ThaiDreambox ::... TDB http://ThaiDreambox.bayore.net




22 มีนาคม 2562, 03:12 *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ยินดีต้อนรับเข้าสู่... หนึ่งทศวรรษ ThaiDreambox
สวัสดีปีใหม่ ๒๕๖๒ ขอบคุณที่สนับสนุนบอร์ด

 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 81 82 [83]   ลงล่าง
  ตอบ  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กีฬา (ถ่ายทอดสด)  (อ่าน 290648 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 713


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1640 เมื่อ: 12 มีนาคม 2562, 13:28 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันจันทร์ที่ 11 - วันอาทิตย์ที่ 17 มีนาคม 2562
สัปดาห์นี้คล้ายๆ สัปดาห์ที่แล้วครับ มีบอลยุโรป บอลเอเชีย เทนนิสที่ Indian Wells ไปต่อสัปดาห์ที่สอง สนุกเกอร์มี Gibraltar Open แข่งวันพุธ กอล์ฟมีเหมือนเดิม มอเตอร์สปอร์ตสัปดาห์นี้มี 2 รายการนะครับ F1 เริ่มสัปดาห์แรกแล้วที่ออสเตรเลีย ส่วนบ้านเราจะมี World SuperBike ที่บุรีรัมย์ ซื้อบัตรซื้อตั๋วกันได้ของยังพอมี ใครที่พลาด MotoGP แล้วอยากไปดูการแข่งรถระดับโลก ในราคาที่พอจับต้องได้และไม่ถึงกับต้องเบียดเสียดแน่นเอี๊ยด ก็เชิญได้เลยนะครับ

2019 AFC Champions League - Group Stage Matchday 2 (ถ่ายทอดสดทุกคู่ทาง Bugaboo.tv)
11 Mon 21.00 | Zawra'A Club - Al-Wasl FC
11 Mon 22.00 | Al-Wahda - AL Ittihad FC
11 Mon 22.30 | Al-Rayyan - Lokomotiv Tashkent
11 Mon 22.45 | AL Nassr FC - Zob Ahan Isfahan FC
12 Tue 14.30 | Shandong Luneung - Kashima Antlers (Fox Sports 1)
12 Tue 17.00 | Sanfrecce Hiroshima - Melbourne Victory
12 Tue 17.30 | Deagu FC - Guangzhou Evergrande (Fox Sports 1)
12 Tue 19.45 | Johor Darul Ta'zim - Gyongnam FC (Fox Sports 1)
13 Wed 17.00 | Kawasaki Frontale - Sydney FC (Fox Sports 3)
13 Wed 17.00 | Ulsan Hyundai - Shianghai SIPG (Fox Sports 1)
13 Wed 18.00 | Buriram United - Jeonbuk Hyundai Motors (Fox Sports 2)
13 Wed 19.00 | Beijing FC - Urawa Reds (Fox Sports 1)

2019 AFC Cup - ASEAN Zone Group Stage Matchday 2
12 Tue 16.00 | Shan United - Persija Jakarta (Fox Sports 2)
12 Tue 18.00 | Becamex Binh Duong - Ceres Negros (Fox Sports 2)
12 Tue 18.30 | Tampines Rovers - Hanoi FC (Fox Sports 3)
13 Wed 14.00 | Kaya FC - Home United (Fox Sports 1)
13 Wed 15.00 | PSM Masakkar - Lao Toyota (Fox Sports 2)

2018-19 UEFA Champions League - Round of 16 2nd Leg (ถ่ายทอดสดทุกคู่ทาง Goal ประเทศไทย)
13 Wed 03.00 | Juventus (0-2) Atletico Madrid
13 Wed 03.00 | Manchester City (3-2) Schalke 04
14 Thr 03.00 | FC Barcelona (0-0) Olympique Lyonnais
14 Thr 03.00 | Bayern Munchen (0-0) Liverpool

