ใบแจ้งหนี้จาก CTH

<< < (2/9) > >>

Bibbigbig:
bill จะมาทีละใบครับ คือ bill กล่องแรกจะมาก่อน และ bill กล่อง 2+3 จะตามมาอีกทีครับ

แบบรายเดือนก็เช่นกัน bill รายเดือนจะเป็น 3200 บาท และ bill รวม 4200จะตามมาครับ ติดๆกันไม่นานครับ

รอจ่าย bill 2 ก็ได้ครับ

thasila:
อ้างจาก: Bibbigbig ที่ วันเสาร์ ที่ 13 กรกฎาคม 2556, เวลา 11:36 น.

bill จะมาทีละใบครับ คือ bill กล่องแรกจะมาก่อน และ bill กล่อง 2+3 จะตามมาอีกทีครับ

แบบรายเดือนก็เช่นกัน bill รายเดือนจะเป็น 3200 บาท และ bill รวม 4200จะตามมาครับ ติดๆกันไม่นานครับ

รอจ่าย bill 2 ก็ได้ครับ

รอบิลอยู่หมือนกัน..ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

Bibbigbig:
ที่สำคัญที่สุด ใครต้องการจ่าย ก็ยังจ่าย bill ไม่ได้นะครับ จนถึงวันนี้ ทุกธนาคาร  และ counter service ครับ
คาดว่าประมาณ 1-2  อาทิตย์ครับ จะแล้วเสร็จ ใครติดก่อนก็ได้ดูก่อนครับ ระบบ เค้ายังไม่นิ่งครับ ^ ^ หลายๆอย่าง - -'

Bibbigbig:
bill ตอนนี้ส่วนมาก ทาง dealer จะบวก วันฟรีทดแทนให้ 15 วันกัน สำหรับระบบติดๆขัด ช่องหายครับ ช่องหาย โมเสจ กระตุกครับ
อื่นๆ คลื่นสงิง ลูกค้าจะได้ ไม่เสียประโยชน์ครับ
และ บิลคิดเงินจะได้ ทดแทนส่วนที่เรามีปัญหาด้วย ช่องก็ยังไม่ครบ ด้วยครับ ขอดีลเลอร์เลยนะครับ แนะนำเดียวเสียประโยชน์ครับ

ปล. มีกล่อง 1 ปีว่าง 2 กล่อง คร้าบบบบบ จดชื่อผมไปแล้ว ผมหัวหน้าก้วนเอง ใครอยากได้ pm มานะครับ กล่องละ 6,826 บาทคร้าบบบ ส่งฟรีคร้าบบบบ

ณัฐ:
อ้างจาก: Bibbigbig ที่ วันเสาร์ ที่ 13 กรกฎาคม 2556, เวลา 16:03 น.

bill ตอนนี้ส่วนมาก ทาง dealer จะบวก วันฟรีทดแทนให้ 15 วันกัน สำหรับระบบติดๆขัด ช่องหายครับ ช่องหาย โมเสจ กระตุกครับ
อื่นๆ คลื่นสงิง ลูกค้าจะได้ ไม่เสียประโยชน์ครับ
และ บิลคิดเงินจะได้ ทดแทนส่วนที่เรามีปัญหาด้วย ช่องก็ยังไม่ครบ ด้วยครับ ขอดีลเลอร์เลยนะครับ แนะนำเดียวเสียประโยชน์ครับ

ปล. มีกล่อง 1 ปีว่าง 2 กล่อง คร้าบบบบบ จดชื่อผมไปแล้ว ผมหัวหน้าก้วนเอง ใครอยากได้ pm มานะครับ กล่องละ 6,826 บาทคร้าบบบ ส่งฟรีคร้าบบบบ

สนใจครับขอรายละเอียดการติดต่อ ส่งมาที่cweb_11@hotmail.com

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

ตอบ