat 22.00 | Final

2020 ATP Tour 500: Dubai Tennis Championship (TrueSports HD3)
28 Fri 20.00 | Semifinals
29 Sat 22.00 | Final

2020 ATP Tour 500: Abierto Mexicano (True Tennis HD)
29 Sat 07.00 | Semifinals
1 Sun 10.00 | Final

2019-20 World Snooker Tour: Players Championship (TrueSports 7,HD)
28 Fri 20.00 | Quarterfinals
29 Sat 02.00 / 1 Sun 02.00 | Semifinals
1 Sun 20.00 / 2 Mon 02.00 | Final

2020 Golf PGA Tour: Palm Beach Garden (Golf Channel Thailand)
29 Sat 02.00 | Round 2
1 Sun 01.00 | Round 3
2 Mon 01.00 | Round 4

2020 Golf Asian Tour / Australasian Tour: New Zealand Open (TrueSports 5 / HD3)
29 Sat 08.00 | Round 3
1 Sun 08.00 | Round 4

2019-20 NBA Regular Season
29 Sat 08.00 | Dallas Mavericks @ Miami Heat (NBA TV)
29 Sat 10.30 | Denver Nuggets @ Los Angeles Clippers (TrueSports HD)
1 Sun 08.30 | Houston Rockets @ Boston Celtics (TrueSports HD)
1 Sun 08.30 | Orlando Magic @ San Antonio Spurs (NBA TV)
2 Mon 08.00 | Los Angeles Lakers @ New Orleans Pelicans (TrueSports HD)
2 Mon 08.30 | Washington Wizards @ Golden State Warriors (NBA TV)

2020 XFL Regular Season - Week 4 (Fox Sports 2)
1 Sun 02.00 | Los Angeles Wildcats @ New York Guardians
1 Sun 05.00 | Seattle Dragons @ St. Louis Battlehawks
2 Mon 04.00 | Houston Roughnecks @ Dallas Renegades
2 Mon 07.00 | DC Defenders @ Tampa Bay Vipers

2020 World SuperBike Championship: Australian Round (Fox Sports 3)
29 Sat 10.00 | WorldSBK 1000 Race 1
1 Sun 07.45 | SuperPole
1 Sun 09.00 | SuperSports 600
1 Sun 10.30 | WorldSBK 1000 Race 2

2019-20 FIA Formula E Championship: Marrakesh ePrix (Fox Sports 3)
28 Fri 23.00 | Free Practice 1
29 Sat 15.00 | Free Practice 2
29 Sat 17.00 | Qualifying
29 Sat 20.00 | Main Race

2020 FIM Motocross World Championship: MXGP of Britain (Fox Sports 3)
1 Sun 19.00 | Race 1
1 Sun 22.00 | Race 2

One Championship: King of the Jungle (AIS Play / Thairah TV)
28 Fri 16.30 | Lead Card
28 Fri 19.30 | Main Card (Thairath TV ถ่ายทอดสด 21.30 เป็นต้นไป)

UFC Fight Night on ESPN+
1 Sun 08.00 | Benavidez vs. Figueiredo (Fox Sports 1)

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1742 เมื่อ: 03 มีนาคม 2563, 00:37 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันจันทร์ที่ 2 - วันอาทิตย์ที่ 8 มีนาคม 2563
สัปดาห์นี้โปรแกรมการแข่งขันหลายอย่างโดน COVID-19 ไปแล้วนะครับ ตามโปรแกรมกันให้ดีๆ ว่าอะไรหายไปไหนบ้าง ส่วนที่ยังแข่งกันได้ ตามนี้กันไปเลยนะครับ (ที่ยืนยันยกเลิกแล้วคือ BWF German Masters 300 นะครับ เสาร์อาทิตย์นี้ยกออก MotoGP เฉพาะรุ่นใหญ่สุด ยก Moto2 กับ Moto3 แข่งได้ตามปกติ)

2020 AFC Champions League (Fox Sports 1 / Bugaboo.tv)
3 Tue 19.45 | Johor Darul Tazim - Suwan Bluewings
4 Wed 15.30 | Sydney FC - Jeonbuk FC