2018-19 UEFA Europa League - Round of 16 2nd Leg (ถ่ายทอดสดทุกคู่ทาง Goal ประเทศไทย)
15 Fri 00.55 | Dynamo Kyiv (0-3) Chelsea
15 Fri 00.55 | FC Krasnodar (1-2) Valencia CF
15 Fri 00.55 | Red Bull Salzburg (0-3) SSC Napoli
15 Fri 03.00 | Arsenal (1-3) Stade Rennes
15 Fri 03.00 | SL Benfica (0-1) Dinamo Zagreb
15 Fri 03.00 | FC Internazionale Milano (0-0) Eintracht Frankfurt
15 Fri 03.00 | Slavia Praha (2-2) Sevilla FC
15 Fri 03.00 | Villarreal CF (3-1) Zenit St. Petersburg

2018-19 French Ligue 1
13 Wed 01.00 | Dijon - Paris Saint Germain (beIN Sports 4 / PPTV HD 36)

2019 ATP World Tour Master 1000 & WTA Premier Mandatory: Indian Wells (True Tennis HD ถ่ายทอดสดประเภทชาย TrueSport HD2 ถ่ายทอดสดประเภทหญิง)
12 Tue 01.00 | Day 6
13 Wed 01.00 | Day 7
14 Thr 01.00 | Day 8 (Women's Singles Quarterfinals)
15 Fri 01.00 | Day 9 (Mens & Women's Singles Quarterfinals)
16 Sat 01.00 | Day 10 (Womens' Singles Semifinals & Men's Singles Quarterfinals)
17 Sun 01.00 | Day 11 (Men's Singles Semifinals)
18 Mon 03.00 | Day 12 (Womens & Mens' Singles Finals)

2019 BWF World Tour Super 300: Swiss Open (TrueSport 7,HD3)
16 Sat 18.00 | Semifinals (TrueSport HD3 เข้ารายการ 20.00)
17 Sun 18.00 | Finals (TrueSport HD3 เข้ารายการ 20.00)

2018-19 Snooker World Ranking Circuit: Gibraltar Open (TrueSport HD)
15 Fri 16.30 | Day 1
16 Sat 16.30 | Day 2
17 Sun 16.00 | Round of 16
17 Sun 19.00 | Quarterfinals
17 Sun 23.00 | Semifinals
18 Mon 02.00 | Final

2019 FIM World SuperBike Championship: Buriram Round
16 Sat 14.30 | Asia Talent Cup - Race 1 (Fox Sports 3)
16 Sat 16.00 | SuperBike 1000 - Race 1 (Fox Sports 2)
17 Sun 11.30 | Asia Talent Cup - Race 2 (Fox Sports 3)
17 Sun 15.30 | SuperBike 1000 - Race 2 (Fox Sports 2)

2019 FIA Formula One World Championship: Australian Grand Prix (Fox Sports 1)
15 Fri 08.00 | Free Practice 1
15 Fri 12.00 | Free Practice 2
16 Sat 10.00 | Free Practice 3
16 Sat 12.30 | Qualifying
17 Sun 11.00 | Main Race

2019 Alliance of American Football - Week 6 (NFL Network)
17 Sun 07.00 | Arizona Hotshots @ Orlando Apollos
18 Mon 07.00 | Birmingham Irons @ San Diego Fleets

2018-19 NBA Regular Season
12 Tue 06.00 | Sacramento Kings @ Washington Wizards (NBA TV)
12 Tue 09.30 | Boston Celtics @ Los Angeles Clippers (NBA on AIS Play)
13 Wed 07.00 | Milwaukee Bucks @ New Orleans Pelicans (NBA on AIS Play)
13 Wed 09.30 | Portland Trailblazers @ Los Angeles Clippers (NBA TV)
14 Thr 06.30 | Detroit Pistons @ Miami Heat (NBA TV)
15 Fri 06.30 | Sacramento Kings @ Boston Celtics (NBA TV)
15 Fri 07.00 | Los Angeles Lakers @ Toronto Raptors (MonoPlus)
16 Sat 07.00 | Milwaukee Bucks @ Miami Heat (NBA TV)
16 Sat 09.30 | Chicago Bulls @ Los Angeles Clippers (TrueSport HD)
17 Sun 07.30 | Golden State Warriors @ Oklahoma City Thunders (TrueSport HD)
17 Sun 08.00 | Brooklyn Nets @ Utah Jazz (NBA TV)

