ThaiDreambox ::... TDB http://ThaiDreambox.bayore.net




19 กุมภาพันธ์ 2563, 11:32 *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ยินดีต้อนรับเข้าสู่... หนึ่งทศวรรษ ThaiDreambox

 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 85 86 [87]   ลงล่าง
  ตอบ  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กีฬา (ถ่ายทอดสด)  (อ่าน 322657 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1720 เมื่อ: 07 มกราคม 2563, 03:48 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันจันทร์ที่ 6 - วันอาทิตย์ที่ 12 มกราคม 2563
สัปดาห์นี้กีฬาเราเยอะครับหลังจากเป็นสัปดาห์ที่เปิดทำการปีใหม่ของปี 2020 เต็มตัว มีให้ดูกันเยอะแยะหลายหลากมากมายเพราะรายการกีฬาทั้งหลายกลับมาแข่งกันน่าจะตามปกติเกือบหมดแล้ว สำคัญหน่อยคือแข่งคัดไปโอลิมปิก 2 รายการ ทั้งวอลเลย์บอลหญิงและฟุตบอลชาย สัปดาห์นี้เดี๋ยวก็จะรู้เรื่องครับว่าจะอยู่หรือไป รายการอื่นๆ ก็มีให้ชมอีกเพียบเหมือนเคย ตามนี้ไปเลยจ้า

ปล. ลิขสิทธิ์ Golf European Tour ไม่แน่ใจว่าหลุดไหม สัปดาห์นี้จริงๆ มีรายการที่ South Africa ด้วย แต่ทาง Golf Channel ไม่ลงผังว่าถ่ายทอดสด เช็คช่องอื่นๆ ที่น่าจะเป็นไปได้อย่างของ TrueVisions ก็ไม่ขึ้นว่าถ่ายทอดสด ตีเป็นว่าหลุดไปก่อนนะครับ ถ้ากลับมาถ่ายแล้วเมื่อไหร่เดี๋ยวแจ้งอีกที

2020 AFC U23 Championship Thailand - Group Stage (Bugaboo.tv ถ่ายทอดสดทุกคู่)
8 Wed 17.15 | Iraq - Australia (Fox Sports 1)
8 Wed 20.15 | Thailand - Bahrain (Fox Sports 1 / BBTV CH7 HD)
9 Thu 17.15 | Uzbekistan - IR Iran (Fox Sports 1)
9 Thu 17.15 | Qatar - Syria (Fox Sports 3)
9 Thu 20.15 | Korea Republic - China (Fox Sports 1)
9 Thu 20.15 | Japan - Saudi Arabia (Fox Sports 3)
10 Fri 17.15 | Vietnam - United Arab Emirates (Fox Sports 1)
10 Fri 20.15 | DPR Korea - Jordan (Fox Sports 1)
11 Sat 17.15 | Bahrain - Iraq (Fox Sports 1)
11 Sat 20.15 | Thailand - Australia (Fox Sports 1 / BBTV CH7 HD)
12 Sun 17.15 | IR Iran - Korea Republic (Fox Sports 1)
12 Sun 17.15 | Saudi Arabia - Qatar (Fox Sports 3)
12 Sun 20.15 | Syria - Japan (Fox Sports 1)
12 Sun 20.15 | China - Uzbekistan (Fox Sports 3)
13 Mon 17.15 | United Arab Emirates - DPR Korea (Fox Sports 1)
13 Mon 20.15 | Jordan - Vietnam (Fox Sports 1)
14 Tue 20.15 | Thailand - Iraq (Fox Sports 1 / BBTV CH7 HD)
14 Tue 20.15 | Australia - Bahrain (Fox Sports 2)
15 Wed 17.15 | Uzbekistan - Korea Republic (Fox Sports 1)
15 Wed 17.15 | China - IR Iran (Fox Sports 2)
15 Wed 20.15 | Qatar - Japan (Fox Sports 1)
15 Wed 20.15 | Saudi Arabia - Syria (Fox Sports 2)
16 Thu 20.15 | Vietnam - DPR Korea (Fox Sports 1)
16 Thu 20.15 | Jordan - United Arab Emirates (Fox Sports 2)

2019-20 FA Cup - Third Round Proper (beIN Sports Connect)
7 Tue 02.30 | Fourth Round Proper Draw
7 Tue 02.55 | Arsenal - Leeds United

2019-20 EFL Cup - Semifinals 1st Leg (PPTV HD 36)
8 Wed 03.00 | Manchester United - Manchester City
9 Thu 03.00 | Leicester City - Aston Villa

2019-20 Calcio Series A (beIN Sports Connect)
6 Mon 18.30 | Bologna - AC Fiorentina
6 Mon 21.00 | Juventus - Cagliari
6 Mon 21.00 | Atalanta - Parma
6 Mon 21.00 | AC Milan - Sampdoria
7 Tue 00.00 | Lecce - Udinese
7 Tue 02.45 | FC Internazional Milano - SSC Napoli

2019-20 Coupe de La Ligue - Quarterfinals (beIN Sports Connect)
8 Wed 03.00 | Reims - Strasbourg
9 Thu 00.45 | Olympique Lyonnais - Brest
9 Thu 03.00 | Lille OSC - Amiens
9 Thu 03.00 | Paris Saint Germain - St. Etienne

2020 Summer Olympic Women's Volleyball Asian qualification (Amarin TV HD 34)
7 Tue 15.30 | South Korea - Indonesia
7 Tue 18.00 | Thailand - Chinese Taipei
8 Wed 15.30 | South Korea - Iran
8 Wed 18.00 | Australia - Chinese Taipei
9 Thu 15.30 | South Korea - Kazhakstan
9 Thu 18.00 | Thailand - Australia
11 Sat 15.30 | Semifinal #1
11 Sat 18.00 | Semifinal #2
12 Sun 15.30 | 3rd Place Playoffs
12 Sun 18.00 | Final

2020 Youth Winter Olympic Lausanne (PPTV HD 36 + AIS Play)
10 Fri 02.00 | Opening Ceremonies
ชมการถ่ายทอดสดการแข่งขันแต่ละวันได้ทาง AIS Play และ AIS Playbox

2020 ATP Tour 250: Qatar Open (beIN Sports Connect)
6 Mon 19.30 | Round of 32
7 Tue 19.30 | Round of 32
8 Wed 19.30 | Round of 16
9 Thu 19.30 | Quarterfinals
10 Fri 20.30 | Double's Final & Single's Semifinals
11 Sat 22.00 | Single's Final

2020 ATP Cup (Fox Sports 2)
6 Mon 06.00 | Round Robin - Day 4
7 Tue 06.00 | Round Robin - Day 5
8 Wed 06.00 | Round Robin - Day 6
9 Thu 06.00, 13.30 | Quarterfinals - Day 7
10 Fri 06.00, 13.30 | Quarterfinals - Day 8
11 Sat 07.00, 14.30 | Semifinals - Day 9
12 Sun 14.30 | Final

2020 WTA Tour Premier: Brisbane International (True Tennis HD)
7 Tue 08.00 | Round of 32
8 Wed 08.00 | Round of 16
9 Thu 08.00 | Round of 16
10 Fri 10.00 | Quarterfinals
11 Sat 11.00 | Semifinals
12 Sun 13.30 | Final

2019-20 Golf PGA Tour: Hawaii Open (Golf Channel Thailand)
10 Fri 07.00 | Round 1
11 Sat 07.00 | Round 2
12 Sun 07.00 | Round 3
13 Mon 07.00 | Round 4

2020 BWF World Tour Super 500: Malaysia Masters (TrueSports 7,HD3)
10 Fri 14.00 | Quarterfinals
11 Sat 11.00 | Semifinals
12 Sun 13.00 | Finals

2019-20 NBA Regular Season
7 Tue 07.30 | Denver Nuggets @ Atlanta Hawks (TrueSports HD)
7 Tue 08.30 | Milwaukee Bucks @ San Antonio Spurs (NBA TV)
8 Wed 09.00 | Sacramento Kings @ Phoenix Suns (NBA TV)
9 Thu 07.00 | San Antonio Spurs @ Boston Celtics (NBA TV)
9 Thu 07.30 | Denver Nuggets @ Dallas Mavericks (TrueSports HD)
10 Fri 08.00 | Portland Trailblazers @ Minnesota Timberwolves (NBA TV)
11 Sat 07.30 | Miami Heat @ Brooklyn Nets (NBA TV)
11 Sat 09.45 | Los Angeles Lakers @ Dallas Mavericks (TrueSports HD)
11 Sat 10.00 | Milwaukee Bucks @ Sacramento Kings (NBA TV)
12 Sun 07.00 | New Orleans Pelicans @ Boston Celtics (NBA TV)
12 Sun 10.00 | Milwaukee Bucks @ Portland Trailblazers (TrueSports HD)

2019-20 NFL Playoffs - Divisional Playoff (TrueSports HD / NFL Network)
12 Sun 04.35 | Minnesota Vikings @ San Francisco 49ers
12 Sun 08.15 | Tennessee Titans @ Baltimore Ravens
13 Mon 03.05 | Houston Texans @ Kansas City Chiefs
13 Mon 06.40 | Seattle Seahawks @ Green Bay Packers

One Championship: A New Tomorrow (AIS Play)
10 Fri 17.30 | Preliminaries
10 Fri 20.30 | Main Card (Thairath TV เข้ารายการ 21.30)

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow

home1
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 700


เรียงลำดับ 1-2-3 แล้วเดินไปตามเป้าหมาย...


« ตอบ #1721 เมื่อ: 07 มกราคม 2563, 04:16 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

ขอบคุณครับ

ตื่นขึ้นมาเปิดดู

7 Tue 02.55 | Arsenal - Leeds United

ARS 1-0 LEE นาทีที่ 64:00

จบ 90+5 ARS 1-0 LEE
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มกราคม 2563, 04:51 โดย home1 » บันทึกการเข้า

ไม่ใช่โง่หรือฉลาด เพียงแต่จะรู้หรือไม่รู้เท่านั้น

คนฉลาดคือคนที่ยังเรียนรู้อยู่
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1722 เมื่อ: 08 มกราคม 2563, 10:19 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

... ตื่นขึ้นมาเปิดดู ...


บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1723 เมื่อ: 10 มกราคม 2563, 19:11 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันศุกร์ที่ 10 - วันจันทร์ที่ 13 มกราคม 2563
ด้วยผลงานอันดีของทั้งนักฟุตบอลชุด U23 และนักวอลเลย์บอล ทำให้โอกาสในการเข้าไปเล่นโอลิมปิกทั้ง 2 ประเภท ใกล้เข้ามาอีกหน่อย วอลเลย์บอลขอชนะคาซัคฯ และเกาหลีใต้ ได้ไปเลย 2 เกม ของฟุตบอลชาย ชนะเกมใดเกมหนึ่งระหว่างออสเตรเลียหรืออิรักก็ได้ เกมเดียว เข้ารอบ 8 ไปเจอทีมจากกลุ่ม B ทีมไหนยังไม่รู้ ชนะเข้ารอบรอง ถ้าญี่ปุ่นเข้ารอบรองด้วย ได้ไปเลยเหมือนกัน 2 เกมเท่านั้นเช่นเดียวกัน ใครว่างๆ อยู่ใกล้สนาม ซื้อบัตรซื้อตั๋วไปให้กำลังใจกันได้นะครับ นานๆ ทีโอกาสจะมาแบบนี้ซักที ส่วนกีฬาอื่นๆ มีเหมือนเดิมทั้งบอลนอก แบดมินตัน (ซึ่งของไทยตกรอบหมดเกลี้ยงตั้งแต่เมื่อวาน) One Championship แข่งที่อิมแพ็กต์ ซื้อบัตรหน้าสนามยังพอมี นักมวยไทยลงเยอะอยู่ NFL มาถึงรอบ Divisional Playoff แล้ว 8 ทีมสุดท้าย ใครจะผ่านไปชิงแชมป์สายเดี๋ยวก็รู้กัน กอล์ฟ PGA Tour มีตามปกติ (ส่วน European Tour สรุปว่าลิขสิทธิ์หลุดจริง และไม่มีใครซื้อ อยากดูหากันเอาเองนะครับ)

2020 AFC U23 Championship Thailand - Group Stage (Bugaboo.tv ถ่ายทอดสดทุกคู่)
10 Fri 17.15 | Vietnam - United Arab Emirates (Fox Sports 1)
10 Fri 20.15 | DPR Korea - Jordan (Fox Sports 1)
11 Sat 17.15 | Bahrain - Iraq (Fox Sports 1)
11 Sat 20.15 | Thailand - Australia (Fox Sports 1 / BBTV CH7 HD)
12 Sun 17.15 | IR Iran - Korea Republic (Fox Sports 1)
12 Sun 17.15 | Saudi Arabia - Qatar (Fox Sports 3)
12 Sun 20.15 | Syria - Japan (Fox Sports 1)
12 Sun 20.15 | China - Uzbekistan (Fox Sports 3)
13 Mon 17.15 | United Arab Emirates - DPR Korea (Fox Sports 1)
13 Mon 20.15 | Jordan - Vietnam (Fox Sports 1)
14 Tue 20.15 | Thailand - Iraq (Fox Sports 1 / BBTV CH7 HD)
14 Tue 20.15 | Australia - Bahrain (Fox Sports 2)
15 Wed 17.15 | Uzbekistan - Korea Republic (Fox Sports 1)
15 Wed 17.15 | China - IR Iran (Fox Sports 2)
15 Wed 20.15 | Qatar - Japan (Fox Sports 1)
15 Wed 20.15 | Saudi Arabia - Syria (Fox Sports 2)
16 Thu 20.15 | Vietnam - DPR Korea (Fox Sports 1)
16 Thu 20.15 | Jordan - United Arab Emirates (Fox Sports 2)

2019-20 Australian A-League Regular Season (beIN Sports Connect)
10 Fri 15.30 | Newcastle Jets - Sydney FC
11 Sat 10.45 | Wellington Phoenix - Western Sydney Wanderers
11 Sat 13.00 | Brisbane Roar - Melbourne City
11 Sat 15.30 | Perth Glory - Adelaide United
12 Sun 12.00 | Central Coast Mariners - Melbourne Victory

2019-20 Premier League
11 Sat 03.00 | Sheffield United - West Ham United (Premier Football 1,2 / ID Station)
11 Sat 19.30 | Crystal Palace - Arsenal (Premier Football 1,2)
11 Sat 22.00 | Manchester United - Norwich City (Premier Football 1,2)
11 Sat 22.00 | Chelsea - Burnley (Premier Football 3)
11 Sat 22.00 | Leicester City - Southampton (Premier Football 4 / ID Station)
11 Sat 22.00 | Everton - Brighton & Hove Albion (Premier Football 5)
11 Sat 22.00 | Wolverhampton Wanderers - Newcastle United (TrueSports HD2)
12 Sun 00.30 | Tottenham Hotspurs - Liverpool (Premier Football 1,2)
12 Sun 21.00 | AFC Bournemouth - Watford (Premier Football 1,2)
12 Sun 23.30 | Aston Villa - Manchester City (Premier Football 1,2 / ID Station)