2019-20 The FA Cup: Fifth Round Proper (beIN Sports Connect)
3 Tue 02.45 | Portsmouth - Arsenal
4 Wed 02.45 | Chelsea - Liverpool
4 Wed 02.55 | West Bromwich Albion - Newcastle United
4 Wed 02.55 | Reading - Sheffield United
5 Thu 02.45 | Tottenham Hotspurs - Norwich City
5 Thu 02.45 | Leicester City - Birmingham City
5 Thu 02.45 | Sheffield Wednesday - Manchester City
6 Fri 02.45 | Derby County - Manchester United

2019-20 DFB Pokal: Quarterfinals (Bugaboo.tv)
4 Wed 00.30 | 1. FC Saarbrucken - Fortuna Düsseldorf
4 Wed 02.45 | Schalke 04 - FC Bayern München (+BBTV CH7 HD)
5 Thu 00.30 | Bayer Leverkusen - 1. FC Union Berlin
5 Thu 02.45 | Eintracht Frankfurt - Werder Bremen (+BBTV CH7 HD)

2019-20 Coupe de France: Semifinals (beIN Sports Connect)
5 Thu 03.10 | Olympique Lyonnais - Paris Saint Germain
6 Fri 02.55 | St. Etienne - Rennes

FIFA International Friendlies (Women): 2020 Tournoi de France (beIN Sports Connect)
4 Wed 23.00 | France - Canada
5 Thu 01.00 | Netherlands - Brazil
8 Sun 01.00 | Canada - Netherlands
8 Sun 03.00 | France - Brazil

วอลเลย์บอลไทยแลนด์ลีก 2563 เลก 2
พุธ 4 09.00 | [ช] วิสาขา - นครราชสีมา เดอะมอลล์ (TrueSports HD3)
พุธ 4 12.00 | [ช] ไดมอนด์ฟูด - แอร์ฟอร์ซ (TrueSports HD3)
พุธ 4 15.00 | [ญ] ขอนแก่นสตาร์ - ไดมอนด์ฟูด (TrueSports HD3)
พุธ 4 18.00 | [ญ] 3BB นครนนท์ - เจเนอราลี สุพรีม ชลบุรี อีเทค (True4U / TrueSports HD3)

2020 Golf PGA Tour: Arnold Palmer Invitational (Golf Channel Thailand)
6 Fri 02.00 | Round 1
7 Sat 02.00 | Round 2
8 Sun 00.30 | Round 3
8 Sun 23.30 | Round 4

2020 Golf Asian Tour: Malaysia Open (TrueSports 5 / TrueSports HD3 ถ่ายทอดสดเฉพาะ 2 วันแรก)
5 Thu 13.00 | Round 1
6 Fri 13.00 | Round 2
7 Sat 10.00 | Round 3
8 Sun 11.00 | Round 4

2019-20 NBA Regular Season
3 Tue 07.00 | Portland Trailblazers @ Orlando Magic (NBA TV)
3 Tue 07.30 | Milwaukee Bucks @ Miami Heat (TrueSports HD)
4 Wed 08.00 | Los Angeles Clippers @ Oklahoma City Thunders (NBA TV)
5 Thu 07.00 | Indiana Pacers @ Milwaukee Bucks (TrueSports HD)
5 Thu 07.30 | Orlando Magic @ Miami Heat (NBA TV)
6 Fri 07.00 | Denver Nuggets @ Charlotte Hornets (NBA TV)
7 Sat 08.00 | Utah Jazz @ Boston Celtics (NBA TV)
7 Sat 10.30 | Milwaukee Bucks @ Los Angeles Lakers (TrueSports HD)
8 Sun 07.30 | Denver Nuggets @ Cleveland Cavaliers (NBA TV)
8 Sun 08.30 | Philadelphia 76ers @ Golden State Warriors (TrueSports HD)

2020 XFL Regular Season - Week 5 (Fox Sports 2)
8 Sun 02.00 | Seattle Dragons @ Houston Roughnecks
8 Sun 05.00 | New York Guardians @ Dallas Renegades
9 Mon 02.00 | St. Louis Battlehawks @ DC Defenders
9 Mon 08.00 | Tampa Bay Vipers @ Los Angeles Wildcats

