ThaiDreambox ::... TDB http://ThaiDreambox.bayore.net




25 มิถุนายน 2562, 05:22 *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ยินดีต้อนรับเข้าสู่... หนึ่งทศวรรษ ThaiDreambox

 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 138 139 [140] 141 142 ... 144   ลงล่าง
  ตอบ  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีโปรแกรมกีฬาฟุตบอลคืนนี้บ้างครับ  (อ่าน 597995 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 720


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2780 เมื่อ: 13 มีนาคม 2562, 09:41 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันพุธที่ 13 มีนาคม 2562

โปรแกรม เอเอฟซี คัพ 2019
14.00 น. คายา เอฟซี - โฮม ยูไนเต็ด /Fox Sports HD
15.00 น. พีเอสเอ็ม มากัสซาร์ - ลาว โตโยต้า /Fox Sports 2

โปรแกรม เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก 2019
17.00 น. อุลซาน ฮุนได - เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี /Fox Sports HD /Bugaboo TV
17.00 น. คาวาซากิ ฟรอนทาเล - ซิดนีย์ เอฟซี /Fox Sports 3 /Bugaboo TV
18.00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - ชุนบุค ฮุนได มอเตอร์ส /Fox Sports 2 /Bugaboo TV
19.00 น. ปักกิ่ง กั๋วอัน - อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ /Fox Sports HD /Bugaboo TV

โปรแกรม ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบ 16 ทีม
03.00 น. บาร์เซโลน่า - โอลิมปิก ลียง /Skynet Sport 2
03.00 น. บาเยิร์น มิวนิค - ลิเวอร์พูล /Skynet Sport 1 /HD

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow

เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 720


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2781 เมื่อ: 14 มีนาคม 2562, 10:53 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันพฤหัสบดีที่ 14 มีนาคม 2562

โปรแกรม ยูโรป้า ลีก รอบ 16 ทีม
00.55 น. ดินาโม เคียฟ - เชลซี /Skynet Sport 1 /HD
00.55 น. ซัลซ์บวร์ก - นาโปลี /Skynet Sport 5
00.55 น. คราสโนดาร์ - บาเลนเซีย /Skynet Sport 2
03.00 น. อินเตอร์ มิลาน - ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต /Skynet Sport 5
03.00 น. เบนฟิก้า - ดินาโม ซาเกร็บ /Skynet Sport 3
03.00 น. สลาเวีย ปราก - เซบีย่า /Skynet Sport 2
03.00 น. อาร์เซน่อล - แรนส์ /Skynet Sport 1 /HD
03.00 น. บียาร์เรอัล - เซนิต /Skynet Sport +

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 720


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2782 เมื่อ: 15 มีนาคม 2562, 09:47 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันศุกร์ที่ 15 มีนาคม 2562

โปรแกรม เอลีก ออสเตรเลีย
15.50 น. แอดิเลด ยูไนเต็ด - เพิร์ธ กลอรี /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport 1

จับสลาก บอลถ้วยยุโรป
18.00 น. จับสลาก ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก /Skynet Sport 1 /HD
19.00 น. จับสลาก ยูโรป้า ลีก /Skynet Sport 1 /HD

โปรแกรม ไทยลีก 2
19.00 น. เกษตรศาสตร์ เอฟซี - ลำปาง เอฟซี /ทรูสปอร์ต 6

โปรแกรม ไทยลีก 1
20.00 น. พีที ประจวบ เอฟซี - ชัยนาท ฮอร์นบิล /ทรูสปอร์ต HD2 /ทรูสปอร์ต 2

โปรแกรม เตอร์กิช ซูเปอร์ ลีก
00.30 น. เฟเนร์บาห์เช - ซิวาสสปอร์ /beIN SPORTS 1

โปรแกรม บุนเดสลีกา
02.30 น. โบรุสเซีย มึนเชนกลัดบัค - ไฟรบวร์ก /Fox Sports

โปรแกรม กัลโช เซเรีย อา
02.30 น. กายารี - ฟิออเรนตินา /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport 1

โปรแกรม ลีกเอิง
01.00 น. นีมส์ - ตูลูส
02.45 น. ลีลล์ - โมนาโก /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport 5

โปรแกรม ลาลีกา
03.00 น. เรอัล โซเซียดาด - เลบานเต้ /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 2 /HD

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 720


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2783 เมื่อ: 16 มีนาคม 2562, 09:17 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันเสาร์ที่ 16 มีนาคม 2562

โปรแกรมเอลีก ออสเตรเลีย
13.35 น. นิวคาสเซิล เจ็ทส์ - เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport 1
15.50 น. เมลเบิร์น วิคตอรี - บริสเบน โรร์ /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport 1

โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 1
17.45 น. เชียงใหม่ เอฟซี - ราชบุรี มิตรผล เอฟซี /ทรูสปอร์ต 2
18.00 น. สุพรรณบุรี - ชลบุรี เอฟซี /ทรูสปอร์ต HD3
19.00 น. เชียงราย ยูไนเต็ด - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด /True4U /ทรูสปอร์ต HD2
20.00 น. นครราชสีมา เอฟซี - ตราด เอฟซี /ทรูสปอร์ต 2

