ThaiDreambox ::... TDB http://ThaiDreambox.bayore.net




11 ธันวาคม 2561, 20:18 *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ยินดีต้อนรับเข้าสู่... หนึ่งทศวรรษ ThaiDreambox

 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 132 133 [134] 135   ลงล่าง
  ตอบ  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีโปรแกรมกีฬาฟุตบอลคืนนี้บ้างครับ  (อ่าน 557575 ครั้ง)
nunes, S0MB00N, NaiPhan8 และ 9 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 706


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2660 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2561, 09:57 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 26 ตุลาคม 2561

โปรแกรม เอลีก ออสเตรเลีย
15.50 น. แอดิเลด ยูไนเต็ด - นิวคาสเซิล เจ็ทส์ /beIN SPORTS 3

โปรแกรม ยู-19 ชิงแชมป์เอเชีย
19.00 น. จีน - มาเลเซีย /Fox Sports HD

โปรแกรม อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21.00 น. เอทีเค - เชนไนยิน /Fox Sports 3

โปรแกรม บุนเดสลีกา
01.30 น. ไฟรบวร์ก - โบรุสเซีย มึนเชนกลัดบัค /Fox Sports 2 / PPTV

โปรแกรม ดิวิชั่น 2 เบลเยียม
01:30 น. เบียร์ชอต วิลไรจ์ค - โอเอช ลูเวิน /ทรูสปอร์ต HD2

โปรแกรม ลีกเอิง
01.45 น. นีมส์ - แซงต์ เอเตียง /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport1

โปรแกรม ลาลีกา
02.00 น. เรอัล บายาโดลิด - เอสปันญอล /beIN SPORTS 2​ /Skynet Sport2 /HD

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow

เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 706


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2661 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2561, 09:20 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 27 ตุลาคม 2561

โปรแกรม เจลีก คัพ
11:05 น. โชนัน เบลล์มาเร่ - โยโกฮาม่า มารินอส /TrueSport HD3

โปรแกรม เอลีก ออสเตรเลีย
13.35 น. เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส - เมลเบิร์น ซิตี้ /beIN SPORTS 3
15.50 น. ซิดนีย์ เอฟซี- เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอเรอร์ส /beIN SPORTS 3

ช้าง เอฟเอ คัพ 2018 รอบชิงชนะเลิศ
19.00 น. สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด /True Sport HD2 / True Sport 2 / True4U

โปรแกรม ลาลีกา
18.00 น. คิโรนา - ราโย บาเยกาโน /beIN SPORTS 2​ /Skynet Sport2 /HD
21:15 น. แอธเลติก บิลเบา - บาเลนเซีย /Skynet Sport2
23:30 น. เลบันเต้ - เลกานเญส /Skynet Sport5
23.30 น. เซลต้า บีโก้ - เออิบาร์ /beIN SPORTS 2​ /Skynet Sport2
1.45 น. แอตเลติโก มาดริด - เรอัล โซเซียดาด /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport2 /HD

โปรแกรม บุนเดสลีกา
20.30 น. ไมนซ์ 05 - บาเยิร์น มิวนิค /Fox Sports 3
23.30 น. ฮอฟเฟนไฮม์ - สตุ๊ตการ์ต /Fox Sports 3

โปรแกรมพรีเมียร์ลีก
21.00 น. ลิเวอร์พูล - คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ /PPTV / beIN SPORTS 1 /Skynet Sport6 /HD /assp3
21.00 น. เซาแธมป์ตัน - นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport5 /assp
21.00 น. วัตฟอร์ด - ฮัดเดอร์สฟิลด์ ทาวน์ /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport+
21.00 น. ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน - วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport3
21.00 น. ฟูแลม - บอร์นมัธ /beIN SPORTS 5 /Skynet Sport1 /assp2
23.30 น. เลสเตอร์ ซิตี้ - เวสต์แฮม ยูไนเต็ด /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport6 /HD /assp3

กัลโช เซเรีย อา
20:00 น. อตาลันต้า - ปาร์ม่า /Skynet Sport4
23.00 น. เอ็มโปลี - ยูเวนตุส /PPTV / beIN SPORTS 3 /Skynet Sport1
1.30 น. โตริโน - ฟิออเรนตินา /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport1

เอเอฟซี คัพ 2018 รอบชิงชนะเลิศ
23.00 น. อัล กุวะห์ อัล ญาวิยะห์ - อัลติน อาซีร์ /Fox Sports 2 / Bugaboo.TV

เตอร์กิช ซูเปอร์ลีก
23.00 น. อันตัลยาสปอร์ - แทร็บซอนสปอร์ /beIN SPORTS 4

ลีกเอิง
22:00 น. อองเช่ร์ - ลียง /Skynet Sport4
1.00 น. โมนาโก - ดิฌง /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport4