2019-20 Calcio Series A (beIN Sports Connect)
11 Sat 21.00 | Cagliari - AC Milan
12 Sun 00.00 | SS Lazio - SSC Napoli
12 Sun 02.45 | FC Internazionale Milano - Atalanta
12 Sun 18.30 | Udinese - Sassuolo
12 Sun 21.00 | Sampdoria - Brescia
12 Sun 21.00 | AC Fiorentina - SPAL2013
12 Sun 21.00 | Torino - Bologna
13 Mon 00.00 | HellasVerona - Genoa
13 Mon 02.45 | AS Roma - Juventus
14 Tue 02.45 | Parma - Lecce

2019-20 French Ligue 1 (beIN Sports Connect)
11 Sat 02.45 | Rennes - Olympique Marseille
11 Sat 23.30 | Bordeaux - Olympique Lyonnais (+TV5Monde)
12 Sun 02.00 | Metz - Strasbourg
12 Sun 21.00 | St. Etienne - Nantes
12 Sun 23.00 | Dijon - Lille OSC
13 Mon 03.00 | Paris Saint Germain - AS Monaco

2020 Summer Olympic Women's Volleyball Asian qualification (Amarin TV HD 34)
11 Sat 15.30 | [Semifinal #1] South Korea - Chinese Taipei
11 Sat 18.00 | [Semifinal #2] Thailand - Kazhakstan
12 Sun 15.30 | 3rd Place Playoffs
12 Sun 18.00 | Final

2020 Youth Winter Olympic Lausanne (AIS Play)
ชมการถ่ายทอดสดการแข่งขันแต่ละวันได้ทาง AIS Play และ AIS Playbox เริ่มประมาณ 16.00 ของทุกวัน

2020 ATP Tour 250: Qatar Open (beIN Sports Connect)
10 Fri 20.30 | Double's Final & Single's Semifinals
11 Sat 22.00 | Single's Final

2020 ATP Cup (Fox Sports 2)
10 Fri 06.00, 13.30 | Quarterfinals - Day 8
11 Sat 07.00, 14.30 | Semifinals - Day 9
12 Sun 14.30 | Final - Day 10

2020 WTA Tour Premier: Brisbane International (True Tennis HD)
11 Sat 11.00 | Semifinals
12 Sun 13.30 | Final

2019-20 Golf PGA Tour: Hawaii Open (Golf Channel Thailand)
11 Sat 07.00 | Round 2
12 Sun 07.00 | Round 3
13 Mon 07.00 | Round 4

2020 BWF World Tour Super 500: Malaysia Masters (TrueSports 7,HD3)
10 Fri 14.00 | Quarterfinals
11 Sat 11.00 | Semifinals
12 Sun 13.00 | Finals

2019-20 NBA Regular Season
11 Sat 07.30 | Miami Heat @ Brooklyn Nets (NBA TV)
11 Sat 09.45 | Los Angeles Lakers @ Dallas Mavericks (TrueSports HD)
11 Sat 10.00 | Milwaukee Bucks @ Sacramento Kings (NBA TV)
12 Sun 07.00 | New Orleans Pelicans @ Boston Celtics (NBA TV)
12 Sun 10.00 | Milwaukee Bucks @ Portland Trailblazers (TrueSports HD3)
13 Mon 06.00 | Atlanta Hawks @ Brooklyn Nets (NBA TV)
13 Mon 08.00 | Los Angeles Clippers @ Denver Nuggets (TrueSports HD2)

2019-20 NFL Playoffs - Divisional Playoff (TrueSports HD / NFL Network)
12 Sun 04.35 | Minnesota Vikings @ San Francisco 49ers
12 Sun 08.15 | Tennessee Titans @ Baltimore Ravens
13 Mon 03.05 | Houston Texans @ Kansas City Chiefs
13 Mon 06.40 | Seattle Seahawks @ Green Bay Packers

One Championship: A New Tomorrow (AIS Play)
10 Fri 17.30 | Preliminaries
10 Fri 20.30 | Main Card (Thairath TV เข้ารายการ 21.30)

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1724 เมื่อ: 13 มกราคม 2563, 18:42 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันจันทร์ที่ 13 - วันอาทิตย์ที่ 19 มกราคม 2563
สัปดาห์นี้ยังต้องตามให้กำลังใจนักเตะไทย U23 กันต่อนะครับ เสมอหรือชนะอิรักได้ไปต่อ แพ้ตกรอบนั่งดูเขาเล่น ผลจะเป็นยังไงพรุ่งนี้รู้กัน ส่วนโปรแกรมอื่นๆ บอลนอกกลางสัปดาห์นี้เป็นคิว FA Cup รอบสามนัดแข่งใหม่ แต่คราวนี้มีให้ดูแค่ 2 คู่เท่ากับที่โน่นนะครับ แล้วก็มีลีกเอิงนัดตกค้าง คู่(ชื่อ)ใหญ่ โมนาโก-ปารีส ซึ่งคู่นี้ก็เพิ่งเล่นกันไปเมื่อวันอาทิตย์ แต่ปารีสเป็นเจ้าบ้าน เสมอกันไป 3-3 ไม่ต้องรอนาน กลับมาเจอกันอีกรอบเลย โปรแกรมอื่นๆ มีเทนนิสที่ออสเตรเลียอุ่นเครื่องก่อน Australian Open กัน แบดมินตันเป็นรายการที่อินโดนีเซีย กอล์ฟชายทัวร์ใหญ่กลับเข้าแผ่นดินอเมริกาแล้ว ส่วนทัวร์หญิงก็จะเริ่มเปิดฤดูกาลแล้วเช่นกัน NFL เข้าสู่ชิงแชมป์สายแล้ว เหลือแค่ 4 ทีมเท่านั้น ใครจะได้ไป SB54 เดี๋ยวก็รู้ครับ

2020 AFC U23 Championship Thailand - Group Stage (Bugaboo.tv ถ่ายทอดสดทุกคู่)
13 Mon 17.15 | United Arab Emirates - DPR Korea (Fox Sports 1)
13 Mon 20.15 | Jordan - Vietnam (Fox Sports 1)
14 Tue 20.15 | Thailand - Iraq (Fox Sports 1 / BBTV CH7 HD)
14 Tue 20.15 | Australia - Bahrain (Fox Sports 2)
15 Wed 17.15 | Uzbekistan - Korea Republic (Fox Sports 1)
15 Wed 17.15 | China - IR Iran (Fox Sports 2)
15 Wed 20.15 | Qatar - Japan (Fox Sports 1)
15 Wed 20.15 | Saudi Arabia - Syria (Fox Sports 2)
16 Thu 20.15 | Vietnam - DPR Korea (Fox Sports 1)
16 Thu 20.15 | Jordan - United Arab Emirates (Fox Sports 2)

2019-20 FA Cup - Third Round Proper Replay (beIN Sports Connect)
15 Wed 03.05 | Tottenham Hotspurs - Middlesbrough
16 Thu 02.45 | Manchester United - Wolverhampton Wanderers

2019-20 French Ligue 1 (beIN Sports Connect)
16 Thu 03.00 | AS Monaco - Paris Saint Germain

2020 Youth Winter Olympic Lausanne (PPTV HD 36 + AIS Play)
ชมการถ่ายทอดสดการแข่งขันแต่ละวันได้ทาง AIS Play และ AIS Playbox

2020 WTA Tour Premier: Adelaide International (True Tennis HD)
14 Tue 07.30 | Round of 32/16
15 Wed 09.30 | Round of 16
16 Thu 07.30 | Quarterfinals
17 Fri 07.30,13.00 | Semifinals
18 Sat 13.00 | Final

2019-20 Golf PGA Tour: Desert Classic (Golf Channel Thailand)
17 Fri 03.00 | Round 1
18 Sat 03.00 | Round 2
19 Sun 03.00 | Round 3
20 Mon 03.00 | Round 4

2020 Golf PGA Development Tour: Bahamas Classic (Golf Channel Thailand)
13 Mon 02.00 | Round 1
14 Tue 02.00 | Round 2
15 Wed 02.00 | Round 3
16 Thu 01.30 | Round 4

2020 Golf LPGA Tour: Tournament of Champions (Golf Channel Thailand)
17 Fri 00.00 | Round 1
18 Sat 00.00 | Round 2
19 Sun 03.00 | Round 3 (ชมเทปทาง Golf Channel Thailand เวลา 17.30)
20 Mon 03.00 | Round 4 (ชมเทปทาง Golf Channel Thailand เวลา 17.30)

2020 BWF World Tour Super 500: Indonesia Masters (TrueSports 7,HD3)
17 Fri 13.00 | Quarterfinals
18 Sat 12.00 | Semifinals
19 Sun 13.00 | Finals

2019-20 NBA Regular Season
14 Tue 07.00 | New Orleans Pelicans @ Detroit Pistons (NBA TV)
14 Tue 07.00 | Philadelphia 76ers @ Indiana Pacers (TrueSports HD)
14 Tue 10.30 | Cleveland Cavaliers @ Los Angeles Lakers (NBA TV)
15 Wed 07.30 | Phoenix Suns @ Atlanta Hawks (NBA TV)
15 Wed 10.30 | Dallas Mavericks @ Golden State Warriors (NBA TV)
16 Thu 07.00 | Detroit Pistons @ Boston Celtics (NBA TV)
16 Thu 09.30 | Houston Rockets @ Portland Trailblazers (TrueSports HD)
16 Thu 10.00 | Dallas Mavericks @ Sacramento Kings (NBA TV)
17 Fri 08.00 | Utah Jazz @ New Orleans Pelicans (NBA TV)
18 Sat 07.00 | Washington Wizards @ Toronto Raptors (NBA TV)
18 Sat 09.30 | Portland Trailblazers @ Dallas Mavericks (TrueSports HD)
19 Sun 07.00 | Phoenix Suns @ Boston Celtics (NBA TV)
19 Sun 08.30 | Los Angeles Lakers @ Houston Rockets (TrueSports HD)

2019-20 ASEAN Basketball League Regular Season (Monoplus)
15 Wed 18.00 | Kuala Lampur Dragons @ Mono Vampire
17 Fri 18.00 | Mono Vampire @ Taiwan Fubon Braves
19 Sun 15.00 | Mono Vampire @ Singapore Slingers

2019-20 NFL Playoffs - Conference Championship (TrueSports HD / NFL Network)
20 Mon 03.05 | Tennessee Titans @ Kansas City Chiefs
20 Mon 06.40 | Green Bay Packers @ San Francisco 49ers

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1725 เมื่อ: 17 มกราคม 2563, 10:23 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง


ID 48bb832cd85b351afa3510fc58ff7f34f9a324f4

หาช่องไทยไม่เจอ เผื่อท่านที่ชอบตีให้ไกลแล้วเดินไปเก็บฯ    Grin
บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1726 เมื่อ: 17 มกราคม 2563, 18:16 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันศุกร์ที่ 17 - วันจันทร์ที่ 20 มกราคม 2563
โปรแกรมกีฬาสุดสัปดาห์นี้เราเยอะจริงๆ ครับ ไหนจะบอลไทย U23 ชิงตั๋วไปโอลิมปิก วอลเลย์บอลไทยแลนด์ลีกก็เริ่มแข่งแล้ว บอลสโมสรในประเทศเริ่มอุ่นเครื่องอย่างเป็นทางการแล้ว บอลนอกสัปดาห์นี้ไม่มีอะไรดีไปกว่าแดงเดือด แต่เตะคู่สุดท้ายวันอาทิตย์เลยนะครับ อยู่กันดึกนิดนึง รายการใหญ่อื่นๆ มี UFC 246 คู่ที่หลายๆ คนรอคอย มีแบดมินตันที่อินโดฯ เหลือน้องเมย์หญิงเดี่ยว กับคู่เอิร์ธ-ปอป้อ แข่งรอบ 8 อยู่ NFL ก็ชิงแชมป์สายแล้ว ห้ามพลาดด้วยประการทั้งปวงจ้า (ส่วนเรื่องกอล์ฟ LPGA ที่ทาง Golf Channel Thailand ซื้อลิขสิทธิ์มา แล้วไม่ได้ถ่ายสด 2 วันสุดท้ายเพราะเวลาถ่ายทอดสดจากทางอเมริกาชนกับ PGA Tour นั้น ไปโวยวายทาง Golf Channel Thailand เอาเองนะครับว่าทำไมไม่หาวิธีอื่นที่ช่วยให้ถ่ายทอดสดได้พร้อมกัน 2 รายการ อันนี้ TrueVisions ไม่เกี่ยว)

2020 AFC U23 Championship - Quarterfinals (Fox Sports 1 / Bugaboo.tv ถ่ายทอดสดทุกคู่)
18 Sat 17.15 | Thailand - Saudi Arabia (BBTV CH7 HD ถ่ายทอดสดหลังจบการถ่ายทอดสดพระราชพิธีจาก ทรท.)
18 Sat 20.15 | Australia - Syria
19 Sun 17.15 | South Korea - Jordan
19 Sun 20.15 | UAE - Uzbekistan

Preseason Cup 2020 รอบแรก (ไม่ยืนยันการถ่ายทอดสด)
เสาร์ 18 19.00 | ชัยนาท ฮอร์นบิล - เชียงใหม่
เสาร์ 18 19.00 | อุดรธานี - หนองบัว พิชญ
อาทิตย์ 19 19.00 | ขอนแก่น - นครราชสีมา มาสด้า
อาทิตย์ 19 19.00 | พีที ประจวบ - ระยอง

2019-20 Australian A-League Regular Season (beIN Sports Connect)
17 Fri 15.30 | Adelaide United - Melbourne Victory
18 Sat 13.00 | Brisbane Roar - Wellington Phoenix
18 Sat 15.30 | Melbourne City - Newcastle Jets
19 Sun 12.00 | Western United - Central Coast Mariners
19 Sun 14.30 | Western Sydney Wanderers - Perth Glory

2019-20 Spanish Premiera Liga (beIN Sports Connect)
18 Sat 03.00 | Leganes - Getafe
18 Sat 19.00 | Getafe - Deportivo Alaves
18 Sat 22.00 | Real Madrid - Sevilla
19 Sun 00.30 | Osasuna - Real Valladolid
19 Sun 03.00 | Eibar - Atletico Madrid
19 Sun 18.00 | Mallorca - Valencia
19 Sun 20.00 | Real Betis - Real Sociedad
19 Sun 22.00 | Villarreal - Espanol
20 Mon 00.30 | Athletic Bilbao - Celta Vigo
20 Mon 03.00 | Barcelona - Granada

