ThaiDreambox ::... TDB http://ThaiDreambox.bayore.net




21 พฤศจิกายน 2562, 20:44 *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ยินดีต้อนรับเข้าสู่... หนึ่งทศวรรษ ThaiDreambox

 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 148 149 [150] 151   ลงล่าง
  ตอบ  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีโปรแกรมกีฬาฟุตบอลคืนนี้บ้างครับ  (อ่าน 625390 ครั้ง)
len123, Speto1198, nopporn12 และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 735


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2980 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2562, 11:19 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 27 ตุลาคม 2562

เจลีก ญี่ปุ่น
11.00 น. มอนเตดิโอ ยามางาตะ - เอฮิเมะ เอฟซี /ทรูสปอร์ต HD2

เอลีก ออสเตรเลีย
12.00 น. เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ - เพิร์ธ กลอรี /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1
14.00 น. เวสเทิร์น ยูไนเต็ด - เมลเบิร์น ซิตี้ /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 1

เอเอฟซี U19 วีเมนส์ แชมเปี้ยนชิพ 2019
16.00 น. เกาหลีเหนือ - ออสเตรเลีย /Bugaboo TV
19.00 น. ไทย - เวียดนาม /Bugaboo TV

ฟุตบอล ไทยลีก 2
18.00 น. บีจี ปทุม ยูไนเต็ด - เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด /ทรูสปอร์ต 2
18.00 น. โปลิศ เทโร เอฟซี - ระยอง เอฟซี /ทรูสปอร์ต HD
18.00 น. แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด - อาร์มี่ ยูไนเต็ด /ทรู มิวสิค 357
18.00 น. หนองบัว พิชญ เอฟซี - อยุธยา ยูไนเต็ด /ทรูสปอร์ต 5
18.00 น. สมุทรสาคร เอฟซี - ราชนาวี /ทรูสปอร์ต 6
18.00 น. ลำปาง เอฟซี - ขอนแก่น เอฟซี /ทรูสปอร์ต 7
18.00 น. ไทยฮอนด้า - ศรีสะเกษ เอฟซี /true4U
18.00 น. เกษตรศาสตร์ เอฟซี - อุบล ยูไนเต็ด /ทรู Thaiไทย 358
18.00 น. เจแอล เชียงใหม่ - อุดรธานี เอฟซี /ทรู Spark Jump 445

ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
18.00 น. เซลต้า บีโก - เรอัล โซเซียดาด /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2 /Skynet Sport HD
20.00 น. กรานาด้า - เรอัล เบติส /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
22.00 น. เลบันเต้ - เอสปันญ่อล /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
00.30 น. เซบีย่า - เคตาเฟ่ /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
03.00 น. โอซาซูน่า - บาเลนเซีย /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 2 /Skynet Sport HD

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
18.30 น. โบโลญญ่า - ซามพ์โดเรีย /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1
21.00 น. อตาลันต้า - อูดิเนเซ่ /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport +
21.00 น. สปัล - นาโปลี /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1
21.00 น. โตริโน่ - กายารี่ /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 3
00.00 น. โรม่า - เอซี มิลาน /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 3
02.45 น. ฟิออเรนติน่า - ลาซิโอ /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1

เตอร์กิช ซูเปอร์ลีก
20.30 น. เกิซเตเป - คาซิมปาซา /beIN SPORTS Xtra
23.00 น. เบซิคตัส - กาลาตาซาราย /beIN SPORTS Xtra

ฟุตบอล พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ
21.00 น. นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด - วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์ส /TPF HD1 /ID Station /Skynet Sport 6 /Skynet Sport HD
23.30 น. อาร์เซนอล - คริสตัล พาเลซ /TPF HD4 /Skynet Sport 1
23.30 น. ลิเวอร์พูล - ท็อตแน่ม ฮอตสเปอร์ /TPF HD1 /Skynet Sport 6 /Skynet Sport HD
23.30 น. นอริช ซิตี้ - แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด /TPF HD3 /ID Station

ฟุตบอล ลีก เอิง ฝรั่งเศส
21.00 น. แรนส์ - ตูลูส /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 5
23.00 น. แซงต์ เอเตียน - อาเมียงส์ /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 4
03.00 น. เปแอสเช - โอลิมปิก มาร์กเซย /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 5

อินเดียน ซูเปอร์ลีก
21.00 น. เชนไนยิน เอฟซี - มุมไบ ซิตี้ /Fox Sports 2

ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมนี
21.30 น. โวล์ฟบวร์ก - เอาก์สบวร์ก /PPTV /Fox Sports 3
00.00 น. โบรุสเซีย มึนเซ่นกลัดบัค - ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต /Fox Sports 3

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow

เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 735


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2981 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2562, 13:34 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันอังคารที่ 29 ตุลาคม 2562