2018-19 Golf PGA Tour: The PLAYERS Championship (Twitter.com @PGATour ถ่ายทอดสดรอบเช้า Golf Channel Thailand / Golf Plus ถ่ายทอดสดในรอบบ่าย)
14 Thr 18.30 | Round 1 Morning Session
15 Fri 00.00 | Round 1 Afternoon Session
15 Fri 18.30 | Round 2 Morning Session
16 Sat 00.00 | Round 2 Afternoon Session
16 Sat 19.30 | Round 3 Morning Session
17 Sun 01.00 | Round 3 Afternoon Session
17 Sun 19.00 | Round 4 Morning Session
18 Mon 00.00 | Round 4 Afternoon Session

2018-19 Golf European Tour: Kenya Open (Golf Channel Thailand / Golf Plus)
14 Thr 15.00, 19.00 | Round 1
15 Fri 15.00, 19.00 | Round 2
16 Sat 16.00 | Round 3
17 Sun 16.00 | Round 4

UFC Fight Night on ESPN
17 Sun 03.00 | Till vs. Mashvidal (Fox Sports 1)

วอลเลย์บอลไทยแลนด์ลีก 2019 รอบ Final 4
เสาร์ 16 09.00 | [ช] ไดมอนด์ฟูด สระบุรี - วิสาขา (TrueSport HD3)
เสาร์ 16 12.00 | [ช] นครราชสีมา เดอะมอลล์ - แอร์ฟอร์ซ (TrueSport HD3)
เสาร์ 16 15.00 | [ญ] นครราชสีมา เดอะมอลล์ - ไทยเดนมาร์ก ขอนแก่นสตาร์ (True4U)
เสาร์ 16 18.00 | [ญ] เจเนอราลี สุพรีม ชลบุรี อีเทค - 3BB นครนนท์ (TrueID Application)
อาทิตย์ 17 09.00 | รอบชิงอันดับ 3 ฝ่ายชาย (TrueSport HD3)
อาทิตย์ 17 12.00 | รอบชิงอันดับ 3 ฝ่ายหญิง (TrueSport HD3)
อาทิตย์ 17 15.00 | รอบชิงชนะเลิศ ฝ่ายหญิง (True4U)
อาทิตย์ 17 18.00 | รอบชิงชนะเลิศ ฝ่ายชาย (TrueID Application)

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow

เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 713


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1641 เมื่อ: 15 มีนาคม 2562, 20:09 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันศุกร์ที่ 15 - วันจันทร์ที่ 18 มีนาคม 2562
สัปดาห์นี้มีข่าวดีแจ้งให้ทราบคือ beIN Sports ได้ลิขสิทธิ์การแข่งขันฟุตบอล FA Cup อังกฤษ ที่เหลือทั้ง 7 เกมใน 3 รอบสุดท้ายของฤดูกาลนี้แล้วนะครับ เริ่มต้นชมได้ตั้งแต่คืนพรุ่งนี้เป็นต้นไป ก็จะไม่เหงากันละ สัปดาห์นี้บอลอังกฤษจะเตะไปพร้อมกันทั้งพรีเมียร์ลีกและ FA Cup เลยนะครับ (พรีเมียร์ลีกมีแค่ 5 คู่ เสาร์ 3 อาทิตย์ 2 FA Cup อีก 4 คู่) โปรแกรมทั้งหมดก็รับชมกันได้ตามนี้เลย
*โปรแกรมอื่นๆ รอการเพิ่มเติม*

ไทยลีก 2562
ศุกร์ 15 20.00 | พีที ประจวบ - ชัยนาท ฮอร์นบิล (TrueSport 2,HD2)
เสาร์ 16 17.45 | เชียงใหม่ - ราชบุรี มิตรผล (TrueSport 2)
เสาร์ 16 18.00 | สุพรรณบุรี - ชลบุรี (TrueSport HD3)
เสาร์ 16 19.00 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด (TrueSport HD2 / True4U)
เสาร์ 16 20.00 | นครราชสีมา มาสด้า - ตราด (TrueSport 2)
อาทิตย์ 17 18.00 | สมุทรปราการ ซิตี้ - สุโขทัย (TrueMusic TrueVisions 357)
อาทิตย์ 17 18.00 | การท่าเรือ - พีทีที ระยอง (TrueSport HD3)
อาทิตย์ 17 19.00 | ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (TrueSport 2,HD2 / True4U)