2020 FIM MotoGP World Championship: Qatar GP (Fox Sports 1)
6 Fri 15.50 | Free Practice 1
6 Fri 20.10 | Free Practice 2
7 Sat 15.25 | Free Practice 3
7 Sat 18.30 | Asia Talent Cup - Race 1
7 Sat 19.30 | Qualifying
8 Sun 15.30 | Asia Talent Cup - Race 2
8 Sun 19.00 | Main Race (รอยืนยันการถ่ายทอดสดร่วมทาง PPTV HD 36)

2020 FIM Asia Road Racing Championship: Sepang International Circuit (Fox Sports 3)
7 Sat 12.00 | Day 1
8 Sun 12.00 | Day 2

UFC 248
8 Sun 10.00 | Adesanya vs. Romero (Fox Sports 1 / ช่อง 8 เข้ารายการ 11.30)

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1743 เมื่อ: 06 มีนาคม 2563, 13:14 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันศุกร์ที่ 6 - วันจันทร์ที่ 9 มีนาคม 2563
ย้ำอีกครั้งว่า ณ ตอนนี้ ไทยลีกทุกระดับ เลื่อนไปถึง 18 เมษายนนะครับ ยกเว้นถ้าสถานการณ์ดีขึ้น อาจจะกลับมาแข่งกันก่อน ให้รอประกาศจากทางราชการอีกที เจลีกก็ยังปิดอยู่ ประกาศตอนแรกบอกกลับมาใหม่ 15 มีนาคมแต่ยังไม่รู้ว่าจะได้กลับมาไหม ส่วนฟุตบอลลีกยุโรป 5 ลีกใหญ่ และ 6 ลีกที่มีถ่ายทอดสดในประเทศไทย ยังแข่งครบทุกลีกนะครับ ยกเว้นกัลโช่ เซเรีย อา ที่เหลือแข่งแค่ 6 จาก 10 คู่ และเล่นสนามปิดทุกคู่ โปรแกรมที่เหลือ ตามนี้ไปเลยจ้า

2019-20 Australian A-League Regular Season (beIN Sports Connect)
6 Fri 16.30 | Brisbane Roar - Western Sydney Wanderers
7 Sat 13.00 | Adelaide United - Western United
7 Sat 15.30 | Melbourne Victory - Sydney FC
8 Sun 12.00 | Central Coast Mariners - Wellington Phoenix
8 Sun 14.00 | Perth Glory - Melbourn City

2019-20 Spanish Premiera Liga (beIN Sports Connect)
7 Sat 03.00 | Deportivo Alaves - Valencia
7 Sat 19.00 | Eibar - Real Mallorca
7 Sat 22.00 | Atletico Madrid - Sevilla
8 Sun 00.30 | Barcelona - Real Sociedad
8 Sun 03.00 | Getafe - Celta Vigo
8 Sun 18.00 | Osasuna - Espanol
8 Sun 20.00 | Real Valladolid - Athletic Bilbao
8 Sun 22.00 | Levante - Granada
9 Mon 00.30 | Villarreal - Leganes
9 Mon 03.00 | Real Betis - Real Madrid

2019-20 Premier League
7 Sat 19.30 | Liverpool - AFC Bournemouth (True Premier Football HD 1,2 / True4K)
7 Sat 22.00 | Arsenal - West Ham United (True Premier Football HD 1,2 / ID Station)
7 Sat 22.00 | Crystal Palace - Watford (True Premier Football HD 3)
7 Sat 22.00 | Wolverhampton Wanderers - Brighton & Hove Albion (True Premier Football HD 4)
7 Sat 22.00 | Southampton - Newcastle United (True Premier Football HD 5)
7 Sat 22.00 | Sheffield United - Norwich City (TrueSports HD2)
8 Sun 00.30 | Burnley - Tottenham Hotspurs (True Premier Football HD 1,2)
8 Sun 21.00 | Chelsea - Everton (True Premier Football HD 1,2 / ID Station)
8 Sun 23.30 | Manchester United - Manchester City (True Premier Football 1,2 / True4K)
10 Tue 03.00 | Leicester City - Aston Villa (True Premier Football 1,2)