อินเดียน ซูเปอร์ลีก
21.00 น. ชัมเศทปุระ - ไฮเดอราบัด /Fox Sports 2

เดเอฟเบ โพคาล รอบ 32 ทีม
00.30 น. ฮัมบูร์ก - สตุ๊ตการ์ต /Bugaboo TV /Sport TV5 /Arena Sport 4
02.00 น. โบคุม - บาเยิร์น มิวนิค /7HD /Bugaboo TV /Sport TV3

ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
01.00 น. อลาเบส - แอตเลติโก มาดริด /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
03.15 น. บาร์เซโลนา - เรอัล บายาโดลิด /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01.00 น. ปาร์มา - เวโรนา /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1 /Skynet Sport HD
03.00 น. เบรสชา - อินเตอร์ /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1 /Skynet Sport HD

ฟุตบอล คาราบาว คัพ อังกฤษ รอบ 16 ทีม
02.45 น. เอฟเวอร์ตัน - วัตฟอร์ด /beIN Sports HD 1 /Sport TV5
02.45 น. แมนเชสเตอร์ ซิตี้ - เซาธ์แฮมป์ตัน /Arena Sport 2 /Sport TV1
02.45 น. เบอร์ตัน อัลเบี้ยน - เลสเตอร์ ซิตี้ /beIN Sports HD 5
02.45 น. ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ - โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02.45 น. อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด - ซันเดอร์แลนด์

เฟร้นช์ ลีก คัพ รอบ 3
03.05 น. บอร์กโดซ์ - ดิฌง /beIN SPORTS Xtra

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
try_th
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 53


« ตอบ #2982 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2562, 14:26 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันอังคารที่ 29 ตุลาคม 2562

อินเดียน ซูเปอร์ลีก
21.00 น. ชัมเศทปุระ - ไฮเดอราบัด /Fox Sports 2

เดเอฟเบ โพคาล รอบ 32 ทีม
00.30 น. ฮัมบูร์ก - สตุ๊ตการ์ต /Bugaboo TV /Sport TV5 /Arena Sport 4
02.00 น. โบคุม - บาเยิร์น มิวนิค /7HD /Bugaboo TV /Sport TV3

ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
01.00 น. อลาเบส - แอตเลติโก มาดริด /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
03.15 น. บาร์เซโลนา - เรอัล บายาโดลิด /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01.00 น. ปาร์มา - เวโรนา /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1 /Skynet Sport HD
03.00 น. เบรสชา - อินเตอร์ /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1 /Skynet Sport HD

ฟุตบอล คาราบาว คัพ อังกฤษ รอบ 16 ทีม
02.45 น. เอฟเวอร์ตัน - วัตฟอร์ด /beIN Sports HD 1 /Sport TV5
02.45 น. แมนเชสเตอร์ ซิตี้ - เซาธ์แฮมป์ตัน /Arena Sport 2 /Sport TV1
02.45 น. เบอร์ตัน อัลเบี้ยน - เลสเตอร์ ซิตี้ /beIN Sports HD 5
02.45 น. ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ - โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02.45 น. อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด - ซันเดอร์แลนด์

เฟร้นช์ ลีก คัพ รอบ 3
03.05 น. บอร์กโดซ์ - ดิฌง /beIN SPORTS Xtra

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri




แก้ไขนิ๊ดนึง

ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
01.00 น. อลาเบส - แอตเลติโก มาดริด /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2 /Skynet Sport HD
03.15 น. บาร์เซโลนา - เรอัล บายาโดลิด /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2 /Skynet Sport HD

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01.00 น. ปาร์มา - เวโรนา /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1
03.00 น. เบรสชา - อินเตอร์ /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1

#Nikky_mcfc

บันทึกการเข้า
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 735


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2983 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2562, 10:21 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

แก้ไขนิ๊ดนึง...
ขอบคุณครับท่านฯ   Grin
บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 735


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2984 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2562, 10:24 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันพุธที่ 30 ตุลาคม 2562

เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ 2019
09.00 น. แอลเอ เอฟซี - ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส /beIN SPORTS 2

เอเอฟซี U19 วีเมนส์ แชมเปี้ยนชิพ 2019
16.00 น. เวียดนาม - เกาหลีเหนือ /Bugaboo TV
19.00 น. ไทย - ออสเตรเลีย /Bugaboo TV

อินเดียน ซูเปอร์ลีก
21.00 น. เชนไนยิน เอฟซี - แอตเลติโก เด โกลกาตา /Fox Sports 2

เดเอฟเบ โพคาล รอบ 32 ทีม
00.30 น. โวล์ฟสบวร์ก - แอร์เบ ไลป์ซิก /Bugaboo TV
02.45 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - โบรุสเซีย มึนเชนกลัดบัค /7HD /Bugaboo TV

ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
01.00 น. บาเลนเซีย - เซบีญา /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2 /Skynet Sport HD
01.00 น. เรอัล โซเซียดาด - เลบานเต้ /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 5
02.00 น. แอธเลติก บิลเบา - เอสปันญอล /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 3
03.00 น. เรอัล เบติส - เซลต้า บีโก้ /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 4
03.15 น. เรอัล มาดริด - เลกาเนส /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2 /Skynet Sport HD