ซูเปร์ลีกา อาร์เจนตินา
3.15 น. คิมนาเซีย ลา พลาต้า - โบคา จูเนียร์ส /beIN SPORTS 1

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 706


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2662 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2561, 10:37 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 30 ตุลาคม 2561

เอฟเอฟเอ คัพ ออสเตรเลีย 2018 รอบชิงชนะเลิศ
16.00 น. แอดิเลด ยูไนเต็ด - ซิดนีย์ เอฟซี /beIN SPORTS 4

อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21.00 น. เดลี ไดนามอส - นอร์ทอีสต์ ยูไนเต็ด /Fox Sports 3

เดเอฟเบ โพคาล
00:30 น. ฮันโนเวอร์ 96 - โวล์ฟสบวร์ก /Bugaboo.TV
02.45 น. โรดิงเฮาเซน - บาเยิร์น มิวนิค /7HD /Bugaboo.TV

คาราบาว คัพ
02:45 น. เลสเตอร์ - เซาแฮมป์ตัน /Arena Sport 1 /Sport TV2
02:45 น. เบอร์ตัน อัลเบี้ยน - NOTTINGHAM FOREST /beIN Sports HD 3 /Sky Sports Main Event
02:45 น. บอร์นมัธ - นอริช /beIN Sports HD 1

เฟร้นช์ ลีก คัพ
03.05 น. สตราส์บูร์ก - ลีลล์ /beIN SPORTS 4

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 706


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2663 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2561, 13:30 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 31 ตุลาคม 2561

อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21.00 น. เอทีเค - เบงกาลูรู /Fox Sports 3

เฟร้นช์ ลีก คัพ
00.45 น. นีซ - โอแซร์ /beIN SPORTS 4

โกปา เด เรย์ สเปน
01:30 น. เมลิญ่า - เรอัล มาดริด /Arena Sport 4 /Sport TV3
03:30 น. เลโอเนซ่า - บาร์เซโลน่า /Arena Sport 4 /Sport TV3
กัลโช เซเรีย อา
02.30 น. เอซี มิลาน - เจนัว /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport1

คาราบาว คัพ
2.45 น. เชลซี - ดาร์บี้ เคาน์ตี้ /PPTV
2.45 น. อาร์เซน่อล - แบล็คพูล /beIN Sports HD 1 /Sport TV4
03:00 น. มิดเดิ้ลสโบรช์ - คริสตัล พาเลซ
02:45 น. เวสต์แฮม - สเปอร์ส /Arena Sport 1

เดเอฟเบ โพคาล
02.45 น. โบรุสเซีย มึนเชนกลัดบัค - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซน /7HD /Bugaboo.TV

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 706


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2664 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2561, 10:29 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 1 พฤศจิกายน 2561

โกปา เด เรย์ สเปน
18:00 น. สปอร์ติ้ง คิฆอน - เออิบาร์ /Sport TV2
22:15 น. เซลต้า - โซเซียดาด /Arena Sport 1
22:15 น. บียาโนเบนเซ่ - เซบีย่า /Sport TV2
00:30 น. กาดิซ - เอสปันญ่อล
00:30 น. อัลเมเรีย - บียาร์เรอัล /Sport TV2
02:45 น. ราซิ่ง ซานตานเดร์ - เบติส /Arena Sport 2 /Sport TV2

AFC U19 CHAMPIONSHIP 2018
16.00 น. กาตาร์ - เกาหลีใต้ /Fox Sports HD
19.30 น. ญี่ปุ่น - ซาอุดิอาระเบีย /Fox Sports HD

อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21.00 น. ชัมเศทปุระ - เอฟซี กัว /Fox Sports 3

คาราบาว คัพ
2.45 น. แมนเชสเตอร์ ซิตี้ - ฟูแลม /PPTV

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 706


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2665 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2561, 11:02 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 2 พฤศจิกายน 2561

เอลีก ออสเตรเลีย
15.50 น. เมลเบิร์น ซิตี้ - ซิดนีย์ เอฟซี /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport1

เจ ลีก
17:00 น. โชนัน เบลล์มาเร่ - ชิมิสุ เอส-พัลส์

อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21.00 น. ปูเน ซิตี้ - เกรละ แบลสเตอร์ส /Fox Sports 2

เตอร์กิช ซูเปอร์ลีก
01.00 น. กาลาตาซาราย - เฟเนร์บาห์เช /beIN SPORTS 3

บุนเดสลีกา
02.30 น. สตุ๊ตการ์ต - ไอน์ทรัคท์ แฟรงค์เฟิร์ต /Fox Sports HD

กัลโช เซเรีย อา
02.30 น. นาโปลี - เอ็มโปลี /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport1

ลีกเอิง
02.45 น. ปารีส แซงต์ แชร์กแมง - ลีลล์ /PPTV / beIN SPORTS 4 /Skynet Sport5

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 706


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2666 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2561, 10:50 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 3 พฤศจิกายน 2561