2019-20 Calcio Series A (beIN Sports Connect)
8 Sun 18.30 | Parma - SPAL2013
8 Sun 21.00 | Sampdoria - HellasVerona
8 Sun 21.00 | AC Milan - Genoa
9 Mon 00.00 | Udinese - AC Fiorentina
9 Mon 02.45 | Juventus - FC Internazionale Milano
10 Tue 00.30 | Sassuolo - Brescia

2019-20 German Bundesliga
7 Sat 02.30 | SC Padeborn - FC Koln (Fox Sports 1)
7 Sat 21.30 | Bayer 04 Leverkusen - Eintracht Frankfurt (Fox Sports 2)
7 Sat 21.30 | VfL Wolfsburg - RB Leipzig (Fox Sports 3 / PPTV HD 36)
8 Sun 00.30 | Borussia Munchengladbach - Borussia Dortmund (Fox Sports 1 / PPTV HD 36)
8 Sun 21.30 | Bayern Munchen - FC Augsburg (Fox Sports 3)
9 Mon 00.00 | Mainz 05 - Fortuna Dusseldorf (Fox Sports 1)

2019-20 French Ligue 1 (beIN Sports Connect)
7 Sat 03.00 | Olympique Marseille - Amiens
7 Sat 23.30 | Starsbourg - Paris Saint Germain (+TV5Monde)
8 Sun 02.00 | OGC Nice - AS Monaco
8 Sun 21.00 | St. Etienne - Bordeaux
8 Sun 23.00 | Rennes - Montpelier
9 Mon 03.00 | Lille OSC - Olympique Lyonnais

2019-20 Turkish Super Lig (beIN Sports Connect)
7 Sat 00.00 | Besiktas - Ankaragucu
7 Sat 21.00 | Gazisehir - Trabzonspor
8 Sun 00.00 | Fenerbahce - Denizlispor
8 Sun 23.00 | Sivasspor - Galatasaray

2020 MLS Regular Season (beIN Sports Connect)
8 Sun 02.00 | Real Salt Lake - New York Red Bulls
8 Sun 05.00 | Toronto FC - New York City FC
8 Sun 07.00 | Atlanta United - FC Cincinnati
8 Sun 08.00 | San Jose Earthquakes - Minnesota United
8 Sun 09.00 | Colorado Rapids - Orlando City SC
8 Sun 10.00 | Seattle Sounders - Columbus Crew
8 Sun 10.00 | Los Angeles Galaxy - Vancouver Whitecaps
9 Mon 06.00 | Portland Timbers - Nashville SC
9 Mon 09.30 | Los Angeles FC - Philadelphia Union

FIFA International Friendlies (Women): 2020 Tournoi de France (beIN Sports Connect)
8 Sun 01.00 | Canada - Netherlands
8 Sun 03.00 | France - Brazil

วอลเลย์บอลไทยแลนด์ลีก 2563 เลก 2
เสาร์ 7 12.00 | [ช] เอเชีย จีเอส สมุทรสาคร – วิสาขา (ID Station / TrueSports HD3)
เสาร์ 7 15.00 | [ญ] นครราชสีมา เดอะมอลล์ วีซี - 3BB นครนนท์ (True4U / ID Station / TrueSports HD3)
เสาร์ 7 18.00 | [ช] แอร์ฟอร์ซ - นครราชสีมา เดอะมอลล์ วีซี (TrueID / True4U / TrueSports HD3)
เสาร์ 7 21.00 | [ญ] ไดมอนด์ฟูด – เจนเนอราลี สุพรีม ชลบุรี-อี.เทค (True4U / TrueSports HD3)
อาทิตย์ 8 12.00 | [ช] เกาะกูดคาบาน่า - เอเชีย จีเอส สมุทรสาคร (ID Station / TrueSports HD3)
อาทิตย์ 8  15.00 | [ช] ไดมอนด์ฟูด – ราชมงคลล้านนา พิษณุโลก วีซี (True4U / ID Station /TrueSports HD3)
อาทิตย์ 8 18.00 | [ญ] โปรเฟล็กซ์ - นครราชสีมา เดอะมอลล์ (True4U / ID Station / TrueSports HD3)
อาทิตย์ 8 21.00 | [ญ] ขอนแก่นสตาร์ - อาร์เอสยู (True4U / TrueSports HD3)