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01.00 น. นาโปลี - อตาลันต้า /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport + /Skynet Sport 1
03.00 น. ยูเวนตุส - เจนัว /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1
03.00 น. กายารี - โบโลญญา /beIN SPORTS Xtra
03.00 น. ซาสซูโอโล - ฟิออเรนตินา /beIN SPORTS Xtra /Euro Sports
03.00 น. ซามพ์โดเรีย - เลชเช /beIN SPORTS Xtra
03.00 น. ลาซิโอ - โตริโน /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport +
03.00 น. อูดิเนเซ - โรมา /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 5

ฟุตบอล คาราบาว คัพ อังกฤษ รอบ 16 ทีม
02.30 น. ลิเวอร์พูล - อาร์เซน่อล /beIN Sports HD 2 /Arena Sport 1 /Sky Sports Main Event
02.45 น. แอสตัน วิลล่า - วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส
03.05 น. เชลซี - แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด /Sport TV5 /Arena Sport 3

เฟร้นช์ ลีก คัพ รอบ 3
03.05 น. โมนาโก - โอลิมปิก มาร์กเซย /beIN SPORTS Xtra

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
Jaturong
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

เพศ: ชาย
กระทู้: 40



« ตอบ #2985 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2562, 16:42 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

ขอบคุณครับ
บันทึกการเข้า
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 735


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2986 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2562, 07:50 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 31 ตุลาคม 2562

เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ 2019
07.00 น. แอตแลนต้า ยูไนเต็ด - โตรอนโต้ เอฟซี /beIN SPORTS 2

เอเอฟซี U19 วีเมนส์ แชมเปี้ยนชิพ 2019
16.00 น. เมียนมา - จีน /Bugaboo TV
16.00 น. เกาหลีใต้ - ญี่ปุ่น /Bugaboo TV

อินเดียน ซูเปอร์ลีก
21.00 น. มุมไบ ซิตี้ - โอดิชา /Fox Sports 3

ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
01.00 น. เออิบาร์ - บียาร์เรอัล /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2 /Skynet Sport HD
01.00 น. เรอัล มายอร์ก้า - โอซาซูนา /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 5
03.15 น. เกตาเฟ - กรานาด้า /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2 /Skynet Sport HD

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
03.00 น. เอซี มิลาน - สปาล /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 735


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2987 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2562, 09:29 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันศุกร์ที่ 1 พฤศจิกายน 2562

เอลีก ออสเตรเลีย
15.30 น. ซิดนีย์ เอฟซี - นิวคาสเซิล เจ็ทส์ /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1

เจ ลีก ญี่ปุ่น
17:00 น. คาชิม่า แอนท์เลอร์ส - อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

อินเดียน ซูเปอร์ลีก
21.00 น. นอร์ทอีสต์ ยูไนเต็ด - เอฟซี กัว /Fox Sports 2

เตอร์กิช ซูเปอร์ลีก
00.30 น. กาลาตาซาราย - ริเซสปอร์ /beIN SPORTS 1

บุนเดสลีกา เยอรมัน
02.30 น. ฮอฟเฟนไฮม์ - พาเดอร์บอร์น /Fox Sports 2

ลีกเอิง ฝรั่งเศส
02.45 น. ดิฌง - ปารีส แซงต์ แชร์กแมง /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 735


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2988 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2562, 08:20 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันเสาร์ที่ 2 พฤศจิกายน 2562

เจ ลีก ญี่ปุ่น
11:00 น. วิสเซล โคเบะ - เวกัลตะ เซนได /ทรูสปอร์ต HD2
12:00 น. คอนซาโดเล ซัปโปโร - นาโกย่า แกรมปัส /ทรูสปอร์ต 6
13:05 น. โออิตะ ตรินิต้า - เอฟซี โตเกียว /ทรูสปอร์ต HD2

เอลีก ออสเตรเลีย
13.00 น. เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอเรอร์ส - บริสเบน โรร์ /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 1
15.30 น. เมลเบิร์น วิคตอรี - เวสเทิร์น ยูไนเต็ด /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1

เอเอฟซี U19 วีเมนส์ แชมเปี้ยนชิพ 2019
16.00 น. ไทย - เกาหลีเหนือ /Bugaboo TV
16.00 น. ออสเตรเลีย - เวียดนาม /Bugaboo TV

ฟุตบอล ช้าง เอฟเอคัพ 2019
19.00 น. ราชบุรี มิตรผล เอฟซี - การท่าเรือ เอฟซี /true4U /ทรูสปอร์ต 2 /ทรูสปอร์ต HD2

ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
19.00 น. เอสปันญอล - บาเลนเซีย /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
22.00 น. เลบานเต้ - บาร์เซโลนา /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
00.30 น. เซบีญา - แอตเลติโก มาดริด /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
03.00 น. เรอัล มาดริด - เรอัล เบติส /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2 /Skynet Sport HD