ซูเปอร์ลีกา อาร์เจนตินา
07.00 น. ยูนิโอน ซานตา เฟ - ปาโตรนาโต /beIN SPORTS 3

เจ ลีก
12:00 น. จูบิโล่ อิวาตะ - ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า /ทรูสปอร์ต 6
12:00 น. โยโกฮาม่า มารินอส - เอฟซี โตเกียว
12:00 น. คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ - คาชิว่า เรย์โซล /ทรูสปอร์ต 5
12:00 น. นาโกย่า แกรมปัส - วิสเซล โคเบะ
14:00 น. อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ - กัมบะ โอซาก้า

เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก 2018 รอบชิงชนะเลิศนัดแรก
13.00 น. คาชิมา อันท์เลอร์ส - เปอร์เซโปลิส /Fox Sports HD / Bugaboo.TV

เอลีก ออสเตรเลีย
13.35 น. เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ - เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอเรอร์ส /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport1
15.50 น. นิวคาสเซิล เจ็ทส์ - เมลเบิร์น วิคตอรี /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport1
18.00 น. เพิร์ธ กลอรี - บริสเบน โรร์ /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport1

ลาลีกา
19.00 น. เลกาเนส - แอตเลติโก มาดริด /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport2
22.15 น. เรอัล มาดริด - เรอัล บายาโดลิด /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport2
00.30 น. บาเลนเซีย - คิโรนา /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport2
02.45 น. ราโย บาเยกาโน - บาร์เซโลนา /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport2

พรีเมียร์ลีก
19.30 น. บอร์นมัธ - แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด /PPTV / beIN SPORTS 1 /Skynet Sport6 /HD /ASSP3
22.00 น. เอฟเวอร์ตัน - ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport6 /HD /ASSP3
22.00 น. นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด - วัตฟอร์ด /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport+ /ASSP
22.00 น. คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ - เลสเตอร์ ซิตี้ /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport5
22.00 น. เวสต์แฮม ยูไนเต็ด - เบิร์นลีย์ /beIN SPORTS 5 /Skynet Sport1 /ASSP2
00.30 น. อาร์เซนอล - ลิเวอร์พูล /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport6 /HD /ASSP3
02.45 น. วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส - ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport6 /HD /ASSP4

บุนเดสลีกา
21.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - ไฟรบวร์ก /PPTV / Fox Sports HD
21.30 น. โวล์ฟสบวร์ก - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ /Fox Sports 2
00.30 น. แฮร์ธา เบอร์ลิน - แอร์เบ ไลป์ซิก /Fox Sports HD

กัลโช เซเรีย อา
21:00 น. อินเตอร์ - เจนัว /Skynet Sport4 00.00 น. ฟิออเรนตินา - โรมา /PPTV / beIN SPORTS 3 /Skynet Sport1
02.30 น. ยูเวนตุส - กายารี /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport1

ลีกเอิง
23:00 น. ลียง - บอร์กโดซ์ /Skynet Sport4
02.00 น. แร็งส์ - โมนาโก /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport5

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 706


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2667 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2561, 10:30 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 4 พฤศจิกายน 2561

ซูเปอร์ลีกา อาร์เจนตินา
06.00 น. โบคา จูเนียร์ส - ติเกร /beIN SPORTS 3

เจ ลีก
12:00 น. คอนซาโดเล ซัปโปโร - เวกัลตะ เซนได /ทรูสปอร์ต 5
14:00 น. สากัน โตสู - วี-วาเรน นางาซากิ

เอลีก ออสเตรเลีย
13.00 น. เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส - แอดิเลด ยุไนเต็ด /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport1

ลาลีกา
18.00 น. เออิบาร์ - อลาเบส /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport2 /HD
22.15 น. บียาร์เรอัล - เลบานเต้ /PPTV /Skynet Sport2
00.30 น. เรอัล โซเซียดาด - เซบีญา /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport2
00:30 น. อูเอสก้า - เคตาเฟ่ /Skynet Sport3
02.45 น. เรอัล เบติส - เซลต้า บีโก้ /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport2 /HD

กัลโช เซเรีย อา
18.30 น. ลาซิโอ - สปาล /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport1
21.00 น. ซามพ์โดเรีย - โตริโน /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport1
21.00 น. คิเอโว - ซาสซูโอโล /beIN SPORTS 4
21:00 น. ปาร์ม่า - โฟรซิโนเน่ /Skynet Sport3
00.00 น. โบโลญญา - อตาลันต้า /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport1
02.30 น. อูดิเนเซ - เอซี มิลาน /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport1

AFC U19 CHAMPIONSHIP 2018
19.30 น. เกาหลีใต้ - ซาอุดิอาระเบีย /Fox Sports HD / Bugaboo.TV

