ThaiDreambox ::... TDB http://ThaiDreambox.bayore.net




21 ตุลาคม 2561, 03:55 *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ยินดีต้อนรับเข้าสู่... หนึ่งทศวรรษ ThaiDreambox

 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 78 79 [80]   ลงล่าง
  ตอบ  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กีฬา (ถ่ายทอดสด)  (อ่าน 270678 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 700


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1580 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2561, 08:32 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันจันทร์ที่ 1 ตุลาคม 2561: เริ่มต้น 3 เดือนสุดท้ายของปี 2561 กับมันเดย์ไนท์ มาเบาๆ พักผ่อนกันไป
หลายที่อาจจะมีอะไรใหม่ๆ ก็ถือว่าเริ่มต้นใหม่กันนะครับ กีฬาก็ไปกันต่อตามนี้โลด

2018 AFC U-16 Championship - Quarterfinals
15.30 | Indonesia - Australia (Fox Sports 2)
19.45 | South Korea - India (Fox Sports 2)

2018-19 Spanish Premiera Liga
*02.00 | Celta Vigo - Getafe (beIN Sports 2)

2018-19 Premier League
*02.00 | AFC Bournemouth - Crystal Palace (beIN Sports 1)

2018-19 Italian Series A
*01.30 | Sampdoria - SPAL 2013 (beIN Sports 3)

2018 MLB Regular Season
02.00 | New York Yankees @ Boston Red Sox (Fox Sports 2)

2018 NFL Regular Season
07.20 | Baltimore Ravens @ Pittsburgh Steelers (TrueSport HD / NFL Network TrueVisions 672)

2018 NBA Preseason
06.00 | New Orleans Pelicans @ Chicago Bulls (NBA TV)

2018 WTA Tour Premier Mandatory & ATP World Tour 500: China Open (WTA ทาง True Tennis HD / ATP ทาง TrueSport HD3)
11.30 | [MS] Feliciano Lopez - Borna Coric
11.30 | [WS] Garbiñe Muguruza - Ekaterina Makarova
13.30 | [MS] Karen Khachanov - Sam Querrey
13.30 | [WS] Shuai Zhang - Elise Mertens
FB | [MS] Kyle Edmund - Peter Gojowczyk
FB | [WS] Belinda Bencic - Caroline Wozniacki
17.30 | [WS] Zarina Diyas - Naomi Osaka
18.30 | [MS] Yibing Wu - Malek Jaziri
20.00 | [WS] Anastasija Sevastova - Madison Keys

2018-19 Snooker World Ranking Circuit: European Open
18.00,19.30,*00.00,*01.30 | Round of 64 (TrueSport 7,HD2)

2018 FIVB Women's Volleyball World Championship: Pool Stage
คู่ถ่ายทอดสดอื่นๆ ทาง Facebook Live Workpoint Entertainment ขอให้ติดตามทางหน้าเพจอีกครั้ง
14.10 | Thailand - Trinidad & Tobago (Workpoint TV)

2018 FIBA Asia Champions Cup - 5-8 Classification Semifinals
13.00 | Pauian - Al Riyadi (Mthai.com)
15.30 | Mono Vampire - Liaoning Flying Leopard (Mono29)

2018 NFL Regular Season
*07.15 | Kansas City Chiefs @ Denver Broncos (TrueSport HD / NFL Network TrueVisions 672)

2018 NBA Preseason
*06.00 | Orlando Magic @ Philadelphia 76ers (NBA TV* รอการยืนยัน)

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow

เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 700


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1581 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2561, 09:47 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันอังคารที่ 2 ตุลาคม 2561: เมื่อคืนมึนๆ หน่อย แต่วันนี้ไม่พลาดแล้วจ้า เชียร์วอลเลย์สาวไทยกันนะครับ
เมื่อคืนตื่นมาทำตอนตีสามกว่าตอนดู NFL เลยมีเบลอๆ หลงๆ วันไปมั่ง แต่วันนี้ไม่พลาดแล้วล่ะครับ จริงๆ นะ ตามนี้ไปเลยครับ

2018-19 UEFA Champions League - Matchday 2/1
23.55 | TSG 1889 Hoffenheim - Manchester City
23.55 | Juventus - Young Boys
*02.00 | AEK Athens - SL Benfica
*02.00 | Bayern Munchen - AFC Ajax
*02.00 | Olympique Lyonnais - Shakhtar Donetsk
*02.00 | AS Roma - Victoria Plzen
*02.00 | CSKA Moskva - Real Madrid
*02.00 | Manchester United - Valencia

2018 AFC Champions League - Semifinals 1st Leg
22.15 | Al Sadd - Persepolis (Fox Sports 1 / Bugaboo.tv)

2018 AFC Cup - West Zone Final 2nd Leg
23.00 | Air Force Club (1-0) Al Jazeera (Fox Sports 2 / Bugaboo.tv)

2018-19 Indian Super League
21.00 | Mumbai City FC - Jamshedpur FC (Fox Sports 3)

2018 MLB Tie-Breaker Games
00.00 | Chicago Cubs @ Milwaukee Brewers (Fox Sports 2)
03.00 | Colorado Rockies @ Los Angeles Dodgers (Fox Sports 2)

2018 NFL Regular Season
07.15 | Kansas City Chiefs @ Denver Broncos (TrueSport HD / NFL Network TrueVisions 672)

2018 NBA Preseason
06.00 | Orlando Magic @ Philadelphia 76ers (NBA TV* รอการยืนยัน)

2018 WTA Tour Premier Mandatory & ATP World Tour 500: China Open (WTA ทาง True Tennis HD / ATP ทาง TrueSport HD3)
11.30 | [MS] Fernando Verdasco - Gael Monfils
11.30 | [WS] Sloane Stephens - Saisai Zheng
13.30 | [MS] Ryan Harrison - Grigor Dimitrov
13.30 | [WS] Angelique Kerber - Carla Suárez Navarro
FB | [MS] Juan Martin del Potro - Albert Ramos-Vinolas
FB | [WS] Qiang Wang - Jelena Ostapenko
17.30 | [MS] Marcos Baghdatis - Marco Cecchinato
18.30 | [WS] Garbiñe Muguruza - Aryna Sabalenka
20.00 | [MS] Roberto Bautista Agut - Alexander Zverev

2018 ATP World Tour 500: Japan Open (TrueSport HD2)
10.00 | Richard Gasquet - Denis Kudla
FB | Stan Wawrinka - Taylor Fritz
FB | Marin Cilic - Jan-Lennard Struff
FB | Stefanos Tsitsipas - Taro Daniel

2018-19 Snooker World Ranking Circuit: European Open
18.00,19.30,*00.00,*01.30 | Round of 64 (TrueSport 7,HD2)

2018 FIVB Women's Volleyball World Championship: Pool Stage
คู่ถ่ายทอดสดอื่นๆ ทาง Facebook Live Workpoint Entertainment ขอให้ติดตามทางหน้าเพจอีกครั้ง
14.10 | Thailand - Trinidad & Tobago (Workpoint TV)

2018 FIBA Asia Champions Cup - Finals
13.00 | [7th Place] Liaoning Flying Leopard - Al Riyadi (Mthai.com)
15.30 | [5th Place] Mono Vampire - Pauian (Mono29)
18.00 | [3rd Place] Meralco Bolts - SK Knights (Mthai.com)
20.30 | [Final] Petrochimi - Alvark Tokyo (Mthai.com)

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 700


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1582 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2561, 08:35 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันพุธที่ 3 ตุลาคม 2561: เชียร์กันต่อกับวอลเลย์บอลสาวไทย บอลไทยลีกนัดรองสุดท้าย และอื่นๆ อีกเพียบ
เช้านี้เดี๋ยวเริ่มจาก Copa Libertadores ก่อนเลยนะครับ แล้วเดี๋ยวรอบเย็นมีทั้งบอลไทยและวอลเลย์บอล รอบดึกก็ UCL เหมือนเดิม ชมได้ตามนี้เลยจ้า

2018 Copa Libertadores - Quarterfinals 2nd Leg
05.30 | River Plate (0-0) Indepediente (TrueSport HD2)
07.45 | Gremio (2-0) Atletico Tucuman (TrueSport HD3)

ไทยลีก 2561 (แข่งขันเวลา 18.00 ทุกคู่)
ราชบุรี มิตรผล - สุโขทัย (True4U)
การท่าเรือ - ชลบุรี (Thaiไทย TrueVisions 358)
พีที ประจวบ - สุพรรณบุรี (True Spark Jump! TrueVisions 445)
ชัยนาท ฮอร์นบิล - ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด (TrueSport HD2)
ราชนาวี - โปลิศ เทโร (TrueSport HD3)
บีจีเอฟซี - อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด (TrueSport HD4)
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - พัทยา ยูไนเต็ด (TrueSport 2)
นครราชสีมา มาสด้า - สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด (TrueSport 6)
แอร์ฟอร์ซ เซนทรัล - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (TrueSport 7)

2018-19 UEFA Champions League - Matchday 2/2 (ถ่ายทอดสดทุกคู่ทาง Goal.com ประเทศไทย)
23.55 | Paris Saint Germain - Red Star Belgrade
23.55 | Lokomotiv Moskva - Schalke 04
*02.00 | Tottenham Hotspurs - Barcelona
*02.00 | SSC Napoli - Liverpool
*02.00 | FC Porto - Galatasaray SK
*02.00 | PSV Eindhoven - FC Internazionale Milano
*02.00 | Atletico Madrid - Club Brugge
*02.00 | Borussia Dortmund - AS Monaco

