ThaiDreambox ::... TDB http://ThaiDreambox.bayore.net




05 เมษายน 2563, 17:44 *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ยินดีต้อนรับเข้าสู่... หนึ่งทศวรรษ ThaiDreambox
อยู่บ้าน หยุดเชื้อ เพื่อชาติ มี AndroidBox+nPlayer ดูหนังฟรีกับ ThaiDB> PM Gmail> ฅนสงขลา

 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 155 156 [157] 158   ลงล่าง
  ตอบ  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีโปรแกรมกีฬาฟุตบอลคืนนี้บ้างครับ  (อ่าน 651140 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 12 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #3120 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2563, 10:20 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 23 กุมภาพันธ์ 2563

เจ ลีก ญี่ปุ่น
11:00 น. ชิมิสุ เอส-พัลส์ - เอฟซี โตเกียว /ยูทูป Siamsport
12:00 น. โยโกฮาม่า มารินอส - กัมบะ โอซาก้า /ยูทูป Siamsport
12:00 น. ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า - คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
14:00 น. วิสเซล โคเบะ - โยโกฮาม่า เอฟซี

ดับเบิ้ลยูลีก (ลีกหญิงออสเตรเลีย)
12.00 น. นิวคาสเซิล เจ็ทส์ - เมลเบิร์น วิคตอรี /beIN SPORTS Xtra

เอลีก ออสเตรเลีย
14.00 น. เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส - ซิดนีย์ เอฟซี /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1

ไทยลีก 1
18.00 น. สุโขทัย - ราชบุรี มิตรผล /ทรูสปอร์ต HD3
18.00 น. ตราด - โปลิศ เทโร /ทรูมิวสิค 357
19.00 น. เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด /True4U /ทรูสปอร์ต 2 /ทรูสปอร์ต HD2

ไทยลีก 2
18.00 น. อุทัยธานี - ศรีสะเกษ /ทรูสปอร์ต 5
18.00 น. นครปฐม ยูไนเต็ด - เชียงใหม่ /ทรูสปอร์ต 6
19.00 น. แพร่ ยูไนเต็ด - ขอนแก่น /ทรู ไทยThai 358
19.00 น. เกษตรศาสตร์ - ไทยยูเนียน สมุทรสาคร /ทรูวิชั่น 604

ลา ลีกา สเปน
18.00 น. โอซาซูนา - กรานาด้า /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2 /Skynet Sport HD
20.00 น. อลาเบส - แอธเลติก บิลเบา /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
22.00 น. เรอัล บายาโดลิด - เอสปันญอล /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
00.30 น. เกตาเฟ - เซบีญา /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
03.00 น. แอตเลติโก มาดริด - บียาร์เรอัล /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2 /Skynet Sport HD

กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
18.30 น. เจนัว - ลาซิโอ /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1
21.00 น. โตริโน - ปาร์มา /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport +
21.00 น. อตาลันต้า - ซาสซูโอโล /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 1
21.00 น. เวโรนา - กายารี /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 3
0.00 น. โรมา - เลชเช /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1
2.45 น. อินเตอร์ - ซามพ์โดเรีย /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1

อินเดียน ซูเปอร์ลีก
21.00 น. โอดิชา - เกรละ แบลสเตอร์ส /Fox Sports 3

พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ
21.00 น. แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด - วัตฟอร์ด /TPF HD 1 /ID Station /Skynet Sport 6 /Skynet Sport HD /assp3
21.00 น. วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส - นอริช ซิตี้ /TPF HD 3 /Skynet Sport 5 /assp
23.30 น. อาร์เซนอล - เอฟเวอร์ตัน /TPF HD 1 /ID Station /Skynet Sport 6 /Skynet Sport HD /assp3

ลีก เอิง ฝรั่งเศส
21.00 น. แซงต์ เอเตียง - แร็งส์ /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 4
23.00 น. แรนส์ - นีมส์ /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 5
03.00 น. ปารีส แซงต์ แชร์กแมง - บอร์กโดซ์ /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 5

บุนเดสลีกา เยอรมนี
21.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซน - เอาก์สบวร์ก /PPTV /Fox Sports
00.00 น. โวล์ฟสบวร์ก - ไมนซ์ 05 /Fox Sports HD

