ThaiDreambox ::... TDB http://ThaiDreambox.bayore.net




21 มิถุนายน 2562, 07:12 *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ยินดีต้อนรับเข้าสู่... หนึ่งทศวรรษ ThaiDreambox

 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 141 142 [143] 144   ลงล่าง
  ตอบ  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีโปรแกรมกีฬาฟุตบอลคืนนี้บ้างครับ  (อ่าน 597196 ครั้ง)
jewdevil และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 718


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2840 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2562, 09:50 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

คนลงไม่อยู่ ฉลองถูกหวย เอิ้กๆๆ Cheesy Cheesy Cheesy
หนีเจ้ามือหวย ครับท่านฯ    Grin
บันทึกการเข้า

maybe tomorrow

เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 718


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2841 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2562, 09:55 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันเสาร์ที่ 18 พฤษภาคม 2562

โปรแกรม เจลีก 2019
12.00 น. เอฟซี โตเกียว - คอนซาโดเล ซัปโปโร /ทรูสปอร์ต HD2
12.00 น. โยโกฮามา เอฟ มารินอส - วิสเซล โกเบ /ทรูสปอร์ต HD3
17.00 น. กัมบะ โอซาก้า - เซเรโซ โอซาก้า /ทรูสปอร์ต HD2

โปรแกรม ฟุตบอล ไทยลีก 1
17.45 น. สมุทรปราการ ซิตี้ - พีที ประจวบ /ทรูสปอร์ต 2
19.00 น. การท่าเรือ - ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด /True4U /ทรูสปอร์ต HD2
20.00 น. พีทีที ระยอง - ตราด /ทรูสปอร์ต 2

โปรแกรม ฟุตบอล ไทยลีก 2
17.45 น. ไทยยูเนียน สมุทรสาคร - อาร์มี่ ยูไนเต็ด /ทรูสปอร์ต 6
18.00 น, เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด - ราชนาวี /ทรู Spark Jump 445
19.00 น. ไทยฮอนด้า - ขอนแก่น /ทรูสปอร์ต 7
19.00 น. อุดรธานี - ศรีสะเกษ /ทรูสปอร์ต 5
20.00 น. เกษตรศาสตร์ - เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด /ทรูสปอร์ต 6

โปรแกรม ลาลีกา
18.00 น. เลบานเต้ - แอตเลติโก มาดริด /PPTV / beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 2 /HD
21.15 น. เอสปันญ่อล - เรอัล โซเซียดาด /Skynet Sport +
21.15 น. เรอัล บายาโดลิด - บาเลนเซีย /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 4
21.15 น. เซบีญา - แอธเลติก บิลเบา /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport 2
21.15 น. เกตาเฟ - บียาร์เรอัล /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport 3
01.45 น. เซลต้า บีโก้ - ราโย บาเยกาโน /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 2
01.45 น. เดปอร์ติโบ อลาเบส - จิโรน่า /Skynet Sport 3
01.45 น. อวยส์ก้า - เลกาเนส /Skynet Sport +

โปรแกรม กัลโช เซเรีย อา
20.00 น. อูดิเนเซ - สปาล /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 1 /HD
23.00 น. เจนัว - กายารี /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport 1
01.30 น. ซาสซูโอโล - โรมา /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport 1

โปรแกรม บุนเดสลีกา
20.30 น. แฮร์ธา เบอร์ลิน - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซน /Fox Sports HD
20.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - ไอน์ทรัคท์ แฟรงค์เฟิร์ต /Fox Sports 2 / PPTV
20.30 น. โบรุสเซีย มึนเชนกลัดบัค - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ /Fox Sports 3 / PPTV Web

โปรแกรม เอฟเอ คัพ รอบชิงชนะเลิศ
23.00 น. แมนเชสเตอร์ ซิตี้ - วัตฟอร์ด /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 5 /HD

โปรแกรม เตอร์กิช ซูเปอร์ ลีก
23.00 น. แทร็บซอนสปอร์ - เบซิคตัส /beIN SPORTS 3

โปรแกรม ลีกเอิง
02.00 น. โอลิมปิก ลียง - ก็อง /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 4
02.00 น. ปารีส แซงต์ แชร์กแมง - ดิฌง /PPTV /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport 5 /HD