2018 AFC Champions League - Semifinals 1st Leg
17.00 | Kashima Antlers - Suwan Bluewings (Fox Sports 1 / Bugaboo.tv)

2018 AFC Cup - Inter Zone Final 2nd Leg
19.00 | Altyn Asyr (2-2) April 25 (Fox Sports 1 / Bugaboo.tv)

2018-19 Indian Super League
21.00 | Delhi Dynamo - Pune City (Fox Sports 3)

2018 MLB Playoffs - National League Wildcard
07.00 | Colorado Rockies @ Chicago Cubs (Fox Sports 2)

2018 NBA Preseason
07.00 | Cleveland Cavaliers @ Boston Celtics (TrueSport HD)

2018 WTA Tour Premier Mandatory & ATP World Tour 500: China Open (WTA ทาง True Tennis HD / ATP ทาง TrueSport HD3 จนถึง 18.00)
11.30 | [MS] Dusan Lajovic - Grigor Dimitrov
11.30 | [WS] Karolina Pliskova - Aliaksandra Sasnovich
13.30 | [MS] Kyle Edmund - Matteo Berrettini
13.30 | [WS] Timea Babos - Shuai Zhang
FB | [MS] Filip Krajinovic - Feliciano Lopez
FB | [WS] Petra Martic - Caroline Wozniacki
17.30 | [WS] Donna Vekic - Anastasija Sevastova
18.30 | [MS] Juan Martin del Potro - Karen Khachanov
20.00 | [WS] Sloane Stephens - Dominika Cibulkova

2018 ATP World Tour 500: Japan Open (TrueSport HD2 ถ่ายทอดสดจนถึง 18.00)
10.00 | Nick Kyrgios - Yoshihito Nishioka
FB | Matthew Ebden - Kevin Anderson
FB | Benoit Paire - Kei Nishikori
FB | Yosuke Watanuki - Milos Raonic
FB | Stan Wawrinka - Denis Shapovalov

2018-19 Snooker World Ranking Circuit: European Open
18.00,19.30,*00.00,*01.30 | Round of 32 (TrueSport 7,HD2)

2018 FIVB Women's Volleyball World Championship: Pool Stage
คู่ถ่ายทอดสดอื่นๆ ทาง Facebook Live Workpoint Entertainment ขอให้ติดตามทางหน้าเพจอีกครั้ง
11.40 | Azerbaijan - Trinidad & Tobago (Workpoint TV)
14.10 | South Korea - Russia (Workpoint TV)
17.10 | USA - Thailand (Workpoint TV)

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 700


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1583 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2561, 08:55 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันพฤหัสบดีที่ 4 ตุลาคม 2561: เชียร์วอลเลย์บอลสาวไทยวัดกับอาเซอร์ไบจาน ยูโรป้าลีกเต็มผัง และอื่นๆ จ้า
ส่วนกอล์ฟ UL International Crowns ไม่มีถ่ายทอดสดนะครับ ณ ตอนนี้ จะมีไฮไลท์ทาง Fox Sports ให้ดูตอนค่ำๆ นะ (อย่างคืนนี้ก็ 4 ทุ่มหลังจบบอล U16) แต่ถ้าอยากลุ้นสด 7 โมงเช้าพรุ่งนี้กดไล่หาทางช่อง Fox Sports เอาละกันครับ ไม่ 1 ก็ 3 อาจจะได้ดูกัน (ส่วน 2 ติดถ่ายเบสบอลนะ)

2018 Copa Libertadores - Quarterfinals 2nd Leg
07.45 | Palmeiras (2-0) Colo Colo (TrueSport HD2)

2018 Copa Sudamericana - Round of 16 2nd Leg
05.30 | Atlético Paranaense (2-0) Caracas (TrueSport HD2)
07.45 | Botafogo (1-2) Bahia (ชมเทปทาง TrueSport 6 เวลา 18.30)

2018-19 UEFA Europa League - Matchday 2 (ถ่ายทอดสดทุกคู่ทาง Goal.com ประเทศไทย)
โปรแกรมจะแจ้งให้ทราบในช่วงกลางวัน

2018 AFC U-16 Championship - Semifinals
15.30 | Japan - Australia (Fox Sports 2)
19.45 | Tajikistan - South Korea (Fox Sports 2)

2018-19 Indian Super League
21.00 | ATK - Northeast United (Fox Sports 3)

2018 MLB Playoffs - American League Wildcard
07.00 | Oakland Athletics @ New York Yankees (Fox Sports 2)

2018 NBA Preseason
07.00 | Chicago Bulls @ Milwaukee Bucks (NBA TV)
09.30 | Orlando Magic @ Los Angeles Clippers (NBA TV)

2018 WTA Tour Premier Mandatory & ATP World Tour 500: China Open (WTA ทาง True Tennis HD / ATP ทาง TrueSport HD3)
11.30 | [WS] Julia Goerges - Naomi Osaka
13.30 | [MS] Marton Fucsovics - Marco Cecchinato
13.30 | [WS] Angelique Kerber - Shuai Zhang
15.30 | [MS] Fabio Fognini - Andrey Rublev
15.30 | [WS] Anett Kontaveit - Caroline Wozniacki
17.30 | [MS] Nikoloz Basilashvili - Fernando Verdasco
18.30 | [WS] Karolina Pliskova - Qiang Wang
20.00 | [MS] Malek Jaziri - Alexander Zverev

2018 ATP World Tour 500: Japan Open (TrueSport HD2 ถ่ายทอดสดจนถึง 18.00)
10.00 | Jan-Lennard Struff - Jeremy Chardy
FB | Stefanos Tsitsipas - Alex de Minaur
FB | Frances Tiafoe - Kevin Anderson
FB | Richard Gasquet - Nick Kyrgios

2018-19 Snooker World Ranking Circuit: European Open
18.00,19.30,*00.00,*01.30 | Round of 16 (TrueSport 7,HD2)

2018 Golf European Tour: Carnoustie & Kingsbarns
19.00 | Round 1 (Golf Channel Thailand / Golf Plus)

2018-19 Golf PGA Tour: Napa
*04.30 | Round 1 (Golf Channel Thailand / Golf Plus)

2018 FIVB Women's Volleyball World Championship: Pool Stage
คู่ถ่ายทอดสดอื่นๆ ทาง Facebook Live Workpoint Entertainment ขอให้ติดตามทางหน้าเพจอีกครั้ง
11.40 | South Korea - Trinidad & Tobago (Workpoint TV)
14.10 | Thailand - Azerbaijan (Workpoint TV)
17.10 | Russia - USA (Workpoint TV)

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 700


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1584 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2561, 09:22 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันศุกร์ที่ 5 ตุลาคม 2561: พักการเชียร์สาวๆ วอลเลย์ไปก่อน กลับสู่เวลาของบอลยุโรป กอล์ฟและเทนนิสจ้า
โปรแกรมเราเยอะะะะะะ คืนนี้เดี๋ยวเริ่มด้วยยูโรป้าลีก ก่อนเลยนะครับ (ไม่รู้ว่ามีถ่ายคู่ไหน เข้าเว็บ Goal.com ไปเลยครับ มีทุกคู่ รายชื่ออยู่ในนั้นแล้ว) ส่วนตั้งแต่เช้าถึงดึกอีกวันก็มีบอลยาวๆ (ที่วันศุกร์มีเตะเยอะ เพราะเดี๋ยวจะเข้าช่วง FIFA Day เขาเลยโยกเกมมันเดย์ไนท์มาเตะวันศุกร์ให้หมดครับ วันจันทร์ต้องส่งนักเตะเข้าแคมป์ทีมชาติละ) ส่วนกอล์ฟ UL International Crowns ได้ข้อมูลคอนเฟิร์มมาว่าทาง Fox Sports จะถ่ายทอดสด "เฉพาะ 2 วันสุดท้าย" ประมาณเที่ยงตรงของทั้งวันเสาร์และวันอาทิตย์นะครับ ทางช่อง Fox Sports 1 รอรับชมกันได้ตามนี้ครับ

2018 Copa Libertadores - Quarterfinals 2nd Leg
07.45 | Cruzerio (0-2) Boca Juniors (TrueSport HD2)

2018 Copa Sudamericana - Round of 16 2nd Leg
05.30 | Colon (0-1) Juniors FC (TrueSport HD3)

2018 FFA Cup Australia - Semifinals
16.30 | Bentleigh Greens - Adelaide United (beIN Sports 3)

2018-19 Indian Super League
21.00 | Kerela Blasters - Mumbai City FC  (Fox Sports 3)

2018-19 Turkish Super Lig
00.00 | Kasimpasa - Goztepe (beIN Sports 2)

2018-19 German Bundesliga
01.30 | Werder Bremen - VfB Wolfsburg (Fox Sports 1)

2018-19 Calcio Series A
01.30 | Torino - Frosinone (beIN Sports 3)

2018-19 Belgium Pro League Division 1B
01.30 | Mechelen - OH Leuven (TrueSport HD2)