สนุกเกอร์ ไทยแลนด์ แรงกิ้ง เซอร์กิต 2020 - สุราษฎร์ธานี คัพ (TrueSports 6)
ศุกร์ 6 10.00 | รอบรองชนะเลิศ
เสาร์ 7 13.00 | รอบชิงชนะเลิศ (+True4U)

2020 Rugby Six Nations - Week 4 (TrueSports HD4)
7 Sat 23.45 | England - Wales
8 Sun 22.00 | Scotland - France

2020 Golf PGA Tour: Arnold Palmer Invitational (Golf Channel Thailand)
7 Sat 02.00 | Round 2
8 Sun 00.30 | Round 3
8 Sun 23.30 | Round 4

2020 Golf Asian Tour: Malaysia Open (TrueSports 5 / TrueSports HD3 ถ่ายทอดสดเฉพาะ 2 วันแรก)
6 Fri 13.00 | Round 2
7 Sat 10.00 | Round 3
8 Sun 11.00 | Round 4

2019-20 NBA Regular Season
7 Sat 08.00 | Utah Jazz @ Boston Celtics (NBA TV)
7 Sat 10.30 | Milwaukee Bucks @ Los Angeles Lakers (TrueSports HD)
8 Sun 07.30 | Denver Nuggets @ Cleveland Cavaliers (NBA TV)
8 Sun 08.30 | Philadelphia 76ers @ Golden State Warriors (TrueSports HD)
9 Mon 06.00 | Indiana Pacers @ Dallas Mavericks (TrueSports HD)
9 Mon 06.00 | Orlando Magic @ Houston Rockets (NBA TV)

2020 XFL Regular Season - Week 5 (Fox Sports 2)
8 Sun 02.00 | Seattle Dragons @ Houston Roughnecks
8 Sun 05.00 | New York Guardians @ Dallas Renegades
9 Mon 02.00 | St. Louis Battlehawks @ DC Defenders
9 Mon 08.00 | Tampa Bay Vipers @ Los Angeles Wildcats

2020 FIM MotoGP World Championship: Qatar GP (Fox Sports 1)
6 Fri 17.20 | Free Practice 1
6 Fri 21.00 | Free Practice 2
7 Sat 16.50 | Free Practice 3
7 Sat 20.00 | Asia Talent Cup - Race 1
7 Sat 21.00 | Qualifying
8 Sun 18.45 | Asia Talent Cup - Race 2
8 Sun 20.20 | Moto3 - Main Race
8 Sun 22.00 | Moto2 - Main Race  (+ PPTV HD 36)

2020 FIM Asia Road Racing Championship: Sepang International Circuit (Fox Sports 3)
7 Sat 12.00 | Day 1
8 Sun 12.00 | Day 2

2020 FIM MXGP World Championship: Netherlands
8 Sun 18.00 | Race 1 (Fox Sports 3)
8 Sun 21.00 | Race 2 (ชมเทปทาง Fox Sports 1 วันจันทร์ 13.30)

UFC 248
8 Sun 10.00 | Adesanya vs. Romero (Fox Sports 1 / ช่อง 8 เข้ารายการ 11.30)

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1744 เมื่อ: 09 มีนาคม 2563, 16:21 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันจันทร์ที่ 9 - วันอาทิตย์ที่ 15 มีนาคม 2563
ณ ตอนนี้ ยืนโปรแกรมตามนี้ก่อนนะครับว่า AFC Cup ทุกคู่ในโซนอาเซียน ยังเล่นกันตามปกติ ฟุตบอลยุโรป ก็ยังเตะตามปกติตามเงื่อนไขของแต่ละประเทศ (ซาสซูโอโล่ - เบรสชา / บาเลนเซีย - อตาลันตา / อินเตอร์ - เกตาเฟ่ เล่นแบบปิดสนามทั้งหมด) วอลเลย์บอลไทยลีกยังเล่นแบบปิดสนาม แบดมินตัน All-England ยังแข่งตามปกติ NBA ทางลีกให้เตรียมการรองรับหากว่าจะต้อง "แข่งแบบปิดสนาม" ด้วยนะครับ ที่พอแข่งได้ก็ตามนี้เลย เพิ่มเติมนิดเดียวว่าลูกค้าของ AIS Play สามารถรับชมฟุตบอลที่ถ่ายทอดสดทาง DAZN Thailand ได้ทาง AIS Play อีกช่องทางหนึ่งนะครับ รายละเอียดรอทาง CC ของ AIS มาแจ้งเพิ่มเติมนะ