2019-20 Premier League
18 Sat 19.30 | Watford - Tottenham Hotspurs (Premier Football 1,2 / True4K)
18 Sat 22.00 | Arsenal - Sheffield United (Premier Football 1)
18 Sat 22.00 | Manchester City - Crystal Palace (Premier Football 2)
18 Sat 22.00 | West Ham United - Everton (Premier Football 3)
18 Sat 22.00 | Southampton - Wolverhampton Wanderers (Premier Football 4 / ID Station)
18 Sat 22.00 | Brighton & Hove Albion - Aston Villa (Premier Football 5)
18 Sat 22.00 | Norwich City - AFC Bournemouth (TrueSports HD2)
19 Sun 00.30 | Newcastle United - Chelsea (Premier Football 1,2)
19 Sun 21.00 | Burnley - Leicester City (Premier Football 1,2)
19 Sun 23.30 | Liverpool - Manchester United (Premier Football 1,2 / ID Station / True4K)

2019-20 Calcio Series A (beIN Sports Connect)
18 Sat 21.00 | SS Lazio - Sampdoria
19 Sun 00.00 | Sassuolo - Torino
19 Sun 02.45 | SSC Napoli - AC Fiorentina
19 Sun 18.30 | AC Milan - Udinese
19 Sun 21.00 | Lecce - FC Internazionale Milano
19 Sun 21.00 | Brescia - Cagliari
19 Sun 21.00 | Bologna - HellasVerona
20 Mon 00.00 | Genoa - AS Roma
20 Mon 02.45 | Juventus - Parma
21 Tue 02.45 | Atalanta - SPAL2013

2019-20 German Bundesliga
18 Sat 02.30 | Schalke 04 - Borussia Munchengladbach (Fox Sports 1)
18 Sat 21.30 | FC Augsburg - Borussia Dortmund (Fox Sports 3 / PPTV HD 36)
18 Sat 21.30 | Mainz 05 - SC Freiburg (Fox Sports 1 เข้ารายการหลังจบการถ่ายทอดส AFC U23 ระหว่างออสเตรเลีย พบ ซีเรีย)
19 Sun 00.30 | RB Leipzig - Union Berlin (Fox Sports 1)
19 Sun 21.30 | Hertha BSC - Bayern Munchen (Fox Sports 3 / PPTV HD 36)
20 Mon 00.00 | SC Padeborn - Bayer 04 Leverkusen (Fox Sports 3)

2019-20 Coupe de France - Round of 32 (beIN Sports Connect)
18 Sat 03.05 | Granville - Olympique Marseille
19 Sun 02.55 | Nantes - Olympique Lyonnais
20 Mon 02.55 | Lorient - Paris Saint Germain
21 Tue 02.55 | St Prive - AS Monaco

2019-20 Turkish Super Lig (beIN Sports Connect)
19 Sun 00.00 | Gazisehir - Fenerbahce
19 Sun 20.00 | Galatasaray - Denizlispor
19 Sun 20.00 | Trabzonspor - Kasimpasa
19 Sun 23.00 | Besiktas - Sivasspor

2020 Club International Friendlies: Florida Cup (beIN Sports Connect)
19 Sun 02.00 | New York City FC - Palmeiras
19 Sun 05.30 | Atletico Nacional - Corinthians

2020 Youth Winter Olympic Lausanne (PPTV HD 36 + AIS Play)
ชมการถ่ายทอดสดการแข่งขันแต่ละวันได้ทาง AIS Play และ AIS Playbox เริ่มต้นประมาณ 16.00

วอลเลย์บอลไทยแลนด์ลีก 2020 (TrueSports HD2 ถ่ายทอดสด 2 คู่แรกของวัน / TrueSports 5 ถ่ายทอดสดคู่สุดท้ายของวัน / True4U ถ่ายทอดสดทุกคู่)
เสาร์ 18 15.00 | [ช] แอร์ฟอร์ซ - เอเชีย จีเอส สมุทรสาคร (อาจถ่ายทอดสดทาง True4U ไม่จบเกมเนื่องจากติดถ่ายทอดสดพระราชพิธีทาง ทรท)
เสาร์ 18 18.00 | [ญ] ไดมอนด์ฟูด - นครราชสีมา เดอะมอลล์
เสาร์ 18 21.00 | [ญ] ขอนแก่นสตาร์ - 3BB นครนนท์
อาทิตย์ 19 15.00 | [ช] วิสาขา - ปรินซ์ ไฟแนนซ์ ราชมงคลล้านนา
อาทิตย์ 19 18.00 | [ช] พิษณุโลก - ไดมอนด์ฟูด
อาทิตย์ 19 21.00 | [ญ] โปรเฟล็กค์ - เจเนอราลี สุพรีม ชลบุรี อีเทค

2020 WTA Tour Premier & ATP Tour 250: Adelaide International
18 Sat 11.00 | Men's Double Final (Fox Sports 2)
18 Sat 13.00 | Women's Single Final (True Tennis HD)
18 Sat Not Before 14.30 | Men's Single Final (Fox Sports 2)

2019-20 Golf PGA Tour: Desert Classic (Golf Channel Thailand)
18 Sat 03.00 | Round 2
19 Sun 03.00 | Round 3
20 Mon 03.00 | Round 4

2020 Golf PGA Development Tour: Bahamas Classic (Golf Channel Thailand)
20 Mon 00.00 | Round 1
21 Tue 02.00 | Round 2
22 Wed 02.00 | Round 3
23 Thu 02.00 | Round 4

2020 Golf Asian Tour: Singapore Open (TrueSports 5,HD)
18 Sat 12.00 | Round 3
19 Sun 11.00 | Round 4

2020 Golf LPGA Tour: Tournament of Champions (Golf Channel Thailand)
18 Sat 00.00 | Round 2
19 Sun 03.00 | Round 3 (ชมเทปทาง Golf Channel Thailand เวลา 17.30)
20 Mon 03.00 | Round 4 (ชมเทปทาง Golf Channel Thailand เวลา 16.30)

2020 BWF World Tour Super 500: Indonesia Masters (TrueSports 7,HD3)
17 Fri 13.00 | Quarterfinals
18 Sat 12.00 | Semifinals
19 Sun 13.00 | Finals

2019-20 Snooker World Ranking Circuit: Masters (TrueSports 7,HD)
17 Fri 20.00 | [Quarterinfals] Stephen Maguire - David Gilbert
18 Sat 02.00 | [Quarterfinals] Kyren Wilson - Stuart Bingham
18 Sat 20.00 | Semifinals #1
19 Sun 02.00 | Semifinals #2
19 Sun 20.00 / 20 Mon 02.00 | Final

2019-20 NBA Regular Season
18 Sat 07.00 | Washington Wizards @ Toronto Raptors (NBA TV)
18 Sat 09.30 | Portland Trailblazers @ Dallas Mavericks (TrueSports HD)
19 Sun 07.00 | Phoenix Suns @ Boston Celtics (NBA TV)
19 Sun 08.30 | Los Angeles Lakers @ Houston Rockets (TrueSports HD)
20 Mon 08.00 | Indiana Pacers @ Denver Nuggets (TrueSports HD3)

2019-20 ASEAN Basketball League Regular Season (Monoplus)
19 Sun 15.00 | Mono Vampire @ Singapore Slingers

2019-20 NFL Playoffs - Conference Championship (TrueSports HD / NFL Network)
20 Mon 03.05 | Tennessee Titans @ Kansas City Chiefs
20 Mon 06.40 | Green Bay Packers @ San Francisco 49ers

2019-20 FIA Formula E Championship: Santiago ePrix (Fox Sports 3)
18 Sat 18.00 | Free Practice 1
18 Sat 20.15 | Free Practice 2
18 Sat 22.00 | Qualifying (Fox Sports 2)
19 Sun 01.00 | Main Race

UFC 246: McGregor vs Cowboy
19 Sun 10.00 | Main Card (Fox Sports 1 / ช่อง 8 เข้ารายการ 11.30)

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1727 เมื่อ: 20 มกราคม 2563, 17:11 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันจันทร์ที่ 20 - วันอาทิตย์ที่ 26 มกราคม 2563
สัปดาห์นี้ บอลนอกยังมีให้ชมกันต่อเนื่อง กลางสัปดาห์นี้มีพรีเมียร์ลีกชุดกลางสัปดาห์เตะกันอีกครบ 10 คู่ แล้วสุดสัปดาห์เป็น FA Cup รอบ 32 ทีมต่อเลยนะครับ บอลในประเทศมีบอลอุ่นเครื่องระดับสโมสร แล้วก็ AFC U23 รอบรองชนะเลิศ ทีมชนะได้ไปโอลิมปิกละ ทีมแพ้ต้องไปชิงที่ 3 อีกที กีฬาอื่นๆ เทนนิสวันนี้ AO เริ่มแข่งวันแรกนะครับ รอชมกันได้ยาวๆ กอล์ฟสัปดาห์นี้ยังมีให้ชมเหมือนเดิมทั้งชายและหญิง แบดมินตันมีรายการไทยแลนด์มาสเตอร์ที่อินดอร์สเตเดี้ยมหัวหมาก สนใจซื้อบัตรซื้อตั๋วไปเชียร์นักแบดมินตันไทยกันได้ (MS ลงกัน 6 คน Seed 1 เป็นเฉินหลง WS ลง 6 คน อากาเนะ Seed 1 น้องเมย์ Seed 2) สนุกเกอร์มีรายการ European Masters ที่เยอรมัน NFL สัปดาห์นี้จะเป็น Pro Bowl ดูกันเพลินๆ ก่อนจะเข้า SB54 ต้นเดือนกุมภาพันธ์ ตามนี้ไปเลยจ้า

2020 AFC U23 Championship Thailand - Semifinals (Fox Sports 2 / Bugaboo.tv)
22 Wed 17.15 | Saudi Arabia - Uzbekistan
22 Wed 20.15 | Australia - Korea Republic

2020 AFC Champions League - Preliminary Round 2 East Region
21 Tue 15.30 | Melbourne Victory - Bali United
21 Tue 18.30 | Buriram United - Ho Chi Minh City (PPTV HD 36)
21 Tue 19.00 | Port - Ceres Negros (ไม่ยืนยันการถ่ายทอดสด)
21 Tue 20.00 | Kedah FA - Tai Po

ฟุตบอลพรีซีซันคัพ 2020
พุธ 22 18.00 | เชียงราย ยูไนเต็ด - ชัยนาท ฮอร์นบิล (TrueSports HD2)
พุธ 22 20.00 | เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - หนองบัว พิชญ (True4U / TrueSports HD3)
พฤหัสบดี 23 18.00 | การท่าเรือ - นครราชสีมา มาสด้า (True4U / TrueSports HD2)
พฤหัสบดี 23 20.00 | บีจี ปทุม ยูไนเต็ด - พีที ประจวบ (TrueSports HD3)

วอลเลย์บอลไทยแลนด์ลีก 2563
พุธ 22 09.00 | [ช] แอร์ฟอร์ซ - ไดมอนด์ฟูด (TrueSports HD3)
พุธ 22 12.00 | [ช] นครราชสีมา เดอะมอลล์ - เอเชีย จีเอส สมุทรสาคร (TrueSports HD3)
พุธ 22 15.00 | [ญ] ขอนแก่นสตาร์ - อาร์เอสยู (True4U / TrueSports HD3)
พุธ 22 18.00 | [ญ] นครราชสีมา เดอะมอลล์ - 3BB นครนนท์ (TrueSports 5,HD3)

2019-20 Premier League
22 Wed 02.30 | Aston Villa - Watford (TrueSports HD2)
22 Wed 02.30 | Sheffield United - Manchester City (Premier Football 1)
22 Wed 02.30 | Everton - Newcastle United (Premier Football 3)
22 Wed 02.30 | Crystal Palace - Southampton (Premier Football 4)
22 Wed 02.30 | AFC Bournmeouth - Brighton & Hove Albion (Premier Football 5)
22 Wed 03.15 | Chelsea - Arsenal (Premier Football 2 / ID Station)
23 Thu 02.30 | Leicester City - West Ham United (Premier Football 4 / ID Station)
23 Thu 02.30 | Tottenham Hotspurs - Norwich City (Premier Football 3)
23 Thu 03.15 | Manchester United - Burnley (Premier Football 1,2)
24 Fri 03.00 | Wolverhampton Wanderers - Liverpool (Premier Football 1,2)

2019-20 Coupe de la Ligue - Semifinals (beIN Sports Connect)
22 Wed 03.10 | Olympique Lyonnais - Lille OSC
23 Thu 03.00 | Stade Reims - Paris Saint Germain

2020 Youth Winter Olympic Lausanne (PPTV HD 36 + AIS Play)
ชมการถ่ายทอดสดการแข่งขันแต่ละวันได้ทาง AIS Play และ AIS Playbox เริ่มต้นประมาณ 16.00
ชมพิธีปิดได้ในวันพุธที่ 22 เวลา 01.30 ทาง PPTV HD 36

2020 ITF Majors: Australian Open
ถ่ายทอดสดทุกวัน ตั้งแต่ 7.00 ทางช่อง Fox Sports 1 และ 2 (ยกเว้นวันพุธที่ 22 และเสาร์ที่ 25 รอบค่ำ ตั้งแต่ 15.00 ถ่ายทอดสดทาง Fox Sports 1 และ 3)

2019-20 World Snooker Tour: European Masters (TrueSports 7,HD)
22 Wed 16.00, 21.00 | Round of 32
23 Thu 02.00, 16.00 | Round of 32
23 Thu 21.00 / 24 Fri 02.00 | Round of 16
24 Fri 20.00 / 25 Sat 02.00 | Quarterfinals
25 Sat 20.00 / 26 Sun 02.00 | Semifinals
26 Sun 20.00 / 27 Mon 02.00 | Final

2020 BWF World Tour Super 300: Thailand Masters (TrueSports 7,HD3)
25 Sat 12.00 | Semifinals
26 Sun 12.00 | Finals

2019-20 Golf PGA Tour: San Diego Open (Golf Channel Thailand)
24 Fri 03.00 | Round 1
25 Sat 03.00 | Round 2
26 Sun 03.00 | Round 3
27 Mon 03.00 | Round 4

2020 Golf PGA Development Tour: Bahamas Classic (Golf Channel Thailand)
20 Mon 00.00 | Round 1
21 Tue 00.00 | Round 2
22 Wed 02.00 | Round 3
23 Thu 02.00 | Round 4

2020 Golf LPGA Tour: LPGA at Boca Rio (Golf Channel Thailand)
23 Thu 23.30 | Round 1
24 Fri 23.30 | Round 2
25 Sun 03.00 | Round 3 (ชมเทปทาง Golf Channel Thailand เวลา 11.30)
26 Mon 03.00 | Round 4 (ชมเทปทาง Golf Channel Thailand เวลา 11.30)