2018-19 French Ligue 1
01.45 | Toulouse - OGC Nice (beIN Sports 3)

2018-19 Spanish Premiera Liga
02.00 | Athletic Bilbao - Real Sociedad (beIN Sports 2)

2018-19 Premier League
02.00 | Brighton & Hove Albion - West Ham United (beIN Sports 1)

2018 MLB Playoffs - National League Divisional Series
04.00 | Colorado Rockies @ Milwaukee Brewers (Fox Sports 2)
07.30 | Atlanta Braves @ Los Angeles Dodgers (Fox Sports 1)

2018 NFL Regular Season
07.20 | Indianapolis Colts @ New England Patriots (TrueSport HD)

2018 NBA Preseason
09.30 | Sacramento Kings @ Los Angeles Lakers (NBA TV)
18.30 | Philadelphia 76ers @ Dallas Mavericks (TrueSport HD)

2018 FIA Formula One World Championship: Japanese Grand Prix
08.00, 12.00 | Free Practice (Fox Sports 3)

2018 FIM MotoGP World Championship: Thailand Grand Prix
09.00, 13.00 | Free Practice (Fox Sports 2)

2018 WTA Tour Premier Mandatory & ATP World Tour 500: China Open (WTA ทาง True Tennis HD / ATP ทาง TrueSport HD3)
11.30 | [MS] Fabio Fognini - Marton Fucsovics
11.30 | [WS] Shuai Zhang - Naomi Osaka
13.30 | [MS] Juan Martin del Potro - Filip Krajinovic
13.30 | [WS] Anastasija Sevastova - Dominika Cibulkova
15.30 | [MS] Kyle Edmund - Dusan Lajovic
15.30 | [WS] Katerina Siniakova - Caroline Wozniacki
18.30 | [MS] Nikoloz Basilashvili - Malek Jaziri
20.00 | [WS] Qiang Wang - Aryna Sabalenka

2018 ATP World Tour 500: Japan Open (TrueSport HD2)
10.00 | Jan-Lennard Struff - Denis Shapovalov
FB | Daniil Medvedev - Milos Raonic
16.00 | Stefanos Tsitsipas - Kei Nishikori
FB | Richard Gasquet - Kevin Anderson

2018-19 Snooker World Ranking Circuit: European Open
18.00,19.30,*00.00,*01.30 | Quarterfinals (TrueSport 7,HD2)

2018 Golf European Tour: Carnoustie & Kingsbarns
19.00 | Round 2 (Golf Channel Thailand / Golf Plus)

2018-19 Golf PGA Tour: Napa
*04.30 | Round 2 (Golf Channel Thailand / Golf Plus)

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 700


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1585 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2561, 08:44 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันเสาร์ที่ 6 ตุลาคม 2561: บอลนอกก็มีไป แต่ของใหญ่สุดต้องพี่แหลมป้องกันแชมป์ WBC ครับ
ให้กำลังใจกันหน่อยครับ ถึงจะได้ชกในบ้าน ถึงจะเจอรองอันดับ 12 แต่หมัดมวยก็เหมือนกล้วยปิ้ง จะออกหน้าไหนยังไงก็ได้ ตามให้กำลังใจกันได้ บอลไทยมีแค่ T4 นะครับ T1 ไปวันอาทิตย์เลย ส่วนโปรแกรมอื่นๆ ตามนี้เลยจ้า

ไทยลีก 4 2561 รอบแชมเปี้ยนส์ลีก
16.00 | สพล. สมุทรสาคร - เกร็กคู สายไหม ( mycujoo.tv/fa-thailand )

ฟุตซอลไทยแลนด์ลีก 2561
14.00 | แบงค็อก บีทีเอส - สุราษฏร์ธานี (AIS Play / Thairath TV)
16.00 | ม. เกษมบัณฑิต - ศรีสะเกษ (AIS Play)
18.00 | พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี - ห้องเย็นท่าข้าม (AIS Play)

2018-19 Turkish Super Lig
00.00 | Kasimpasa - Goztepe (beIN Sports 2)
23.00 | Antalyaspor - Galatasaray (beIN Sports 4)

2018-19 German Bundesliga
01.30 | Werder Bremen - VfB Wolfsburg (Fox Sports 1)
20.30 | Borussia Dortmund - Augsburg (Fox Sports 1 / PPTV HD 36)
20.30 | Fortuna Dusseldorf - Schalke 04 (Fox Sports 2)
20.30 | Hannover 96 - VfB Stuttgart (Fox Sports 3)
23.30 | Bayern Munchen - Borussia Munchengladbach (Fox Sports 1 / PPTV HD 36)

2018-19 Calcio Series A
01.30 | Torino - Frosinone (beIN Sports 3)
23.00 | Udinese - Juventus (beIN Sports 3)
*01.30 | Empoli - AS Roma (beIN Sports 4)

2018-19 Belgium Pro League Division 1B
01.30 | Mechelen - OH Leuven (TrueSport HD2)

2018-19 French Ligue 1
01.45 | Toulouse - OGC Nice (beIN Sports 3)
22.00 | Lille OSC - St. Etienne (beIN Sports Connect XTRA / TV5Monde)
*01.00 | Nimes - Rennes (beIN Sports 3)

2018-19 Spanish Premiera Liga
02.00 | Athletic Bilbao - Real Sociedad (beIN Sports 2)
18.00 | Girona - Eibar (beIN Sports 2)
21.15 | Getafe - Levante (beIN Sports Connect XTRA)
23.30 | Deportivo Alaves - Real Madrid (beIN Sports 2 / True4K)
*01.45 | Leganes - Rayo Vallecano (beIN Sports 2)

2018-19 Premier League
02.00 | Brighton & Hove Albion - West Ham United (beIN Sports 1)
21.00 | Tottenham Hotspurs - Cardiff City (beIN Sports 1)
21.00 | Leicester City - Everton (beIN Sports 2)
21.00 | Watford - AFC Bournemouth (beIN Sports 3)
21.00 | Crystal Palace - Wolverhampton Wanderers (beIN Sports 4)
21.00 | Burnley - Huddersfield Town (beIN Sports 5)
23.30 | Manchester United - Newcastle United (beIN Sports 1)

2018 J-League
12.00 | Sanfrecce Hiroshima - Kashiwa Reysol (TrueSport HD2 / True4U)
12.00 | Cerezo Osaka - Gamba Osaka (TrueSport 6)
17.00 | Vissel Kobe - V-Varen Nagasaki (TrueSport HD2)

2018 MLB Playoffs - American League Divisional Series
01.00 | Cleveland Indians @ Houston Astros (Fox Sports 2)
06.30 | New York Yankees @ Boston Red Sox (Fox Sports 2)

2018 MLB Playoffs - National League Divisional Series
03.00 | Colorado Rockies @ Milwukee Brewers (Fox Sports 3)
08.30 | Atlanta Braves @ Los Angeles Dodgers (Fox Sports 1)

2018 NBA Preseason
07.00 | Oklahoma City Thunders @ Minnesota Timberwolves (NBA TV)

2018 FIA Formula One World Championship: Japanese Grand Prix
10.00 | Free Practice (Fox Sports 3)
13.00 | Qualifying (Fox Sports 3)

2018 FIM MotoGP World Championship: Thailand Grand Prix
09.30 | Free Practice (Fox Sports 2)
12.00 | Qualifying (Fox Sports 2)
16.15 | Asia Talent Cup (Fox Sports 2)

2018 BWF World Tour Super 300: Chinese Taipei
11.00 | Semifinals (TrueSport HD3)

2018 WTA Tour Premier Mandatory & ATP World Tour 500: China Open - Semifinals (True Tennis HD)
13.30 | [WS] Anastasija Sevastova - Naomi Osaka
15.30 | [MS] Juan Martin del Potro - Fabio Fognini
18.30 | [WS] Qiang Wang - Caroline Wozniacki
20.00 | [MS] Kyle Edmund - Nikoloz Basilashvili

2018 ATP World Tour 500: Japan Open (TrueSport HD)
12.00 | Denis Shapovalov - Daniil Medvedev
14.00 | Kei Nishikori - Richard Gasquet

2018-19 Snooker World Ranking Circuit: European Open
18.00,*00.00 | Semifinals (TrueSport 7,HD2)

2018 Golf LPGA Tour: International Crowns
12.30 | Round 3 (Fox Sports 1 / Golf Channel Thailand) *ขึ้นกับสภาพอากาศในวันนี้

2018 Golf European Tour: Carnoustie & Kingsbarns
19.00 | Round 3 (Golf Channel Thailand / Golf Plus)

2018-19 Golf PGA Tour: Napa
*04.30 | Round 3 (Golf Channel Thailand / Golf Plus)

One Championship: Kingdom of Heroes
17.30 | Preliminaries (AIS Play / One Championship Facebook Live)
21.30 | Main Card (AIS Play / Thairath TV / Workpoint TV / One Championship Application)
ประมาณ 23.30 | Main Event - WBC World Super Flyweight Championship (Wisaksil Wangek - Iran Diaz)

WBO Inter-Continental Super Lightweight Championship
*02.30 | Jack Catterall - Ohara Davies (Line TV Sports)