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 718


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2842 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2562, 09:03 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันอาทิตย์ที่ 19 พฤษภาคม 2562

โปรแกรม เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ 2019
06.30 น. ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน - ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส /beIN SPORTS 1
07.30 น. ฮุสตัน ไดนาโม - ดีซี ยูไนเต็ด /beIN SPORTS 2
07.30 น. สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ - แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ /beIN SPORTS 3

โปรแกรม เจทู 2019
12.00 น. มิโตะ ฮอลลีฮอค - คาชิวา เรย์โซล /ทรูสปอร์ต 6

โปรแกรม เอ-ลีก แกรนด์ ไฟนอล 2019
15.30 น. เพิร์ธ กลอรี - ซิดนีย์ เอฟซี /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport +

โปรแกรม ลาลีกา
17.00 น. เรอัล มาดริด - เรอัล เบติส /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 2 /HD
21.15 น. เออิบาร์ - บาร์เซโลนา /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 2 /HD

โปรแกรม กัลโช เซเรีย อา
17.30 น. คิเอโว - ซามพ์โดเรีย /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport 1
20.00 น. เอ็มโปลี - โตริโน /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport 1
20.00 น. ปาร์มา - ฟิออเรนตินา /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport +
23.00 น. เอซี มิลาน - โฟรซิโนเน /PPTV / beIN SPORTS 4 /Skynet Sport 1
01.30 น. ยูเวนตุส - อตาลันต้า /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1 /HD
01.30 น. นาโปลี - อินเตอร์ /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport 2

โปรแกรม ฟุตบอล ไทยลีก 1
18.00 น. สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด - ชลบุรี /ทรูสปอร์ต HD2
18.00 น. นครราชสีมา มาสด้า - เชียงใหม่ /ทรู Music 357
19.00 น. สุพรรณบุรี - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด /ทรูสปอร์ต 6
19.00 น. ชัยนาท ฮอร์นบิล - ราชบุรี มิตรผล /ทรูสปอร์ต 2

โปรแกรม ฟุตบอล ไทยลีก 2
18.00 น. แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด - อยุธยา ยูไนเต็ด /beIN SPORTS 5
18.00 น. ลำปาง - บีจี ปทุม ยูไนเต็ด /ทรู Spark Jump 445
19.00 น. ระยอง - อุบล ยูไนเต็ด /ทรูสปอร์ต 5
19.00 น. โปลิศ เทโร - หนองบัว พิชญ /beIN SPORTS 6

โปรแกรม เตอร์กิช ซูเปอร์ ลีก
20.00 น. บูร์ซาสปอร์ - เกิซเทเป้ /beIN SPORTS 1
23.00 น. กาลาตาซาราย - อิสตันบูล บาซัคเซฮิร /beIN SPORTS 1

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 718


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2843 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2562, 09:13 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันอังคารที่ 21 พฤษภาคม 2562

โปรแกรม เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก 2019
17.00 น. ชุนบุค ฮุนได มอเตอร์ส - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด /Bugaboo TV
17.00 น. อุราวะ เรดส์ - ปักกิ่ง กั๋วอัน /Fox Sports HD /Bugaboo TV
17.00 น. เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี - อุลซาน ฮุนได /Fox Sports 2 /Bugaboo TV
17.00 น. ซิดนีย์ เอฟซี - คาวาซากิ ฟรอนตาเล /Fox Sports 3 /Bugaboo TV

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 718


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2844 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2562, 10:27 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันศุกร์ที่ 24 พฤษภาคม 2562

โปรแกรม ฟุตบอล U-20 ชิงแชมป์โลก 2019
23.00 น. ฮอนดูรัส - นิว ซีแลนด์ /assp
23.00 น. กาตาร์ - ไนจีเรีย /assp2
01.30 น. อุรุกวัย - นอร์เวย์ /assp
01.30 น. ยูเครน - สหรัฐอเมริกา /assp2