2019-20 NBA Regular Season
21 Tue 02.30 | Toronto Raptors @ Atlanta Hawks (NBA TV)
21 Tue 05.00 | Sacramento Kings @ Miami Heat (NBA TV)
21 Tue 07.30 | Los Angeles Lakers @ Boston Celtics (TrueSports HD)
21 Tue 09.00 | Indiana Pacers @ Utah Jazz (NBA TV)
23 Thu 07.00 | Philadelphia 76ers @ Toronto Raptors (TrueSports HD)
23 Thu 08.00 | Denver Nuggets @ Houston Rockets (NBA TV)
25 Sat 03.00 | Milwaukee Bucks @ Charlotte Hornets (TrueSports HD3)
25 Sat 08.00 | Los Angeles Clippers @ Miami Heat (TrueSports HD)
25 Sat 08.30 | Phoenix Suns @ San Antonio Spurs (NBA TV)
26 Sun 07.00 | Brooklyn Nets @ Detroit Pistons (NBA TV)
26 Sun 08.30 | Los Angeles Lakers @ Philadelphia 76ers (TrueSports HD)

2020 NFL Pro Bowl (TrueSports HD / NFL Network)
27 Mon 03.00 | AFC All-Pros - NFC All-Pros

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1728 เมื่อ: 24 มกราคม 2563, 21:17 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันศุกร์ที่ 24 - วันจันทร์ที่ 27 มกราคม 2563
สัปดาห์นี้บอลเราเยอะอีกแล้วครับ (ฮา) บอลต่างประเทศมีครบ ยกเว้นในอังกฤษเป็น FA Cup รอบ 32 ทีมสุดท้าย (ก็ไปดูทางบีอินกันได้) บอลลีกอื่นๆ ก็ยังมีเหมือนเดิม AFC U23 ที่เล่นกันที่บ้านเราเดี๋ยวเสาร์อาทิตย์นี้ก็มีนัดชิงละ ไปชมกันได้นะครับ นอกนั้นก็เหมือนเดิมดูกันยาวๆ พิเศษหน่อยสนุกเกอร์ European Masters ไปเชียร์เอฟวันกันหน่อย เจอนีล โรเบิร์ตสัน คืนนี้ มีลุ้นประมาณหนึ่ง นอกนั้นก็นักแบดไทย แข่งกันที่หัวหมากนี่เอง (พรุ่งนี้ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด MS จะเหลือวิว กุลวุฒิ ส่วน WS จะเหลือน้องเมย์ นอกนั้นไปหมดแหล่ว) วอลเลย์บอลไทยแลนด์ลีกก็แข่งกันตามปกติ ที่เหลือตามนี้เลยจ้า

2020 AFC U23 Championship (Bugaboo.tv ถ่ายทอดสดทุกคู่)
25 Sat 19.30 | [3rd Place Playoffs] Australia - Uzbekistan (Fox Sports 2)
26 Sun 19.30 | [Final] South Korea - Saudi Arabia (Fox Sports 1)

Preseason Cup 2020 รอบ 8 ทีมสุดท้าย
เสาร์ 25 19.00 | เชียงราย ยูไนเต็ด - พนมเปญ คราวน์ (True4U / TrueSports HD2)
เสาร์ 25 19.00 | เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - แทมปิเนส โรเวอร์ส (TrueSports HD3)
อาทิตย์ 26 19.00 | การท่าเรือ - เซเรโซ่ โอซาก้า (True4U / TrueSports HD2)
อาทิตย์ 26 19.00 | พีที ประจวบ - ลาว โตโยต้า (TrueSports HD3)

2019-20 Australian A-League Regular Season (beIN Sports Connect)
24 Fri 13.00 | Wellington Phoenix - Newcastle Jets
24 Fri 15.30 | Melbourne Victory - Sydney FC
25 Sat 13.00 | Central Coast Mariners - Brisbane Roar
25 Sat 15.30 | Melbourne City - Perth Glory
26 Sun 14.00 | Western United - Adelaide United

2019-20 Spanish Premiera Liga (beIN Sports Connect)
25 Sat 03.00 | Osasuna - Levante
25 Sat 19.00 | Espanol - Athletic Bilbao
25 Sat 22.00 | Valencia - FC Barcelona
26 Sun 00.30 | Deportivo Alaves - Villarreal
26 Sun 03.00 | Sevilla - Granada
26 Sun 18.00 | Atletico Madrid - Leganes
26 Sun 20.00 | Celta Vigo - Eibar
26 Sun 22.00 | Getafe - Real Betis
27 Mon 00.30 | Real Sociedad - Mallorca
27 Mon 03.00 | Real Valladolid - Real Madrid

2019-20 The FA Cup - Fourth Round Proper (beIN Sports Connect)
25 Sat 02.55 | Queens Park Rangers - Sheffield Wednesday
25 Sat 02.55 | Northampton Town - Derby County
25 Sat 19.45 | Brentford - Leicester City
25 Sat 22.00 | Milwall - Sheffield United
25 Sat 22.00 | Reading - Cardiff City
25 Sat 22.00 | West Ham United - West Bromwich Albion
25 Sat 22.00 | Burnley - Norwich City
25 Sat 22.00 | Coventry City - Birmingham City
25 Sat 22.00 | Newcastle United - Oxford United
25 Sat 22.00 | Portsmouth - Barnsley
25 Sat 22.00 | Southampton - Tottenham Hotspurs
26 Sun 00.30 | Hull City - Chelsea
26 Sun 20.00 | Manchester City - Fulham
26 Sun 22.00 | Tranmere Rovers - Manchester United
27 Mon 00.00 | Shrewsbury Towm - Liverpool
29 Tue 03.00 | AFC Bournemouth - Arsenal

2019-20 Calcio Series A (beIN Sports Connect)
25 Sat 02.45 | Brescia - AC Milan
25 Sat 21.00 | SPAL2013 - Bologna
26 Sun 00.00 | AC Fiorentina - Genoa
26 Sun 02.45 | Torino - Atalanta
26 Sun 18.30 | FC Internazionale Milano - Cagliari
26 Sun 21.00 | Parma - Udinese
26 Sun 21.00 | Sampdoria - Sassuolo
26 Sun 21.00 | HellasVerona - Lecce
27 Mon 00.00 | AS Roma - SS Lazio
27 Mon 02.45 | SSC Napoli - Juventus

2019-20 German Bundesliga
25 Sat 02.30 | Borussia Dortmund - FC Koln (Fox Sports 2)
25 Sat 21.30 | Eintracht Frankfurt - RB Leipzig (Fox Sports 1 / PPTV HD 36)
25 Sat 21.30 | SC Freiburg - SC Padeborn (Fox Sports 2)
25 Sat 21.30 | Borussia Munchengladbach - Mainz 05 (Fox Sports 3)
26 Sun 00.30 | Bayern Munchen - Schalke 04 (Fox Sports 1)
26 Sun 21.30 | Werder Bremen - TSG 1889 Hoffenheim (Fox Sports 3 / PPTV HD 36)
27 Mon 00.00 | Bayer 04 Leverkusen - Fortuna Dusseldorf (Fox Sports 1)

2019-20 French Ligue 1 (beIN Sports Connect)
25 Sat 02.45 | OGC Nice - Rennes
25 Sat 23.30 | Olympique Marseille - Angers (+TV5Monde)
26 Sun 02.00 | AS Monaco - Strasbourg
26 Sun 21.00 | Olympique Lyonnais - Toulouse
26 Sun 23.00 | Nantes - Bordeaux
27 Mon 03.00 | Lille OSC - Paris Saint Germain

2019-20 Turkish Super Lig (beIN Sports Connect)
26 Sun 00.00 | Fenerbahce - Istanbul Basaksehir
26 Sun 20.00 | Goztepe - Besiktas
26 Sun 23.00 | Konyaspor - Galatasaray
28 Tue 00.00 | Malatyaspor - Trabzonspor

วอลเลย์บอลไทยแลนด์ลีก 2563
เสาร์ 25 12.00 | [ญ] โอพาร์ท 369 - โปรเฟล็กซ์ (TrueSports HD2 / ID Station)
เสาร์ 25 15.00 | [ช] ราชมงคลล้านนา พิษณุโลก - วิสาขา (True4U / TrueSports HD2 / ID Station)
เสาร์ 25 18.00 | [ช] แอร์ฟอร์ซ - ปรินซ์ ไฟแนนซ์ (TrueSports 5)
เสาร์ 25 21.00 | [ญ] ขอนแก่นสตาร์ - เจเนอราลี สุพรีม ชลบุรี อีเทค (True4U / TrueSports 5 / ID Station)
อาทิตย์ 26 12.00 | [ช] เอเชีย จีเอส สมุทรสาคร - เกาะกูด คาบาน่า (TrueSports HD2 / ID Station)
อาทิตย์ 26 15.00 | [ช] ไดมอนด์ฟูด - นครราชสีมา เดอะมอลล์ (True4U / TrueSports HD2  ID Station)
อาทิตย์ 26 18.00 | [ญ] อาร์เอสยู - นครราชสีมา เดอะมอลล์ (TrueSports 5)
อาทิตย์ 26 21.00 | [ญ] ไดมอนด์ฟูด - 3BB นครนนท์ (True4U / TrueSports 5 / ID Station)

2020 ITF Majors: Australian Open
25 Sat 07.00,15.00 | Day 6  (Fox Sports 1,3)
26 Sun 07.00, 15.00 | Day 7 (Fox Sports 2,3)
27 Mon 07.00, 15.00 | Day 8 (Fox Sports 1,2)

2019-20 World Snooker Tour: European Masters (TrueSports 7,HD)
24 Fri 20.00 / 25 Sat 02.00 | Quarterfinals
25 Sat 20.00 / 26 Sun 02.00 | Semifinals
26 Sun 20.00 / 27 Mon 02.00 | Final

2020 BWF World Tour Super 300: Thailand Masters (TrueSports 7,HD3)
25 Sat 12.00 | Semifinals
26 Sun 12.00 | Finals

2019-20 Golf PGA Tour: San Diego Open (Golf Channel Thailand)
25 Sat 03.00 | Round 2
26 Sun 03.00 | Round 3
27 Mon 03.00 | Round 4

2020 Golf LPGA Tour: LPGA at Boca Rio (Golf Channel Thailand)
24 Fri 23.30 | Round 2
25 Sun 03.00 | Round 3 (ชมเทปทาง Golf Channel Thailand เวลา 11.30)
26 Mon 03.00 | Round 4 (ชมเทปทาง Golf Channel Thailand เวลา 11.30)

2019-20 NBA Regular Season
25 Sat 03.00 | Milwaukee Bucks @ Charlotte Hornets (TrueSports HD3)
25 Sat 08.00 | Los Angeles Clippers @ Miami Heat (TrueSports HD)
25 Sat 08.30 | Phoenix Suns @ San Antonio Spurs (NBA TV)
26 Sun 07.00 | Brooklyn Nets @ Detroit Pistons (NBA TV)
26 Sun 08.30 | Los Angeles Lakers @ Philadelphia 76ers (TrueSports HD)
27 Mon 04.00 | Toronto Raptors @ San Antonio Spurs (NBA TV)
27 Mon 09.00 | Indiana Pacers @ Portland Trailblazers (TrueSports HD)

2020 NFL Pro Bowl (TrueSports HD / NFL Network)
27 Mon 03.00 | AFC All-Pros - NFC All-Pros

UFC Fight Night on ESPN+
26 Sun 08.00 | Blaydes vs. Dos Santos (Fox Sports 1)

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1729 เมื่อ: 28 มกราคม 2563, 07:06 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันจันทร์ที่ 27 มกราคม - วันอาทิตย์ที่ 2 กุมภาพันธ์ 2563
สัปดาห์นี้ชมกันยาวๆ ไม่ต้องหยุดกันเลยนะครับ เรายังมีทั้งบอลและกีฬาอื่นให้ดูกันอีกเพียบ กลางสัปดาห์นี่ก็มีนะครับ เชียร์บุรีรัมย์หักด่านเซี่ยงไฮ้ไป ACL รอบแบ่งกลุ่ม และกลับมาแบบไม่ป่วยไข้ บอลอุ่นเครื่องเราก็มี AO เข้าสัปดาห์สองละ เริ่มงวดไปทุกที แบดมินตันเป็นช่วงเบรกก่อนไปเล่นทีมชิงแชมป์ทวีปช่วงต้นเดือนกุมภาพันธ์ กอล์ฟมีเฉพาะฝ่ายชายนะครับฝ่ายหญิงพักก่อนมาเข้า Asia-Pacific Swing พิเศษสัปดาห์นี้ เช้าวันจันทร์หน้า Super Bowl มาแล้ว และปีนี้มีให้ดูทางฟรีทีวีด้วยนะครับ True4U ถ่ายทอดสด ติดตามชมกันได้ ที่เหลือตามนี้ไปเลยจ้า

ฟุตบอลอุ่นเครื่อง พรีซีซันคัพ 2020 (True4U / TrueSports HD2)
พฤหัสบดี 30 17.00 | การท่าเรือ - สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
พฤหัสบดี 30 20.00 | บีจีเอฟซี - พีที ประจวบ

ฟุตบอลไทยแลนด์ แชมเปี้ยนส์ คัพ 2020
เสาร์ 1 19.00 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด - การท่าเรือ (True4U / TrueSports HD2)

2020 AFC Champions League - Preliminary Round 3 East Zone (Bugaboo.tv ถ่ายทอดสดทุกคู่)
28 Tue 14.00 | Shanghai SIPG - Buriram United (Fox Sports 2)
28 Tue 17.00 | FC Tokyo - Ceres Negros (Fox Sports 2)
28 Tue 17.00 | FC Seoul - Kedah FC (Fox Sports 3)
28 Tue 17.00 | Kashima Antlers - Melbourne Victory

2019-20 EFL Cup - Semifinals 2nd Leg (PPTV HD 36)
29 Wed 02.45 | Aston Villa (1-1) Leicester City
30 Thu 02.45 | Manchester City (3-0) Manchester United

2019-20 Premier League
30 Thu 02.45 | West Ham United - Liverpool (Premier Football 1,2)

2019-20 Coupe de France - Round of 16 (beIN Sports Connect)
29 Wed 00.30 | Angers - Rennes
29 Wed 02.55 | AS Monaco - St. Etienne
30 Thu 00.30 | Pau - Paris Saint Germain
30 Thu 03.05 | Olympique Marseille - Strasbourg
31 Fri 02.55 | OGC Nice - Olympique Lyonnais

วอลเลย์บอลไทยแลนด์ลีก 2020
พุธ 29 09.00 | [ช] เกาะกูด คาบาน่า - วิสาขา (TrueSports HD3)
พุธ 29 12.00 | [ญ] ไดมอนด์ฟูด - โปรเฟล็กซ์ (TrueSports HD3)
พุธ 29 15.00 | [ญ] ขอนแก่นสตาร์ - โอพาร์ท 369 (TrueSports HD3)
พุธ 29 18.00 | [ช] แอร์ฟอร์ซ - ราชมงคลล้านนา พิษณุโลก (TrueSports HD3 / True4U)

2019-20 ASEAN Basketball League (MonoPlus)
30 Thu 18.00 | San Miguel Alab Pilipinas - Mono Vampire

2020 ITF Majors: Australian Open (Fox Sports 1)
28 Tue 07.00 | Day 9 - Quarterfinals
29 Wed 07.00 | Day 10 - Quarterfinals
30 Thu 07.00 | Day 11 - Semifinals
31 Fri 11.00 | Day 12 - Semifinals & Women Double Final
1 Sat 15.00 | Day 13 - Women Single Final & Mixed Double Final
2 Sun 11.00, 15.00 | Day 14 - Men Double Final & Men Single Final