2020 AFC Cup - ASEAN Zone Group Stage Matchday 3
10 Tue 15.30 | PSM Makassar - Kaya FC (Fox Sports 2)
10 Tue 16.00 | Yangon United - Hougang United (Fox Sports 1)
10 Tue 18.30 | Lao Toyota - Ho Chi Minh City (Fox Sports 2)
10 Tue 18.45 | Tampines Rovers - Shan United (Fox Sports 1)
11 Wed 18.00 | Svay Rieng - Than Quang Ninh  (Fox Sports 2)
11 Wed 18.30 | Ceres Negros - Bali United (Fox Sports 1)

2019-20 UEFA Champions League - Round of 16 Leg 2 (Goal.com ประเทศไทย และ DAZN on AIS Play ถ่ายทอดสด)
11 Wed 03.00 | Valencia (1-4) Atalanta
11 Wed 03.00 | RB Leipzig (1-0) Tottenham Hotspurs
12 Thu 03.00 | Liverpool (0-1) Atletico Madrid
12 Thu 03.00 | Paris Saint Germain (1-2) Borussia Dortmund

2019-20 UEFA Europa League - Round of 16 1st Leg (Goal.com ประเทศไทย และ DAZN on AIS Play ถ่ายทอดสด)
13 Fri 00.55
LASK Linz - Manchester United
Eintracht Frankfurt - FC Basel
Sevilla FC - AS Roma
Istanbul Basaksehir - FC Kobenhavn

13 Fri 03.00
FC Internazionale Milano - Getafe
VfL Wolfsburg - Shakhtar Donetsk
Rangers - Bayer 04 Leverkusen
Olympiacos - Wolverhampton Wanderers

2019-20 Spanish Premiera Liga (beIN Sports Connect)
11 Wed 02.00 | Eibar - Real Sociedad

2019-20 Premier League
10 Tue 03.00 | Leicester City - Aston Villa (True Premier Football 1,2)
12 Thu 02.30 | Manchester City - Arsenal (True Premier Football 1,2)

2019-20 German Bundesliga
12 Thu 00.30 | Borussia Munchengladbach - FC Koln (Fox Sports 1)

2019-20 Italian Series A (beIN Sports Connect)
10 Tue 00.30 | Sassuolo - Brescia

FIFA International Friendlies (Women): 2020 Tournoi de France (beIN Sports Connect)
11 Wed 01.00 | Brazil - Canada
11 Wed 03.00 | France - Netherlands

วอลเลย์บอลไทยแลนด์ลีก 2563 เลก 2
พุธ 11 09.00 | [ญ] อาร์เอสยู - โปรเฟล็กซ์ (TrueSports HD3)
พุธ 11 12.00 | [ช] ราชมงคลล้านนา พิษณุโลก - เกาะกูดคาบาน่า (TrueSports HD3)
พุธ 11 15.00 | [ช] ไดมอนด์ฟูด - วิสาขา (TrueSports HD2)
พุธ 11 18.00 | [ญ] ขอนแก่นสตาร์ - 3BB นครนนท์  (True4U / TrueSports HD2)

2020 BWF World Tour Super 1000: All England Badminton Championship (TrueSports HD3)
11 Wed 16.00 | Round of 32
12 Thu 18.00 | Round of 16
13 Fri 17.00 / 14 Sat 00.00 | Quarterfinals
14 Sat 17.00 / 15 Sun 00.00 | Semifinals
15 Sun 19.00 | Finals

2019-20 Golf PGA Tour: The PLAYERS Championship (Golf Channel Thailand)
13 Fri 00.00 | Round 1
14 Sat 00.00 | Round 2
15 Sun 01.00 | Round 3
16 Mon 00.00 | Round 4