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 700


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1586 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2561, 09:39 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันอาทิตย์ที่ 7 ตุลาคม 2561: UFC คู่ใหญ่ ปิดฤดูกาลไทยลีก MotoGP ที่บุรีรัมย์ บอลนอก NFL วอลเลย์ อื่นๆ
ดูกันไปยาวๆ นะครับ ตั้งแต่เช้านี้เลย ใครที่หัวเสียจากบอลคืนนี้ (ผมว่าหลายทีมเลย) นอนซะแล้วเดี๋ยวตื่นมาดูอะไรดีๆ กันละกัน กีฬาเราเยอะนะ

ไทยลีก 2561 (แข่งขันทุกคู่พร้อมกันในเวลา 18.00)
สุพรรณบุรี - ชัยนาท ฮอร์นบิล (True4U)
ชลบุรี - สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด (True Spark Jump! TrueVisions 445)
โปลิศ เทโร - พีที ประจวบ (NFL Network TrueVisions 672)
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด (TrueSport HD2)
ราชบุรี มิตรผล - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (TrueSport HD3)
สุโขทัย - แอร์ฟอร์ซ เซนทรัล (Setanta Sports Asia TrueSport HD4)
บีจีเอฟซี - นครราชสีมา มาสด้า (TrueSport 2)
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด - ราชนาวี (TrueSport 6)
พัทยา ยูไนเต็ด - การท่าเรือ (TrueSport 7)

ไทยลีก 4 2561 รอบแชมเปี้ยนส์ลีก  (ทุกคู่ทาง mycujoo.tv/fa-thailand )
16.00 | ยโสธร - ขอนแก่น ยูไนเต็ด
18.00 | จันทบุรี - เมืองเลย ยูไนเต็ด
18.00 | อุตรดิษถ์ - บ้านค่าย ยูไนเต็ด

ฟุตซอลไทยแลนด์ลีก 2561
16.00 | ศรีปทุม - สิงห์ สมุทรสาคร (AIS Play)
16.00 | แคท - การท่าเรือ เอเอสเอ็ม (AIS Play)
18.00 | บางกอก ซิตี้ - กรมทางหลวง (AIS Play)
18.00 | ราชนาวี - ม. ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ (AIS Play)

2018 AFC U16 Championship - Final
19.30 | Japan - Tajikistan (Fox Sports 2 / Bugaboo.tv)

2018-19 Spanish Premiera Liga
17.00 | Real Valladolid - Huesca (beIN Sports 2)
21.15 | Atletico Madrid - Real Betis (beIN Sports 2)
23.30 | Sevilla - Celta Vigo (beIN Sports 2 / PPTV HD 36)
01.45 | Valencia - Barcelona (beIN Sports 2)

2018-19 Premier League
18.00 | Fulham - Arsenal (beIN Sports 1)
20.15 | Southampton - Chelsea (beIN Sports 1)
22.30 | Liverpool - Manchester City (beIN Sports 1 / True4K)

2018-19 German Bundesliga
18.30 | SC Freiburg - Bayer 04 Leverkusen (Fox Sports 1)
20.30 | TSG 1889 Hoffenheim - Eintracht Frankfurt (Fox Sports 1)
22.30 | RB Leipzig - Nurnberg (Fox Sports 1)

2018-19 Italian Series A
17.30 | Genoa - Parma (beIN Sports 3)
20.00 | AC Milan - ChievoVerona (beIN Sports 3)
20.00 | SS Lazio - AC Fiorentina (beIN Sports 4)
23.00 | SSC Napoli - Sassuolo (beIN Sports 3)
01.30 | SPAL 2013 - FC Internazionale Milano (beIN Sports 3 / PPTV HD 36)

2018-19 French Ligue 1
22.00 | Olympique Marseille - Caen (beIN Sports 4)
02.00 | Paris Saint Germain - Olympique Lyonnais (beIN Sports 4 / PPTV Online)
โปรแกรมลีกยุโรปอื่นๆ และคู่ที่ถ่ายทางออนไลน์อย่างเดียวจะเพิ่มให้ช่วงกลางวันครับ

2018 MLB Playoffs - American League Divisional Series
03.30 | Cleveland Indians @ Houston Astros (Fox Sports 2)
07.00 | New York Yankees @ Boston Red Sox (Fox Sports 2)

2018 NBA Preseason
06.30 | Boston Celtics @ Cleveland Cavaliers (NBA TV)

UFC PPV 229
09.00 | Conor McGregor vs. Khabib Nurmagomedov (Fox Sports 1 / ช่อง 8 เข้ารายการเวลา 10.20)

2018 FIA Formula One World Championship: Japanese Grand Prix
12.00 | Main Race (Fox Sports 3)

2018 FIM MotoGP World Championship: Thailand Grand Prix
11.00 | Moto3 (Fox Sports 2 / PPTV HD 36)
12.20 | Moto2 (Fox Sports 2 / PPTV HD 36)
14.00 | MotoGP (Fox Sports 2 / PPTV HD 36)
15.45 | Asia Talent Cup - Race 2 (Fox Sports 2)

2018 BWF World Tour Super 300: Chinese Taipei
11.00 | Finals (TrueSport HD3)

2018 FIVB Women's Volleyball World Championship - Pool Stage 2
08.40 | Turkey - Russia (Facebook Live Workpoint Entertainment)
11.25 | Bulgaria - USA (Facebook Live Workpoint Entertainment)
14.10 | Italy - Azerbaijan (Facebook Live Workpoint Entertainment)
17.20 | China - Thailand (Workpoint TV)

2018 WTA Tour Premier Mandatory & ATP World Tour 500: China Open - Final (True Tennis HD)
15.30 | [WS] Anastasija Sevastova - Caroline Wozniacki
18.30 | [MS] Juan Martin del Potro - Nikoloz Basilashvili

2018 ATP World Tour 500: Japan Open - Final (TrueSport HD2)
13.30 | Daniil Medvedev - Kei Nishikori

2018-19 Snooker World Ranking Circuit: European Open
18.00,*00.00 | Final (TrueSport 7,HD)

2018 Golf LPGA Tour: International Crowns
12.00* หลังจบการถ่ายทอดสด UFC | Round 4 (Fox Sports 1 / Golf Channel Thailand) *ขึ้นกับสภาพอากาศในวันนั้น

2018 Golf European Tour: Links Championship
18.30 | Round 4 (Golf Channel Thailand / Golf Plus)

2018-19 Golf PGA Tour: Napa
*04.30 | Round 4 (Golf Channel Thailand / Golf Plus)

โปรแกรม NFL และกีฬาอื่นๆ จะเพิ่มให้ช่วงกลางวันครับ

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 700


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1587 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2561, 10:58 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันจันทร์ที่ 8 ตุลาคม 2561: บอลไม่มีแล้ว แต่เราไม่เหงา กีฬาอื่นยังมีให้ดูอีกเพียบ ดูกันไปยาวๆ เลยจ้า
เข้าช่วงปิดทีมชาติแล้ว บอลนอกงดหมดนะครับ (ยกเว้น MLS ที่ก็ไม่เคยสน(เติมคำหยาบคายได้ตามใจชอบ)สน(เติมคำหยาบคายได้ตามใจชอบ) อะไรเลย) ดังนั้นดูกีฬาอื่นกันไปแทนละกัน ตามนี้เลย

2018-19 Snooker World Ranking Circuit: European Open - Final
00.00 | Joe Perry (3-5) Jimmy Robertson (TrueSport 7, HD2)

2018 NFL Regular Season
00.00 | Atlanta Falcons @ Pittsburgh Steelers (TrueSport HD)
00.00 | Green Bay Packers @ Detroit Lions (TrueSport HD3)
03.25 | Minnesota Vikings @ Philadelphia Eagles (TrueSport HD)
03.25 | Los Angeles Rams @ Seattle Seahawks (TrueSport HD3)
07.20 | Dallas Cowboys @ Houston Texans (TrueSport HD)

2018-19 Golf PGA Tour: Napa
04.30 | Round 4 (Golf Channel Thailand / Golf Plus)

2018 FIM MXGP of Nations (Fox Sports 3)
00.00 | Race 1
01.30 | Race 2
03.00 | Race 3

2018 MLB Playoffs - National League Divisional Series
03.30 | Milwaukee Brewers @ Colorado Rockies (Fox Sports 2)
07.00 | Los Angeles Dodgers @ Atlanta Braves (Fox Sports 3)

2018 FIVB Women's Volleyball World Grand Prix - Pool Stage 2 (Workpoint TV และ Facebook Workpoint Entertainment ถ่ายทอดสดทุกคู่ใน Pool F)
8.40 | Bulgaria - Russia
11.25 | Turkey - USA
14.10 | China - Azerbaijan
17.20 | Italy - Thailand

2018 ATP World Tour Master 1000: Shanghai Masters - 1st Round (True Tennis HD)
12.00 | Matthew Ebden - Frances Tiafoe
FB | Gael Monfils - Stefanos Tsitsipas
17.00 | Stan Wawrinka - Borna Coric
FB | Yibing Wu - Zhe Li

2018 NBA Global Games - China
19.00 | Dallas Mavericks @ Philadelphia 76ers (TrueSport HD)

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 700


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1588 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2561, 08:08 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันอังคารที่ 9 ตุลาคม 2561: ชมหลากหลายกีฬากันต่อนะครับ วันนี้สาววอลเลย์พักหนึ่งวันนะ
ถึงจะไปไม่ถึง Final 6 แน่ๆ แต่ก็อยากให้ทำผลงานดีๆ ล่ะนะครับ วันนี้ให้เค้าพักกันวันนึง เราก็ไปดูกีฬาอื่นกันก่อนนะครับ