โปรแกรม ฟุตบอล ไทยลีก 2
17.45 น.ไทยฮอนด้า - แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี /ทรูสปอร์ต 6
18.00 น. ศุลกากร ยูไนเต็ด - สมุทรสาคร เอฟซี /ทรูสปอร์ต 5
19.00 น. โปลิศ เทโร เอฟซี - บีจี ปทุม ยูไนเต็ด /ทรู Spark Jump 445
20.00 น. หนองบัว พิชญ - เจ.แอล.เชียงใหม่ /ทรูสปอร์ต 6

โปรแกรม ลาลีกา
19.00 น. อูเอสก้า - อลาเบส /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport 2
22.15 น. เรอัล มาดริด - เซลต้า บีโก้ /PPTV / beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 2
00.30 น. แอธเลติก บิลเบา - แอตเลติโก มาดริด /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 2
02.45 น. เลกาเนส - คิโรนา /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 2

โปรแกรม เอฟเอ คัพ
19:15 น. วัตฟอร์ด - คริสตัล พาเลซ /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 5 /HD
00:20 น. สวอนซี - แมนฯ ซิตี้ /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 5 /HD /assp3
02:55 น. วูล์ฟแฮมป์ตัน - แมนฯ ยูไนเต็ด /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 5 /HD /assp3

โปรแกรม แอฟริกัน แชมเปี้ยนส์ ลีก
20.00 น. เอฟซี แพลทินัม - อีเอส ตูนิส /beIN SPORTS 2
20.00 น. ทีพี มาเซมเบ้ - ซีเอส คอนสแตนติน /beIN SPORTS 4

โปรแกรม ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
21.00 น. ซัสซูโอโล่ - ซามพ์โดเรีย /Skynet Sport 4
00.00 น. สปัล - โรม่า /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport 1
02.30 น. โตริโน่ - โบโลญญ่า /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport 1

โปรแกรม บุนเดสลีกา
21.30 น. ชาลเก้ 04 - แอร์เบ ไลป์ซิก /Fox Sports HD
21.30 น. โวล์ฟสบวร์ก - ฟอร์ทูนา ดุสเซลดอร์ฟ /Fox Sports 2
21.30 น. สตุ๊ตการ์ต - ฮอฟเฟนไฮม์ /Fox Sports 3
00.30 น. แฮร์ธา เบอร์ลิน - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ /PPTV / Fox Sports HD

โปรแกรม พรีเมียร์ลีก
22.00 น. บอร์นมัธ - นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 5 /assp
22.00 น. เวสต์แฮม ยูไนเต็ด - ฮัดเดอร์สฟิลด์ ทาวน์ /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport 1 /Skynet Sport + /assp3
22.00 น. เบิร์นลีย์ - เลสเตอร์ ซิตี้ /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport 6 /HD

โปรแกรม ฟุตบอล ลีก เอิง ฝรั่งเศส
02.00 น. อองเช่ร์ - อาเมียงส์
02.00 น. ก็อง - แซงต์-เอเตียน
02.00 น. แก็งก็อง - ดิฌง
02.00 น. นีมส์ - สตราส์บูร์ก /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport +

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 720


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2784 เมื่อ: 17 มีนาคม 2562, 09:22 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันอาทิตย์ที่ 17 มีนาคม 2562

โปรแกรม เจลีก 2019
11.00 น. ซางัน โทสุ - จูบิโล อิวาตะ /ทรูสปอร์ต 5
12.00 น. คอนซาโดเล ซัปโปโร - คาชิมา อันท์เลอร์ส /ทรูสปอร์ต HD2
12.00 น. วิสเซล โกเบ - ชิมิสุ เอสพัลส์ /ทรูสปอร์ต HD

โปรแกรม เอลีก ออสเตรเลีย
13.00 น. เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ - เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอเรอร์ส /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport 1
15.00 น. ซิดนีย์ เอฟซี - เมลเบิร์น ซิตี้ /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport 1

โปรแกรม ไทยลีก 1
18.00 น. สมุทรปราการ ซิตี้ - สุโขทัย เอฟซี /ทรู Music 357
18.00 น. การท่าเรือ เอฟซี - พีทีที ระยอ /ทรูสปอร์ต HD3
19.00 น. แบงค็อก ยูไนเต็ด - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด /ทรูสปอร์ต HD2 /ทรูสปอร์ต 2

โปรแกรม ไทยลีก 2
18.00 น. อาร์มี่ ยูไนเต็ด - อุดรธานี /ทรูสปอร์ต 5
18.00 น. ระยอง - ราชนาวี /ทรู Reality Channel 99
19.00 น. ขอนแก่น - อุบล ยูไนเต็ด /ทรูสปอร์ต 6
19.00 น. อยุธยา ยูไนเต็ด - ศรีสะเกษ /ทรู Spark Jump 445