ฟุตบอล พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ
19.30 น. บอร์นมัธ - แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด /TPF HD1 /ID Station /Skynet Sport 6 /Skynet Sport HD
22.00 น. อาร์เซนอล - วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์ส /TPF HD3 /ID Station /Skynet Sport 5
22.00 น. แอสตัน วิลล่า - ลิเวอร์พูล /TPF HD2 /Skynet Sport 6 /Skynet Sport HD
22.00 น. ไบรท์ตัน ฮอฟ อัลเบียน - นอริช ซิตี้ /TPF HD5 /Skynet Sport 4
22.00 น. แมนเชสเตอร์ ซิตี้ - เซาแธมป์ตัน /TPF HD1 /Skynet Sport 1
22.00 น. เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด - เบิร์นลีย์ /ทรูสปอร์ต HD2 /Skynet Sport +
22.00 น. เวสต์แฮม ยูไนเต็ด - นิวคาลเซิ่ล ยูไนเต็ด /TPF HD4 /Skynet Sport 3
00.30 น. วัตฟอร์ด - เชลซี /TPF HD1 /Skynet Sport 6 /Skynet Sport HD

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
21.00 น. โรมา - นาโปลี /beIN SPORTS 2 /Eurosport
00.00 น. โบโลญญา - อินเตอร์ /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1
02.45 น. โตริโน - ยูเวนตุส /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1

บุนเดสลีกา เยอรมัน
21.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงค์เฟิร์ต - บาเยิร์น มิวนิค /PPTV / Fox Sports HD
21.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซน - โบรุสเซีย มึนเชนกลัดบัค /Fox Sports 2
21.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - โวล์ฟสบวร์ก /Fox Sports 3
00.30 น. ยูนิโอน เบอร์ลิน - แฮร์ธา เบอร์ลิน /Fox Sports 3

เตอร์กิช ซูเปอร์ลีก
21.30 น. แทร็บซอนสปอร์ - เกิซเตเป /beIN SPORTS Xtra
00.00 น. อันตัลยาสปอร์ - เบซิคตัส /beIN SPORTS Xtra

ลีกเอิง ฝรั่งเศส
23.30 น. โอลิมปิก มาร์กเซย - ลีลล์ /beIN SPORTS Xtra /Eurosport
02.00 น. ตูลูส - โอลิมปิก ลียง /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 5

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 735


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2989 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2562, 09:48 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 3 พฤศจิกายน 2562

เอลีก ออสเตรเลีย
12.00 น. เมลเบิร์น ซิตี้ - เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 1
14.00 น. เพิร์ธ กลอรี - เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1

เจ ลีก2 ญี่ปุ่น
12.00 น. โยโกฮามา เอฟซี - วี วาเรน นางาซากิ /ทรูสปอร์ต HD2

เอเอฟซี U19 วีเมนส์ แชมเปี้ยนชิพ 2019
16.00 น. ญี่ปุ่น - จีน /Bugaboo TV
16.00 น. เกาหลีใต้ - เมียนมา /Bugaboo TV

ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
18.00 น. เรอัล บายาโดลิด - เรอัล มายอร์ก้า /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2 /Skynet Sport HD
20.00 น. บียาร์เรอัล - แอธเลติก บิลเบา /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
22.00 น. โอซาซูนา - อลาเบส /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
00.30 น. เซลต้า บีโก้ - เกตาเฟ /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
00.30 น. เลกาเนส - เออิบาร์ /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport +
03.00 น. กรานาด้า - เรอัล โซเซียดาด /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2 /Skynet Sport HD

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
18.30 น. อตาลันต้า - กายารี /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1
21.00 น. เจนัว - อูดิเนเซ /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1
21.00 น. เลชเช - ซาสซูโอโล /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 3
21.00 น. เวโรนา - เบรสชา /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport +
00.00 น. ฟิออเรนตินา - ลาซิโอ /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1
02.45 น. เอซี มิลาน - ลาซิโอ /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1

ฟุตบอล พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ
21.00 น. คริสตัล พาเลซ - เลสเตอร์ ซิตี้ /TPF HD1 /ID Station /Skynet Sport 6 /Skynet Sport HD
23.30 น. เอฟเวอร์ตัน - ท็อตแน่ม ฮอทสเปอร์ /TPF HD1 /Skynet Sport 6 /Skynet Sport HD

อินเดียน ซูเปอร์ลีก
21.00 น. ชัมเศทปุระ - เบงกาลูรู /Fox Sports 3

ลีกเอิง ฝรั่งเศส
21.00 น. บอร์กโดซ์ - น็องต์ส /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 5
23.00 น. นีซ - แร็งส์ /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 5
03.00 น. แซงต์ เอเตียง - โมนาโก /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 5

บุนเดสลีกา เยอรมัน
21.30 น. ฟอร์ทูนา ดุสเซลดอร์ฟ - โคโลญจน์ /PPTV / Fox Sports HD
00.00 น. เอาก์สบวร์ก - ชาลเก้ 04 /Fox Sports 3

เตอร์กิช ซูเปอร์ลีก
23.00 น. คายเซริสปอร์ - เฟเนร์บาห์เช /beIN SPORTS Xtra

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 735


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2990 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2562, 07:36 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันจันทร์ที่ 4 พฤศจิกายน 2562