ไทยลีก 2 2562
ศุกร์ 15 19.00 | เกษตรศาสตร์ - ลำปาง (TrueSport 6)
เสาร์ 16 17.45 | ไทยฮอนด้า - แอร์ฟอร์ซ เซนทรัล (TrueSport 6)
เสาร์ 16 18.00 | ศุลกากร ยูไนเต็ด - ไทยยูเนียน สมุทรสาคร (TrueSport 5)
เสาร์ 16 19.00 | โปลิศ เทโร - บีจี ปทุม (True Spark Jump! TrueVisions 445)
เสาร์ 16 20.00 | หนองบัว พิชญ - เจแอล เชียงใหม่ (TrueSport 6)
อาทิตย์ 17 18.00 | อาร์มี่ ยูไนเต็ด - อุดรธานี (TrueSport 5)
อาทิตย์ 17 18.00 | ระยอง - ราชนาวี (Reality Channel TrueVisions 99)
อาทิตย์ 18 19.00 | ขอนแก่น - อุบล ยูไนเต็ด (TrueSport 6)
อาทิตย์ 18 19.00 | อยุธยา ยูไนเต็ด - ศรีสะเกษ (True Spark Jump! TrueVisions 445)

2018-19 Australian A-League Regular Season (beIN Sports 4)
16 Sat 13.35 | Newcastle Jets - Central Coast Mariners
16 Sat 15.50 | Melbourne Victory - Brisbane Roar
17 Sat 13.00 | Wellington Phoenix - Western Sydney Wanderers
17 Sat 15.00 | Sydney FC - Melbourne City

2019 J-League
16 Sat 12.00 | [J2] Tokyo Verdy - Tochigi FC (TrueSport HD2)
17 Sun 11.00 | Sagan Tosu - Jubilo Iwata (TrueSport 5)
17 Sun 12.00 | Consadole Sapporo - Kashima Antlers (TrueSport HD2)
17 Sun 12.00 | Vissel Kobe - Shimizu S. Pulse (TrueSport 6,HD)
17 Sun 14.00 | Oita Trinita - Yokohama F. Marinos (สดทางแฟนเพจ J.League(เจลีก-ลีกฟุตบอลอาชีพแห่งประเทศญี่ปุ่น))*รอการยืนยัน

2018-19 Spanish Premiera Liga (beIN Sports 2)
16 Sat 03.00 | Real Sociedad - Levante
16 Sat 19.00 | Huesca - Deportivo Alaves
16 Sat 22.15 | Real Madrid - Celta Vigo (PPTV HD 36 ร่วมถ่ายทอดสด)
17 Sun 00.30 | Athletic Bilbao - Atletico Madrid
17 Sun 02.45 | Leganes - Girona
17 Sun 18.00 | Eibar - Real Valladolid
17 Sun 22.15 | Espanol - Sevilla
18 Mon 00.30 | Villarreal - Rayo Vallecano
18 Mon 02.45 | Real Betis - Barcelona (True4K ร่วมถ่ายทอดสด)

2018-19 Premier League
16 Sat 22.00 | AFC Bournemouth - Newcastle United (beIN Sports 1)
16 Sat 22.00 | West Ham United - Huddersfield Town (beIN Sports 3)
16 Sat 22.00 | Burnley - Leicester City (beIN Sports 4)
17 Sun 21.15 | Fulham - Liverpool (beIN Sports 1 / True4K)
17 Sun 23.30 | Everton - Chelsea (beIN Sports 1)

2018-19 The FA Cup - Quarterfinals
16 Sat 19.15 | Watford - Crystal Palace (beIN Sports 1)
17 Sun 00.15 | Swansea City - Manchester City (beIN Sports 1)
17 Sun 02.55 | Wolverhampton Wanderers - Manchester United (beIN Sports 1)
17 Sun 21.00 | Milwall - Brighton & Hove Albion (beIN Sports 4)