โปรแกรม เตอร์กิช ซูเปอร์ ลีก
01.00 น. ซิวาสสปอร์ - กาลาตาซาราย /beIN SPORTS 3

โปรแกรม ลีกเอิง
02.05 น. สต๊าด เดอ แร็งส์ - ปารีส แซงต์-แชร์กแมง /PPTV /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1 /HD
02.05 น. โอลิมปิก มาร์กเซย - มงต์เปลลิเยร์ /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 5
02.05 น. นีมส์ - โอลิมปิก ลียง /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 2
02.05 น. อองเชร์ - แซงต์ เอเตียง
02.05 น. นีซ - โมนาโก /beIN SPORTS 4
02.05 น. อาเมียงส์ - แก็งก็อง
02.05 น. น็องต์ - สตราส์บูร์ก
02.05 น. ดิฌง - ตูลูส
02.05 น. ก็อง - บอร์กโดซ์
02.05 น. แรนส์ - ลีลล์ /Skynet Sport +

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 718


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2845 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2562, 10:36 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันเสาร์ที่ 25 พฤษภาคม 2562

โปรแกรม แอฟริกา แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบชิงชนะเลิศนัดแรก
05.00 น. วีดาด คาซาบลังก้า - อีเอส ตูนิส /beIN SPORTS 3

โปรแกรม เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ 2019
06.00 น. ออร์แลนโด้ ซิตี้ - แอลเอ แกแล็คซี /beIN SPORTS 1
09.30 น. แอลเอ เอฟซี - มอนทรีออล อิมแพ็คต์ /beIN SPORTS 1
02.30 น. ชิคาโก้ ไฟร์ - นิวยอร์ค ซิตี้ /beIN SPORTS 2

โปรแกรม โปรแกรม เจ ลีก 1
12.00 น. คอนซาโดเล ซัปโปโร - กัมบะ โอซาก้า /ทรูสปอร์ต HD2

โปรแกรม ฟุตบอล ไทยลีก 1
17.45 น. นครราชสีมา มาสด้า - การท่าเรือ /ทรูสปอร์ต 2
18.00 น. ตราด - สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด /True4U /ทรูสปอร์ต HD2
19.00 น. สุโขทัย - ชัยนาท ฮอร์นบิล /ทรูสปอร์ต 6
19.00 น. เชียงใหม่ - พีที ประจวบ /ทรู Music 357
20.00 น. สุพรรณบุรี - พีทีที ระยอง /ทรูสปอร์ต 2

โปรแกรม ฟุตบอล ไทยลีก 2
17.45 น. เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด - ไทยฮอนด้า /ทรูสปอร์ต 5
18.00 น. อุบล ยูไนเต็ด - เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด /ทรู Spark Jump 445
19.00 น. อยุธยา ยูไนเต็ด - อุดรธานี /ทรูสปอร์ต 7
19.00 น. ระยอง - ไทยยูเนียน สมุทรสาคร /beIN SPORTS 5
20.00 น. อาร์มี่ ยูไนเต็ด - ลำปาง /ทรูสปอร์ต 5

โปรแกรม ฟุตบอล U-20 ชิงแชมป์โลก 2019
20.30 น. โปรตุเกส - เกาหลีใต้ /assp
23.00 น. ปานามา - มาลี
23.00 น. ฝรั่งเศส - ซาอุดิ อาระเบีย /assp
01.30 น. อาร์เจนติน่า - แอฟริกาใต้ /assp

โปรแกรม กัลโช เซเรีย อา
23.00 น. โฟรซิโนเน - คิเอโว /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport 1 /HD
01.30 น. โบโลญญา - นาโปลี /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1 /HD

โปรแกรม เดเอฟเบ โพคาล รอบชิงชนะเลิศ
01.00 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - บาเยิร์น มิวนิค /7HD /Bugaboo TV /assp 4

โปรแกรม ฟุตบอล โกปา เดล เรย์ สเปน รอบชิงชนะเลิศ
02.00 น. บาร์เซโลน่า - บาเลนเซีย

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 718


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2846 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2562, 09:39 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันอาทิตย์ที่ 26 พฤษภาคม 2562