เตอร์กิช ซูเปอร์ลีก
23.00 น. เฟเนร์บาห์เช - กาลาตาซาราย /beIN SPORTS Xtra

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow

เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #3121 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2563, 15:05 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันจันทร์ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2563

เอเอฟซี คัพ 2020 รอบแบ่งกลุ่มนัดสอง
21.00 น. อัล วาธบา - คูเวต เอสซี /Bugaboo TV
00.00 น. อัล อันซาร์ - อัล ไฟซาลี /Bugaboo TV

เตอร์กิช ซูเปอร์ลีก
00.00 น. ริเซสปอร์ - อิสตันบูล บาซัคเซฮิร /beIN SPORTS 2

บุนเดสลีกา เยอรมนี
02.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงค์เฟิร์ต - ยูนิโอน เบอร์ลิน /Fox Sports

พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ
03.00 น. ลิเวอร์พูล - เวสต์แฮม ยูไนเต็ด /TPF HD 1 /Skynet Sport 6 /Skynet Sport HD /assp3

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #3122 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2563, 07:06 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันอังคารที่ 25 กุมภาพันธ์ 2563

เอเอฟซี คัพ 2020 รอบแบ่งกลุ่มนัดสอง
16.00 น. ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด - ลาว โตโยต้า /Fox Sports HD
18.00 น. พระขรรค์ราช สวายเรียง - บาหลี ยูไนเต็ด /Fox Sports 3 /Bugaboo TV
18.30 น. ฮั่วกัง ยูไนเต็ด - โฮจิมินห์ ซิตี้ /Fox Sports HD
18.30 น. เซเรส เนกรอส - ทัน กวางนินห์ /Fox Sports 2 /Bugaboo TV

อินเดียน ซูเปอร์ลีก
21.00 น. นอร์ทอีสต์ ยูไนเต็ด - เชนไนยิน /Fox Sports 3

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบ 16 ทีมนัดแรก
03.00 น. เชลซี - บาเยิร์น มิวนิค /เวป Goal /ยูทูป เฟสบุค DAZN /Skynet Sport 1 /Skynet Sport HD
03.00 น. นาโปลี - บาร์เซโลนา /เวป Goal /Skynet Sport 2

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #3123 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2563, 09:47 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันพุธที่ 26 กุมภาพันธ์ 2563

เอเอฟซี คัพ 2020 รอบแบ่งกลุ่มนัดสอง
15.30 น. พีเอสเอ็ม มากัสซาร์ - ฉาน ยูไนเต็ด /Fox Sports HD /Bugaboo TV
18.00 น. คายา เอฟซี - แทมปิเนส โรเวอร์ส /Fox Sports HD /Bugaboo TV

ไทยลีก 1
17.45 น. ชลบุรี เอฟซี - นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี /ทรูสปอร์ต 2
17.45 น. สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด - ตราด เอฟซี /ทรูสปอร์ต HD2
18.00 น. สุพรรณบุรี เอฟซี - พีที ประจวบ เอฟซี /ทรูสปอร์ต 6
19.00 น. บีจี ปทุม ยูไนเต็ด - โปลิศ เทโร เอฟซี /ทรูสปอร์ต 7
19.00 น. ราชบุรี มิตรผล เอฟซี - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด /ทรูสปอร์ต HD3
19.00 น. สุโขทัย เอฟซี - การท่าเรือ เอฟซี /ทรู มิวสิค 357
20.00 น. สมุทรปราการ ซิตี้ - ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด /True4U /ทรูสปอร์ต HD2
20.00 น. ระยอง เอฟซี - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด /ทรูสปอร์ต 2