2018-19 German Bundesliga
16 Sat 02.30 | Borussia Munchengladbach - SC Freiburg (Fox Sports 1)
16 Sat 21.30 | Schalke 04 - RB Leipzig (Fox Sports 1)
16 Sat 21.30 | VfL Wolfsburg - Fortuna Dusseldorf (Fox Sports 2)
16 Sat 21.30 | VfB Stuttgart - TSG 1889 Hoffenheim (Fox Sports 3)
17 Sun 00.30 | Hertha BSC - Borussia Dortmund (Fox Sports 1 / PPTV HD 36)
17 Sun 19.30 | Bayer 04 Leverkusen - Werder Bremen (Fox Sports 1)
17 Sun 21.30 | Eintracht Frankfurt - Nurnberg (Fox Sports 1)
18 Mon 00.00 | Bayern Munchen - Mainz 05 (Fox Sports 1 / PPTV HD 36)

2018-19 Italian Series A (beIN Sports 3 ยกเว้นระบุเป็นอย่างอื่น)
16 Sat 02.30 | Cagliari - AC Fiorentina
16 Sat 21.00 | Sassuolo - Sampdoria (beIN Sports Connect XTRA)
17 Sun 00.00 | SPAL 2013 - AS Roma
17 Sun 02.30 | Torino - Bologna
17 Sun 18.30 | Genoa - Juventus (PPTV HD 36 ร่วมถ่ายทอดสด)
17 Sun 21.00 | SS Lazio - Parma
17 Sun 21.00 | Atalanta - ChievoVerona (beIN Sports Connect XTRA)
17 Sun 21.00 | Empoli - Frosinone (beIN Sports Connect XTRA)
18 Mon 00.00 | SSC Napoli - Udinese
18 Mon 02.30 | AC Milan - FC Internazionale Milano

2018-19 French Ligue 1
16 Sat 02.45 | Lille OSC - AS Monaco (beIN Sports 4)
17 Sun 02.00 | Niems - Strasbourg (beIN Sports 4)
17 Sun 20.30 | Olympique Lyonnais - Montpelier (beIN Sports Connect XTRA)
17 Sun 21.00 | Riems - Nantes (beIN Sports Connect XTRA)
17 Sun 23.00 | Bordeaux - Rennes (beIN Sports 4)
18 Mon 03.00 | Paris Saint Germain - Olympique Marseille (beIN Sports 4 / PPTV HD 36)

2019 ATP World Tour Master 1000 & WTA Premier Mandatory: Indian Wells (True Tennis HD ถ่ายทอดสดประเภทชาย TrueSport HD2 ถ่ายทอดสดประเภทหญิง)
16 Sat 01.00 | Day 10 (Womens' Singles Semifinals & Men's Singles Quarterfinals)
17 Sun 01.00 | Day 11 (Men's Singles Semifinals)
18 Mon 03.00 | Day 12 (Womens & Mens' Singles Finals)

2019 BWF World Tour Super 300: Swiss Open (TrueSport 7,HD3)
16 Sat 18.00 | Semifinals (TrueSport HD3 เข้ารายการ 20.00)
17 Sun 18.00 | Finals (TrueSport HD3 เข้ารายการ 20.00)

2018-19 Snooker World Ranking Circuit: Gibraltar Open (TrueSport HD)
15 Fri 16.30 | Day 1
16 Sat 16.30 | Day 2
17 Sun 16.00 | Round of 16
17 Sun 19.00 | Quarterfinals
17 Sun 23.00 | Semifinals
18 Mon 02.00 | Final

2019 FIM World SuperBike Championship: Buriram Round
16 Sat 14.30 | Asia Talent Cup - Race 1 (Fox Sports 3)
16 Sat 16.00 | SuperBike 1000 - Race 1 (Fox Sports 2)
17 Sun 11.30 | Asia Talent Cup - Race 2 (Fox Sports 3)
17 Sun 15.30 | SuperBike 1000 - Race 2 (Fox Sports 2 / PPTV HD 36)

2019 FIA Formula One World Championship: Australian Grand Prix (Fox Sports 1)
16 Sat 10.00 | Free Practice 3
16 Sat 12.30 | Qualifying
17 Sun 11.00 | Main Race

2019 Alliance of American Football - Week 6 (NFL Network)
17 Sun 07.00 | Arizona Hotshots @ Orlando Apollos
18 Mon 07.00 | Birmingham Irons @ San Diego Fleets