โปรแกรม เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ 2019
06.30 น. นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น - ดีซี ยูไนเต็ด /beIN SPORTS 4
08.00 น. โคโลราโด้ แรปิดส์ - โคลัมบัส ครูว์ /beIN SPORTS 3
โปรแกรม โปรแกรม เจ ลีก 1
11.00 น. โยโกฮามา เอฟ มารินอส - จูบิโล อิวาตะ /ทรูสปอร์ต HD2
14.00 น. โออิตะ ทรินิตะ - คาวาซากิ ฟรอนตาเล /ทรูสปอร์ต HD2

โปรแกรม โปรแกรม เจ ลีก 2
13.00 น. คาชิวา เรย์โซล - โอมิยะ อาร์ดิจา /ทรูสปอร์ต 6
โปรแกรม ฟุตบอล ไทยลีก 1
18.00 น. ชลบุรี - ราชบุรี มิตรผล /ทรู Music 357
18.00 น. ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด - สมุทรปราการ ซิตี้ /ทรูสปอร์ต HD2
19.00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด /True4U /ทรูสปอร์ต HD3 /ทรูสปอร์ต 2

โปรแกรม ฟุตบอล ไทยลีก 2
18.00 น. ศรีสะเกษ - โปลิศ เทโร /ทรูสปอร์ต 6
18.00 น. ขอนแก่น - แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด /ทรู Spark Jump 445
19.00 น. หนองบัว พิชญ - เกษตรศาสตร์ /ทรูสปอร์ต 5
19.00 น. ราชนาวี - บีจี ปทุม ยูไนเต็ด /ทรูสปอร์ต 7

โปรแกรม กัลโช เซเรีย อา
20.00 น. โตริโน - ลาซิโอ /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport 1 /HD
23.00 น. ซามพ์โดเรีย - ยูเวนตุส /PPTV / beIN SPORTS 3 /Skynet Sport 1 /HD
01.30 น. อินเตอร์ - เอ็มโปลี /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 1 /HD
01.30 น. อตาลันต้า - ซาสซูโอโล /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 4
01.30 น. ฟิออเรนตินา - เจนัว /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport 5
01.30 น. สปาล - เอซี มิลาน /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport 2
01.30 น. โรม่า - ปาร์ม่า /Skynet Sport 3
01.30 น. กาญารี่ - อูดิเนเซ่ /Skynet Sport +

โปรแกรม ฟุตบอล U-20 ชิงแชมป์โลก 2019
20.30 น. เม็กซิโก - ญี่ปุ่น /assp
23.00 น. เซเนกัล - โคลอมเบีย
23.00 น. เอกวาดอร์ - อิตาลี /assp
01.30 น. โปแลนด์ - ตาฮีติ /assp

โปรแกรม แอฟริกา คอนเฟดเดอเรชั่นส์ คัพ รอบชิงชนะเลิศนัดสอง
03.00 น. ซามาเล็ค - เรอแนซ็องส์ เด เบอร์กาเน /beIN SPORTS 3

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 718


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2847 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2562, 07:48 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันพุธที่ 29 พฤษภาคม 2562

โปรแกรม ฟุตบอล ไทยลีก 1
17.45 น. ราชบุรี มิตรผล - สุพรรณบุรี /ทรูสปอร์ต 2
17.45 น. เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - สุโขทัย /ทรูสปอร์ต HD2
18.00 น. ชัยนาท ฮอร์นบิล - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด /ทรู Music 357
19.00 น. พีที ประจวบ - ตราด /ทรูสปอร์ต 7
19.00 น. สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด - ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด /ทรูสปอร์ต HD3
19.00 น. สมุทรปราการ ซิตี้ - นครราชสีมา มาสด้า /ทรู Spark Jump 445
20.00 น. การท่าเรือ - เชียงใหม่ /ทรูสปอร์ต 2
20.00 น. พีทีที ระยอง - ชลบุรี /ทรูสปอร์ต HD2