2019-20 World Snooker Tour: German Masters (TrueSports 7,HD)
29 Wed 20.00, 30 Thu 02.00 | Round of 32
30 Thu 20.00, 31 Fri 02.00 | Round of 16
31 Fri 20.00, 1 Sat 02.00 | Quarterfinals
1 Sat 20.00, 2 Sun 02.00 | Semifinals
2 Sun 20.00, 3 Mon 02.00 | Final

2019-20 Six Days Cycling Series: Six Days of Berlin (Fox Sports 3)
28 Tue 03.30 | Day 5
29 Wed 03.30 | Day 6

2019-20 Golf PGA Tour: Phoenix Open (Golf Channel Thailand)
31 Fri 03.00 | Round 1
1 Sat 03.00 | Round 2
2 Sun 01.00 | Round 3
3 Mon 01.00 | Round 4

2020 Golf PGA Tour Champions: Morocco Championship (Golf Channel Thailand)
30 Thu 21.30 | Round 1
31 Fri 21.30 | Round 2
1 Sat 21.00 | Round 3

2019-20 NBA Regular Season
28 Tue 08.00 | Sacramento Kings @ Minnesota Timberwolves (NBA TV)
28 Tue 09.00 | Houston Rockets @ Utah Jazz (TrueSports HD)
29 Wed 08.30 | Phoenix Suns @ Dallas Mavericks (NBA TV)
30 Thu 07.00 | Chicago Bulls @ Indiana Pacers (NBA TV)
30 Thu 08.30 | Utah Jazz @ San Antonio Spurs (TrueSports HD)
31 Fri 07.00 | Toronto Raptors @ Cleveland Cavaliers (NBA TV)
31 Fri 10.30 | Sacramento Kings @ Los Angeles Clippers (NBA TV)
1 Sat 07.30 | Chicago Bulls @ Brooklyn Nets (NBA TV)
1 Sat 08.00 | Dallas Mavericks @ Houston Rockets (TrueSports HD)
2 Sun 07.00 | Miami Heat @ Orlando Magic (NBA TV)
2 Sun 08.30 | Philadelphia 76ers @ Boston Celtics (TrueSports HD)
3 Mon 00.30 | Denver Nuggets @ Detroit Pistons (TrueSports HD)
3 Mon 02.00 | Phoenix Suns @ Milwuakee Bucks (NBA TV)

2019-20 NFL Playoffs - Super Bowl LIV
3 Mon 06.00 | San Francisco 49ers - Kansas City Chiefs (TrueSports HD / NFL Network / True4U)

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
home1
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 700


เรียงลำดับ 1-2-3 แล้วเดินไปตามเป้าหมาย...


« ตอบ #1730 เมื่อ: 28 มกราคม 2563, 08:41 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

ขอบคุณครับ.

2020 ITF Majors: Australian Open (Fox Sports 1)
28 Tue 07.00 | Day 9 - Quarterfinals


กำลังดูอยู่ครับ


กดเปลี่ยนช่อง มาดู....NBA ครับ

2019-20 NBA Regular Season
28 Tue 08.00 | Sacramento Kings @ Minnesota Timberwolves (NBA TV)
28 Tue 09.00 | Houston Rockets @ Utah Jazz (TrueSports HD)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มกราคม 2563, 09:03 โดย home1 » บันทึกการเข้า

ไม่ใช่โง่หรือฉลาด เพียงแต่จะรู้หรือไม่รู้เท่านั้น

คนฉลาดคือคนที่ยังเรียนรู้อยู่
tosaporn
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 58


« ตอบ #1731 เมื่อ: 28 มกราคม 2563, 14:55 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

28 Tue 14.00 | Shanghai SIPG - Buriram United (Fox Sports 2)

ตอนนี้ พักครึ่งอยู่ครับ ถ้าไม่ตาม กีฬา (ถ่ายทอดสด)  ต้องพลาดอดดูแน่เลย

ขอขอบคุณท่าน เกิดเร็วไป
บันทึกการเข้า
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1732 เมื่อ: 30 มกราคม 2563, 11:24 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

28 Tue 14.00 | Shanghai SIPG - Buriram United (Fox Sports 2)
... ถ้าไม่ตาม กีฬา (ถ่ายทอดสด)  ต้องพลาดอดดูแน่เลย ...


บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1733 เมื่อ: 31 มกราคม 2563, 21:48 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันศุกร์ที่ 31 มกราคม - วันจันทร์ที่ 3 กุมภาพันธ์ 2563
สัปดาห์นี้ นอกจากบอลนอกแล้ว อย่าลืม Thailand Champions Cup ด้วยนะครับ แฟนท่าเรือแฟนเชียงรายไปดูกันได้ เย็นนี้มีนักสู้ชาวไทย 3 คน ไปแข่ง One Championship ที่ฟิลิปปินส์ ก็ตามเชียร์กันได้นะครับ และสำหรับกีฬาอื่นรอบโลก ไม่มีอะไรใหญ่ไปกว่า SB54 แล้ว ศึกแดงเดือด หัวหน้าเผ่าปะทะคนตื่นทอง ใครจะอยู่ใครจะไปเดี๋ยวรู้เลยเช้าวันจันทร์นี้ ที่เหลือตามนี้ไปเลยจ้า

ฟุตบอลไทยแลนด์ แชมเปี้ยนส์ คัพ 2020
อาทิตย์ 2 19.00 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด - การท่าเรือ (True4U / TrueSports HD2)

2019-20 Australian A-League Regular Season (beIN Sports Connect)
31 Fri 15.30 | Sydney FC - Brisbane Roar
1 Sat 13.00 | Newcastle Jets - Western United
1 Sat 15.30 | Adelaide United - Melbourne City
1 Sat 17.45 | Perth Glory - Melbourne Victory
2 Sun 12.00 | Central Coast Mariners - Western Sydney Wanderers

2019-20 Spanish Premiera Liga (beIN Sports Connect)
1 Sat 19.00 | Granada - Espanol
1 Sat 22.00 | Real Madrid - Atletico Madrid
2 Sun 00.30 | Real Mallorca - Real Valladolid
2 Sun 03.00 | Valencia - Celta Vigo
2 Sun 18.00 | Leganes - Real Sociedad
2 Sun 20.00 | Eibar - Real Betis
2 Sun 22.00 | Athletic Bilbao - Getafe
3 Mon 00.30 | Sevilla - Deportivo Alaves
3 Mon 00.30 | Villarreal - Osasuna
3 Mon 03.00 | Barcelona - Levante

2019-20 Premier League
1 Sat 19.30 | Leicester City - Chelsea (Premier Football 1,2 / ID Station / True4K)
1 Sat 22.00 | Watford - Everton (Premier Football 1)
1 Sat 22.00 | Liverpool - Southampton (Premier Football 2)
1 Sat 22.00 | Crystal Palace - Sheffield United (Premier Football 3)
1 Sat 22.00 | West Ham United - Brighton & Hove Albion (Premier Football 4)
1 Sat 22.00 | Newcastle United - Norwich City (Premier Football 5)
1 Sat 22.00 | AFC Bournemouth - Aston Villa (TrueSports HD2 / ID Station)
2 Sun 00.30 | Manchester United - Wolverhampton Wanderers (Premier Football 1,2)
2 Sun 21.00 | Burnley - Arsenal (Premier Football 1,2 / ID Station)
2 Sun 23.30 | Tottenham Hotspurs - Manchester City (Premier Football 1,2 / True4K)

2019-20 Calcio Series A (beIN Sports Connect)
1 Sat 21.00 | Bologna - Brescia
2 Sun 00.00 | Cagliari - Parma
2 Sun 02.45 | Sassuolo - AS Roma
2 Sun 18.30 | Juventus - AC Fiorentina
2 Sun 21.00 | AC Milan - HellasVerona
2 Sun 21.00 | Atalanta - Genoa
2 Sun 21.00 | SS Lazio - SPAL2013
3 Mon 00.00 | Lecce - Torino
3 Mon 02.45 | Udinese - FC Internazionale Milano
4 Tue 02.45 | Sampdoria - SSC Napoli

2019-20 German Bundesliga
1 Sat 02.30 | Hertha BSC - Schalke 04 (Fox Sports 1)
1 Sat 21.30 | Mainz 05 - Bayern Munchen (Fox Sports 1 / PPTV HD 36)
1 Sat 21.30 | TSG 1889 Hoffenheim - Bayer 04 Leverkusen (Fox Sports 2)
1 Sat 21.30 | Borussia Dortmund - Union Berlin (Fox Sports 3)
2 Sun 00.30 | RB Leipzig - Borussia Munchengladbach (Fox Sports 2 / PPTV HD 36)
2 Sun 21.30 | FC Koln - SC Freiburg (Fox Sports 3)
3 Mon 00.00 | SC Padeborn - VfL Wolfsburg (Fox Sports 1)

2019-20 French Ligue 1 (beIN Sports Connect)
1 Sat 02.45 | Rennes - Nantes
1 Sat 23.30 | Paris Saint Germain - Montpelier (+TV5Monde)
2 Sun 02.00 | Strasbourg - Lille OSC
2 Sun 21.00 | OGC Nice - Olympique Lyonnais
2 Sun 23.00 | Metz - St. Etienne
3 Mon 03.00 | Bordeaux - Olympique Marseille

2019-20 Turkish Super Lig (beIN Sports Connect)
1 Sat 00.00 | Istanbul Basaksehir - Genclerbirligi
1 Sat 21.00 | Rizespor - Besiktas
2 Sun 00.00 | Trabzonspor - Fenerbahce
2 Sun 23.00 | Galatasaray - Kayserispor

2019-20 CAF Champions League: Group Stage Matchday 6 (beIN Sports Connect)
1 Sat 20.00 | TP Mazembe - ZESCO United
1 Sat 23.00 | JS Kabylie - ES Tunis

2020 ITF Majors: Australian Open (Fox Sports 1)
1 Sat 15.00 | Day 13 - Women Single Final & Mixed Double Final
2 Sun 11.00, 15.00 | Day 14 - Men Double Final & Men Single Final

2019-20 World Snooker Tour: German Masters (TrueSports 7,HD)
31 Fri 20.00, 1 Sat 02.00 | Quarterfinals
1 Sat 20.00, 2 Sun 02.00 | Semifinals
2 Sun 20.00, 3 Mon 02.00 | Final

2019-20 Golf PGA Tour: Phoenix Open (Golf Channel Thailand)
1 Sat 03.00 | Round 2
2 Sun 01.00 | Round 3
3 Mon 01.00 | Round 4

2020 Golf PGA Tour Champions: Morocco Championship (Golf Channel Thailand)
30 Thu 21.30 | Round 1
31 Fri 21.30 | Round 2
1 Sat 21.00 | Round 3

2019-20 NBA Regular Season
1 Sat 07.30 | Chicago Bulls @ Brooklyn Nets (NBA TV)
1 Sat 10.30 | Portland Trailblazers @ Los Angeles Lakers (TrueSports HD)
2 Sun 07.00 | Miami Heat @ Orlando Magic (NBA TV)
2 Sun 08.30 | Philadelphia 76ers @ Boston Celtics (TrueSports HD)
3 Mon 00.30 | Denver Nuggets @ Detroit Pistons (TrueSports HD)
3 Mon 02.00 | Phoenix Suns @ Milwuakee Bucks (NBA TV)

2019-20 NFL Playoffs - Super Bowl LIV
3 Mon 06.00 | San Francisco 49ers - Kansas City Chiefs (TrueSports HD / NFL Network / True4U)

2019-20 FIM SuperEnduro World Championship: GP of Hungary
2 Sun 00.00 | Main Race (Fox Sports 3)

One Championship: Fire & Fury
31 Fri 17.00 | Preliminaries (AIS Play / One Super App)
31 Fri 19.30 | Main Card (AIS Play / One Super App / ไทยรัฐทีวี เข้ารายการ 22.30)

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1734 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2563, 20:04 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันจันทร์ที่ 3 - วันอาทิตย์ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2563
มาถึงเดือนที่ 2 ของปีใหม่กันแล้ว ปีนี้เรายังมีอะไรให้ดูกันอีกเยอะเช่นเคยนะครับ บอลในประเทศมีทั้งฟุตบอลและฟุตซอล แล้วก็เป็นแมตช์ที่น่าดูทั้งสองรายการ ฟุตซอลใครอยู่แถวสงขลาไปดูกันได้นะครับดูฟรี วอลเลย์บอลยังแข่งกันต่อที่นครราชสีมา บอลนอกก็มีทั้ง FA Cup นัดแข่งใหม่ (ถ้า JK ไม่บอกว่าจะใช้ชุดเล็กเล่นสงสัยจะได้ดูคู่ลิเวอร์พูลถ่ายทอดสด แต่พอบอกอย่างนั้นทาง BT Sports เขาเลยเลือกไปถ่ายคู่นิวคาสเซิลแทน) ลีกเอิง กัลโช่ DFB Pokal กีฬาอื่นรอบโลกมีสนุกเกอร์ World Grand Prix ผู้เล่นไทยผ่านเข้าไปคนเดียว คือเทพไชยา อุ่นหนู ก็ให้กำลังใจกันหน่อย กอล์ฟ LPGA Tour จะเข้าช่วงเอเชียนสวิงฤดูหนาว จะมี 2 รายการที่ออสเตรเลีย ก่อนมาที่เมืองไทย นักกอล์ฟไทยไปกันเยอะ มีลุ้นกันแน่นอน (ส่วนเทนนิสเป็นช่วงพักหลัง AO สัปดาห์นี้ไม่มีรายการใหญ่อะไร ไม่มีถ่ายทอดสด แบดมินตัน เว้นช่วงก่อนสัปดาห์หน้าที่จะมีชิงแชมป์ทวีปประเภททีมแข่งกันทั่วโลกเลย)

และท้ายสุด Super Bowl 54 เพิ่งจบไปเมื่อเช้านี้ แต่แฟนอเมริกันฟุตบอลไม่เว้นว่างแน่นอนครับ ลีกใหม่ที่กลับชาติมาเกิดจากเมื่อเกือบ 20 ปีที่แล้วอย่าง XFL จะกลับมาเล่นอีกครั้ง นำโดยป๋าวินซ์ แม็กแมน เจ้าของ WWE พร้อมกับ 8 ทีมที่จะแข่งกันประมาณ 3 เดือนต่อจากนี้ไป หวังอย่างเดียว เล่นให้สนุก ให้คนดูชอบ และขอให้แข่งไปได้จนจบฤดูกาลอย่าเหมือน AAF ที่ทำท่าจะดีๆ แต่สุดท้ายไปไม่รอด (เพราะเจ้าของเงินที่มาลงให้ลีกโดนจับข้อหาฉ้อโกง) ตามกันได้นะครับ มีถ่ายทอดสดมาบ้านเราด้วยนะ