2018-19 NBA Regular Season
16 Sat 07.00 | Milwaukee Bucks @ Miami Heat (NBA TV)
16 Sat 09.30 | Chicago Bulls @ Los Angeles Clippers (TrueSport HD)
17 Sun 07.30 | Golden State Warriors @ Oklahoma City Thunders (TrueSport HD)
17 Sun 08.00 | Brooklyn Nets @ Utah Jazz (NBA TV)

2018-19 Golf PGA Tour: The PLAYERS Championship (Twitter.com @PGATour ถ่ายทอดสดรอบเช้า Golf Channel Thailand / Golf Plus ถ่ายทอดสดในรอบบ่าย)
16 Sat 00.00 | Round 2 Afternoon Session
16 Sat 19.30 | Round 3 Morning Session 17 Sun
01.00 | Round 3 Afternoon Session 17 Sun
19.00 | Round 4 Morning Session
18 Mon 00.00 | Round 4 Afternoon Session

2018-19 Golf European Tour: Kenya Open (Golf Channel Thailand / Golf Plus)
16 Sat 16.00 | Round 3
17 Sun 16.00 | Round 4

UFC Fight Night on ESPN
17 Sun 03.00 | Till vs. Mashvidal (Fox Sports 1)

วอลเลย์บอลไทยแลนด์ลีก 2019 รอบ Final 4
เสาร์ 16 09.00 | [ช] ไดมอนด์ฟูด สระบุรี - วิสาขา (TrueSport HD3)
เสาร์ 16 12.00 | [ช] นครราชสีมา เดอะมอลล์ - แอร์ฟอร์ซ (TrueSport HD3)
เสาร์ 16 15.00 | [ญ] นครราชสีมา เดอะมอลล์ - ไทยเดนมาร์ก ขอนแก่นสตาร์ (True4U)
เสาร์ 16 18.00 | [ญ] เจเนอราลี สุพรีม ชลบุรี อีเทค - 3BB นครนนท์ (beIN Sports 5)
อาทิตย์ 17 09.00 | รอบชิงอันดับ 3 ฝ่ายชาย (TrueSport HD3)
อาทิตย์ 17 12.00 | รอบชิงอันดับ 3 ฝ่ายหญิง (TrueSport HD3)
อาทิตย์ 17 15.00 | รอบชิงชนะเลิศ ฝ่ายหญิง (True4U)
อาทิตย์ 17 18.00 | รอบชิงชนะเลิศ ฝ่ายชาย (beIN Sports 5)

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 713


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1642 เมื่อ: 19 มีนาคม 2562, 08:47 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันจันทร์ที่ 18 - วันอาทิตย์ที่ 24 มีนาคม 2562
สัปดาห์นี้บอลลีกไม่มีนะครับ เป็นช่วงฟีฟ่าเดย์ แต่โปรแกรมที่จะถ่ายทอดสดไม่แน่ใจว่าจะได้ดูอะไรกันบ้าง นอกจากที่ชัวร์แน่ๆ คือทีมชาติไทยชุดใหญ่ (ไทยรัฐทีวี) กับ U23 (PPTV HD 36) ได้ดูแน่ๆ ส่วนฝั่งยุโรปเป็นคัดบอลยูโร 2020 อันนี้ไม่มีถ่าย ส่วนอุ่นเครื่องแล้วแต่บุญกรรม แอฟริกาเป็น CAF African Cup of Nations รอบคัดเลือกนัดสุดท้าย อันนี้มีถ่าย อเมริกาเหนือเป็น CONCACAF Nations League รอบคัดเลือก ยกเว้น 6 ทีมใหญ่ของทวีปจะเป็นอุ่นเครื่องธรรมดา เช่นเดียวกับอเมริกาใต้ที่ก็เป็นอุ่นเครื่องเหมือนกัน เอเชียเราก็เป็นอุ่นเครื่องนะครับ โปรแกรมตอนนี้เท่าที่หาได้ก็มีเท่านี้ล่ะนะ และอาจจะมีเพิ่มได้ทุกเวลาจนถึงก่อนแข่ง ตามอัพเดทเรื่อยๆ นะครับ

FIFA International Friendlies
21 Thr 18.35 | China - Thailand (Thairath TV)

2020 AFC U23 Championship - Qualification
22 Fri 17.00 | Thailand - Indonesia (PPTV HD 36)
24 Sun 17.00 | Thailand - Brunei (PPTV HD 36)
26 Tue 20.00 | Vietnam - Thailand (PPTV HD 36)