โปรแกรม กัลโช เซเรีย อา
18.30 น. เจนัว - ยูเวนตุส /PPTV / beIN SPORTS 4 /Skynet Sport 1
21.00 น. ลาซิโอ - ปาร์มา /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport 1
21.00 น. อตาลันต้า - คิเอโว /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport +
21.00 น. เอ็มโปลี - โฟรซิโนเน่ /Skynet Sport 3
00.00 น. นาโปลี - อูดิเนเซ /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport 1
02.30 น. เอซี มิลาน - อินเตอร์ /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport 1

โปรแกรม ลาลีกา
19.00 น. เออิบาร์ - เรอัล บายาโดลิด /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport 2 /HD
22.15 น. เอสปันญอล - เซบีญา /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 2
00.30 น. บาเลนเซีย - เกตาเฟ /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 2
00.30 น. บียาร์เรอัล - ราโย บาเยกาโน่ /Skynet Sport +
02.45 น. เรอัล เบติส - บาร์เซโลนา /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 2 /HD

โปรแกรม พรีเมียร์ลีก
21.15 น. ฟูแลม - ลิเวอร์พูล /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 6 /HD /assp2
23.30 น. เอฟเวอร์ตัน - เชลซี /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 6 /HD

โปรแกรม บุนเดสลีกา
19.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซน - แวร์เดอร์ เบรเมน /Fox Sports HD
21.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงค์เฟิร์ต - เนิร์นแบร์ก /Fox Sports HD
00.00 น. บาเยิร์น มิวนิค - ไมนซ์ 05 /PPTV / Fox Sports HD

โปรแกรม เตอร์กิช ซูเปอร์ ลีก
20.00 น. คายเซริสปอร์ - อิสตันบูล บาซัคเซฮิร /beIN SPORTS 2

โปรแกรม อินเดียน ซูเปอร์ ลีก รอบชิงชนะเลิศ
21.00 น. เบงกาลูรู - (เอฟซี กัว, มุมไบ ซิตี้) /Fox Sports 3

โปรแกรม เอฟเอ คัพ
21:00 น. มิลวอลล์ - ไบรท์ตัน /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport 5 /assp

โปรแกรม ลีกเอิง
20.30 น. โอลิมปิก ลียง - มงต์เปลลิเย่ร์ /Skynet Sport 4
21.00 น. แร็งส์ - นองต์ส /Euro Sports
23.00 น. บอร์กโดซ์ - แรนส์ /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport 4
03.00 น. ปารีส แซงต์ แชร์กแมง - โอลิมปิก มาร์กเซย /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport 5

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
ompron
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 1,899


« ตอบ #2785 เมื่อ: 18 มีนาคม 2562, 15:55 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันนี้ไม่มีกิฬาฟุตบอลเหรอท่าน   เกิดเร็วไป  Cheesy Cheesy Cheesy
บันทึกการเข้า
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 720


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2786 เมื่อ: 19 มีนาคม 2562, 08:51 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

วันนี้ไม่มีกิฬาฟุตบอลเหรอท่าน   เกิดเร็วไป  Cheesy Cheesy Cheesy
แหล่งข้อมูลเงียบอ่ะ ขอโทษด้วยครับท่าน   Grin
บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 720


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2787 เมื่อ: 20 มีนาคม 2562, 11:08 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันพุธที่ 20 มีนาคม 2562

โปรแกรม ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ
02.45 น. เวลส์ - ตรินิแดด แอนด์ โตเบโก /SONY TEN 1 /Sportklub 2
02.45 น. เยอรมัน - เซอร์เบีย /assp3 /Sport TV1 /SONY TEN 2 /beIN Sports HD 1

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 720


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2788 เมื่อ: 21 มีนาคม 2562, 09:29 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันพฤหัสบดีที่ 21 มีนาคม 2562

โปรแกรม ฟุตบอล ไชน่า คัพ 2019
18.35 น. จีน - ไทย /ไทยรัฐทีวี

โปรแกรม ฟุตบอล ชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป 2020 รอบคัดเลือก
กลุ่ม ซี
02.45 น. ไอร์แลนด์เหนือ - เอสโตเนีย /Edge Sports /assp
02.45 น. เนเธอร์แลนด์ส - เบลารุส /Skynet Sport 2 /assp 2

กลุ่ม อี
02.45 น. สโลวาเกีย - ฮังการี /Skynet Sport 3
02.45 น. โครเอเชีย - อาเซอร์ไบจาน /Skynet Sport +

กลุ่ม จี
02.45 น. อิสราเอล - สโลวีเนีย /Skynet Sport 4
02.45 น. มาซิโดเนีย - ลัตเวีย /Euro Sports
02.45 น. ออสเตรีย - โปแลนด์ /Skynet Sport 5 /assp 4