ฟุตบอลอุ่นเครื่อง พรีซีซันคัพ 2020 (True4U / TrueSports HD2)
อังคาร 4 18.00 | การท่าเรือ - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด

SAT International Futsal Championship 2020 (แฟนเพจ Futsal Thailand ถ่ายทอดสดทุกคู่)
3 Mon 16.30 | Iran - Malaysia
3 Mon 19.00 | Thailand B - Tajikistan (+NBT 2 HD)
5 Wed 16.30 | Thailand B - Iran
5 Wed 19.00 | Thailand A - Tajikistan (+NBT 2 HD)
6 Thu 16.30 | Malaysia - Tajikistan
6 Thu 19.00 | Thailand A - Thailand B (+NBT 2 HD)
8 Sat 16.30 | Thailand B - Malaysia
8 Sat 19.00 | Thailand A - Iran (+NBT 2 HD)

2019-20 DFB Pokal - Round of 16 (Bugaboo.tv)
5 Wed 00.30 | Eintracht Frankfurt - RB Leipzig
5 Wed 02.45 | Werder Bremen - Borussia Dortmund (+BBTV CH7 HD)
6 Thu 00.30 | Bayer 04 Leverkusen - VfB Stuttgart
6 Thu 02.45 | Bayern Munchen - TSG 1889 Hoffenheim (+BBTV CH7 HD)

2019-20 The FA Cup - Fourth Round Proper Replay (beIN Sports Connect)
5 Wed 03.00 | Oxford United - Newcastle United
6 Thu 02.45 | Tottenham Hotspurs - Southampton

2019-20 Calcio Series A (beIN Sports Connect)
6 Thu 02.45 | SS Lazio - HellasVerona
 
2019-20 French Ligue 1 (beIN Sports Connect)
5 Wed 00.55 | Lille OSC - Rennes
5 Wed 00.55 | AS Monaco - Angers
5 Wed 03.00 | Nantes - Paris Saint Germain
6 Thu 00.55 | Brest - Bordeaux
6 Thu 00.55 | Olympique Lyonnais - Amiens
6 Thu 03.00 | St. Etienne - Olympique Marseille

วอลเลย์บอลไทยแลนด์ลีก 2020
พุธ 5 09.00 | [ช] ปรินซ์ ไฟแนนซ์ - ราชมงคลล้านนา พิษณุโลก (TrueSports HD3)
พุธ 5 12.00 | [ญ] โปรเฟล็กซ์ - นครราชสีมา เดอะมอลล์ (TrueSports HD3)
พุธ 5 15.00 | [ช] วิสาขา - นครราชสีมา เดอะมอลล์ (TrueSports HD3)
พุธ 5 18.00 | [ช] เจเนอราลี สุพรีม ชลบุรี อีเทค - โอพาร์ท 369 (TrueSports HD3 / True4U)

2019-20 ASEAN Basketball League (MonoPlus)
4 Tue 18.00 | Saigon Heat @ Mono Vampire
9 Sun 15.00 | Macau Wolf Warriors @ Mono Vampire

2019-20 World Snooker Tour: World Grand Prix (TrueSports 7,HD)
4 Tue 02.00, 20.00 | Round of 32
5 Wed 02.00, 20.00 | Round of 32
6 Thu 02.00  | Round of 32
6 Thu 20.00 | Round of 16
7 Fri 02.00, 20.00 | Quarterfinals
8 Sat 02.00 | Semifinal #1
9 Sun 02.00 | Semifinal #2
9 Sun 20.00, 10 Mon 02.00 | Final

2019-20 Golf PGA Tour: Pebble Beach National Pro-Am  (Golf Channel Thailand)
7 Fri 03.00 | Round 1
8 Sat 03.00 | Round 2
9 Sun 01.00 | Round 3
10 Mon 01.00 | Round 4

2020 Golf LPGA Tour: Vic Open (Golf Channel Thailand)
6 Thu 11.00 | Round 1
7 Fri 11.00 | Round 2
8 Sat 09.30 | Round 3
9 Sun 08.30 | Round 4

2019-20 NBA Regular Season
4 Tue 07.00 | Dallas Mavericks @ Indiana Pacers (TrueSports HD)
4 Tue 07.30 | Boston Celtics @ Atlanta Hawks (NBA TV)
4 Tue 10.30 | San Antonio Spurs @ Los Angeles Clippers (NBA TV)
5 Wed 08.00 | Charlotte Hornets @ Houston Rockets (NBA TV)
6 Thu 07.30 | Indiana Pacers @ Toronto Raptors (NBA TV)
6 Thu 10.00 | Miami Heat @ Los Angeles Clippers (TrueSports HD)
7 Fri 10.00 | San Antonio Spurs @ Portland Trailblazers (NBA TV)
8 Sat 07.00 | Memphis Grizzlies @ Philadelphia 76ers (NBA TV)
8 Sat 08.00 | Toronto Raptors @ Indiana Pacers (TrueSports HD)
8 Sat 10.00 | Miami Heat @ Sacramento Kings (NBA TV)
9 Sun 08.00 | Los Angeles Clippers @ Minnesota Timberwolves (NBA TV)
9 Sun 08.30 | Los Angeles Lakers @ Golden State Warriors (TrueSports HD)

2020 XFL Regular Season - Week 1 (Fox Sports 2)
9 Sun 02.00 | Seattle Dragons @ DC Defenders
9 Sun 05.00 | Los Angeles Wildcats @ Houston Roughnecks
10 Mon 02.00 | Tampa Bay Vipers @ New York Guardians
10 Mon 05.00 | St. Louis Battlehawks @ Dallas Renegades

UFC 247
9 Sun 10.00 | Jones vs. Reyes (Fox Sports 1 / ช่อง 8 เข้ารายการ 11.30)

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1735 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2563, 06:42 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันศุกร์ที่ 7 - วันจันทร์ที่ 10 กุมภาพันธ์ 2563
วันจันทร์นี้วันหยุดนะครับ หยุดยาวกัน 3 วัน มีกีฬาให้ดูกันเยอะพอสมควร แต่บอลนอกสัปดาห์นี้พรีเมียร์ลีกเข้าช่วงพักเบรกกลางฤดูกาล โปรแกรมปกติเตะสัปดาห์ละ 10 คู่ จะเตะสัปดาห์นี้แค่ 4 คู่ สัปดาห์หน้าอีก 6 คู่ แต่ลีกอื่นๆ แข่งกันตามปกติ กีฬาอื่นๆ ก็ยังมีให้ชมตามเดิมนะครับ ตามรายการต่อไปนี้เลย

SAT International Futsal Championship 2020 (แฟนเพจ Futsal Thailand ถ่ายทอดสดทุกคู่)
8 Sat 16.30 | Thailand B - Malaysia
8 Sat 19.00 | Thailand A - Iran (+NBT 2 HD)

2020 J-League Super Cup
8 Sat 11.30 | Yokohama F. Marinos - Vissel Kobe (สดทางแฟนเพจ เจลีก https://www.facebook.com/jleagueofficial.Thai/ )

2019-20 Australian A-League Regular Season (beIN Sports Connect)
8 Sat 13.00 | Sydney FC - Western Sydney Wanderers
8 Sat 15.30 | Brisbane Roar - Adelaide United
9 Sun 12.00 | Newcastle Jets - Central Coast Mariners

2019-20 Spanish Premiera Liga (beIN Sports Connect)
8 Sat 03.00 | Deportivo Alaves - Eibar
8 Sat 19.00 | Levante - Leganes
8 Sat 22.00 | Getafe - Valencia
9 Sun 00.30 | Real Valladolid - Villarreal
9 Sun 03.00 | Atletico Madrid - Granada
9 Sun 18.00 | Espanol - Real Mallorca
9 Sun 20.00 | Real Sociedad - Athletic Bilbao
9 Sun 22.00 | Osasuna - Real Madrid
10 Mon 00.30 | Celta Vigo - Sevilla
10 Mon 03.00 | Real Betis - Barcelona

2019-20 Premier League (True Premier Football 1,2)
8 Sat 19.30 | Everton - Crystal Palace
9 Sun 00.30 | Brighton & Hove Albion - Watford (+ID Station)
9 Sun 21.00 | Sheffield United - AFC Bournemouth (+ID Station)
9 Sun 23.30 | Manchester City - West Ham United

2019-20 Calcio Series A (beIN Sports Connect)
8 Sat 02.45 | AS Roma - Bologna
8 Sat 21.00 | AC Fiorentina - Atalanta
9 Sun 00.00 | Torino - Sampdoria
9 Sun 02.45 | HellasVerona - Juventus
9 Sun 18.30 | SPAL2013 - Sassuolo
9 Sun 21.00 | Brescia - Udinese
9 Sun 21.00 | SSC Napoli - Lecce
9 Sun 21.00 | Genoa - Cagliari
10 Mon 00.00 | Parma - SS Lazio
10 Mon 02.45 | FC Internazionale Milano - AC Milan

2019-20 German Bundesliga
8 Sat 02.30 | Eintracht Frankfurt - FC Augsburg (Fox Sports 1)
8 Sat 21.30 | Schalke 04 - SC Padeborn (Fox Sports 1 / PPTV HD 36)
8 Sat 21.30 | VfL Wolfsburg - Fortuna Dusseldorf (Fox Sports 2)
8 Sat 21.30 | SC Freiburg - TSG 1889 Hoffenheim (Fox Sports 3)
9 Sun 00.30 | Bayer 04 Leverkusen - Borussia Dortmund (Fox Sports 1)
9 Sun 21.30 | Borussia Munchengladbach - FC Koln (Fox Sports 3)
10 Mon 00.00 | Bayern Munchen - RB Leipzig (Fox Sports 1 / PPTV HD 36)

2019-20 French Ligue 1 (beIN Sports Connect)
8 Sat 02.45 | Angers - Lille OSC
8 Sat 23.30 | Olympique Marseille - Toulouse (+TV5Monde)
9 Sun 02.00 | Rennes - Brest
9 Sun 21.00 | Montpelier - St. Etienne
9 Sun 23.00 | Strasbourg - Reims
10 Mon 03.00 | Paris Saint Germain - Olympique Lyonnais

2019-20 Turkish Super Lig (beIN Sports Connect)
1 Sat 21.00 | Besiktas - Gazisehir
1 Sat 21.00 | Genclerbirligi - Trabzonspor
2 Sun 00.00 | Fenerbahce - Alanyaspor
2 Sun 23.00 | Kasimpasa - Galatasaray

2020 Rugby Six Nations - Week 2 (TrueSports HD4)
8 Sat 21.15 | Ireland - Wales
8 Sat 23.45 | Scotland - England
9 Sun 22.00 | France - Italy

วอลเลย์บอลไทยแลนด์ลีก 2020 (TrueSports HD3)
เสาร์ 8 12.00 | [ช] ปรินซ์ ไฟแนนซ์ - ไดมอนด์ฟูด
เสาร์ 8 15.00 | [ญ] 3BB นครนนท์ - โปรเฟล็กซ์ (+True4U)
เสาร์ 8 18.00 | [ช] เอเชีย จีเอส สมุทรสาคร - วิสาขา (+True4U)
เสาร์ 8 21.00 | [ญ] เจเนอราลี สุพรีม ชลบุรี อีเทค - อาร์เอสยู (+True4U)
อาทิตย์ 9 12.00 | [ช] ราชมงคลล้านนา พิษณุโลก - เกาะกูด คาบาน่า
อาทิตย์ 9 15.00 | [ญ] โอพาร์ท 369 - ไดมอนด์ฟูด (+True4U)
อาทิตย์ 9 18.00 | [ช] นครราชสีมา เดอะมอลล์ - แอร์ฟอร์ซ (+True4U)
อาทิตย์ 9 21.00 | [ญ] นครราชสีมา เดอะมอลล์ - ขอนแก่นสตาร์ (+True4U)

สนุกเกอร์ไทยแลนด์ แรงกิ้ง เซอร์กิต 2020: กาญจนบุรี คัพ รอบชิงชนะเลิศ
เสาร์ 8 13.00 | ภาสกร สุวรรณวัฒน์ - สจ๊วร์ต เพตต์แมน (TrueSports 6 / True4U)

2019-20 ASEAN Basketball League (MonoPlus)
9 Sun 15.00 | Macau Wolf Warriors @ Mono Vampire

2019-20 World Snooker Tour: World Grand Prix (TrueSports 7,HD)
8 Sat 02.00 | Semifinal #1
9 Sun 02.00 | Semifinal #2
9 Sun 20.00, 10 Mon 02.00 | Final

2019-20 Golf PGA Tour: Pebble Beach National Pro-Am  (Golf Channel Thailand)
8 Sat 03.00 | Round 2
9 Sun 01.00 | Round 3
10 Mon 01.00 | Round 4

2020 Golf LPGA Tour: Vic Open (Golf Channel Thailand)
8 Sat 09.30 | Round 3
9 Sun 08.30 | Round 4

2019-20 NBA Regular Season
8 Sat 07.00 | Memphis Grizzlies @ Philadelphia 76ers (NBA TV)
8 Sat 08.00 | Toronto Raptors @ Indiana Pacers (TrueSports HD)
8 Sat 10.00 | Miami Heat @ Sacramento Kings (NBA TV)
9 Sun 08.00 | Los Angeles Clippers @ Minnesota Timberwolves (NBA TV)
9 Sun 08.30 | Los Angeles Lakers @ Golden State Warriors (TrueSports HD)
10 Mon 07.00 | Utah Jazz @ Houston Rockets (TrueSports HD)
10 Mon 09.00 | Miami Heat @ Portland Trailblazers (NBA TV)

2020 XFL Regular Season - Week 1 (Fox Sports 2)
9 Sun 02.00 | Seattle Dragons @ DC Defenders
9 Sun 05.00 | Los Angeles Wildcats @ Houston Roughnecks
10 Mon 02.00 | Tampa Bay Vipers @ New York Guardians
10 Mon 05.00 | St. Louis Battlehawks @ Dallas Renegades

UFC 247
9 Sun 10.00 | Jones vs. Reyes (Fox Sports 1 / ช่อง 8 เข้ารายการ 11.30)