เอเอฟซี คัพ 2019 รอบชิงชนะเลิศ
20.00 น. เอพริล 25 - อัล อาเฮด /Bugaboo TV

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
02.45 น. สปาล - ซามพ์โดเรีย /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 735


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2991 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2562, 11:45 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันอังคารที่ 5 พฤศจิกายน 2562

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบแบ่งกลุ่มนัดที่ 4 (GOAL ถ่ายทอดสดทุกคู่)
00.55 น. เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (รัสเซีย) - แอร์เบ ไลป์ซิก (เยอรมัน)/Skynet Sport 2
00.55 น. บาร์เซโลน่า (สเปน) - สลาเวีย ปราก (เช็ก)/Skynet Sport 1 /Skynet Sport HD
03.00 น. ลิเวอร์พูล (อังกฤษ) - ราซิ่ง เกงค์ (เบลเยียม)/Skynet Sport 1/Skynet Sport HD
03.00 น. นาโปลี (อิตาลี) - ซัลซ์บวร์ก (ออสเตรีย)/Skynet Sport 3
03.00 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยอรมัน) - อินเตอร์ มิลาน (อิตาลี)/Skynet Sport 5
03.00 น. โอลิมปิก ลียง (ฝรั่งเศส) - เบนฟิก้า (โปรตุเกส)/Skynet Sport 4
03.00 น. เชลซี (อังกฤษ) - อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (เนเธอร์แลนด์ส)/Skynet Sport 2
03.00 น. บาเลนเซีย (สเปน) - ลีลล์ (ฝรั่งเศส)/Skynet Sport +

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 735


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2992 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2562, 15:44 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันพุธที่ 6 พฤศจิกายน 2562

ฟุตบอล U-19 ชิงแชมป์เอเชีย 2020 รอบคัดเลือก
15.30 น. ไทย - หมู่เกาะนอร์เทิร์น

ฟุตบอลหญิง U19 ชิงแชมป์เอเชีย 2019 รอบรองชนะเลิศ
16.00 น. เกาหลีเหนือ - เกาหลีใต้ /Bugaboo TV
20.00 น. ญี่ปุ่น - ออสเตรเลีย /Bugaboo TV

อินเดียน ซูเปอร์ลีก
21.00 น. ไฮเดอราบัด - นอร์ทอีสต์ ยูไนเต็ด Fox Sports

ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปา ลีก รอบแบ่งกลุ่ม
22.50 น. วิตอเรีย กิมาไรส์ (โปรตุเกส) - อาร์เซน่อล (อังกฤษ) /Skynet Sport 1 /Skynet Sport HD

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบแบ่งกลุ่มนัดที่ 4 (GOAL ถ่ายทอดสดทุกคู่)
00.55 น. โลโคโมทีฟ มอสโก (รัสเซีย) - ยูเวนตุส (อิตาลี /Skynet Sport 2
00.55 น. บาเยิร์น มิวนิค (เยอรมัน) - โอลิมเปียกอส (กรีซ) /Skynet Sport 1 /Skynet Sport HD
03.00 น. ปารีส แซงต์-แชร์กแมง (ฝรั่งเศส) - คลับ บรูซ (เบลเยียม) /Skynet Sport 3
03.00 น. เรอัล มาดริด (สเปน) - กาลาตาซาราย (ตุรกี) /Skynet Sport 2
03.00 น. เซอร์เวน่า ซเวซด้า (เซอร์เบีย) - ท็อตแน่ม ฮอทสเปอร์ (อังกฤษ) /Skynet Sport 5
03.00 น. ดินาโม ซาเกร็บ (โครเอเชีย) - ชัคตาร์ โดเนตส์ (ยูเครน) /Skynet Sport +
03.00 น. อตาลันต้า (อิตาลี) - แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (อังกฤษ) /Skynet Sport 1 /Skynet Sport HD
03.00 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (เยอรมัน) - แอตเลติโก มาดริด (สเปน) /Skynet Sport 4

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 735


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2993 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2562, 07:26 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 7 พฤศจิกายน 2562