กลุ่ม ไอ
22.00 น. คาซัคสถาน - สกอตแลนด์ /Skynet Sport 1 /HD /assp /Sport TV1
00.00 น. ไซปรัส - ซาน มาริโน่ /Skynet Sport 1 /HD
02.45 น. เบลเยียม - รัสเซีย /Skynet Sport 1 /HD /assp 3

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 720


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2789 เมื่อ: 22 มีนาคม 2562, 09:46 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันศุกร์ที่ 22 มีนาคม 2562

โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
08:00 น. สหรัฐฯ - เอกวาดอร์
17:20 น. ญี่ปุ่น - โคลอมเบีย /assp
18:00 น. เกาหลีใต้ - โบลิเวีย
20:00 น. มาลาวี - โมร็อกโก
03:00 น. อาร์เจนตินา - เวเนซุเอลา /Arena Sport 1 /Sport TV5

โปรแกรม ฟุตบอล AFC U23 แชมเปี้ยนชิพ 2020
กลุ่ม เอ
21.00 น. โอมาน - เนปาล
23.00 น. กาตาร์ - อัฟกานิสถาน

กลุ่ม บี
20.00 น. ปาเลสไตน์ - ศรีลังกา
23.00 น. บาห์เรน - บังคลาเทศ

กลุ่ม ซี
18.15 น. อิรัก - เยเมน
21.15 น. อิหร่าน - เติร์กเมนิสถาน

กลุ่ม ดี
21.25 น. ยูเออี - เลบานอน
00.25 น. ซาอุดิอาระเบีย - มัลดีฟส์

กลุ่ม อี
21.25 น. ซีเรีย - คีร์กีซสถาน
00.15 น. จอร์แดน - คูเวต

กลุ่ม เอฟ
19.00 น. อินเดีย - อุซเบกิสถาน

กลุ่ม จี 12.00 น. ฮ่องกง - สิงคโปร์
16.00 น. เกาหลีเหนือ - มองโกเลีย

กลุ่ม เอช
17.00 น. เกาหลีใต้ - ไต้หวัน
20.00 น. ออสเตรเลีย - กัมพูชา

กลุ่ม ไอ
15.30 น. ญี่ปุ่น - มาเก๊า
18.30 น. เมียนมาร์ - ติมอร์ เลสเต้

กลุ่ม เค
17.00 น. ไทย - อินโดนีเซีย /PPTV /VTV5 /VTC3
20.00 น. เวียดนาม - บรูไน /VTV5 /VTC3

กลุ่ม เจ
15.30 น. จีน - ลาว /Astro Arena
19.45 น. มาเลเซีย - ฟิลิปปินส์ /Astro Arena

โปรแกรม ฟุตบอล ไชน่า คัพ 2019 รอบรองชนะเลิศ
18.35 น. อุรุกวัย - อุซเบกิสถาน

โปรแกรม แอฟริกัน คัพ ออฟ เนชั่นส์ 2019 รอบคัดเลือก
00.00 น. ซูดาน - อิเควทอเรียลกินี /beIN SPORTS 4
01.15 น. ตูนิเซีย - สวาซิแลนด์ /beIN SPORTS 1
02.45 น. แอลจีเรีย - แกมเบีย /beIN SPORTS 4
โปรแกรม ฟุตบอล ชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป 2020 รอบคัดเลือก
กลุ่ม เอ
00.00 น. บัลแกเรีย - มอนเตเนโกร /Skynet Sport 1 /HD /assp
02.45 น. อังกฤษ - สาธารณรัฐเช็ก /Skynet Sport 1 /assp3

กลุ่ม บี
02.45 น. โปรตุเกส - ยูเครน /Skynet Sport 2 /assp4
02.45 น. ลักเซมเบิร์ก - ลิธัวเนีย /Skynet Sport 4

กลุ่ม เอช
02.45 น. มอลโดวา - ฝรั่งเศส /Skynet Sport 5 /assp2
02.45 น. อันดอร์ร่า - ไอซ์แลนด์ /Skynet Sport 3
02.45 น. แอลเบเนีย - ตุรกี /Skynet Sport +

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 720


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2790 เมื่อ: 23 มีนาคม 2562, 07:51 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันเสาร์ที่ 23 มีนาคม 2562

โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
07:00 น.เปรู - ปารากวัย
08:00 น.กัวเตมาลา - คอสตาริกา
09:15 น.เม็กซิโก - ชิลี
00:00 น.บราซิล - ปานามา /assp2

โปรแกรม แอฟริกัน คัพ ออฟ เนชั่นส์ 2019 รอบคัดเลือก
20.00 น. บุรุนดี - กาบอง /beIN SPORTS 3
22.30 น. ไนเจอร์ - อียิปต์ /beIN SPORTS 1
0.00 น. ไอวอรีโคสต์ - รวันดา /beIN SPORTS 3
1.00 น. กานา - เคนยา /beIN SPORTS 4