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1736 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2563, 19:51 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันจันทร์ที่ 10 - วันอาทิตย์ที่ 16 กุมภาพันธ์ 2563
สัปดาห์นี้ กีฬาหลายๆ อย่างยังได้รับผลกระทบจากโคโรน่าไวรัสทั่วเอเชียนะครับ ที่แน่ๆ LPGA ที่แข่งในเอเชียที่เหลืออีก 2 รายการทั้งที่บ้านเราและสิงคโปร์ถูกยกเลิกไปแล้ว ฟุตบอล AFC Champions League และ AFC Cup ที่เล่นกันกลางสัปดาห์นี้ถูกยกเลิกไปบางคู่ (โดยเฉพาะคู่ที่เกี่ยวข้องกับทีมในประเทศจีน) ตามข่าวตามโปรแกรมกันให้ดีๆ นะครับ วันต่อวันกันเลย ส่วนไทยลีกสุดสัปดาห์นี้เตะตามปกติ แต่โปรแกรมแบบระบุช่องทั้ง 2 ลีกยังไม่ออกนะครับ ส่วนโปรแกรมสัปดาห์นี้เท่าที่ยังมี ตามนี้ครับ รายการใหญ่สุดน่าจะเป็นเทนนิส WTA Thailand Open ที่หัวหิน ยังแข่งได้ตามปกติ ไปชมกันได้ มีอีกรายการที่ St. Petersburg อีกรายการใหญ่ สุดสัปดาห์นี้เป็น NBA All-Star Weekend นะครับ ชมกิจกรรมสนุกๆ กันได้ทั้ง 3 วันเลย  (แบดมินตันประเภททีมชิงแชมป์เอเชียที่ฟิลิปปินส์ เช็คโปรแกรมของทรูวิชั่นส์ไม่มีถ่ายทอดสดนะครับ ของฟรีทีวีก็ยังไม่เห็นช่องไหนลงว่าจะถ่าย ตีว่าไม่ถ่ายไปเลยละกัน)

2020 AFC Champions League - Group Stage Matchweek 1 (Bugaboo.tv ถ่ายทอดสดเกมในโซนตะวันออกทุกคู่ รอการยืนยันช่องทางถ่ายทอดสดทาง Fox Sports)
11 Tue 15.30 | Melbourne Victory - Chiang Rai United
11 Tue 17.30 | Ulsan Hyundai - FC Tokyo
12 Wed 17.00 | Vissel Kobe - Johor Darul Tazim
12 Wed 17.00 | Jeonbuk Hyundai Motors - Yokohama F. Marinos

2020 AFC Cup - Group Stage Matchweek 1 (Bugaboo.tv ถ่ายทอดสดคู่ในรายการต่อไปนี้ทั้งหมด รอการยืนยันคู่ถ่ายทอดสดทาง Fox Sports)
10 Mon 21.40 | Al Jaish Damascas - Manama Club
10 Mon 22.00 | Kuwait SC - Al Ansar
10 Mon 23.00 | Al Faisaly Amman - Al Wathba
11 Tue 00.00 | Al Ahed - Hilal Al-Quds
11 Tue 16.00 | Yangon United - Ho Chi Minh City
11 Tue 18.30 | Lao Toyota - Hougang United
11 Tue 22.00 | Al Riffa - Al Quadsia
11 Tue 22.30 | Dhofar Club - Al Jazeera Jordan
12 Wed 16.00 | Shan United - Kaya FC
12 Wed 18.45 | Tampines Rovers - PSM Masakaar

2019-20 Coupe de France - Quarterfinals (beIN Sports Connect)
12 Wed 02.55 | ASM Belfort - Rennes
13 Thu 00.30 | Dijon - Paris Saint Germain
13 Thu 03.05 | Olympique Lyonnais - Olympique Marseille
14 Fri 03.00 | Epinal - St. Etienne

วอลเลย์บอลไทยแลนด์ลีก 2020
พุธ 12 09.00 | [ช] ปรินซ์ ไฟแนนซ์ - เกาะกูด คาบาน่า (TrueSports HD3)
พุธ 12 12.00 | [ญ] อาร์เอสยู - 3BB นครนนท์ (TrueSports HD3)
พุธ 12 15.00 | [ช] ไดมอนด์ฟูด - เอเชีย จีเอส สมุทรสาคร (TrueSports HD3)
พุธ 12 18.00 | [ช] เจเนอราลี สุพรีม ชลบุรี อีเทค - ไดมอนด์ฟูด (TrueSports HD3 / True4U)

2020 WTA Tour International: Thailand Open (True Tennis HD)
10 Mon 17.00 | Round of 32
11 Tue 15.00 | Round of 32
12 Wed 17.30 | Round of 16
13 Thu 16.30 | Round of 16
14 Fri 14.00 | Quarterfinals
15 Sat 17.00 | Semifinals
16 Sun 17.00 | Final

2020 WTA Tour Premier: St. Petersburg Ladies Trophy (TrueSports 5 ถ่ายทอดสดจนจบการแข่งขัน Thailand Open / True Tennis HD ถ่ายทอดต่อหลังจบ Thailand Open)
11 Tue 17.00 | Round of 32
12 Wed 17.00 | Round of 16
13 Thu 17.00 | Round of 16
14 Fri 17.00 / 21.00 | Quarterfinals
15 Sat 22.00 | Semifinals
16 Sun 20.30 | Final

2020 ATP Tour 500: Rotterdam Tennis Tournament (TrueSports HD2)
10 Mon 19.00 | Round of 32
11 Tue 17.00 | Round of 32
12 Wed 17.00 | Round of 16
13 Thu 17.00 | Round of 16
14 Fri 17.00 | Quarterfinals (ออกกากาศเป็นเทปบันทึกการแข่งขัน เช้าวันเสาร์ 06.00)
15 Sat 20.00 | Semifinals (ถ่ายทอดสดเฉพาะคู่ที่สอง วันอาทิตย์ 01.30)
16 Sun 20.00 | Final (ออกอากาศเป็นเทปบันทึกการแข่งขัน ยังไม่ระบุเวลา)

2019-20 ASEAN Basketball League (MonoPlus)
12 Wed 18.00 | Macau Black Bears @ Mono Vampire
15 Sat 15.00 | Taipei Fubon Braves @ Mono Vampire

2019-20 World Snooker Tour: Welsh Open (TrueSports 7,HD)
10 Mon 17.00, 20.00, 22.00 | Round of 128
11 Tue 02.00, 04.00, 17,00, 20.00, 22.00 | Round of 128
12 Wed 02.00, 04.00 | Round of 128
12 Wed 17.00, 20.00, 22.00 | Round of 64
13 Thu 02.00, 04.00 | Round of 64
13 Thu 17.00, 20.00, 22.00 | Round of 32
14 Fri 02.00, 04.00 | Round of 16
14 Fri 20.00, 22.00 / 15 Sat 02.00 | Quarterfinals
15 Sat 20.00 / 16 Sun 02.00 | Semifinals
16 Sun 20.00, 17 Mon 02.00 | Final

2019-20 Golf PGA Tour: Los Angeles Open (Golf Channel Thailand)
14 Fri 02.00 | Round 1
15 Sat 02.00 | Round 2
16 Sun 01.00 | Round 3
17 Mon 01.00 | Round 4

2020 Golf LPGA Tour: Women's Australian Open (Golf Channel Thailand)
13 Thu 09.00 | Round 1
14 Fri 09.00 | Round 2
15 Sat 09.00 | Round 3
16 Sun 09.00 | Round 4

2019-20 NBA Regular Season
11 Tue 08.30 | Utah Jazz @ Dallas Mavericks (TrueSports HD)
11 Tue 09.00 | San Antonio Spurs @ Denver Nuggets (NBA TV)
12 Wed 08.00 | San Antonio Spurs @ Oklahoma City Thunders (NBA TV)
13 Thu 09.00 | Miami Heat @ Utah Jazz (NBA TV)
13 Thu 10.00 | Los Angeles Lakers @ Denver Nuggets (TrueSports HD)

2020 NBA All-Star Weekend
15 Sat 05.00 | Hall of Fame Class of 2020 Announcement (NBA TV)
15 Sat 07.00 | NBA All-Star Celebrity Game (NBA TV)
15 Sat 09.00 | NBA Rising Stars (TrueSports HD)
16 Sun 08.00 | All-Star Saturday Night (TrueSports HD)
17 Mon 08.00 | 69th NBA All-Star Game (TrueSports HD)

2020 XFL Regular Season - Week 2 (Fox Sports 2)
16 Sun 02.00 | New York Guardians @ DC Defenders
16 Sun 05.00 | Tampa Bay Vipers @ Seattle Dragons
17 Mon 02.00 | Dallas Renegades @ Los Angeles Wildcats
17 Mon 05.00 | St. Louis Battlehawks @ Houston Roughnecks

UFC Fight Night on ESPN+
16 Sun 08.00 | Anderson vs. Blachowicz 2 (Fox Sports 1)

2019-20 FIA Formula E Championship: Mexico ePrix (Fox Sports 3)
15 Sat 20.30 | Free Practice #1
15 Sat 21.30 | ETrophy Qualifying
15 Sat 23.00 | Free Practice #2
16 Sun 00.30 | Qualifying
16 Sun 02.45 | ETrophy Race
16 Sun 04.00 | Main Race

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1737 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2563, 08:14 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันศุกร์ที่ 14 - วันจันทร์ที่ 17 กุมภาพันธ์ 2563
วันนี้ฟุตบอลไทยลีกเริ่มต้นแล้ว โปรแกรมจะแน่นขึ้นไปอีก ทรูวิชั่นส์ถ่ายทอดสด 2 ลีกทั้ง T1 และ T2 อีกเช่นเคยนะครับ ทุกคู่ชมได้ครบทางแอพลิเคชั่น TrueID ส่วนบอลนอกและกีฬาอื่นก็ยังมีให้ชมเหมือนเดิมนะครับ วอลเลย์บอลไทยแลนด์ลีกสัปดาห์นี้รายการสุดท้ายแล้ว หา 1 ทีมที่ตกชั้นและไม่ได้ไปเล่นต่อใน Leg 2 ลุ้นกันได้ใครจะอยู่ใครจะไป รายการใหญ่สัปดาห์นี้เป็น NBA All-Star Weekend ชมกันได้ตั้งแต่พรุ่งนี้เช้าเป็นต้นไปเลยนะครับ นอกนั้นก็ยังมีเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือ Daytona 500 และ Formula E สำหรับคอความเร็ว ตามนี้กันไปเลยจ้า

ไทยลีก 2563 - สัปดาห์ที่ 1
ศุกร์ 14 20.00 | สมุทรปราการ ซิตี้ - สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด (TrueSports 2,HD2 / True4U / Youtube TrueVisions)
เสาร์ 15 17.45 | ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด - พีที ประจวบ (TrueSports 2,HD2)
เสาร์ 15 18.00 | สุโขทัย - สุพรรณบุรี (True Music TrueVisions 357)
เสาร์ 15 19.00 | บีจี ปทุม ยูไนเต็ด - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด (True4U / TrueSports HD3)
เสาร์ 15 20.00 | การท่าเรือ - นครราชสีมา มาสด้า (TrueSports 2,HD2)
อาทิตย์ 16 18.00 | โปลิศ เทโร - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (True4U / TrueSports HD2)
อาทิตย์ 16 18.00 | ราชบุรี มิตรผล - ตราด (TrueSports HD3)
อาทิตย์ 16 19.00 | ชลบุรี - ระยอง (TrueSports 2)

ไทยลีก 2 2563 - สัปดาห์ที่ 1
ศุกร์ 14 19.00 | ชัยนาท ฮอร์นบิล - แพร่ ยูไนเต็ด (TrueSports 6 / Facebook TrueVisions)
เสาร์ 15 17.45 | เชียงใหม่ ยูไนเต็ด - นครปฐม ยูไนเต็ด (TrueSports 6)
เสาร์ 15 18.00 | หนองบัว พิชญ - เกษตรศาสตร์ (TrueSports 5)
เสาร์ 15 19.00 | เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด - ขอนแก่น (TrueSports 7 / Facebook TrueVisions)
เสาร์ 15 20.00 | ศรีสะเกษ - แกรนด์ อันดามัน ระนอง ยูไนเต็ด (TrueSports 6)
อาทิตย์ 16 18.00 | อยุธยา ยูไนเต็ด - ราชนาวี (TrueSports 5)
อาทิตย์ 16 18.00 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด - ลำปาง (Thaiไทย TrueVisions 358)
อาทิตย์ 16 19.00 | ไทยยูเนียน สมุทรสาคร - เชียงใหม่ (TrueSports 7)
อาทิตย์ 16 19.00 | อุดรธานี - อุทัยธานี (TrueSports 6)

2019-20 Australian A-League Regular Season (beIN Sports Connect)
14 Fri 15.30 | Adelaide United - Central Coast Mariners
15 Sat 13.00 | Wellington Phoenix - Melborune Victory
15 Sat 15.30 | Western Sydney Wanderers - Newcastle Jets
16 Sun 12.00 | Western United - Brisbane Roar

2019-20 Spanish Premiera Liga (beIN Sports Connect)
15 Sat 03.00 | Valencia - Atletico Madrid
15 Sat 19.00 | Real Mallorca - Deportivo Alaves
15 Sat 22.00 | Barcelona - Getafe
16 Sun 00.30 | Villarreal - Levante
16 Sun 03.00 | Granada - Real Valladolid
16 Sun 18.00 | Sevilla - Espanol
16 Sun 20.00 | Leganes - Real Betis
16 Sun 22.00 | Eibar - Real Sociedad
17 Mon 00.30 | Athletic Bilbao - Osasuna
17 Mon 03.00 | Real Madrid - Celta Vigo

2019-20 Premier League (True Premier Football 1,2)
15 Sat 03.00 | Wolverhampton Wanderers - Leicester City
15 Sat 19.30 | Southampton - Burnley (+ID Station)
16 Sun 00.30 | Norwich City - Liverpool
16 Sun 21.00 | Aston Villa - Tottenham Hotspurs (+ID Station)
16 Sun 23.30 | Arsenal - Newcastle United
18 Tue 03.00 | Chelsea - Manchester United (+ID Station)
20 Thu 02.30 | Manchester City - West Ham United

2019-20 Calcio Series A (beIN Sports Connect)
15 Sat 21.00 | Lecce - SPAL2013
16 Sun 00.00 | Bologna - Genoa
16 Sun 02.45 | Atalanta - AS Roma
16 Sun 18.30 | Udinese - HellasVerona
16 Sun 21.00 | Sampdoria - AC Fiorentina
16 Sun 21.00 | Sassuolo - Parma
16 Sun 21.00 | Juventus - Brescia
17 Mon 00.00 | Cagliari - SSC Napoli
17 Mon 02.45 | SS Lazio - FC Internazionale Milano
18 Tue 02.45 | AC Milan - Torino

2019-20 German Bundesliga
15 Sat 02.30 | Borussia Dortmund - Eintracht Frankfurt (Fox Sports 1)
15 Sat 21.30 | RB Leipzig - Werder Bremen (Fox Sports 1 / PPTV HD 36)
15 Sat 21.30 | Union Berlin - Bayer 04 Leverkusen (Fox Sports 2)
16 Sun 00.30 | Fortuna Dusseldorf - Borussia Munchengladbach (Fox Sports 1)
16 Sun 21.30 | FC Koln - Bayern Munchen (Fox Sports 1 / PPTV HD 36)
17 Mon 00.00 | Mainz 05 - Schalke 04 (Fox Sports 1)

2019-20 French Ligue 1 (beIN Sports Connect)
15 Sat 02.45 | AS Monaco - Montpelier
15 Sat 23.30 | Amiens - Paris Saint Germain (+TV5Monde)
16 Sun 02.00 | Bordeaux - Dijon
16 Sun 21.00 | Olympique Lyonnais - Strasbourg
16 Sun 23.00 | Reims - Rennes
17 Mon 03.00 | Lille OSC - Olympique Marseille