โอินเดียน ซูเปอร์ลีก
21.00 น. มุมไบ ซิตี้ - เอฟซี กัว Fox Sports 2

ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปา ลีก รอบแบ่งกลุ่ม (GOAL ถ่ายทอดสดทุกคู่)
22.50 น. แอสตาน่า - อัลค์มาร์ /Skynet Sport 1 /Skynet Sport HD
00.55 น. ฮาโปเอล - คาราบักห์
00.55 น. เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ - เซบีย่า /Skynet Sport 2
00.55 น. โคเปนเฮเก้น - ดินาโม เคียฟ
00.55 น. ลูกาโน่ - มัลโม่
00.55 น. บาเซิ่ล - เคเตาเฟ่ /Skynet Sport 5
00.55 น. คราสโนดาร์ - แทร็บซอนสปอร์ /Edge Sports
00.55 น. โรเซนบอร์ก - สปอร์ติ้ง ลิสบอน /Skynet Sport 4
00.55 น. แอลเอเอสเค ลินซ์ - พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น /Skynet Sport +
00.55 น. ลาซิโอ - เซลติก /Skynet Sport 1 /Skynet Sport HD
00.55 น. ซีเอฟอาร์ คลูจ - แรนส์ /Euro Sports
00.55 น. สตองดาร์ด ลีแอช - ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต /Skynet Sport 3
03.00 น. เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม - ยัง บอยส์ เบิร์น /Euro Sports
03.00 น. เรนเจอร์ส - ปอร์โต้ /Skynet Sport 3
03.00 น. เอสปันญ่อล - ลูโดโกเรตส์
03.00 น. เฟเรนซ์วารอส - ซีเอสเคเอ มอสโก
03.00 น. โวล์ฟสบวร์ก - เกนท์ /Skynet Sport 4
03.00 น. โอเล็กซานเดรีย - แซงต์-เอเตียน /Edge Sports
03.00 น. มึนเช่น กลัดบัค - โรม่า /Skynet Sport 2
03.00 น. โวล์ฟสแบร์เกอร์ - อิสตันบูล บีบี
03.00 น. บราก้า - เบซิคตัส /Skynet Sport +
03.00 น. วูล์ฟแฮมป์ตัน - สโลวาน บราติสลาว่า /Skynet Sport 5
03.00 น. แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด - ปาร์ติซาน เบลเกรด /Skynet Sport 1 /Skynet Sport HD

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 735


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2994 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2562, 10:56 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันศุกร์ที่ 8 พฤศจิกายน 2562

เอลีก ออสเตรเลีย
15.30 น. เมลเบิร์น ซิตี้ - เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1

อินเดียน ซูเปอร์ลีก
21.00 น. เกรละ แบลสเตอร์ส - โอดิชา /Fox Sports 3

แอฟริกา U23 คัพ ออฟ เนชั่นส์ 2019
00.00 น. อียิปต์ - มาลี /beIN SPORTS 1
03.00 น. แคเมอรูน - กานา /beIN SPORTS 1

เตอร์กิช ซูเปอร์ลีก
00.30 น. เฟเนร์บาห์เช - คาซิมปาซา /beIN SPORTS 2

ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมนี
02.30 น. โคโลญจน์ - ฮอฟเฟ่นไฮม์ /Fox Sports HD

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
02.45 น. ซัสซูโอโล่ - โบโลญญ่า /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1

ฟุตบอล ลีก เอิง ฝรั่งเศส
02.45 น. นีซ - บอร์กโดซ์ /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 5

ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
03.00 น. เรอัล โซเซียดาด - เลกาเนส /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 2

ฟุตบอล พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ
03.00 น. นอริช ซิตี้ - วัตฟอร์ด /TPF HD1 /Skynet Sport 6 /Skynet Sport HD

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 735


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2995 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2562, 07:53 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันเสาร์ที่ 9 พฤศจิกายน 2562

เจลีก 1 ญี่ปุ่น
12.00 น. จูบิโล อิวาตะ - เอฟซี โตเกียว /ทรูสปอร์ต 5
12.00 น. คาชิมา อันท์เลอร์ส - คาวาซากิ ฟรอนตาเล /ทรูสปอร์ต 6
12.00 น. โยโกฮามา เอฟ มารินอส - คอนซาโดเล ซัปโปโร /ทรูสปอร์ต HD2

เจลีก 2 ญี่ปุ่น
13.00 น. คาชิวา เรย์โซล - คาโงชิมา ยูไนเต็ด /ทรูสปอร์ต 2

เอลีก ออสเตรเลีย
13.00 น. นิวคาสเซิล เจ็ทส์ - เพิร์ธ กลอรี /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 1
15.30 น. เวสเทิร์น ยูไนเต็ด - เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอเรอร์ส /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1

ฟุตบอลหญิง U19 ชิงแชมป์เอเชีย 2019
16.00 น. เกาหลีใต้ - ออสเตรเลีย /Bugaboo TV
20.00 น. เกาหลีเหนือ - ญี่ปุ่น /Bugaboo TV

ฟุตบอล กระชับมิตร U-23
18.00 น. ไทย - จีน /PPTV

ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
19.00 น. อลาเบส - เรอัล บายาโดลิด /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
22.00 น. บาเลนเซีย - กรานาด้า /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
00.30 น. เออิบาร์ - เรอัล มาดริด /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
03.00 น. บาร์เซโลนา - เซลต้า บีโก้ /beIN SPORTS 1/Skynet Sport 2 /Skynet Sport HD