โปรแกรม ฟุตบอล ไทยลีก 2
17.45 น. โปลิศ เทโร - ขอนแก่น /ทรูสปอร์ต 5
17.45 น. บีจี ปทุม ยูไนเต็ด - อยุธยา ยูไนเต็ด /ทรูสปอร์ต 6
18.00 น. ลำปาง - อุดรธานี /TrueID
18.00 น. เกษตรศาสตร์ - ราชนาวี /ทรู Reality Channel 99
19.00 น. หนองบัว พิชญ - อุบล ยูไนเต็ด /ทรู ThaiThai 358
19.00 น. แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด - เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด /beIN SPORTS 5
19.00 น. เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด - อาร์มี่ ยูไนเต็ด /beIN SPORTS 6
20.00 น. ไทยฮอนด้า - ระยอง /ทรูสปอร์ต 6
20.00 น. ไทยยูเนียน สมุทรสาคร - ศรีสะเกษ /ทรูสปอร์ต 5

โปรแกรม ฟุตบอล U-20 ชิงแชมป์โลก 2019
23.00 น. เอกวาดอร์ - เม็กซิโก /assp
23.00 น. อิตาลี - ญี่ปุ่น /assp2
01.30 น. เซเนกัล - โปแลนด์ /assp
01.30 น. โคลอมเบีย - ตาฮีติ /assp2

โปรแกรม ฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบแบ่งกลุ่ม
01.30 น. โซบ อาฮาน (อิหร่าน) - อัล นาสเซอร์ (ซาอุดิ อาระเบีย) /BUGABOO TV

โปรแกรม ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปา ลีก รอบชิงชนะเลิศ
02.00 น. เชลซี - อาร์เซน่อล /Skynet Sport 1 /HD /Facebook Youtube DAZN(TH)

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 718


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2848 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2562, 11:58 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันพฤหัสบดีที่ 30 พฤษภาคม 2562

โปรแกรม ฟุตบอลเยาวชนชิงแชมป์โลก 2019
23:00 น. นอร์เวย์ - ฮอนดูรัส /assp2
23:00 น. นิวซีแลนด์ - อุรุกวัย /assp
01:30 น. ไนจีเรีย - ยูเครน /assp2
01:30 น. สหรัฐอเมริกา - กาตาร์ /assp

โปรแกรม ลีกเอิง เพลย์ออฟเลื่อนชั้น/ตกชั้น นัดแรก
01.45 น. ล็องส์ - ดิฌง /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport 1

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 718


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2849 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2562, 13:58 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันศุกร์ที่ 31 พฤษภาคม 2562

โปรแกรม ฟุตบอลเยาวชนชิงแชมป์โลก 2019
23.00 น. ซาอุดิ อาระเบีย - ปานามา /assp2
23.00 น. มาลี - ฝรั่งเศส /assp
01.30 น. แอฟริกาใต้ - โปรตุเกส /assp2
01.30 น. เกาหลีใต้ - อาร์เจนติน่า /assp

โปรแกรม กระชับมิตรทีมชาติฟุตบอลหญิง
02.00 น. ฝรั่งเศส - จีน /beIN SPORTS 2

โปรแกรม แอฟริกา แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบชิงชนะเลิศนัดสอง
04.00 น. อีเอส ตูนิส - วีดาด คาซาบลังก้า /beIN SPORTS 3

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 718


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2850 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2562, 07:15 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันเสาร์ที่ 1 มิถุนายน 2562

โปรแกรม เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ 2019
09.00 น. แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ - โตรอนโต้ เอฟซี /beIN SPORTS 3

โปรแกรม เจ ลีก 1
12.00 น. คอนซาโดเล ซัปโปโร - ซานเฟรชเช ฮิโรชิมา /ทรูสปอร์ต HD2
13.00 น. จูบิโล อิวาตะ - วิสเซล โกเบ /ทรูสปอร์ต HD3

โปรแกรม โตโยต้า ไทยลีก 2019
18.00 น. สุโขทัย - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด /True4U

โปรแกรม ตูลอน ทัวร์นาเม้นท์ 2019
20:05 น. อังกฤษ(ยู 20) - ญี่ปุ่น (ยู 22) /assp3
22:30 น. โปรตุเกส(ยู 19) - ชีลี (ยู 22) /assp3