บุนเดสลีกา
21.30 น. โบรุสเซีย มึนเชนกลัดบัค - ฟอร์ทูนา ดุสเซลดอร์ฟ /Fox Sports 2
00.30 น. ไมนซ์ 05 - แวร์เดอร์ เบรเมน /Fox Sports 2

พรีเมียร์ลีก
22.00 น. แมนเชสเตอร์ ซิตี้ - เซาแธมป์ตัน /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport5 /ASSP
23.00 น. เชลซี - คริสตัล พาเลซ /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport6 /HD /ASSP3

ลีกเอิง
21:00 น. น็องต์ส - แก็งก็อง /Skynet Sport5
23.00 น. แซงต์ เอเตียง - อองเชร์ /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport5
03.00 น. มงต์เปลลิเยร์ - โอลิมปิก มาร์กเซย /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport5

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 706


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2668 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2561, 10:10 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 6 พฤศจิกายน 2561

โปรแกรม เจ ลีก
17:00 น. เซเรโซ โอซาก้า - นาโกย่า แกรมปัส /ทรูสปอร์ต HD2
17:00 น. คาชิว่า เรย์โซล - คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

โปรแกรม อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21.00 น. ปูเน ซิตี้ - เชนไนยิน /Fox Sports 3

โปรแกรม ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
00:55 น. โมนาโก - คลับ บรูช /Skynet Sport2
00:55 น. เร้ด สตาร์ เบลเกรด - ลิเวอร์พูล /Skynet Sport1 /HD /assp
03:00 น. สเปอร์ส - พีเอสวี /Skynet Sport5 /assp
03:00 น. นาโปลี - เปแอสเช /Skynet Sport2 /assp2
03:00 น. อินเตอร์ - บาร์เซโลน่า /Skynet Sport1 /HD
03:00 น. ชาลเก้ 04 - กาลาตาซาราย /Skynet Sport4
03:00 น. ปอร์โต้ - โลโกโมทีฟ มอสโก /Skynet Euro Sports /assp4
03:00 น. แอต.มาดริด - ดอร์ทมุนด์ /Skynet Sport3 /assp3

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 706


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2669 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2561, 09:37 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 7 พฤศจิกายน 2561

โปรแกรม ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
00:55 น. บาเลนเซีย - ยัง บอยส์ /Skynet Sport2
00:55 น. ซีเอสเคเอ มอสโก - โรม่า /Skynet Sport1 /HD /assp
03:00 น. บาเยิร์น - เออีเค เอเธนส์ /Skynet Sport3 /assp2
03:00 น. ยูเวนตุส - แมนฯ ยูไนเต็ด /Skynet Sport1 /HD /assp
03:00 น. วิคตอเรีย พัลเซ่น - เรอัล มาดริด /Skynet Sport2 /assp3
03:00 น. แมนฯ ซิตี้ - ชัคห์เตอร์ฯ /Skynet Sport5
03:00 น. เบนฟิก้า - อาแจ็กซ์ /Skynet Euro Sports
03:00 น. ลียง - โฮฟเฟ่นไฮม์ /Skynet Sport4 /assp4

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 706


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2670 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2561, 17:35 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 8 พฤศจิกายน 2561

โปรแกรม เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ 2018
18.30 น. กัมพูชา - มาเลเซีย /Bugaboo.TV /Skynet Sport1
19:30 น. ลาว - เวียดนาม /Bugaboo.TV /Skynet Sport4 /HD

โปรแกรม อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21.00 น. เอฟซี กัว - เดลี ไดนามอส /Fox Sports 3

โปรแกรม ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก
22:50 น. เฟเนร์บาห์เช่ - อันเดอร์เลชท์ /Skynet Sport1 /HD
22:50 น. อัสทาน่า - ยาโบลเนช /Skynet Sport2
00:55 น. มัลโม่ - ชาร์ปสบอร์ก
00:55 น. ลาซิโอ - มาร์กเซย /Skynet Sport3
00:55 น. คราสโนดาร์ - สตองดาร์ด ลีแอช
00:55 น. สปาร์ตัก มอสโก - เรนเจอร์ส /Skynet Euro Sports /assp4
00:55 น. ราปิด เวียนนา - บียาร์เรอัล /Skynet Sport5 /assp2
00:55 น. เกงค์ - เบซิคตัส /Skynet Edge Sports
00:55 น. ดินาโม เคียฟ - แรนส์ /Skynet Golf Channel
00:55 น. บาเต้ โบริซอฟ - เชลซี /Skynet Sport1 /HD/assp
00:55 น. อพอลลอน - แฟร้งค์เฟิร์ต /Skynet Sport+
00:55 น. อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ - เซบีย่า /Skynet Sport2 /assp3
00:55 น. วีดีโอตัน - พีเอโอเค
03:00 น. ลูโดโกเรตส์ รัซกราด - ลาร์นาก้า
03:00 น. โอลิมเปียกอส - เอฟ91 ดูเดลองเช่
03:00 น. ดินาโม ซาเกร็บ - เทอร์นาวา /Skynet Edge Sports
03:00 น. เซลติก - ไลป์ซิก /Skynet Sport5
03:00 น. วอร์สคลา โปลตาว่า - การาบัคห์
03:00 น. บอร์กโดซ์ - เซนิต /Skynet Sport3 /assp2
03:00 น. เบติส - มิลาน /Skynet Sport2
03:00 น. สลาเวีย ปราก - โคเปนเฮเก้น /Skynet Euro Sports /assp4
03:00 น. โรเซนบอร์ก - เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก /Skynet Sport+
03:00 น. เลเวอร์คูเซ่น - เอฟซี ซูริค /Skynet Golf Channel /assp3
03:00 น. อาร์เซน่อล - สปอร์ติ้ง ลิสบอน /Skynet Sport1 /HD /assp