2019 CAF African Cup of Nations - Qualifiers
23 Sat 00.00 | Sudan - Guinea Equatorial (beIN Sports 4)
23 Sat 01.15 | Tunisia - eSwatini (beIN Sports 1)
23 Sat 02.45 | Algeria - Gambia (beIN Sports 4)
23 Sat 19.30 | Malawi - Morocco (beIN Sports 1)
23 Sat 20.00 | Burundi - Gabon (beIN Sports 3)
23 Sat 22.30 | Niger - Egypt (beIN Sports 1)
24 Sun 00.00 | Ivory Coast - Rwanda (beIN Sports 3)
24 Sun 01.00 | Ghana - Kenya (beIN Sports 1)
25 Mon 00.00 | Libya - South Africa (beIN Sports 1)

2018-19 Snooker World Ranking Circuit: Tour Championship (TrueSport HD)
19 Tue 20.00 | Quarterfinals Session 1
20 Wed 02.00 | Quarterfinals Session 2
20 Wed 20.00 | Quarterfinals Session 3
21 Thr 02.00 | Quarterfinals Session 4
21 Thr 20.00, 22 Fri 02.00 | Semifinals #1
22 Fri 20.00, 23 Sat 02.00 | Semifinals #2
24 Sun 02.00, 20.00, 25 Mon 02.00 | Final Session 1,2,3

2019 ATP World Tour Master 1000 & WTA Premier Mandatory: Miami Open (True Tennis HD - ATP & TrueSport HD3 - WTA ถ่ายทอดสด)
20 Wed 23.00 | WTA 1st Round & ATP 1st Round
21 Thr 06.30 | WTA 1st Round & ATP 1st Round
21 Thr 23.00 | WTA 2nd Round & ATP 1st Round
22 Fri 06.30 | WTA 2nd Round & ATP 1st Round
22 Fri 23.00 | WTA 2nd Round & ATP 2nd Round
23 Sat 06.30 | WTA 2nd Round & ATP 2nd Round
23 Sat 23.00 | WTA 3rd Round & ATP 2nd Round
24 Sun 06.30 | WTA 3rd Round & ATP 2nd Round
24 Sun 23.00 | WTA 3rd Round & ATP 3rd Round
25 Mon 06.30 | WTA 3rd Round & ATP 3rd Round

2018-19 FIA Formula E Championship: Sanya e-Prix (Fox Sports 3)
23 Sat 06.30 | Free Practice #1
23 Sat 08.30 | Free Practice #2
23 Sat 10.00 | Qualifying
23 Sat 12.00 | ETrophy Championship
23 Sat 13.00 | Main Race (Thairath TV Youtube ร่วมถ่ายทอดสด)

2018-19 NBA Regular Season
19 Tue 06.30 | Denver Nuggets @ Boston Celtics (NBA on AIS Play)
19 Tue 07.00 | Miami Heat @ Oklahoma City Thunders (NBA TV)
20 Wed 06.30 | Atlanta Hawks @ Houston Rockets (NBA TV)
20 Wed 09.00 | Brooklyn Nets @ Sacramento Kings (NBA TV)
20 Wed 09.30 | Indiana Pacers @ Los Angeles Clippers (NBA on AIS Play)
21 Thr 06.00 | Milwaukee Bucks @ Cleveland Cavaliers (NBA TV)
21 Thr 09.00 | Dallas Mavericks @ Portland Trailblazers (NBA TV)
22 Fri 06.00 | Minnesota Timberwolvers @ Charlotte Hornets (NBA TV)
22 Fri 09.00 | Dallas Mavericks @ Sacramento Kings (NBA TV)
22 Fri 09.30 | Indiana Pacers @ Golden State Warriors (MonoPlus)
23 Sat 07.30 | Miami Heat @ Milwaukee Bucks (NBA TV)
23 Sat 09.30 | Brooklyn Nets @ Los Angeles Lakers (TrueSport HD)
24 Sun 06.00 | Miami Heat @ Washington Wizards (NBA TV)
24 Sun 07.30 | Dallas Mavericks @ Golden State Warriors (TrueSport HD)
24 Sun 09.00 | Phoenix Suns @ Sacramento Kings (NBA TV)