โปรแกรม ฟุตบอล ชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป 2020 รอบคัดเลือก
21:00 น. จอร์เจีย - สวิตเซอร์แลนด์ /Skynet Sport 1 /HD /assp4
00:00 น. สวีเดน - โรมาเนีย /Skynet Sport 1 /HD /assp3
00:00 น. มอลตา - หมู่เกาะแฟโร /Skynet Sport 5
00:00 น. ยิบรอลตาร์ - ไอร์แลนด์ /Skynet Sport 2 /assp
02:45 น. สเปน - นอร์เวย์ /Skynet Sport 1 /HD /assp
02:45 น. ลิกเตนสไตน์ - กรีซ /Skynet Sport 5 /assp4
02:45 น. อิตาลี - ฟินแลนด์ /Skynet Sport 2 /assp2
02:45 น. บอสเนีย - อาร์เมเนีย /Skynet Sport + /assp3

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 720


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2791 เมื่อ: 24 มีนาคม 2562, 09:58 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันอาทิตย์ที่ 24 มีนาคม 2562

โปรแกรม ฟุตบอล AFC U23 แชมเปี้ยนชิพ 2020
กลุ่ม เอ
21.00 น. อัฟกานิสถาน - โอมาน
23.00 น. เนปาล - กาตาร์

กลุ่ม บี
20.00 น. บังคลาเทศ - ปาเลสไตน์
23.00 น. ศรีลังกา - บาห์เรน

กลุ่ม ซี
18.15 น. เติร์กเมนิสถาน - อิรัก
21.15 น. เยเมน - อิหร่าน

กลุ่ม ดี
21.25 น. มัลดีฟส์ - ยูเออี
00.25 น. เลบานอน - ซาอุดิอาระเบีย

กลุ่ม อี
21.15 น. คีร์กีซสถาน - จอร์แดน
00.15 น. คูเวต - ซีเรีย

กลุ่ม เอฟ
19.00 น. ทาติกิสถาน - อินเดีย

กลุ่ม จี
12.00 น. สิงคโปร์ - เกาหลีเหนือ
16.00 น. มองโกเลีย - ฮ่องกง

กลุ่ม เอช
17.00 น. ไต้หวัน - ออสเตรเลีย
20.00 น. กัมพูชา - เกาหลีใต้

กลุ่ม ไอ
15.30 น. ติมอร์ เลสเต้ - ญี่ปุ่น
18.30 น. มาเก๊า - เมียนมาร์

กลุ่ม เค
17.00 น. ไทย - บรูไน /PPTV web /VTV5 /VTC3
20.00 น. อินโดนีเซีย - เวียดนาม /VTV5 /VTC3

กลุ่ม เจ
15.30 น. ฟิลิปปินส์ - จีน
19.45 น. ลาว - มาเลเซีย

โปรแกรม ฟุตบอล ชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป 2020 รอบคัดเลือก
21:00 น. เวลส์ - สโลวาเกีย /Skynet Sport 1 /HD /assp
21:00 น. คาซัคสถาน - รัสเซีย /Skynet Sport 2 /assp2
00:00 น. ซานมารีโน - สกอตแลนด์ /Skynet Sport 5 /assp4
00:00 น. อิสราเอล - ออสเตรีย /Skynet Sport 2
00:00 น. ฮังการี - โครเอเชีย /Skynet Sport 1 /HD /assp3
02:45 น. สโลวีเนีย - มาซิโดเนีย /Skynet Sport +
02:45 น. โปแลนด์ - ลัตเวีย /Skynet Sport 5 /assp
02:45 น. ไอร์แลนด์เหนือ - เบลารุส /Skynet Sport 3 /assp4
02:45 น. ฮอลแลนด์ - เยอรมนี /Skynet Sport 1 /HD /assp3
02:45 น. ไซปรัส - เบลเยียม /Skynet Sport 2

โปรแกรม แอฟริกัน คัพ ออฟ เนชั่นส์ 2019 รอบคัดเลือก
00.00 น. ลิเบีย - แอฟริกาใต้ /beIN SPORTS 1

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 720


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2792 เมื่อ: 25 มีนาคม 2562, 08:48 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันจันทร์ที่ 25 มีนาคม 2562

โปรแกรม ไชนา คัพ 2019 รอบชิงชนะเลิศ
18.35 น. ไทย - อุรุกวัย /Thairath TV

โปรแกรม ฟุตบอล ชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป 2020 รอบคัดเลือก
00:00 น. ตุรกี - มอลโดวา /Skynet Sport 1 /HD /assp
02:45 น. อันดอร์รา - แอลเบเนีย /Skynet Sport 4
02:45 น. มอนเตเนโกร - อังกฤษ /Skynet Sport 1 /HD /assp3
02:45 น. ลักเซมเบิร์ก - ยูเครน /Skynet Sport 3
02:45 น. ฝรั่งเศส - ไอซ์แลนด์ /Skynet Sport 5 /assp
02:45 น. โปรตุเกส - เซอร์เบีย /Skynet Sport 2 /assp4
02:45 น. โคโซโว - บัลแกเรีย /Skynet Sport +