2018 MLB Playoffs - Divisional Series
00.30 | [ALDS] Houston Astros (2) @ (0) Cleveland Indians (Fox Sports 2)
03.30 | [NLDS] Los Angeles Dodgers (2) @ (1) Atlanta Braves (Fox Sports 1)
06.40 | [ALDS] Boston Red Sox (1) @ (1) New York Yankees (Fox Sports 3)

2018 NFL Regular Season
07.15 | San Francisco 49ers @ New Orleans Saints (TrueSport HD)

2018 NBA Preseason
06.00 | Indiana Pacers @ Cleveland Cavaliers (NBA TV)
09.30 | Phoenix Suns @ Golden State Warriors (NBA TV)

2018 ATP World Tour Master 1000: Shanghai Masters (True Tennis HD)
12.00 | Leonardo Mayer - Richard Gasquet
FB | Denis Shapovalov - Nikoloz Basilashvili
17.00 | Jeremy Chardy - Novak Djokovic
FB | Marin Cilic - Nicolas Jarry

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 700


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1589 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2561, 09:43 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันพฤหัสบดีที่ 11 ตุลาคม 2561: วันนี้ฟีฟ่าเดย์ เชียร์นักเตะไทยอุ่นเครื่อง เชียร์นักวอลเลย์บอลไทย
ขออภัยที่หายไป 1 วันนะครับ งานยุ่งมากเลย วันนี้กลับมาพร้อมกับของใหญ่เลย วันฟีฟ่าเดย์ของฟุตบอล มีกอล์ฟ LPGA ด้วยวันแรก มีวอลเลย์บอลชิงแชมป์โลกวันส่งท้ายของ Pool Stage 2 นักกอล์ฟไทยก็ลงกันหลายรายการ (เป็นวันแรกที่โปรอาร์มจะได้ใช้ทัวร์การ์ดของตัวเองด้วย) และอื่นๆ อีกเพียบ ตามนี้เลย (ส่วน UEFA Nations League หาดูกันเอาเองนะครับ)

2018 Golf LPGA Tour: Incheon
09.00 | Round 1 (Fox Sports 3)

2018-19 Golf PGA Tour: Malaysia Classic
09.30 | Round 1 (Golf Channel Thailand / Golf Plus)

2018 Golf European Tour: British Masters
15.30 | Round 1 (Golf Channel Thailand / Golf Plus)

2018 NBA Preseason
09.30 | Los Angeles Lakers @ Golden State Warriors (TrueSport HD)

2018 FIVB Women's Volleyball World Championship - Pool Stage 2 (ถ่ายทอดสดทุกคู่ทาง Workpoint TV และ Facebook Live Workpoint Entertainment)
08.40 | Azerbaijan - Bulgaria
11.25 | Turkey - Thailand
14.10 | Italy - USA
17.20 | China - Russia

2018 ATP World Tour Master 1000: Shanghai Masters - 3rd Round (True Tennis HD)
12.00 | Alex de Minaur - Alexander Zverev
14.00 | Marco Cecchinato - Novak Djokovic
17.00 | Roger Federer - Roberto Bautista Agut
FB | Juan Martin del Potro - Borna Coric

FIFA International Friendlies
18.30 | Hong Kong - Thailand (Thairath TV)
*06.10 | USA - Columbia (Line TV Sports)

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
home1
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 680


เรียงลำดับ 1-2-3 แล้วเดินไปตามเป้าหมาย...


« ตอบ #1590 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2561, 10:33 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

ขอบคุณครับ.

เพิ่งดูจบไปเมื่อสักครู่นี้ 1 คู่ ----> 08.40 | Azerbaijan 0 - Bulgaria 3

2018 FIVB Women's Volleyball World Championship - Pool Stage 2 (ถ่ายทอดสดทุกคู่ทาง Workpoint TV และ Facebook Live Workpoint Entertainment)
08.40 | Azerbaijan - Bulgaria
11.25 | Turkey - Thailand
14.10 | Italy - USA
17.20 | China - Russia


ปล.ผมดูที่ดาว Asiasat 5 C-Band ครับ ขอบคุณท่านผู้ใจดี ที่เว็บฯเพื่อนบ้าน มาโพสต์บอกไว้ครับ

TP-3848 V 7120 ; Unname HD

เพิ่มเติม 11.25 น. คู่ Turkey - Thailand ลงสนามแล้ว ครับ
มาอัพเดต - แข่งฯจบแล้วเมื่อเวลา 13:25 น.TUR 3 - 1 THAI

บันทึกการเข้า

ไม่ใช่โง่หรือฉลาด เพียงแต่จะรู้หรือไม่รู้เท่านั้น

คนฉลาดคือคนที่ยังเรียนรู้อยู่
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 700


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1591 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2561, 10:52 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันเสาร์ที่ 13 ตุลาคม 2561: รับชมกีฬามากมายในวันหยุดยาวครับ
ขออภัยที่หายไปอีกแล้ว ช่วงนี้งานยุ่งจริงๆ ดีหน่อยที่ช่วงนี้เป็นช่วงเบรกทีมชาติ บอลเลยไม่เยอะ กีฬาอื่นๆ ก็หายไปเยอะด้วย กำลังคิดอยู่ว่าอาจจะเปลี่ยนรูปแบบกระทู้ให้เหมาะสม แต่ยังครบถ้วนในด้านเนื้อหาอยู่ เดี๋ยวหลังเบรกทีมชาติว่ากันอีกทีละกันว่าจะยังไงนะครับ

ไทยลีก 4 2561 รอบแชมเปี้ยนส์ลีก (ถ่ายทอดสดทุกคู่ทาง mycujoo.tv/fa-thailand )
16.00 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด - จันทบุรี
16.00 | เลย ยูไนเต็ด - อุตรดิษถ์

2019 CAF African Cup of Nations: Qualifier
22.00 | Nigeria - Libya (beIN Sports 3)
*01.00 | Morocco - Comoros (beIN Sports 1)

2018 MLS Regular Season
*01.00 | Minnesota United - Colorado Rapids (beIN Sports 4)
*04.00 | DC United - FC Dallas (beIN Sports 3)
*06.30 | New England Revolutions - Orlando City SC (beIN Sports 3)

2018 Golf LPGA Tour: Incheon
09.00 | Round 3 (Fox Sports 3)

2018-19 Golf PGA Tour: Malaysia Classic
10.00 | Round 3 (Golf Channel Thailand / Golf Plus)

2018 Golf European Tour: British Masters
18.00 | Round 3 (Golf Channel Thailand / Golf Plus)

2018 Golf PGA Tour Champions: Cary
*02.00 | Round 2 (Golf Plus)

2018 ATP World Tour Master 1000: Shanghai Masters - Semifinals (True Tennis HD)
15.30 | Alexander Zverev - Novak Djokovic
19.00 | Roger Federer - Borna Coric

2018 FIM Asia Road Racing Championship: Sentul
13.00 | Day 1 (Fox Sports 1)

2018 FIA GT Series Asia: Ningbo
14.00 | Race 1 (Fox Sports 2)

2018 FIM World SuperBike Championship: Argentina
*01.30 | SuperBike 1000 - Race 1 (Fox Sports 2)

2018 MLB Postseason: League Championship Series
*03.00 | Los Angeles Dodgers @ Milwaukee Brewers (Fox Sports 2)
*07.00 | Houston Astros @ Boston Red Sox (Fox Sports 2)

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 700


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1592 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2561, 10:26 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันอาทิตย์ที่ 14 ตุลาคม 2561: FIVB WCH Final 6 อุ่นเครื่องทีมบอลไทยส่งท้ายพี่ตี๋ และอื่นๆ อีกมากมาย
ชมกันได้ตามนี้เลยนะครับ โปรแกรมใช้ได้เลยล่ะ อย่าลืมเชียร์ทีมชาติไทยกันด้วย ใครไปสนามอย่าลืมไปชมมินิคอน BNK48 ด้วยนะครับ พี่ตี๋จะแกรดแล้ว (เอ๊ะ 555+)

FIFA International Friendlies
18.00 | Thailand - Trinidad & Tobago (Thairath TV)

ฟุตซอลไทยแลนด์ลีก 2561 (ถ่ายทอดสดทุกคู่ทาง AIS Play)
16.00 | สิงห์ สมุทรสาคร - แบงค็อก บีทีเอส
16.00 | ศรีสะเกษ - ราชนาวี
18.00 | ห้องเย็นท่าข้าม - การท่าเรือ
18.00 | บางกอก ซิตี้ - แคท เอฟซี

2018 J-League Cup - Semifinals 2nd Leg
12.00 | Yokohama F Marinos (2) - (1) Kashima Anthlers (TrueSport HD2)
14.00 | Shonan Bellmare (1) - (1) Kashiwa Reysol (TrueSport HD3)

2019 CAF African Cup of Nations: Qualifier
01.00 | Morocco - Comoros (beIN Sports 1)

2018 MLS Regular Season
01.00 | Minnesota United - Colorado Rapids (beIN Sports 4)
04.00 | DC United - FC Dallas (beIN Sports 3)
06.30 | New England Revolutions - Orlando City SC (beIN Sports 3)