โปรแกรม ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบชิงชนะเลิศ
02.00 น. ท็อตแน่ม ฮอทสเปอร์ (อังกฤษ) - ลิเวอร์พูล (อังกฤษ) /DAZN (TH) ถ่ายทอดสดได้ 4 ช่องทาง /Skynet Sport 1 /HD

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 718


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2851 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2562, 09:40 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันอาทิตย์ที่ 2 มิถุนายน 2562

โปรแกรม เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ 2019
07.00 น. ดีซี ยูไนเต็ด - ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ /beIN SPORTS 3
07.00 น. เอฟซี ดัลลัส - ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส /beIN SPORTS 4
07.30 น. ฮุสตัน ไดนาโม - สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ /beIN SPORTS 2
09.30 น. พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส - แอลเอ เอฟซี /beIN SPORTS 4

โปรแกรม เจ ลีก 2
12.00 น. มอนเตดิโอ ยามางาตะ - คาโงชิมา ยูไนเต็ด /ทรูสปอร์ต HD2

โปรแกรม ตูลอน ทัวร์นาเม้นท์ 2019
20:30 น. ฝรั่งเศส(ยู18) - กาตาร์ (ยู22) /assp3
00:00 น. บราซิล(ยู22) - กัวเตมาลา(ยู22) /assp3

โปรแกรม ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ
21.00 น. มาเลเซีย - เนปาล /Astro Arena
00.00 น. ลักเซมเบิร์ก - มาดากัสการ์
01.00 น. ตุรกี - อุซเบกิสถาน
02.00 น. ฝรั่งเศส - โบลิเวีย /assp
03.00 น. เอล ซัลวาดอร์ - เฮติ

โปรแกรม ฟุตบอล U-20 ชิงแชมป์โลก 2019 รอบ 16 ทีม
22.30 น. อิตาลี - โปแลนด์ /assp2
01.30 น. โคลอมเบีย - นิว ซีแลนด์ /assp2

โปรแกรม ลีกเอิง เพลย์ออฟเลื่อนชั้น/ตกชั้น นัดสอง
02.00 น. ดิฌง - ล็องส์ /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport 1

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 718


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2852 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2562, 08:03 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันอังคารที่ 4 มิถุนายน 2562

โปรแกรม ตูลอน ทัวร์นาเม้นท์ 2019
21:05 น. ญี่ปุ่น (ยู 22) - ชิลี (ยู 22) /assp3
00:00 น. อังกฤษ(ยู 20) - โปรตุเกส(ยู 19) /assp3

โปรแกรม ฟุตบอล U-20 ชิงแชมป์โลก 2019 รอบ 16 ทีม
22.30 น. ญี่ปุ่น - เกาหลีใต้ /assp
22.30 น. ฝรั่งเศส - สหรัฐอเมริกา /assp2
01.30 น. อาร์เจนติน่า - มาลี /assp

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 718


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2853 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2562, 09:07 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันพุธที่ 5 มิถุนายน 2562

โปรแกรม ฟุตบอล คิงส์ คัพ 2019
15.30 น. อินเดีย - คูราเซา /ไทยรัฐทีวี
19.45 น. ไทย - เวียดนาม /ไทยรัฐทีวี

โปรแกรม ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ
17.30 น. ญี่ปุ่น - ตรินิแดด แอนด์ โตเบโก /assp
06.00 น. ปารากวัย - ฮอนดูรัส (เช้าวันพฤหัสบดี)
06.00 น. สหรัฐอเมริกา - จาเมก้า
07.30 น. บราซิล - กาตาร์ /assp2
08.30 น. เปรู - คอสตา ริก้า
09.00 น. เม็กซิโก - เวเนซุเอล่า

โปรแกรม ตูลอน ทัวร์นาเม้นท์ 2019
22:00 น. กาตาร์ (ยู22) - กัวเตมาลา (ยู22) /assp3
00:30 น. ฝรั่งเศส (ยู18) - บราซิล (ยู 22) /assp3

โปรแกรม ฟุตบอลเยาวชนชิงแชมป์โลก 2019
01:30 น. อาร์เจนตินา (ยู 20) มาลี (ยู20)