2019-20 NBA Regular Season
10 Tue 08.00 | Toronto Raptors - Utah Jazz (NBA TV)
10 Tue 08.00 | Milwaukee Bucks @ Denver Nuggets (TrueSports HD)
11 Wed 07.00 | Minnesota Timberwolves @ Houston Rockets (NBA TV)
12 Thu 07.00 | Denver Nuggets @ Dallas Mavericks (TrueSports HD)
12 Thu 07.00 | Utah Jazz @ Oklahoma City Thunders (NBA TV)
13 Fri 06.00 | Chicago Bulls @ Orlando Magic (NBA TV)
14 Sat 07.30 | Denver Nuggets @ San Antonio Spurs (NBA TV)
14 Sat 09.30 | Brooklyn Nets @ Los Angeles Clippers (TrueSports HD)
15 Sun 06.30 | Indiana Pacers @ Philadelphia 76ers (NBA TV)
15 Sun 07.30 | Golden State Warriors @ Milwaukee Bucks (TrueSports HD)

2020 XFL Regular Season - Week 6 (Fox Sports 2)
15 Sun 01.00 | Houston Roughnecks @ New York Guardians
15 Sun 04.00 | St. Louis Battlehawks @ Tampa Bay Vipers
16 Mon 03.00 | Dallas Renegades @ DC Defenders
16 Mon 06.00 | Los Angeles Wildcats @ Seattle Dragons

2020 FIA Formula One World Championship: Australian Grand Prix (Fox Sports 1)
13 Fri 08.00 | Free Practice 1
13 Fri 12.00 | Free Practice 2
14 Sat 10.00 | Free Practice 3
14 Sat 12.30 | Qualifying
15 Sun 11.00 | Main Race

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1745 เมื่อ: 21 มีนาคม 2563, 10:26 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันศุกร์ที่ 20 - วันจันทร์ที่ 23 มีนาคม 2563
เรายังเหลือ A-League ออสเตรเลีย เป็นลีกท้ายๆ ในโลกนี้ที่ยังเตะกันได้ครับ (แต่ตารางเวลาปรับกันวุ่นวายมากเลย นี่คู่ที่ตอนแรกจะเล่น 15.30 บ้านเรา โดนดึงไปเป็น 13.30 แล้ว แล้วเดี๋ยวมีคู่อื่นมาแทรก) แต่ทาง FFA บอกว่าจะพยายามเร่งเตะให้จบให้ได้เร็วที่สุด ปรับตารางให้ถี่ขึ้น เตะๆ ไปให้มันจบๆ แบบไม่มีคนดูนี่แหละ (แต่รอบ Final Series ถ้าสถานการณ์ดีขึ้นอาจจะมีคนดูก็ได้ เขาว่างั้นนะ) และนี่คือรายการเดียวเท่านั้นที่ยังเหลือมาให้ชมในสัปดาห์นี้ สนุกเกอร์ Tour Championship เลื่อนไปแล้วนะครับ ส่วน World Championship ตอนนี้ยังไม่เลื่อน แต่ยังไม่รู้จะยังไงต่อ ลีกตุรกีที่ตอนแรกยังแข็งๆ ว่าจะเตะ นี่เลิกแล้วเหมือนกัน เอาเป็นว่า ป้องกันตัวเอง ดูแลตัวเองและคนรอบข้าง และมีความสุขกับสิ่งที่ยังจะพอมีอยู่ให้ชมกันนะครับ

2019-20 Australian A-League Regular Season (beIN Sports 1)
20 Fri 13.30 | Central Coast Mariners - Melbourne City
20 Fri 15.30 | Brisbane Roar - Newcastle Jets
21 Sat 15.30 | Western Sydney Wanderers - Sydney FC
23 Mon 17.30 | Perth Glory - Western United

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
หน้า: 1 ... 86 87 [88]   ขึ้นบน
  ตอบ  |  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Link: 711Shop.info | อนันตารีสอร์ท | ลงประกาศฟรี | ขายสินค้ามือ2 | ผลบอลสด


Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.20 | SMF © 2006-2009, Simple Machines LLC | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!