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 720


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2793 เมื่อ: 26 มีนาคม 2562, 11:21 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันอังคารที่ 26 มีนาคม 2562

โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
17:30 น. ญี่ปุ่น - โบลิเวีย /assp
18:00 น. เกาหลีใต้ - โคลอมเบีย
02:00 น. โมร็อกโก - อาร์เจนตินา /Arena Sport 1 /Sport TV5
02:45 น. เช็ก - บราซิล /Skynet Sport 5 /assp /Sport TV1
02:45 น. ยิบรอลตาร์ - เอสโตเนีย

โปรแกรม ฟุตบอล AFC U23 แชมเปี้ยนชิพ 2020
กลุ่ม เอ
23.00 น. กาตาร์ - โอมาน
23.00 น. เนปาล - อัฟกานิสถาน

กลุ่ม บี
20.00 น. บังคลาเทศ - ศรีลังกาปาเลสไตน์
23.00 น. ปาเลสไตน์ - บาห์เรน

กลุ่ม ซี
18.15 น. เติร์กเมนิสถาน - เยเมน
21.15 น. อิรัก - อิหร่าน

กลุ่ม ดี
21.25 น. เลบานอน - มัลดีฟส์
00.25 น. ซาอุดิอาระเบีย - ยูเออี

กลุ่ม อี
21.15 น. จอร์แดน - ซีเรีย
00.15 น. คีร์กีซสถาน - คูเวต

กลุ่ม เอฟ
19.00 น. อุซเบกิสถาน - ทาจิกิสถาน

กลุ่ม จี
12.00 น. เกาหลีเหนือ - ฮ่องกง
23.00 น. สิงคโปร์ - มองโกเลีย

กลุ่ม เอช
17.00 น. เกาหลีใต้ - ออสเตรเลีย
20.00 น. ไต้หวัน - กัมพูชา

กลุ่ม ไอ
15.30 น. ติมอร์ เลสเต้ - มาเก๊าญี่ปุ่น
18.30 น. ญี่ปุ่น - เมียนมาร์

กลุ่ม เค
17.00 น. อินโดนีเซีย - บรูไน /VTV5 /VTC3
20.00 น. ไทย - เวียดนาม /PPTV /VTV5 /VTC3

กลุ่ม เจ
15.30 น. ลาว - ฟิลิปปินส์
19.45 น.มาเลเซีย - จีน

โปรแกรม ยูโร 2020
00:00 น. อาร์เมเนีย - ฟินแลนด์ /Skynet Sport 1 /HD /assp
02:45 น. ไอร์แลนด์ - จอร์เจีย /Euro Sports
02:45 น. อิตาลี - ลิกเตนสไตน์ /Skynet Sport 2 /assp4
02:45 น. โรมาเนีย - หมู่เกาะแฟโร /Edge Sports
02:45 น. สวิตเซอร์แลนด์ - เดนมาร์ก /Skynet Sport +
02:45 น. นอร์เวย์ - สวีเดน /Skynet Sport 3
02:45 น. มอลตา - สเปน /Skynet Sport 1 /HD /assp3
02:45 น. บอสเนีย - กรีซ /Skynet Sport 4

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 720


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2794 เมื่อ: 29 มีนาคม 2562, 08:00 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันศุกร์ที่ 29 มีนาคม 2562

โปรแกรม เอลีก ออสเตรเลีย
15.50 น. บริสเบน โรร์ - ซิดนีย์ เอฟซี /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport 1

โปรแกรม เจ ลีก
17:30 น. โยโกฮาม่า มารินอส - สากัน โตสู /ทรูสปอร์ต HD2

โปรแกรม แอฟริกัน ซูเปอร์ คัพ 2019
23.00 น. อีเอส ตูนิส - ราจา คาซาบลังก้า /beIN SPORTS 1

โปรแกรม บุนเดสลีกา
02.30 น. ฮอฟเฟนไฮม์ - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซน /Fox Sports HD

โปรแกรม ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
02.30 น. คิเอโว่ - กายารี่ /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport 1

โปรแกรม ฟุตบอล ลีก เอิง ฝรั่งเศส
02.45 น. แรนส์ - โอลิมปิก ลียง /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport 5

โปรแกรม ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
03.00 น. คิโรน่า - แอธเลติก บิลเบา /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 2 /HD

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 720


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2795 เมื่อ: 30 มีนาคม 2562, 08:51 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันเสาร์ที่ 30 มีนาคม 2562

โปรแกรม เจ ลีก
12:00 น. นาโกย่า แกรมปัส - คอนซาโดเล ซัปโปโร /ทรูสปอร์ต HD2
17:00 น. โออิตะ ตรินิต้า - ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า /ทรูสปอร์ต HD3