2019 Alliance of American Football - Week 7
24 Sun 07.00 | Salt Lake Stallions @ San Antonio Commanders (NFL Network)
25 Mon 07.00 | Birmingham Irons @ Memphis Express (NFL Network)

2018-19 Golf PGA Tour: Tampa Bay Championship (Twitter @PGA Tour ถ่ายทอดสดรอบเช้า / Golf Channel Thailand & Golf Plus ถ่ายทอดสดรอบบ่าย)
21 Thr 18.45 | Round 1 - Morning Session
22 Fri 01.00 | Round 1 - Afternoon Session
22 Fri 18.45 | Round 2 - Morning Session
23 Sat 01.00 | Round 2 - Afternoon Session
23 Sat 19.30 | Round 3 - Morning Session
24 Sun 00.00 | Round 3 - Afternoon Session
24 Sun 19.30 | Round 4 - Morning Session
25 Mon 00.00 | Round 4 - Afternoon Session

2019 Golf LPGA Tour: Founders Cup (Fox Sports 2)
22 Fri 05.00 | Round 1
23 Sat 05.00 | Round 2
24 Sun 05.00 | Round 3
25 Mon 05.00 | Round 4

วอลเลย์บอลซูเปอร์ลีก 2019
อังคาร 19 11.00 | [ช] แอร์ฟอร์ซ - นครราชสีมา เดอะมอลล์ (SMMTV)
อังคาร 19 13.30 | [ช] ไดมอนด์ฟูด สระบุรี - วิสาขา (13Family)
อังคาร 19 16.00 | [ญ] นครราชสีมา เดอะมอลล์ - 3BB นครนนท์ (13Family)
อังคาร 19 18.30 | [ญ] เจเนอราลี สุพรีม ชลบุรี อีเทค - ไทยเดนมาร์ก ขอนแก่นสตาร์ (13Family / SMMTV)
พุธ 20 11.00 | [ช] แอร์ฟอร์ซ - เอ็นเค ฟิตเนส สมุทรสาคร (SMMTV)
พุธ 20 13.30 | [ช] ไดมอนด์ฟูด สระบุรี - ราชมงคล พิษณุโลก (13Family)
พุธ 20 16.00 | [ญ] นครราชสีมา เดอะมอลล์ - ควินท์ แอร์ฟอร์ซ (13Family)
พุธ 20 18.30 | [ญ] เจเนอราลี สุพรีม ชลบุรี อีเทค - โอพาร์ท 369 (13Family / SMMTV)
พฤหัสบดี 21.00 | [ช] เอ็นเค ฟิตเนส สมุทรสาคร - นครราชสีมา เดอะมอลล์ (SMMTV)
พฤหัสบดี 21 13.30 | [ช] ราชมงคลล้านนา พิษณุโลก - วิสาขา (13Family)
พฤหัสบดี 21 16.00 | [ญ] ควินท์ แอร์ฟอร์ซ - 3BB นครนนท์ (13Family)
พฤหัสบดี 21 18.30 | [ญ] โอพาร์ท 369 - ไทยเดนมาร์ก ขอนแก่นสตาร์ (13Family / SMMTV)
ศุกร์ 22 10.45 | [รองชนะเลิศ - ช] 1A-2B (SMMTV)
ศุกร์ 22 13.15 | [รองชนะเลิศ - ช] 1B-2A (13Family)
ศุกร์ 22 16.15 | [รองชนะเลิศ - ญ] 1A-2B (13Family / SMMTV)
ศุกร์ 22 18.45 | [รองชนะเลิศ - ญ] 1B-2A (13Family / SMMTV)
เสาร์ 23 12.30 | ชิงชนะเลิศ - ช (13Family / SMMTV)
เสาร์ 23 15.30 | ชิงชนะเลิศ - ญ (13Family / SMMTV)

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
หน้า: 1 ... 81 82 [83]   ขึ้นบน
  ตอบ  |  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Link: 711Shop.info | อนันตารีสอร์ท | ลงประกาศฟรี | ขายสินค้ามือ2 | ผลบอลสด
..............

Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.20 | SMF © 2006-2009, Simple Machines LLC | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!