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 706


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2671 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2561, 12:15 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 9 พฤศจิกายน 2561

โปรแกรม เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ 2018
10.30 น. ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส - พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส /beIN SPORTS 3

โปรแกรม เอลีก ออสเตรเลีย
15.50 น. เมลเบิร์น ซิตี้ - เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport1

โปรแกรม เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ 2018
19.00 น. สิงคโปร์ - อินโดนีเซีย /Bugaboo.TV /Skynet Sport4 /HD
19.00 น. ไทย - ติมอร์ เลสเต /7HD / Bugaboo.TV /Skynet Sport1

โปรแกรม อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21.00 น. นอร์ทอีสต์ ยูไนเต็ด - มุมไบ ซิตี้ /Fox Sports 3

โปรแกรม เตอรกิช ซูเปอร์ลีก
00.00 น. เยนิ มาลัตยาสปอร์ - แทร็บซอนสปอร์ /beIN SPORTS 3

โปรแกรม แอฟริกัน แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบชิงชนะเลิศนัดสอง
02.00 น. อีเอส ตูนิส - อัล อาห์ลี /beIN SPORTS 1

โปรแกรม บุนเดสลีกา
02.30 น. ฮันโนเวอร์ 96 - โวล์ฟสบวร์ก /Fox Sports HD

โปรแกรม กัลโช เซเรีย อา
02.30 น. โฟรซิโนเน - ฟิออเรนตินา /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport1

โปรแกรม ลีกเอิง
02.45 น. ลีลล์ - สตราส์บูร์ก /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport5

โปรแกรม ลาลีกา
03.00 น. เลบานเต้ - เรอัล โซเซียดาด /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport2 /HD

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 706


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2672 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2561, 09:56 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอลวันเสาร์ที่ 10 พฤศจิกายน 2561

โปรแกรมซูเปร์ลีกา อาร์เจนตินา
07.00 น. แอตเลติโก ตูกูมัน - โรซาริโอ เซ็นทรัล /beIN SPORTS 4

โปรแกรม เจ ลีก
12:00 น. วิสเซล โคเบะ - สากัน โตสู /ทรูสปอร์ต 6
12:00 น. ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า - เวกัลตะ เซนได /ทรูสปอร์ต 2
12:00 น. คอนซาโดเล ซัปโปโร - อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ /ทรูสปอร์ต HD4
12:00 น. เซเรโซ โอซาก้า - คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ /ทรูสปอร์ต HD2

โปรแกรมเอลีก ออสเตรเลีย
13.35 น. เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอเรอร์ส - บริสเบน โรร์ /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport1
15.50 น. นิวคาสเซิล เจ็ทส์ - ซิดนีย์ เอฟซี /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport1

โปรแกรมลาลีกา
19.00 น. เรอัล บายาโดลิด - เออิบาร์ /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport2
22:15 น. เคตาเฟ่ - บาเลนเซีย /Skynet Sport2
00.30 น. แอตเลติโก มาดริด - แอธเลติก บิลเบา /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport2
02.45 น. คิโรนา - เลกาเนส /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport2 /HD

โปรแกรมพรีเมียร์ลีก
19.30 น. คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ - ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport6 /HD /assp3
22.00 น. นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด - บอร์นมัธ /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport+ /assp3
22.00 น. เลสเตอร์ ซิตี้ - เบิร์นลีย์ /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport6 /HD /assp2
22.00 น. ฮัดเดอร์สฟิลด์ ทาวน์ - เวสต์แฮม ยูไนเต็ด /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport1 /assp
22.00 น. เซาแธมป์ตัน - วัตฟอร์ด /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport5
00.30 น. คริสตัล พาเลซ - ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport6 /HD

โปรแกรมบุนเดสลีกา
21.30 น. แวร์เดอร์ เบรเมน - โบรุสเซีย มึนเชนกลัดบัค /PPTV
21.30 น. ฮอฟเฟนไฮม์ - เอาก์สบวร์ก /Fox Sports HD
00.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - บาเยิร์น มิวนิค /PPTV / Fox Sports HD

โปรแกรมเอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก 2018 รอบชิงชนะเลิศนัดแรก
22.00 น. เปอร์เซโปลิส - คาชิมา อันท์เลอร์ส /Fox Sports 3 / Bugaboo.TV

โปรแกรมกัลโช เซเรีย อา
21:00 น. โตริโน่ - ปาร์ม่า /Skynet Sport3
00.00 น. สปอล - กายารี /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport1
02.30 น. เจนัว - นาโปลี /PPTV / beIN SPORTS 3 /Skynet Sport1

โปรแกรมโกปา ลิเบร์ตาโดเรส รอบชิงชนะเลิศนัดแรก
02.00 น. โบคา จูเนียร์ส - ริเวอร์เพลต /True Sport HD2

โปรแกรมลีกเอิง
23:00 น. แก็งก็อง - ลียง /Skynet Sport4
02.00 น. นีมส์ - นีซ /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport5

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 706


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2673 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2561, 12:28 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันอาทิตย์ที่ 11 พฤศจิกายน 2561

โปรแกรม เอลีก ออสเตรเลีย
13.00 น. แอดิเลด ยูไนเต็ด - เพิร์ธ กลอรี /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport1
15.00 น. เมลเบิร์น วิคตอรี - เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport1

โปรแกรม ลาลีกา
18.00 น. อลาเบส - อูเอสก้า /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport2
22.15 น. บาร์เซโลนา - เรอัล เบติส /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport2
00.30 น. เซบีญา - เอสปันญอล /PPTV / beIN SPORTS 2 /Skynet Sport2
00:30 น. ราโย่ บาเยกาโน่ - บียาร์เรอัล /Skynet Sport3
02.45 น. เซลต้า บีโก้ - เรอัล มาดริด /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport2 /HD

โปรแกรม กัลโช เซเรีย อา
18.30 น. อตาลันต้า - อินเตอร์ /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport1
21.00 น. โรม่า - ซามพ์โดเรีย /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport1
21.00 น. เอ็มโปลี - อูดิเนเซ /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport3
21:00 น. คิเอโว่ - โบโลญญ่า
00:00 น. ซาสซูโอโล่ - ลาซิโอ /Skynet Sport1
02.30 น. เอซี มิลาน - ยูเวนตุส /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport1

โปรแกรม พรีเมียร์ลีก
19.00 น. ลิเวอร์พูล - ฟูแลม /PPTV / beIN SPORTS 1 /Skynet Sport6 /HD
21.15 น. เชลซี - เอฟเวอร์ตัน /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport5
23.30 น. แมนเชสเตอร์ ซิตี้ - แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด /beIN SPORTS 1 / 4K Ultra HD /Skynet Sport6 /HD
23.30 น. อาร์เซนอล -วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส /beIN SPORTS 3 /Skynet Sport5

โปรแกรม อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21.00 น. เกรละ แบลสเตอร์ส - เอฟซี กัว /Fox Sports 2

โปรแกรม บุนเดสลีกา
21.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซน /Fox Sports HD
00.00 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงค์เฟิร์ต - ชาลเก้ 04 /Fox Sports 3

โปรแกรม ลีกเอิง
21:00 น. บอร์กโดซ์ - ก็อง /Skynet Sport4
23.00 น. โอลิมปิก มาร์กเซย - ดิฌง /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport4
23:00 น. แรนส์ - น็องต์ส
03.00 น. โมนาโก - ปารีส แซงต์ แชร์กแมง /PPTV / beIN SPORTS 4 /Skynet Sport5

โปรแกรม เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ 2018
03.00 น. สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ - เรียล ซอลต์ เลค /beIN SPORTS 1

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 706


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2674 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2561, 11:15 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันพฤหัสบดีที่ 15 พฤศจิกายน 2561

โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
17:00 น. อุซเบกิสถาน - เลบานอน
21:00 น. คูเวต - บาห์เรน
22:00 น. อิหร่าน - ตรินิแดด และ โตเบโก
00:00 น. โปแลนด์ - เช็ก
01:15 น. อิสราเอล - กัวเตมาลา
02:45 น. เยอรมนี - รัสเซีย /Skynet Sport+
02:45 น. ไอร์แลนด์ - ไอร์แลนด์เหนือ
03:00 น. อังกฤษ - สหรัฐฯ /Skynet Sport5

โปรแกรม ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก
22:00 น. คาซัคสถาน - ลัตเวีย /Skynet Sport1 /HD
02:45 น. ลักเซมเบิร์ก - เบลารุส /Skynet Golf Channel
02:45 น. ซานมารีโน - มอลโดวา
02:45 น. อันดอร์รา - จอร์เจีย /Skynet Edge Sports
02:45 น. ฮังการี - เอสโตเนีย /Skynet Euro Sports
02:45 น. กรีซ - ฟินแลนด์ /Skynet Sport4
02:45 น. ออสเตรีย - บอสเนีย /Skynet Sport3
02:45 น. โครเอเชีย - สเปน /Skynet Sport1 /HD
02:45 น. เบลเยียม - ไอซ์แลนด์ /Skynet Sport2