2018 Golf LPGA Tour: Incheon
09.00 | Round 4 (Fox Sports 3)

2018-19 Golf PGA Tour: Malaysia Classic
10.00 | Round 4 (Golf Channel Thailand / Golf Plus)

2018 Golf European Tour: British Masters
18.00 | Round 4 (Golf Channel Thailand / Golf Plus)

2018 Golf PGA Tour Champions: Cary
*02.00 | Round 4 (Golf Plus)

2018 FIVB Women's Volleyball World Championship - Final 6 Pool Stage
14.10 | China - USA (WorkpointOfficial Youtube / Facebook Live Workpoint Entertainment)
17.20 | Japan - Serbia (Workpoint TV)

2018 ATP World Tour Master 1000: Shanghai Masters - Final (True Tennis HD)
15.30 | Borna Coric - Novak Djokovic

2018 Hammer Series Cycling: Hong Kong
13.00 | Race Day (Fox Sports 2)

2018 FIM Asia Road Racing Championship: Sentul
13.00 | Day 2 (Fox Sports 1)

2018 FIA GT Series Asia: Ningbo
09.45 | Race 2 (Fox Sports 2)

2018 FIM World SuperBike Championship: Argentina
*00.15 | SuperSports 600 (Fox Sports 2)
*01.30 | SuperBike 1000 - Race 2 (Fox Sports 2)

2018 NFL Regular Season
*00.00 | Seattle Seahawks @ Oakland Raiders (TrueSport HD)
*00.00 | Carolina Panthers @ Washington Redskins (TrueSport HD3)
*03.05 | Los Angeles Rams @ Denver Broncos (TrueSport HD3)
*03.25 | Jacksonville Jaguars @ Dallas Cowboys (TrueSport HD)
*07.20 | Kansas City Chiefs @ New England Patriots (TrueSport HD)

2018 MLB Postseason: League Championship Series
*06.00 | Houston Astros @ Boston Red Sox (Fox Sports 2)

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 700


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1593 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2561, 11:23 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันจันทร์ที่ 15 ตุลาคม 2561: FIVB WCH Final 6 วันที่สอง พร้อมโปรแกรมกีฬาอื่นๆ กันเพียบ
ช่วงนี้ยังงี้ไปก่อนละกันนะครับ เดี๋ยวสุดสัปดาห์นี้จะมาเยอะกันละ แต่ทำเป็นเล่นไปวันนี้ก็ไม่น้อย แฟนแบดฯ วันนี้เริ่มชมได้ตั้งแต่รอบ 64 คนเลยนะครับ (ไม่รู้จะเป็นอย่างนี้ไปตลอดหรือเปล่า เอาเป็นว่าไม่มีไปโทษทรูเองละกัน ลงโปรแกรมไว้งี้ 555+)

2018 FIVB Women's Volleyball World Championship - Final 6 Pool Stage
14.10 | Netherlands - USA (Workpoint TV)
17.20 | Japan - Italy (Workpoint TV)

2018 BWF World Tour Super 750: Denmark Open
14.00 | Round of 64 (TrueSport HD3)

2018-19 Snooker World Ranking Circuit: English Open
19.00 | Round 1 (TrueSport HD2)

2018 WTA Tour Premier: Kremlin Cup - 1st Round (True Tennis HD)
18.30 | Anett Kontaveit - Anastasia Potapova
FB | Aliaksandra Sasnovich - Mihaela Buzarnescu
FB | Anastasija Sevastova - Magdalena Rybarikova
00.00 | Lesia Tsurenko - Daria Kasatkina

2018 NFL Regular Season
*07.15 | San Francisco 49ers @ Green Bay Packers (TrueSport HD)

2018 MLB Postseason: League Championship Series
*06.30 | Milwaukee Brewers @ Los Angeles Dodgers (Fox Sports 2)

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 700


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1594 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2561, 01:26 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันอังคารที่ 16 ตุลาคม 2561: FIVB WCH Final 6 ได้ทีมเข้ารอบไปครบแล้ว ส่วนรายการอื่นก็ตามนี้จ้า
จะกร่อยๆ หน่อยไหม เหลือแค่ชิงที่ 1-2 ไปวางสายรอบรองชนะเลิศกันแค่นั้น ส่วนรายการอื่นๆ เหมือนเดิมจ้า ตามนี้เลย

2018 NFL Regular Season
07.15 | San Francisco 49ers @ Green Bay Packers (TrueSport HD)

2018 MLB Postseason: League Championship Series
06.30 | Milwaukee Brewers @ Los Angeles Dodgers (Fox Sports 2)

2018 FIVB Women's Volleyball World Championship - Final 6 Pool Stage
14.10 | Italy - Serbia (Workpoint TV)
17.20 | Netherlands - China (Workpoint TV)

2018 BWF World Tour Super 750: Denmark Open
14.00 | Round of 32 (TrueSport HD3)

2018-19 Snooker World Ranking Circuit: English Open
19.00 | Round 2 (TrueSport HD2)

2018 WTA Tour Premier: Kremlin Cup - 1st Round (True Tennis HD)
17.00 | Johanna Konta - Elise Mertens
18.30 | Kristina Mladenovic - Anna Kalinskaya
FB | Alizé Cornet - Natalia Vikhlyantseva
00.00 | Daria Gavrilova - Vitalia Diatchenko

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 700


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1595 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2561, 08:41 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันพุธที่ 17 ตุลาคม 2561: วอลเลย์พัก บอลก็ไม่มี แต่ NBA เปิดฤดูกาลแล้วจ้า ชมกันได้เลย
แต่ว่า 2 คู่แรกยังไม่มีถ่ายทางทีวีนะครับ ต้องไปดูทาง NBA League Pass on AIS Play ซึ่งยังมีอยู่เหมือนเดิม ราคาเดิม (เดือนละ 199) ส่วนโปรแกรมที่เหลือก็ตามนี้ไปเลย

2018-19 NBA Regular Season (ทุกคู่ทาง NBA League Pass on AIS Play)
07.00 | Philadelphia 76ers @ Boston Celtics
09.30 | Oklahoma City Thunders @ Golden State Warriors

2018 MLB Postseason: League Championship Series
04.00 | Boston Red Sox @ Milwaukee Brewers (Fox Sports 3)
08.00 | Milwaukee Brewers @ Los Angeles Dodgers (Fox Sports 2)

2018 BWF World Tour Super 750: Denmark Open
14.00 | Round of 32 (TrueSport HD3)

2018-19 Snooker World Ranking Circuit: English Open
19.00 | Round 2 (TrueSport 7,HD)

2018 WTA Tour Premier: Kremlin Cup - 2nd Round (True Tennis HD)
15.00 | Ons Jabeur - Sloane Stephens
FB | Vera Zvonareva - Karolina Pliskova
FB | Valentini Grammatikopoulou - Anastasia Pavlyuchenkova
22.30 | Alizé Cornet - Daria Kasatkina

2018-19 Indian Super League
21.00 | Dehli Dynamos - ATK (Fox Sports 3)

2018 MLS Regular Season
*06.30 | Orlando City SC - Seattle Sounders (beIN Sports 3)
*06.30 | DC United - Toronto FC (beIN Sports 4)
*09.00 | Vancouver Whitecaps - Sporting Kansas City (beIN Sports 4)

FIFA International Friendlies
*06.30 | USA - Peru (Line TV Sports)* รอการยืนยัน

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 700


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1596 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2561, 09:44 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันพฤหัสบดีที่ 18 ตุลาคม 2561: วันนี้เชียร์นักกอล์ฟไทยกัน แล้วก็เริ่ม AFC U19 แล้วครับ
แต่ทีมชาติไทยจะเล่นโน่นเลยวันที่ 19 นะครับ วันนี้ดูคู่อื่นกันไปก่อนนะครับ โปรแกรมก็ตามนี้เลย ช่วงนี้โปรแกรมกีฬาโลกเทมาแข่งเอเชียกันทั้งนั้น ปรับเวลาปรับตัวกันหน่อยนะครับ

2018-19 NBA Regular Season (ชมการถ่ายทอดสดทุกคู่ทาง NBA League Pass on AIS Play)
07.30 | Minnesota Timberwolves @ San Antonio Spurs (NBA TV)

2018 MLB Postseason: League Championship Series
04.00 | Milwaukee Brewers @ Los Angeles Dodgers (Fox Sports 3)
07.30 | Boston Red Sox @ Milwaukee Brewers (Fox Sports 2)

2018 BWF World Tour Super 750: Denmark Open
14.00 | Round of 16 (TrueSport HD3)

2018-19 Snooker World Ranking Circuit: English Open
19.00 | Round 3 (TrueSport 7,HD)

2018 WTA Tour Premier: Kremlin Cup - Quarterfinals (True Tennis HD)
Order of Play ยังออกไม่ครบ

2018-19 Golf PGA Tour: Nine Bridges
09.00 | Round 1 (Golf Channel Thailand / Golf Plus)