โปรแกรม เจทู 2019
12.00 น. โตเกียว เวอร์ดี้ - คาชิวา เรย์โซล /ทรูสปอร์ต HD3

โปรแกรม เอลีก ออสเตรเลีย
13.35 น. เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ - นิวคาสเซิล เจ็ทส์ /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport 1
15.50 น. เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอเรอร์ส - เมลเบิร์น ซิตี้ /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport 1
18.00 น. เพิร์ธ กลอรี - เมลเบิร์น วิคตอรี /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport 1

โปรแกรม ฟุตบอล ไทยลีก 1
17.45 น. นครราชสีมา เอฟซี - แบงค็อก ยูไนเต็ด /True4U /ทรูสปอร์ต 2 /ทรูสปอร์ต HD2
18.00 น. สุโขทัย เอฟซี - การท่าเรือ เอฟซี /ทรู มิวสิค
19.00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - สมุทรปราการ ซิตี้ /ทรูสปอร์ต HD3

โปรแกรม ฟุตบอล ไทยลีก 2
17.45 น. อุดรธานี เอฟซี - ระยอง เอฟซี /ทรูสปอร์ต 6
18.00 น. ลำปาง เอฟซี - ไทยฮอนด้า /ทรู เรียลลิตี้
19.00 น. บีจี ปทุม ยูไนเต็ด - เกษตรศาสตร์ เอฟซี /ทรูสปอร์ต 5
19.00 น. สมุทรสาคร เอฟซี - หนองบัว พิชญ เอฟซี /ทรู Spark Jump
20.00 น. ราชนาวี - ขอนแก่น เอฟซี /ทรูสปอร์ต 6

โปรแกรม ลาลีกา
19.00 น. เกตาเฟ - เลกาเนส /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 2
22.15 น. บาร์เซโลนา - เอสปันญอล /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 2
00.30 น. เซลต้า บีโก้ - บียาร์เรอัล /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 2
02.45 น. อลาเบส - แอตเลติโก มาดริด /PPTV / beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 2 /HD

โปรแกรม พรีเมียร์ลีก
19.30 น. ฟูแลม - แมนเชสเตอร์ ซิตี้ /PPTV / beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 6 /HD /assp3
22.00 น. แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด - วัตฟอร์ด /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 6 /HD /assp3
22.00 น. เลสเตอร์ ซิตี้ - บอร์นมัธ /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport 5 /assp2
22.00 น. เบิร์นลีย์ - วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport 3
22.00 น. ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน - เซาธ์แฮมป์ตัน /Skynet Sport 1
22.00 น. คริสตัล พาเลซ - ฮัดเดอร์สฟิลด์ ทาวน์ /Skynet Sport + /assp
00.30 น. เวสต์แฮม ยูไนเต็ด - เอฟเวอร์ตัน /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 6 /HD /assp3

โปรแกรม กัลโช เซเรีย อา
21.00 น. อูดิเนเซ่ - เจนัว /Skynet Sport 4
00.00 น. ยูเวนตุส - เอ็มโปลี /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport 1
02.30 น. ซามพ์โดเรีย - เอซี มิลาน /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport 1

โปรแกรม บุนเดสลีกา
21.30 น. ไฟรบวร์ก - บาเยิร์น มิวนิค /PPTV / Fox Sports 3
00.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - แฮร์ธา เบอร์ลิน /PPTV / Fox Sports 3

โปรแกรม ฟุตบอล ลีก เอิง ฝรั่งเศส
23.00 น. โอลิมปิก มาร์กเซย - อ็องเช่ร์ /Skynet Sport 4

โปรแกรม เฟร้นช์ ลีก คัพ รอบชิงชนะเลิศ
03.00 น. สตราส์บูร์ก - แก็งก็อง /beIN SPORTS 4

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 720


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2796 เมื่อ: 31 มีนาคม 2562, 08:50 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันอาทิตย์ที่ 31 มีนาคม 2562

โปรแกรม ซูเปร์ลีกา อาร์เจนตินา
06.00 น. ตาเญเรส เด กอร์โดบา - ริเวอร์เพลต /beIN SPORTS 3
04.10 น. ติเกร - ราซิง คลับ /beIN SPORTS 4

โปรแกรม เอลีก ออสเตรเลีย
13.00 น. เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส - แอดิเลด ยูไนเต็ด /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport 1

โปรแกรม ลาลีกา
17.00 น. เลบานเต้ - เออิบาร์ /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 2
19.00 น. ราโย บาเยกาโน - เรอัล เบติส /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 2
21.15 น. เซบีญา - บาเลนเซีย /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 2
23.30 น. เรอัล บายาโดลิด - เรอัล โซเซียดาด /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 2
01.45 น. เรอัล มาดริด - อูเอสก้า /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 2 /HD

โปรแกรม กัลโช เซเรีย อา
17.30 น. ปาร์มา - อตาลันต้า /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport 1
20.00 น. โรมา - นาโปลี /PPTV / beIN SPORTS 3 /Skynet Sport 1
20.00 น.ฟิออเรนตินา - โตริโน /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport +
20.00 น. โฟรซิโนเน่ - สปัล /Skynet Sport 4
23.00 น. โบโลญญา - ซาสซูโอโล /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport 1
01.30 น. อินเตอร์ - ลาซิโอ /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport 1