2019-20 Turkish Super Lig (beIN Sports Connect)
15 Sat 00.00 | Istanbul Basaksehir - Besiktas
16 Sun 00.00 | Ankaragucu - Fenerbahce
16 Sun 20.00 | Trabzonspor - Sivasspor
16 Sun 23.00 | Galatasaray - Malatyaspor

วอลเลย์บอลไทยแลนด์ลีก 2020
เสาร์ 15 12.00 | [ช] แอร์ฟอร์ซ - วิสาขา (TrueSports HD3)
เสาร์ 15 15.00 | [ช] ราชมงคลล้านนา พิษณุโลก - นครราชสีมา เดอะมอลล์ (TrueSports HD3 /True4U)
เสาร์ 15 18.00 | [ญ] ขอนแก่นสตาร์ - โปรเฟล็กซ์ (TrueID Application)
เสาร์ 16 21.00 | [ญ] โอพาร์ท 369 - นครราชสีมา เดอะมอลล์ (TrueSports HD3 / True4U)
อาทิตย์ 16 12.00 | [ช] เกาะกูด คาบาน่า - ไดมอนด์ฟูด (TrueSports HD3)
อาทิตย์ 16 15.00 | [ญ] ไดมอนด์ฟูด - อาร์เอสยู (TrueSports HD3 / True4U)
อาทิตย์ 16 18.00 | [ช] เอเชีย จีเอส สมุทรสาคร - ปรินซ์ ไฟแนนซ์ (TrueID Application)
อาทิตย์ 16 21.00 | [ญ] 3BB นครนนท์ - เจเนอราลี สุพรีม ชลบุรี อีเทค (TrueSports HD3 / True4U)

2020 WTA Tour International: Thailand Open (True Tennis HD)
14 Fri 14.00 | Quarterfinals
15 Sat 17.00 | Semifinals
16 Sun 17.00 | Final

2020 WTA Tour Premier: St. Petersburg Ladies Trophy (TrueSports 5 ถ่ายทอดสดจนจบการแข่งขัน Thailand Open / True Tennis HD ถ่ายทอดต่อหลังจบ Thailand Open)
14 Fri 17.00 / 21.00 | Quarterfinals
15 Sat 22.00 | Semifinals
16 Sun 20.30 | Final

2020 ATP Tour 500: Rotterdam Tennis Tournament (TrueSports HD2)
14 Fri 17.00 | Quarterfinals (ออกกากาศเป็นเทปบันทึกการแข่งขัน เช้าวันเสาร์ 06.00 ทาง True Tennis HD)
15 Sat 20.00 | Semifinals (ถ่ายทอดสดเฉพาะคู่ที่สอง วันอาทิตย์ 01.30 คู่แรกชมเป็นเทป วันอาทิตย์ 12.00 ทาง True Tennis HD)
16 Sun 20.00 | Final (ออกอากาศเป็นเทปบันทึกการแข่งขัน วันจันทร์ 12.00 ทาง True Tennis HD)

2019-20 ASEAN Basketball League (MonoPlus)
15 Sat 15.00 | Taipei Fubon Braves @ Mono Vampire

2019-20 World Snooker Tour: Welsh Open (TrueSports 7,HD)
14 Fri 20.00, 22.00 / 15 Sat 02.00 | Quarterfinals
15 Sat 20.00 / 16 Sun 02.00 | Semifinals
16 Sun 20.00, 17 Mon 02.00 | Final

2019-20 Golf PGA Tour: Los Angeles Open (Golf Channel Thailand)
15 Sat 02.00 | Round 2
16 Sun 01.00 | Round 3
17 Mon 01.00 | Round 4

2020 Golf LPGA Tour: Women's Australian Open (Golf Channel Thailand)
15 Sat 09.00 | Round 3
16 Sun 09.00 | Round 4

2020 NBA All-Star Weekend
15 Sat 05.00 | Hall of Fame Class of 2020 Announcement (NBA TV)
15 Sat 07.00 | NBA All-Star Celebrity Game (NBA TV)
15 Sat 09.00 | NBA Rising Stars (TrueSports HD)
16 Sun 08.00 | All-Star Saturday Night (TrueSports HD)
17 Mon 08.00 | 69th NBA All-Star Game (TrueSports HD)

2020 XFL Regular Season - Week 2
16 Sun 02.00 | New York Guardians @ DC Defenders (Fox Sports 2)
16 Sun 05.00 | Tampa Bay Vipers @ Seattle Dragons (Fox Sports 2)
17 Mon 03.00 | Dallas Renegades @ Los Angeles Wildcats (Fox Sports 3)
17 Mon 06.00 | St. Louis Battlehawks @ Houston Roughnecks (Fox Sports 3)

UFC Fight Night on ESPN+
16 Sun 08.00 | Anderson vs. Blachowicz 2 (Fox Sports 1)

2019-20 FIA Formula E Championship: Mexico ePrix (Fox Sports 3)
15 Sat 20.30 | Free Practice #1
15 Sat 21.30 | ETrophy Qualifying
15 Sat 23.00 | Free Practice #2
16 Sun 00.30 | Qualifying
16 Sun 02.45 | ETrophy Race
16 Sun 04.00 | Main Race

2020 NASCAR Cup Series: Daytona 500
17 Mon 02.00 | Main Race (Fox Sports 2)

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1738 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2563, 17:02 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันจันทร์ที่ 17 - วันอาทิตย์ที่ 23 กุมภาพันธ์ 2563
ขอยืนยันอีกครั้งว่า ถึงแม้พื้นที่กระทู้เกมนี้ กี่โมง อาจจะไม่ได้ศักดิ์สิทธิ์อะไรมากนักเมื่อเทียบกับสถานที่อื่นๆ แต่เราจะไม่ยอมให้อะไรเข้ามาปะปนในกระทู้นี้เด็ดขาดนอกจากโปรแกรมการถ่ายทอดสดกีฬาทางโทรทัศน์ (และหลังๆ พ่วงออนไลน์ไปด้วย แต่ขอเป็นรายการที่ปกติมีถ่ายทีวีอยู่แล้วนะครับ หรือเจ้าของลิขสิทธิ์เป็นบริษัทในไทยและตั้งใจทำให้คนไทยดู ถ้าแบบเอาจากต้นทางที่เขาถ่ายฟรีเองให้ผู้สนใจใครอยากดูก็เข้าไปดู อันนั้นก็จะมีเป็นร้อยพันอย่างตามไม่ไหวจ้า 555+) ผู้อ่านกระทู้ทุกท่านสบายใจว่ากระผมจะไม่ทำให้ทุกท่านที่ตามกระทู้นี้ แม้ไม่ได้เป็น Founders (ตามมาตั้งแต่แรกๆ ตั้งแต่ยุคบังยีเป็นนายกสมาคม ยุคขี้โกง กี่โมง ซี่โครง กำลังดัง) ก็ตามต้องผิดหวังนะครับ (ฮา)

ส่วนโปรแกรมกลางสัปดาห์นี้ บอลนอกมีทั้ง AFC Champions League / UEFA Champions League / UEFA Europa League ดูกันตาแฉะ พรีเมียร์ลีกยังเหลืออีก 2 คู่ที่จะได้ดูกัน รายการอื่นๆ สนุกเกอร์ Shootout ระบบเฟรมเดียวน็อก 10 นาทีกลับมาแล้ว แชมป์เก่า เอฟวัน ได้มาป้องกันแชมป์ พร้อมกับซันนี่ อาร์แบค หมู ปากน้ำ และมิงค์ สระบุรี หรือณัชชารัตน์ วงศ์หฤทัย รองแชมป์โลกหญิงคนไทย จะได้ไวลด์การ์ดแข่งรายการนี้ด้วย เอฟลงคนแรกเปิดสนาม วันพฤหัสบดี สองทุ่มเลยนะครับ ห้ามพลาด อื่นๆ NBA หลังจบ All-Star Weekend จะกลับมาแข่งกันอีกทีเช้า 21 บ้านเรา เทนนิสมีรายการ Premier ที่ดูไบ (หญิง) และรายการ 500 ที่ริโอฯ (ชาย) ได้ดูทั้งคู่นะครับ แบดมินตัน สัปดาห์นี้มีรายการ 300 ที่บาร์เซโลน่า วอลเลย์บอลไทยแลนด์ลีกพักเลกกันก่อน กอล์ฟชายมีรายการ WGC ที่เม็กซิโก โปรไทยไปคนเดียวคือโปรแจ๊ส (โปรอาร์ม OWGR ร่วงไปร้อยกว่าแล้ว อดเล่น ส่วนโปรแจ๊ส มาเงียบๆ 39 แล้วนาจา นี่เล่นแค่เอเชียนทัวร์กับเจแปนทัวร์ด้วย) ที่เหลือ ตามนี้เลยจ้า

2020 AFC Champions League - Group Stage Matchweek 2 (Bugaboo.tv ถ่ายทอดสดทุกคู่ที่ลงรายการไว้)
17 Mon 18.00 | Pakhtakor Tashkent - Shahr Khodro
17 Mon 20.30 | Shabab Al-Ahli Dubai - Al-Hilal
17 Mon 21.00 | Al-Shorta - Al-Wahda
17 Mon 22.30 | Al-Ahli Saudi - Esteghlal
18 Tue 17.00 | FC Tokyo - Perth Glory (+Fox Sports 1)
18 Tue 17.30 | FC Seoul - Melbourne Victory (+Fox Sports 2)
18 Tue 19.00 | Chiang Rai United - Beijing FC (+Fox Sports 1)
18 Tue 22.00 | Al-Ain - Al-Nassr
19 Wed 17.30 | Suwon Bluewings - Vissel Kobe (+Fox Sports 1)
19 Wed 17.30 | Yokohama F. Marinos - Sydney FC (+Fox Sports 2)

2019-20 UEFA Champions League - Round of 16 1st Leg (เว็บไซต์ Goal.com ประเทศไทย ถ่ายทอดสดทุกคู่)
19 Wed 03.00 | Atletico Madrid - Liverpool (+Youtube / Facebook DAZN Thailand)
19 Wed 03.00 | Borussia Dortmund - Paris Saint Germain
20 Thu 03.00 | Tottenham Hotspurs - RB Leipzig (+Youtube / Facebook DAZN Thailand)
20 Thu 03.00 | Atalanta - Valencia

2019-20 UEFA Europa League - Round of 32 1st Leg (เว็บไซต์ Goal.com ประเทศไทย ถ่ายทอดสดทุกคู่)
21 Fri 00.55
Club Brugge - Manchester United
Ludogoretz Radzgrade - FC Internazionale Milano
Eintracht Frankfurt - Red Bull Salzburg
FC Kobenhavn - Celtic
CFR Cluj - Sevilla
Sporting Lisbon - Istanbul Basaksehir
Shakhtar Donetsk - SL Benfica
Getafe - AFC Ajax

21 Fri 03.00
Olympiacos - Arsenal
VfL Wolfsburg - Malmo FF
Bayer 04 Levekusen - FC Porto
AZ Alkmaar - LASK Linz
Wolverhampton Wanderers - Espanol
APOEL Nicosia - FC Basel
AS Roma - KAA Gent
Rangers - SC Braga

2020 ATP Tour 500: Rio Open (True Tennis HD)
18 Tue 02.30 | Round of 32
19 Wed 02.30 | Round of 32
20 Thu 02.30 | Round of 16
21 Fri 02.30 | Round of 16
22 Sat 01.00 | Quarterfinals
23 Sun 01.00 | Semifinals
24 Mon 03.30| Final

2020 WTA Tour Premier: Dubai Tennis Championship (True Tennis HD)
17 Mon 17.00 | Round of 32
18 Tue 17.00 | Round of 32
19 Wed 17.00 | Round of 16
20 Thu 17.00 | Quarterfinals
21 Fri 20.00 | Semifinals
22 Sat 22.00 | Final

2020 BWF World Tour Super 300: Barcelona Masters (TrueSports 7 ถ่ายทอดสดถึง 20.00, TrueSports HD3 ถ่ายทอดสดตลอดโปรแกรม)
22 Sat 17.00 | Semifinals
23 Sun 17.00 | Finals

2019-20 World Snooker Tour: Shootout (TrueSports 7,HD)
20 Thu 20.00 / 21 Fri 02.00, 20.00 / 22 Sat 02.00 | Round of 128
22 Sat 20.00 / 23 Sun 02.00 | Round of 64
23 Sun 20.00 | Round of 32
24 Mon 02.00 | Round of 16, Quarterfinals, Semifinals, Final

2020 Rugby Six Nations - Week 3 (TrueSports HD4)
22 Sat 21.15 | Italy - Scotland
22 Sat 23.45 | Wales - France
23 Sun 22.00 | England - Ireland

2020 World Golf Championship: Mexico Championship (Golf Channel Thailand)
21 Fri 02.00 | Round 1
22 Sat 02.00 | Round 2
23 Sun 00.00 | Round 3
24 Mon 01.00 | Round 4

2020 Golf PGA Tour: Puerto Rico Open (Golf Channel Thailand)
ชมเทปการแข่งขันของแต่ละวันในวันศุกร์ 08.30 วันเสาร์ 08.30 วันอาทิตย์ 09.00 วันจันทร์ 07.00

2019-20 ASEAN Basketball League
19 Wed 18.00 | Singapore Slingers @ Mono Vampire (MonoPlus)

2019-20 NBA Regular Season
21 Fri 07.30 | Miami Heat @ Atlanta Hawks (NBA TV)
21 Fri 10.00 | Memphis Grizzlies @ Sacramento Kings (NBA TV)
22 Sat 07.00 | Dallas Mavericks @ Orlando Magic (NBA TV)
22 Sat 10.30 | Memphis Grizzlies @ Los Angeles Lakers (NBA TV)
22 Sat 10.30 | New Orleans Pelicans @ Portland Trailblazers (TrueSports HD)
23 Sun 07.00 | Brooklyn Nets @ Charlotte Hornets (NBA TV)
23 Sun 08.30 | Philadelphia 76ers @ Milwaukee Bucks (TrueSports HD)

2020 XFL Regular Season - Week 3 (Fox Sports 2)
23 Sun 02.00 | Houston Roughnecks @ Tampa Bay Vipers
23 Sun 05.00 | Dallas Renegades @ Seattle Dragons
24 Mon 03.00 | New York Guardians @ St. Louis Battlehawks
24 Mon 06.00 | DC Defenders @ Los Angeles Wildcats

UFC Fight Night on ESPN+
23 Sun 07.00 | Feldor vs. Hooker (Fox Sports 1)

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
หน้า: 1 ... 85 86 [87]   ขึ้นบน
  ตอบ  |  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Link: 711Shop.info | อนันตารีสอร์ท | ลงประกาศฟรี | ขายสินค้ามือ2 | ผลบอลสด


Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.20 | SMF © 2006-2009, Simple Machines LLC | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!