2018 Golf LPGA Tour: LPGA Shanghai
10.00 | Round 1 (Fox Sports 3)

2018 Golf European Tour: Andalusia Masters
17.00, 21.00 | Round 1 (Golf Channel Thailand / Golf Plus)

2018 AFC U19 Championship - Group Stage
19.00 | Indonesia - Chinese Taipei (Fox Sports 1)

2018-19 Indian Super League
21.00 | Chennaiyin - NorthEast United (Fox Sports 3)

2018 NFL Regular Season
*07.20 | Denver Broncos @ Arizona Cardinals (TrueSport HD)

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 700


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #1597 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2561, 10:00 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันศุกร์ที่ 19 - วันจันทร์ที่ 22 ตุลาคม 2561
ที่บอกว่าจะปรับกระทู้ก็อย่างนี้แหละครับ รู้สึกว่าตัวเองทำงานซ้ำซ้อน (ฮา) เพราะปกติเวลาเขาปล่อยโปรแกรมกีฬาเขาปล่อยกันเป็นชุดๆ ส่วนใหญ่ถ้าไม่แบบว่าเล่นทั้งอาทิตย์ (แบดมินตัน เทนนิส สนุกเกอร์ ฯลฯ) ก็จะเล่นเฉพาะช่วงสุดสัปดาห์ (กอล์ฟ ฟุตบอล อเมริกันฟุตบอล รักบี้ มวย MMA Motorsport) หรือไม่งั้นก็แข่งยาวทั้งฤดูกาลไม่มีวันหยุดไปเลย (บาสเก็ตบอล เบสบอล ฮอกกี้น้ำแข็ง) แต่ก่อนก็ต้องไปตัดเอามาเป็นวันๆ 7 วันก็ 7 ครั้ง เสียเวลาเหมือนกันนะ   ก็เลยคิดว่าตั้งแต่นี้ไป ก็จะลดลงเหลือแค่สัปดาห์ละ 2-3 กระทู้พอ แบ่งเป็นแบบ Weeklong สำหรับกีฬาที่แข่งทั้งอาทิตย์ ก็ปล่อยโปรแกรมรวดเดียวเลยให้ดูตั้งกะต้นยันจบ กับ Weekend กีฬาที่แข่งเฉพาะสุดสัปดาห์ (แถม Monday Night ให้ด้วย) สำหรับกีฬาที่แข่งช่วงสุดสัปดาห์   สำหรับ Weeklong จะปล่อยช่วงคืนวันอาทิตย์ เช้าวันจันทร์ได้ตามดูเลย ส่วน Weekend จะปล่อยช่วงคืนวันพฤหัสบดีนะครับ จะได้ตามดูกันตั้งแต่ศุกร์ยาวไปถึงจันทร์ ส่วนพวกกีฬาที่แข่งกันทุกวันไม่มีหยุดอย่างบาสเนี่ย ขอจับไปไว้ที่ Weeklong ละกัน   ตามนี้นะครับ ยังไงก็ติดตาวหรืออะไรยังไงไว้ละกัน (ฮา) จะได้กดเข้ามาดูได้เรื่อยๆ นะครับ

ไทย ลีกคัพ 2561 รอบชิงชนะเลิศ
เสาร์ 20 ตุลาคม 19.00 | บางกอกกล๊าส - เชียงราย ยูไนเต็ด (TrueSport 2,HD2 / True4U)

ไทยลีก 4 รอบแชมเปี้ยนส์ลีก (ถ่ายทอดสดทาง mycujoo.tv)
เสาร์ 20 ตุลาคม 16.00 [เพลย์ออฟเลื่อนชั้น เกม 1] | ม. นอร์ธกรุงเทพ - เลย ยูไนเต็ด
อาทิตย์ 21 ตุลาคม 18.00 [ชิงแชมป์ประเทศ เกม 1] | ขอนแก่น ยูไนเต็ด - นครปฐม ยูไนเต็ด

2018 Futsal Thailand Five (ถ่ายทอดสดทุกคู่ทาง AIS Play)
Sat. 20 13.45 | Malaysia - Uzbekistan
Sat. 20 16.15 | Thailand - England (Thairath TV)
Sun 21 13.45 | Uzbekistan - England
Sun 21 16.15 | Thailand - Malaysia (Thairath TV)
Tue 23 15.45 | Malaysia - England
Tue 23 18.15 | Thailand - Uzbekistan (Thairath TV)

2018 J-League
Sat. 20 12.00 | Velgata Sendai - Sagan Tosu (TrueSport HD2)
Sat. 20 14.00 | Shonan Bellmare - Consadole Sapporo (TrueSport HD2 / True4U)
Sat. 20 17.00 | Kawasaki Frontale - Vissel Kobe (TrueSport HD)
Sat. 20 17.00 | FC Tokyo - Cerezo Osaka (TrueSport 6)
Sun. 21 12.00 [J2] | Tokyo Verdy - Tokushima Vortis (TrueSport 6)

2018-19 Australian A-League Regular Season (ทุกคู่ถ่ายทอดสดทาง beIN Sports 4)
Fri. 19 15.50 | Adelaide United - Sydney FC
Sat. 20 15.50 | Melbourne City - Melbourne Victory
Sun. 21 11.00 | Wellington Phoenix - Newcastle Jets
Sun. 21 13.00 | Brisbane Roar - Central Coast Mariners
Sun. 21 15.00 | Perth Glory - Western Sydney Wanderers

2018 AFC U19 Championship - Group Stage
Fri 19 16.00 | Thailand - Iraq (Fox Sports 1 / Bugaboo.tv)
Fri 19 16.00 | Vietnam - Jordan (Fox Sports 2)
Sat 20 16.00 | Saudi Arabia - Malaysia (Fox Sports 2)
Sun 21 19.00 | Qatar - Indonesia (Fox Sports 1)
Mon 22 16.00 | Australia - Vietnam (Fox Sports 1)
Mon 22 19.00 | Japan - Thailand (Fox Sports 1 / Bugaboo.tv)

โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอลลีกยุโรป 5 ลีกใหญ่ (ลีกยุโรปอื่นๆ และลีกทางทวีปอเมริกา กดดูในความเห็นย่อยนะครับ)
2018-19 Spanish Premiera Liga (ทุกคู่ถ่ายทอดสดทาง beIN Sports 2 ยกเว้นระบุไว้เป็นอย่างอื่น)
Sat. 20 02.00 | Celta Vigo - Deportivo Alaves
Sat. 20 18.00 | Real Madrid - Levante (ร่วมถ่ายทอดทาง PPTV HD 36)
Sat. 20 21.15 | Valencia - Leganes (beIN Sports Connect XTRA)
Sat. 20 23.30 | Villarreal - Atletico Madrid
Sun. 21 01.45 | Barcelona - Sevilla
Sun. 21 17.00 | Rayo Vallecano - Getafe
Sun. 21 21.15 | Eibar - Athletic Bilbao
Sun. 21 23.30 | Huesca - Espanol
Mon. 22 01.45 | Real Betis - Real Valladolid
Tue. 23 02.00 | Real Sociedad - Girona

2018-19 Premier League
Sat. 20 18.30 | Chelsea - Manchester United (beIN Sports 1)
Sat. 20 21.00 | Manchester City - Burnley (beIN Sports 1)
Sat. 20 21.00 | Wolverhampton Wanderers - Watford (beIN Sports 2)
Sat. 20 21.00 | West Ham United - Tottenham Hotspurs (beIN Sports 3)
Sat. 20 21.00 | Newcastle United - Brighton and Hove Albion (beIN Sports 4)
Sat. 20 21.00 | AFC Bournemouth - Southampton (beIN Sports 5)
Sat. 20 21.00 | Cardiff City - Fulham (beIN Sports 6)
Sat. 20 23.30 | Huddersfield Town - Liverpool (beIN Sports 1)
Sun. 21 22.00 | Everton - Crystal Palace (beIN Sports 1)
Tue. 23 02.00 | Arsenal - Leicester City (beIN Sports 1)

2018-19 Calcio Series A
Sat. 20 20.00 | AS Roma - SPAL2013 (beIN Sports Connect XTRA)
Sat. 20 23.00 | Juventus - Genoa (beIN Sports 3 / PPTV HD 36)
Sun. 21 01.30 | Udinese - SSC Napoli (beIN Sports 4)
Sun. 21 17.30 | Frosinone - Empoli (beIN Sports 3)
Sun. 21 20.00 | Parma - SS Lazio (beIN Sports 3)
Sun. 21 20.00 | Bologna - Torino (beIN Sports 4)
Sun. 21 20.00 | ChievoVerona - Atalanta (beIN Sports Connect XTRA)
Sun. 21 23.00 | AC Fiornetina - Cagliari (beIN Sports 3)
Mon. 22 01.30 | FC Internazionale Milano - AC Milan (beIN Sports 3)
Tue. 24 01.30 | Sampdoria - Sassuolo (beIN Sports 3)

2018-19 German Bundesliga
Sat. 20 01.30 | Eintracht Frankfurt - Fortuna Dusseldorf (Fox Sports 2)
Sat. 20 20.30 | VfL Wolfsburg - Bayern Munchen (Fox Sports 1 / PPTV HD 36)
Sat. 20 20.30 | VfB Stuttgart - Borussia Dortmund (Fox Sports 2)
Sat. 20 20.30 | Nurnberg - TSG 1889 Hoffenheim (Fox Sports 3)
Sat. 20 23.30 | Schalke 04 - Werder Bremen (Fox Sports 2)
Sun. 21 20.30 | Hertha BSC - SC Freiburg (Fox Sports 2)
Sun. 21 23.00 | Borussia Munchengladbach - Mainz 05 (Fox Sports 2 / PPTV HD 36)