โปรแกรม ฟุตบอล ไทยลีก 1
18.00 น. ชลบุรี เอฟซี - พีที ประจวบ เอฟซี /ทรูสปอร์ต HD3
18:00 น. ราชบุรี มิตรผล - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด /True4U /ทรูสปอร์ต HD2
19.00 น. ชัยนาท ฮอร์นบิล - พีทีที ระยอง /ทรูสปอร์ต 2
19.00 น. ตราด เอฟซี - สุพรรณบุรี /ทรู มิวสิค

โปรแกรม ฟุตบอล ไทยลีก 2
18.00 น. ศรีสะเกษ เอฟซี - อาร์มี่ ยูไนเต็ด /ทรู Spark Jump
19.00 น. อุบล ยูไนเต็ด - ศุลกากร ยูไนเต็ด /ทรูสปอร์ต 6
19.00 น. แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี - โปลิศ เทโร เอฟซี /ทรูสปอร์ต 5

โปรแกรม พรีเมียร์ลีก
20.05 น. คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ - เชลซี /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 6 /HD /assp
22.30 น. ลิเวอร์พูล - ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 6 /HD /assp3

โปรแกรม บุนเดสลีกา
20.30 น. ฮันโนเวอร์ 96 - ชาลเก้ 04 /Fox Sports 3
23.00 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงค์เฟิร์ต - สตุ๊ตการ์ต /Fox Sports 3

โปรแกรม ลีกเอิง
20.00 น. แซงต์-เอเตียน - นีมส์ /Skynet Sport 5
22.00 น. น็องต์ส - ลีลล์ /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport 5
02.00 น. ตูลูส - ปารีส แซงต์ แชร์กแมง /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport 5

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 720


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2797 เมื่อ: 01 เมษายน 2562, 16:46 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันจันทร์ที่ 1 เมษายน 2562

โปรแกรม เอเอฟซี คัพ 2019
21:00 น. HILAL AL-QUDS - AL NEJMEH /Bugaboo TV
21:00 น. AL AHED - AL-SUWAIQ SC /Bugaboo TV
23:00 น. AL-JAISH DAMASCUS - อัล-เวห์ดัต /Bugaboo TV
23:45 น. AL-QADSIA - มอลกิย่า /Bugaboo TV
โปรแกรม ฟุตบอล ลีก เอิง ฝรั่งเศส
01.30 น. แซงต์-เอเตียน - นีมส์

โปรแกรม พรีเมียร์ลีก
02.00 น. อาร์เซนอล - นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 6 /HD /assp3

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 720


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2798 เมื่อ: 02 เมษายน 2562, 14:52 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันอังคารที่ 2 เมษายน 2562

โปรแกรม เอเอฟซี คัพ 2019
15.00 น. พีเอสเอ็ม มากัสซาร์ - คายา เอฟซี /Fox Sports HD
17.00 น. นากาเวิลด์ - แทมปิเนส โรเวอร์ส /Fox Sports HD
18.30 น. โฮม ยูไนเต็ด - ลาว โตโยต้า /Fox Sports 2
19.00 น. ฮานอย เอฟซี - ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด /Fox Sports HD

โปรแกรม กัลโช เซเรีย อา
00.00 น. เอซี มิลาน - อูดิเนเซ /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport 1
02.00 น. กายารี - ยูเวนตุส /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport 1

โปรแกรม ลาลีกา
00.30 น. แอตเลติโก มาดริด - คิโรนา /PPTV /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 2
01.30 น. เอสปันญ่อล - เคตาเฟ่ /Skynet Sport +
02.30 น. บียาร์เรอัล - บาร์เซโลนา /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 2

โปรแกรม พรีเมียร์ลีก
01.45 น. วัตฟอร์ด - ฟูแล่ม /Skynet Sport 5 /assp
01.45 น. วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส - แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 6 /HD /assp3

โปรแกรม เดเอฟเบ โพคาล รอบก่อนรองชนะเลิศ
23.30 น. พาเดอร์บอน - ฮัมบูร์ก /Bugaboo TV /assp4
01.45 น. เอาก์สบวร์ก - แอร์เบ ไลป์ซิก /7HD /Bugaboo TV /assp4

โปรแกรม เฟร้นช์ คัพ รอบรองชนะเลิศ
02.10 น. โอลิมปิก ลียง - แรนส์ /beIN SPORTS 4

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
gopher
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 52


« ตอบ #2799 เมื่อ: 02 เมษายน 2562, 18:24 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

ขอบคุณมากครับ
บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 138 139 [140] 141 142 ... 144   ขึ้นบน
  ตอบ  |  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Link: 711Shop.info | อนันตารีสอร์ท | ลงประกาศฟรี | ขายสินค้ามือ2 | ผลบอลสด
..............

Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.20 | SMF © 2006-2009, Simple Machines LLC | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!