โปรแกรม ฟุตบอล ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก 2019 รอบรองชนะเลิศ
01.45 น. โปรตุเกส - สวิตเซอร์แลนด์ /SKYNET SPORT 1 /HD /assp4

โปรแกรม เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ 2019
06.30 น. มอนทรีออล อิมแพ็คต์ - ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส /beIN SPORTS 4

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 718


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2854 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2562, 07:58 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันพฤหัสบดีที่ 6 มิถุนายน 2562

โปรแกรม ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ
16.00 น. มองโกเลีย - บรูไน
18.00 น. ไต้หวัน - เนปาล
18.30 น. มาเก๊า - ศรีลังกา
18.30 น. ลาว - บังกลาเทศ
18.30 น. กัมพูชา - ปากีสถาน
19.00 น. ภูฏาน - กวม

โปรแกรม ตูลอน ทัวร์นาเม้นท์ 2019
22:00 น. จีน (ยู 22) - บาห์เรน (ยู22) /assp3
00:30 น. ไอร์แลนด์(ยู 21) - เม็กซิโก (ยู22) /assp3

โปรแกรม ฟุตบอล ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก 2019 รอบรองชนะเลิศ
01.45 น. เนเธอร์แลนด์ส - อังกฤษ /SKYNET SPORT 1 /HD /assp4

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 718


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2855 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2562, 10:23 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันศุกร์ที่ 7 มิถุนายน 2562

โปรแกรม เมอร์ไลออน คัพ 2019
15.30 น. ไทย U22 - อินโดนีเซีย U22 /PPTV

โปรแกรม ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ
18.00 น. เกาหลีใต้ - ออสเตรเลีย
18.35 น. จีน - ฟิลิปปินส์
01.00 น. ตูนีเซีย - อิรัก
01.30 น. สโลวาเกีย - จอร์แดน
06.00 น. อุรุกวัย - ปานามา
07.00 น. อาร์เจนตินา - นิการากัว

โปรแกรม ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
19:45 น. มาเลเซีย - ติมอร์-เลสเ

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
ston12
คุยกันแบบสบายๆ
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 3,779



« ตอบ #2856 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2562, 19:41 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

คอบอลที่ยืนยาว
บันทึกการเข้า
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 718


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2857 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2562, 14:56 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันอาทิตย์ที่ 9 มิถุนายน 2562

โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
17:00 น. ญี่ปุ่น - เอลซัลวาดอร์
01:00 น. สหรัฐฯ - เวเนซุเอลา
02:00 น. บราซิล - ฮอนดูรัส /assp2
04:00 น. เปรู - โคลอมเบีย
06.00 น. เม็กซิโก - เอกวาดอร์

โปรแกรม ฟุตบอลโลกหญิง 2019
18.00 น. ออสเตรเลีย - อิตาลี /beIN SPORTS 4 /assp
20.30 น. บราซิล - จาเมกา /beIN SPORTS 4 /assp
23.00 น. อังกฤษ - สกอตแลนด์ /beIN SPORTS 4

โปรแกรม โปรแกรม ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก
20:00 น. ชิงที่ 3 สวิตเซอร์แลนด์ - อังกฤษ /Skynet Sport 1 /HD /assp4
01:45 น. ชิงชนะเลิศ โปรตุเกส - ฮอลแลนด์ /Skynet Sport 1 /HD /assp4

โปรแกรม ตูลอน ทัวร์นาเม้นท์ 2019
20:00 น.บาห์เรน (ยู22) - ไอร์แลนด์(ยู 21) /assp3
22:30 น.เม็กซิโก (ยู22) - จีน (ยู 22) /assp3

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 718


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2858 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2562, 10:03 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันจันทร์ที่ 10 มิถุนายน 2562

โปรแกรม ฟุตบอลโลกหญิง 2019
23.00 น. อาร์เจนตินา - ญี่ปุ่น /beIN SPORTS 4 /assp2
02.00 น. แคนาดา - แคเมอรูน /beIN SPORTS 4 /assp1