2018-19 French Ligue 1
Sat. 20 01.45 | Olympique Lyonnais - Nimes (beIN Sports 4)
Sat. 20 22.00 | Paris Saint Germains - Amiens (beIN Sports Connect XTRA / TV5Monde Asia / PPTV Online)
Sun. 21 01.00 | Strasbourg - AS Monaco (beIN Sports 3)
Sun. 21 20.00 | Montpelier - Bordeaux (beIN Sports Connect XTRA)
Sun. 21 22.00 | St. Etienne - Rennes (beIN Sports 4)
Mon. 22 02.00 | OGC Nice - Olympique Marseille (beIN Sports 4)

2018-19 Turkish Super Lig
Sat. 20 00.30 | Galatasaray - Bursaspor (beIN Sports 3)
Sat. 20 23.00 | Sivasspor - Fenerbahce (beIN Sports 4)
Sun. 21 23.00 | Goztepe - Besiktas (beIN Sports Connect XTRA)
Tue. 23 00.00 | Trabzonspor - Erzurumspor (beIN Sports 4)

2018-19 Belgian Pro League Division 1B
Sat. 20 01.30 | KVC Westerlo - OH Leuven (TrueSport HD2)

2018-19 Argentina SuperLiga
Sat. 20 07.15 | Colon - River Plate (beIN Sports 3)
Sun. 21 03.45 | Boca Juniors - Rosario Central (beIN Sports 3)

2018 MLS Regular Season
Fri. 19 08.00 | Real Salt Lake - New England Revolution (beIN Sports 1)
Mon. 22 02.00 | DC United - New York City FC (beIN Sports 1)
Mon. 22 02.00 | Philadelphia Union - New York Red Bulls (beIN Sports Connect XTRA)
Mon. 22 02.00 | Montreal Impact - Toronto FC (beIN Sports Connect XTRA)
Mon. 22 02.00 | Orlando City SC - Columbus Crew (beIN Sports Connect XTRA)
Mon. 22 02.00 | Atlanta United - Chicago Fire (beIN Sports Connect XTRA)
Mon. 22 04.00 | FC Dallas - Sporting Kansas City (beIN Sports 1)
Mon. 22 04.00 | Los Angeles FC - Vancouver Whitecaps (beIN Sports 2)
Mon. 22 04.00 | Houston Dynamo - Seattle Sounders (beIN Sports 3)
Mon. 22 04.00 | Minnesota United - Los Angeles Galaxy (beIN Sports 4)
Mon. 22 04.00 | Portland Timbers - Real Salt Lake (beIN Sports Connect XTRA)
Mon. 22 04.00 | San Jose Earthquakes - Colorado Rapids (beIN Sports Connect XTRA)

การถ่ายทอดสดอเมริกันเกมส์ (รายการกีฬาอื่นๆ กดชมได้ในคอมเมนต์ย่อย)
2018 MLB Postseason - League Championship Series (ทุกคู่ถ่ายทอดสดทาง Fox Sports 2)
Fri. 19 07.00 [ALCS #5] | Boston Red Sox @ Houston Astros
Sat. 20 07.30 [NLCS #6] | Los Angeles Dodgers @ Milwaukee Brewers
Sun. 21 04.00 [ALCS #6] | Houston Astros @ Boston Red Sox (If Need)
Sun. 21 08.00 [NLCS #7] | Los Angeles Dodgers @ Milwaukee Brewers (If Need - Time Change if Neccessary)
Mon. 22 06.30 [ALCS #7] | Houston Astros @ Boston Red Sox (If Need)

2018 NFL Regular Season - Week 7
Fri. 19 07.20 | Denver Broncos @ Arizona Cardinals (TrueSport HD)
Sun 21 20.30 | Tennessee Titans - Denver Broncos (TrueSport HD)
Mon 22 00.00 | New England Patriots @ Chicago Bears (TrueSport HD)
Mon 22 00.00 | Carolina Panthers @ Philadelphia Eagles (TrueSport HD3)
Mon 22 03.05 | New Orleans Saints @ Baltimore Ravens (TrueSport HD3)
Mon 22 03.25 | Dallas Cowboys @ Washington Redskins (TrueSport HD)
Mon 22 07.20 | Cincinnati Bengals @ Kansas City Chiefs (TrueSport HD)
Tue 23 07.15 | New York Giants @ Atlanta Falcons (TrueSport HD)

2018-19 NBA Regular Season
Sat 20 07.30 | Indiana Pacers @ Milwaukee Bucks (NBA TV)
Sat 20 09.30 | Golden State Warriors @ Utah Jazz (TrueSport HD)
Sun 21 06.00 | Toronto Raptors @ Washington Wizards (NBA TV)
Sun 21 09.30 | Houston Rockets @ Los Angeles Lakers (TrueSport HD)
Mon 22 08.00 | Houston Rockets @ Los Angeles Clippers (NBA TV)
Tue 23 07.00 | New York Knicks @ Milwuakee Bucks (NBA TV)
Tue 23 09.30 | Phoenix Suns @ Golden State Warriors (NBA TV)
Tue 23 09.30 | San Antonio Spurs @ Los Angeles Lakers (NBA on AIS Play)

2018 FIA Formula One World Championship: United States Grand Prix (ถ่ายทอดสดตลอดรายการทาง Fox Sports 1)
Fri 19 22.00 | Free Practice 1
Sat 20 02.00 | Free Practice 2
Sun 21 01.00 | Free Practice 3
Sun 21 03.45 | Qualifying
Mon 22 01.00 | Main Race

2018 FIM MotoGP World Championship: Japanese Grand Prix (ถ่ายทอดสดตลอดรายการทาง Fox Sports 1)
Fri 19 07.00 | Free Practice 1
Fri 19 11.00 | Free Practice 2
Fri 19 14.00 | Asia Talent Cup - Race 1
Sat 20 07.00 | Free Practice 3
Sat 20 10.00 | Qualifying
Sat 20 14.00 | Asia Talent Cup - Race 2
Sun 21 09.00 | Main Race - Moto3
Sun 21 10.20 | Main Race - Moto2 (ร่วมถ่ายทอดทาง PPTV HD36)
Sun 21 12.00 | Main Race - MotoGP (ร่วมถ่ายทอดทาง PPTV HD36)

2018 Golf European Tour: Andalusia Masters (ถ่ายทอดสดทาง Golf Channel Thailand / Golf Plus)
Fri 19 17.00, 20.30 | Round 2
Sat 20 19.00 | Round 3
Sun 21 18.30 | Round 4

2018-19 Golf PGA Tour: Nine Bridges (ถ่ายทอดสดทาง Golf Channel Thailand / Golf Plus)
Fri 19 09.00 | Round 2
Sat 20 09.00 | Round 3
Sun 21 09.00 | Round 4

2018 Golf LPGA Tour: LPGA Shanghai (ถ่ายทอดสดทาง Fox Sports 3)
Fri 19 10.00 | Round 2
Sat 20 10.00 | Round 3
Sun 21 10.00 | Round 4

2018 Golf PGA Tour Champions - Playoffs: Richmond (ถ่ายทอดสดทาง Golf Plus on AIS Play)
Sat 20 01.30 | Round 1
Sun 21 01.30 | Round 2
Mon 22 01.30 | Round 3

2018 FIVB Women's Volleyball World Championship - Final Stage (ถ่ายทอดสดทาง Workpoint TV ตลอดรายการ)
Fri 19 11.40 [SF] | Serbia - Netherlands
Fri 19 14.10 [SF] | China - Italy
Fri 19 17.20 [5F] | Japan - USA
Sat 20 15.20 | Brone Medal Matches
Sat 20 17.40 | Final

2018 BWF World Tour: Denmark Open Super 750 (ถ่ายทอดสดทาง TrueSport HD3)
Fri 20.00 | Quarterfinals
Sat 15.00 | Semifinals
Sun 17.00 | Finals

2018 WTA Tour Premier: Kremlin Cup (True Tennis HD)
Fri 19.00, 21.30 | Semifinals
Sat 17.00 | Final

2018 WTA Finals: Singapore
Sun 16.00, 18.30 | Round Robin Day 1
Mon 18.30, 20.30 | Round Robin Day 2

2018-19 Snooker World Ranking Circuit: English Open
Fri 18.00, 20.00 | Quartefinals (TrueSport 7,HD)
Sat 01.00 | Quarterfinals (TrueSport 7,HD)
Sat 19.00 | Semifinals #1 (TrueSport 7,HD)
Sun 01.00 | Semifinals #2 (TrueSport 7,HD)
Sun 19.00 | Final -1 (TrueSport HD2)
Mon 01.00 | Final -2 (TrueSport HD2)

ขอบคุณท่าน Mikamura Kaoru

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
หน้า: 1 ... 78 79 [80]   ขึ้นบน
  ตอบ  |  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Link: 711Shop.info | อนันตารีสอร์ท | ลงประกาศฟรี | ขายสินค้ามือ2 | ผลบอลสด
..............

Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.20 | SMF © 2006-2009, Simple Machines LLC | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!