ฟุตบอล พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ
19.30 น. เชลซี - คริสตัล พาเลซ /TPF HD1 /ID Station /Skynet Sport 6 /Skynet Sport HD
22.00 น. เบิร์นลีย์ - เวสต์แฮม ยูไนเต็ด /TPF HD3 /Skynet Sport +
22.00 น. นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด - บอร์นมัธ /ทรูสปอร์ต HD2 /Skynet Sport 1
22.00 น. ท็อตแน่ม ฮอตสเปอร์ - เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด /TPF HD1 /Skynet Sport 6 /Skynet Sport HD
22.00 น. เซาธ์แฮมป์ตัน - เอฟเวอร์ตัน /TPF HD4 /ID Station /Skynet Sport 5
00.30 น. เลสเตอร์ ซิตี้ - อาร์เซนอล /TPF HD1 /Skynet Sport 6 /Skynet Sport HD

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
21.00 น. เบรสชา - โตริโน /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 4
00.00 น. อินเตอร์ - เวโรนา /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1
02.45 น. นาโปลี - เจนัว /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1

ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมนี
21.30 น. ไมนซ์ 05 - ยูนิโอน เบอร์ลิน /Fox Sports HD
21.30 น. แฮร์ธา เบอร์ลิน - แอร์เบ ไลป์ซิก /Fox Sports 2
21.30 น. ชาลเก้ 04 - ฟอร์ทูนา ดุสเซลดอร์ฟ /Fox Sports 3
00.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ /PPTV / Fox Sports 2

เอฟเอคัพ รอบแรก
22.00 น. ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด - ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด /beIN SPORTS Xtra

แอฟริกา U23 คัพ ออฟ เนชั่นส์ 2019
22.00 น. ไนจีเรีย - ไอวอรีโคสต์ /beIN SPORTS Xtra
01.00 น. แอฟริกาใต้ - แซมเบีย /beIN SPORTS Xtra

เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก 2019 รอบชิงชนะเลิศนัดแรก
23.30 น. อัล ฮิลาล - อุราวะ เรดส์ /Fox Sports 3 / Bugaboo TV

ฟุตบอล ลีก เอิง ฝรั่งเศส
23.30 น. แบรสต์ - ปารีส แซงต์ แชร์กแมง /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 4
02.00 น. ลีลล์ - เม็ตซ์ /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 5

เตอร์กิช ซูเปอร์ลีก
00.00 น. กาเซียนเต็ป - กาลาตาซาราย /beIN SPORTS Xtra

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 735


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2996 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2562, 12:03 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 10 พฤศจิกายน 2562

ฟุตบอล ยู 19 ชิงแชมป์เอเชีย
15.30 น. ไทย - มาเลเซีย

เอลีก ออสเตรเลีย
12.00 น. เมลเบิร์น วิคตอรี - เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 1
14.00 น. แอดิเลด ยูไนเต็ด - บริสเบน โรร์ /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1

ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
18.00 น. เรอัล มายอร์ก้า - บียาร์เรอัล /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2 /Skynet Sport HD
20.00 น. แอธเลติก บิลเบา - เลบานเต้ /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
22.00 น. แอตเลติโก มาดริด - เอสปันญอล /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
00.30 น. เกตาเฟ - โอซาซูนา /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
03.00 น. เรอัล เบติส - เซบีญา /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 2 /Skynet Sport HD

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
18.30 น. กายารี - ฟิออเรนตินา /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1
21.00 น. ลาซิโอ - เลชเช /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1
21.00 น. ซามพ์โดเรีย - อตาลันต้า /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport +
21.00 น. อูดิเนเซ - สปาล /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 3
00.00 น. ปาร์มา - โรมา /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1
02.45 น. ยูเวนตุส - เอซี มิลาน /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1

เอฟเอคัพ รอบแรก
19.00 น. โดเวอร์ แอธเลติก - เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด /beIN SPORTS Xtra
19.45 น. เลย์ตัน โอเรียนท์ - มัลดอน แอนด์ ทริปทรี /beIN SPORTS Xtra
19.45 น. ชิพเพนแฮม ทาวน์ - นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ /beIN SPORTS Xtra
19.45 น. บาร์เน็ต - ฟลีตวูด ทาวน์ /beIN SPORTS Xtra
21.15 น. เฮย์ส แอนด์ เยดดิ้ง ยูไนเต็ด - อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด /beIN SPORTS Xtra

ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมนี
19.30 น. โบรุสเซีย มึนเชนกลัดบัค - แวร์เดอร์ เบรเมน /Fox Sports HD
21.30 น. โวล์ฟสบวร์ก - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซน /PPTV / Fox Sports HD
00.00 น. ไฟรบวร์ก - ไอน์ทรัคท์ แฟรงค์เฟิร์ต /Fox Sports HD

เตอร์กิช ซูเปอร์ลีก
20.30 น. แทร็บซอนสปอร์ - อลันยาสปอร์ /beIN SPORTS Xtra
23.00 น. เบซิคตัส - เดนิซลิสปอร์ /beIN SPORTS Xtra

อินเดียน ซูเปอร์ลีก
21.00 น. เบงกาลูรู - เชนไนยิน เอฟซี /Fox Sports 3

ฟุตบอล พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ
21.00 น. แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด - ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน /TPF HD1 /Skynet Sport 6 /Skynet Sport HD
21.00 น. วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส - แอสตัน วิลลา /TPF HD3 /Skynet Sport 5
23.30 น. ลิเวอร์พูล - แมนเชสเตอร์ ซิตี้ /TPF HD1 /ID Station /Skynet Sport 6 /Skynet Sport HD