โปรแกรม ฟุตบอล ยูโร 2020 รอบคัดเลือก
01.45 น. สาธารณรัฐเช็ก - มอนเตเนโกร
01.45 น. บัลแกเรีย - โคโซโว
01.45 น. ยูเครน - ลักเซมเบิร์ก /assp2
01.45 น. เซอร์เบีย - ลิธัวเนีย /Skynet Sport +
01.45 น. ไอร์แลนด์ - ยิบรอลต้า /assp3
01.45 น. เดนมาร์ก - จอร์เจีย /Skynet Sport 5
01.45 น. สเปน - สวีเดน /Skynet Sport 1 /HD /assp4
01.45 น. มอลต้า - โรมาเนีย
01.45 น. หมู่เกาะแฟโร - นอร์เวย์
01.45 น. โปแลนด์ - อิสราเอล
01.45 น. ลัตเวีย - สโลวีเนีย
01.45 น. นอร์ธ มาซิโดเนีย - ออสเตรีย

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 718


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2859 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2562, 13:22 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันอังคารที่ 11 มิถุนายน 2562

โปรแกรม ฟุตบอลโลก 2022 รอบคัดเลือก โซนเอเชีย รอบแรก นัดสอง
12.15 น. กวม - ภูฏาน
17.00 น. ศรีลังกา - มาเก๊า
19.15 น. บรูไน - มองโกเลีย
19.45 น. ติมอร์-เลสเต - มาเลเซีย /astro arena
20.00 น. บังคลาเทศ - ลาว
23.00 น. ปากีสถาน - กัมพูชา

โปรแกรม ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ
18.00 น. เกาหลีใต้ - อิหร่าน
18.30 น. สิงคโปร์ - เมียนมา
19.00 น. จีน - ทาจิกิสถาน
19.00 น. ฮ่องกง - ไต้หวัน
20.00 น. แอลจีเรีย - บุรุนดี
20.30 น. อุซเบกิสถาน - ซีเรีย
21.00 น. คีร์กีซสถาน - ปาเลสไตน์
22:00 น. จอร์แดน - อินโดนีเซีย
01.45 น. โครเอเชีย - ตูนีเซีย

โปรแกรม ฟุตบอลโลกหญิง 2019
20.00 น. นิวซีแลนด์ - เนเธอร์แลนด์ /beIN SPORTS 4 /assp
23.00 น. ชิลี - สวีเดน /beIN SPORTS 4
02.00 น. สหรัฐอเมริกา - ไทย /PPTV / beIN SPORTS 4

โปรแกรม ฟุตบอล U-20 ชิงแชมป์โลก 2019 รอบรองชนะเลิศ
22.30 น. ยูเครน - อิตาลี /assp2
01.30 น. เอกวาดอร์ - /assp2

โปรแกรม ฟุตบอล ยูโร 2020 รอบคัดเลือก
21.00 น. คาซัคสถาน - ซาน มาริโน่ /Skynet Sport 1 /HD
23.00 น. อาเซอร์ไบจาน - สโลวาเกีย /Skynet Sport 1 /HD
01.45 น. เยอรมนี - เอสโตเนีย /Skynet Sport + /assp
01.45 น. เบลารุส - ไอร์แลนด์เหนือ /Golf Channel
01.45 น. ฮังการี - เวลส์ /Skynet Sport 4
01.45 น. ไอซ์แลนด์ - ตุรกี /Skynet Sport 3
01.45 น. อันดอร์ร่า - ฝรั่งเศส /Skynet Sport 5 /assp4
01.45 น. แอลเบเนีย - มอลโดวา
01.45 น. รัสเซีย - ไซปรัส /Euro Sports
01.45 น. เบลเยียม - สกอตแลนด์ /Skynet Sport 2
01.45 น. ลิคเทนสไตน์ - ฟินแลนด์
01.45 น. อิตาลี - บอสเนีย /Skynet Sport 1 /HD /assp3
01.45 น. กรีซ - อาร์เมเนีย /Edge Sports

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
หน้า: 1 ... 141 142 [143] 144   ขึ้นบน
  ตอบ  |  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Link: 711Shop.info | อนันตารีสอร์ท | ลงประกาศฟรี | ขายสินค้ามือ2 | ผลบอลสด
..............

Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.20 | SMF © 2006-2009, Simple Machines LLC | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!