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 706


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2675 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2561, 11:53 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันศุกร์ที่ 16 พฤศจิกายน 2561

โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
17:30 น. ญี่ปุ่น - เวเนซุเอลา
21:25 น. ยูเออี - โบลิเวีย
22:00 น. ซาอุดีอาระเบีย - เยเมน
23:00 น. โอมาน - ซีเรีย
01:00 น. แอลเบเนีย ยู-21 - มอลตา ยู-21
03:00 น. บราซิล - อุรุกวัย /Arena Sport 3 /beIN Sports HD 2 /Sport TV2
07:00 น. อาร์เจนตินา - เม็กซิโก /assp2 /Arena Sport 1 /beIN Sports HD 11

โปรแกรม เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ 2018
19.30 น. เวียดนาม - มาเลเซีย /Fox Sports 2 /Bugaboo.TV
19:30 น. ลาว - เมียนมา /Bugaboo.TV

โปรแกรม แอฟริกา คัพ ออฟ เนชั่นส์ 2019 รอบคัดเลือก
23.00 น. อียิปต์ - ตูนิเซีย /beIN SPORTS 2
02.00 น. โมร็อกโก - แคเมอรูน /beIN SPORTS 3

โปรแกรม ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก
02:45 น. ลิกเตนสไตน์ - มาซิโดเนีย /Skynet Euro Sports
02:45 น. ยิบรอลตาร์ - อาร์เมเนีย /Skynet Sport+ /assp3
02:45 น. ฮอลแลนด์ - ฝรั่งเศส /Skynet Sport1 /HD /assp
02:45 น. สโลวีเนีย - นอร์เวย์ /Skynet Edge Sports
02:45 น. ไซปรัส - บัลแกเรีย /Skynet Sport3 /assp4
02:45 น. เวลส์ - เดนมาร์ก /Skynet Sport2 /assp2
02:45 น. สโลวาเกีย - ยูเครน /Skynet Sport5

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 706


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2676 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2561, 08:17 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันเสาร์ที่ 17 พฤศจิกายน 2561

โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
15:50 น. ออสเตรเลีย - เกาหลีใต้
22:00 น. จอร์แดน - อินเดีย

โปรแกรม เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ 2018
18.30 น. ไทย - อินโดนีเซีย /7HD /Fox Sports 2 /Bugaboo.TV /Skynet Sport4 /HD
19:00 น. ติมอร์-เลสเต - ฟิลิปปินส์ /Bugaboo.TV /Skynet Sport1

โปรแกรม แอฟริกา คัพ ออฟ เนชั่นส์ 2019 รอบคัดเลือก
20.00 น. แอฟริกาใต้ - ไนจีเรีย /beIN SPORTS 4

โปรแกรม ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก
21:00 น. เซอร์เบีย - มอนเตเนโกร /Skynet Sport1
00:00 น. มอลตา - คอซอวอ /Skynet Sport5 /assp2
00:00 น. อาเซอร์ไบจาน - หมู่เกาะแฟโร /Skynet Sport2 /assp3
00:00 น. ตุรกี - สวีเดน /Skynet Sport1 /HD /assp
02:45 น. อิตาลี - โปรตุเกส /Skynet Sport1 /HD /assp3
02:45 น. โรมาเนีย - ลิทัวเนีย /Skynet Sport5 /assp4
02:45 น. แอลเบเนีย - สกอตแลนด์ /Skynet Sport2 /assp

โปรแกรม แอฟริกา วีเมนส์ คัพ ออฟ เนชั่นส์ 2018
22.30 น. กานา - แอลจีเรีย /beIN SPORTS 3

โปรแกรม ซูเปร์ลีกา อาร์เจนตินา
03.10 น. โบคา จูเนียร์ส - ปาโตรนาโต้ /beIN SPORTS 2

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 706


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2677 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2561, 08:15 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันอังคารที่ 20 พฤศจิกายน 2561

โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
15:30 น. ออสเตรเลีย - เลบานอน
16:00 น. อุซเบกิสถาน - เกาหลีใต้
17:20 น. ญี่ปุ่น - คีร์กีซสถาน
19:00 น. จีน - ปาเลสไตน์
22:00 น. ยูเออี - อียิปต์
22:00 น. แอฟริกาใต้ - ปารากวัย
22:00 น. ไนจีเรีย - ยูกันดา
22:00 น. อิหร่าน - เวเนซุเอลา
23:00 น. คูเวต - ซีเรีย
23:00 น. จอร์แดน - ซาอุดีอาระเบีย
00:00 น. ตูนิเซีย - โมร็อกโก
00:30 น. ตุรกี - ยูเครน /Skynet Sport1 /HD
02:00 น. แอลเบเนีย - เวลส์
02:30 น. บราซิล - แคเมอรูน /beIN Sports HD 3 / Arena Sport 1
02:45 น. อิตาลี - สหรัฐฯ /Skynet Sport+
03:00 น. ฝรั่งเศส - อุรุกวัย /Skynet Sport5

โปรแกรมเอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ 2018
18.30 น. เมียนมา - เวียดนาม /Fox Sports 2 /Bugaboo.TV /Skynet Sport4 /HD
18:30 น. กัมพูชา - ลาว /Skynet Sport1

โปรแกรมแอฟริกา วีเมนส์ คัพ ออฟ เนชั่นส์ 2018
22.30 น. กานา - มาลี /beIN SPORTS 3
01.30 น. แคเมอรูน - แอลจีเรีย /beIN SPORTS 3

โปรแกรม ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก
02:45 น. มอนเตเนโกร - โรมาเนีย /Skynet Euro Sports
02:45 น. เซอร์เบีย - ลิทัวเนีย /Skynet Golf Channel /assp2
02:45 น. สกอตแลนด์ - อิสราเอล /Skynet Sport3
02:45 น. สวีเดน - รัสเซีย /Skynet Sport2 /assp
02:45 น. มอลตา - หมู่เกาะแฟโร /Skynet Edge Sports
02:45 น. คอซอวอ - อาเซอร์ไบจาน /assp3
02:45 น. โปรตุเกส - โปแลนด์ /Skynet Sport1 /HD /assp4

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 706


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2678 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2561, 08:37 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันพุธที่ 21 พฤศจิกายน 2561

โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
07:00 น. อาร์เจนตินา - เม็กซิโก /assp /Arena Sport 1 /beIN Sports HD 2
07:15 น. ชิลี - ฮอนดูรัส
08:00 น. ปานามา - เอกวาดอร์

โปรแกรม เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ 2018
18:30 น. สิงคโปร์ - ติมอร์-เลสเต /bugaboo /Skynet Sport1
18:30 น. ฟิลิปปินส์ - ทีมชาติไทย /ช่อง 7 bugaboo /Skynet Sport4 /HD

โปรแกรม อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21.00 น. ปูเน ซิตี้ - ชัมเศทปุระ /Fox Sports 3

โปรแกรม แอฟริกา วีเมนส์ คัพ ออฟ เนชั่นส์ 2018
22.30 น. ไนจีเรีย - แซมเบีย /beIN SPORTS 3
1.30 น. อิเควทอเรียลกินี - แอฟริกาใต้ /beIN SPORTS 3

โปรแกรม เอฟเอ คัพ
02:45 น. ซัลฟอร์ด - ชรูว์บิวรี่
02:45 น. บริสตอล โรเวอร์ส - บาร์เน็ต
02:45 น. ฮาร์ทลี่พูล - จิลลิ่งแฮม

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 706


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #2679 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2561, 09:41 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม วันศุกร์ที่ 23 พฤศจิกายน 2561

โปรแกรม แชมป์กีฬา 7 สี 2018
14.45 น. ราชวินิตบางเขน - อัสสัมชัญธนบุรี /7HD / Bugaboo.TV

โปรแกรม เอลีก ออสเตรเลีย
15.50 น. เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอเรอร์ส - นิวคาสเซิล เจ็ทส์ /beIN SPORTS 3

โปรแกรม อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21.00 น. นอร์ทอีสต์ ยูไนเต็ด - เกรละ แบลสเตอร์ส /Fox Sports 3

โปรแกรม แอฟริกา วีเมนส์ คัพ ออฟ เนชั่นส์ 2018
23.00 น. แคเมอรูน - กานา /beIN SPORTS 1
23.00 น. แอลจีเรีย - มาลี /beIN SPORTS 2

โปรแกรม เตอร์กิช ซูเปอร์ลีก
00.30 น. กาลาตาซาราย - คอนยาสปอร์ /beIN SPORTS 4

โปรแกรม บุนเดสลีกา
02.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซน - สตุ๊ตการ์ต /Fox Sports HD

โปรแกรม ลีกเอิง
02.45 น. โอลิมปิก ลียง - แซงต์ เอเตียง /beIN SPORTS 4 /Skynet Sport1

โปรแกรม ลาลีกา
03.00 น. เลกาเนส - อลาเบส /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport2 /HD

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
หน้า: 1 ... 132 133 [134] 135   ขึ้นบน
  ตอบ  |  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Link: 711Shop.info | อนันตารีสอร์ท | ลงประกาศฟรี | ขายสินค้ามือ2 | ผลบอลสด
..............

Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.20 | SMF © 2006-2009, Simple Machines LLC | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!