ฟุตบอล ลีก เอิง ฝรั่งเศส
21.00 น. แรนส์ - อาเมียงส์ /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 4
23.00 น. น็องต์ส - แซงต์ เอเตียง /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 5
03.00 น. โอลิมปิก มาร์กเซย - โอลิมปิก ลียง /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 5

เอ็มแอลเอส คัพ 2019 รอบชิงชนะเลิศ
03.00 น. ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส - โตรอนโต้ เอฟซี /beIN SPORTS 1

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 735


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2997 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2562, 12:56 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันจันทร์ที่ 11 พฤศจิกายน 2562

แอฟริกา U23 คัพ ออฟ เนชั่นส์ 2019
22.00 น. มาลี - แคเมอรูน /beIN SPORTS 1
01.00 น. กานา - อียิปต์ /beIN SPORTS 1

เอฟเอคัพ รอบแรก
02.45 น. ฮาร์โรเกต ทาวน์ - พอร์ตสมัธ /beIN SPORTS 2

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 735


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2998 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2562, 07:55 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันพุธที่ 13 พฤศจิกายน 2562

ฟุตบอลกระชับมิตรทีมชาติ U-23
18.00 น. ไทย - เมียนมา /PPTV

แอฟริกา คัพ ออฟ เนชั่นส์ 2021 รอบคัดเลือก
23.00 น. แคเมอรูน - เคปเวิร์ด /beIN SPORTS 1

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 735


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2999 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2562, 08:16 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 14 พฤศจิกายน 2562

ฟุตบอล ยูโร 2020 รอบคัดเลือก ทุกคู่ถ่ายทอดสดทาง เวป UEFA
00.00 น. ตุรกี - ไอซ์แลนด์ /Skynet Sport 1 /Skynet Sport HD /assp3
02.45 น. อังกฤษ - มอนเตเนโกร /Skynet Sport 1 /Skynet Sport HD /assp4
02.45 น. สาธารณรัฐเช็ก - โคโซโว /Skynet Sport +
02.45 น. เซอร์เบีย - ลักเซมเบิร์ก /Skynet Sport 3
02.45 น. โปรตุเกส - ลิธัวเนีย /Skynet Sport 5 /Astro Arena
02.45 น. ฝรั่งเศส - มอลโดวา /Skynet Sport 2 /assp2
02.45 น. แอลเบเนีย - อันดอร์รา /Skynet Sport 4

ฟุตบอลโลก 2022 รอบคัดเลือก โซนเอเชีย รอบสอง
17.30 น. เมียนมา - ทาจิกิสถาน
18.00 น. มัลดีฟส์ - ฟิลิปปินส์
18.00 น. เติร์กเมนิสถาน - เกาหลีเหนือ
18.15 น. คีร์กีซสถาน - ญี่ปุ่น
19.00 น. ฮ่องกง - บาห์เรน
19.00 น. อุซเบกิสถาน - ซาอุดิ อาระเบีย
19.45 น. มาเลเซีย - ไทย /ไทยรัฐทีวี /Astro Arena
20.00 น. เวียดนาม - สหรัฐ อาหรับ เอมิเรตส์
20.00 น. เลบานอน - เกาหลีใต้
21.00 น. ซีเรีย - จีน
21.00 น. อัฟกานิสถาน - อินเดีย
22.00 น. อิรัก - อิหร่าน
22.00 น. เยเมน - ปาเลสไตน์
22.00 น. โอมาน - บังกลาเทศ
23.00 น. จอร์แดน - ออสเตรเลีย
23.00 น. คูเวต - ไต้หวัน

แอฟริกา คัพ ออฟ เนชั่นส์ 2021 รอบคัดเลือก
23.00 น. อียิปต์ - เคนยา /beIN SPORTS 1
02.00 น. แอลจีเรีย - แซมเบีย /beIN SPORTS Xtra

แอฟริกา U23 คัพ ออฟ เนชั่นส์ 2019
01.00 น. อียิปต์ - แคเมอรูน /beIN SPORTS 1
01.00 น. มาลี - กานา /beIN SPORTS 2

ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ
23.30 น. กาตาร์ - สิงคโปร์
00.00 น. ยูเครน - เอสโตเนีย
00.00 น. บัลแกเรีย - ปารากวัย
02.45 น. ไอร์แลนด์ - นิว ซีแลนด์
07.00 น. เอกวาดอร์ - ตรินิแดด แอนด์ โตเบโก (เช้าวันศุกร์)
08.30 น. เปรู - โคลอมเบีย (เช้าวันศุกร์)

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
หน้า: 1 ... 148 149 [150] 151   ขึ้นบน
  ตอบ  |  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Link: 711Shop.info | อนันตารีสอร์ท | ลงประกาศฟรี | ขายสินค้ามือ2 | ผลบอลสด


Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.20 | SMF © 2006-2009, Simple Machines LLC | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!