ฟุตบอล ไทยลีก 2
17.45 น. เชียงใหม่ เอฟซี - เกษตรศาสตร์ เอฟซี /ทรูสปอร์ต 5
17.45 น. ไทยยูเนี่ยน สมุทรสาคร เอฟซี - ราชนาวี /ทรู ไทย Thai
18.00 น. อุดรธานี เอฟซี - ศรีสะเกษ เอฟซี /TPF HD3
18.00 น. ขอนแก่น เอฟซี - หนองบัว พิชญ เอฟซี /TPF HD4
19.00 น. ลำปาง เอฟซี - อุทัยธานี เอฟซี /TPF HD5
19.00 น. นครปฐม ยูไนเต็ด - แกรนด์ อันดามัน ระนอง ยูไนเต็ด /เฟสบุค TrueVisions
19.00 น. อยุธยา ยูไนเต็ด - แพร่ ยูไนเต็ด /ยูทูป TrueVisions
20.00 น. เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด - เชียงใหม่ ยูไนเต็ด /ทรู ไทย Thai
20.00 น. ชัยนาท ฮอร์นบิลล์ - ขอนแก่น ยูไนเต็ด /ทรูสปอร์ต 5

ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก รอบ 32 ทีมนัดสอง
00.00 น.บราก้า - เรนเจอร์ส /เวป Goal /Skynet Sport 1 /Skynet Sport HD

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบ 16 ทีมนัดแรก
03.00 น. เรอัล มาดริด - แมนเชสเตอร์ ซิตี้ /เวป Goal /ยูทูป เฟสบุค DAZN /Skynet Sport 1 /Skynet Sport HD
03.00 น.โอลิมปิก ลียง - ยูเวนตุส /เวป Goal /Skynet Sport 2

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #3124 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2563, 13:03 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 27 กุมภาพันธ์ 2563

ดับเบิ้ลยูลีก (ลีกหญิงออสเตรเลีย)
15.30 น. แอดิเลด ยูไนเต็ด - นิวคาสเซิล เจ็ทส์ /beIN SPORTS 2

ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก รอบ 32 ทีมนัดสอง
00.55 น. เอสปันญ่อล (สเปน) - วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส (อังกฤษ) /เวป Goal /Skynet Sport 1 /Skynet Sport HD
00.55 น. อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์ (ตุรกี) - สปอร์ติ้ง ลิสบอน (โปรตุเกส) /เวป Goal
00.55 น. ปอร์โต้ (โปรตุเกส) - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (เยอรมัน) /เวป Goal
00.55 น. เอฟซี บาเซิ่ล (สวิตเซอร์แลนด์) - อาโปเอล นิโคเซีย (ไซปรัส) /เวป Goal /Skynet Sport +
00.55 น. แอลเอเอสเค ลินซ์ (ออสเตรีย) - อาแซด อัลค์มาร์ (เนเธอร์แลนด์ส) /เวป Goal /Skynet Sport 5
00.55 น. มัลโม่ (สวีเดน) - โวล์ฟสบวร์ก (เยอรมัน) /เวป Goal
00.55 น. เกนท์ (เบลเยียม) - โรม่า (อิตาลี) /เวป Goal /Skynet Sport 2
03.00 น. อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (เนเธอร์แลนด์ส) - เคตาเฟ่ (สเปน) /เวป Goal /Skynet Sport +
03.00 น. กลาสโกว์ เซลติก (สกอตแลนด์) - เอฟซี โคเปนเฮเก้น (เดนมาร์ก) /เวป Goal
03.00 น. เซบีย่า (สเปน) - ซีเอฟอาร์ คลูจ (โรมาเนีย) /เวป Goal
03.00 น. อาร์เซน่อล (อังกฤษ) - โอลิมเปียกอส (กรีซ) /เวป Goal /Skynet Sport 2
03.00 น. แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (อังกฤษ) - คลับ บรูซ (เบลเยียม) /เวป Goal /ยูทูป เฟสบุค DAZN /Skynet Sport 1 /Skynet Sport HD
03.00 น. อินเตอร์ มิลาน (อิตาลี) - ลูโดโกเรตส์ (บัลแกเรีย) /เวป Goal /Skynet Sport 5
03.00 น. ซัลซ์บวร์ก (ออสเตรีย) - ไอน์ทรัคท์ แฟร้งค์เฟิร์ต (เยอรมัน) /เวป Goal
03.00 น. เบนฟิก้า (โปรตุเกส) - ชัคตาร์ โดเนตส์ (ยูเครน) /เวป Goal /Golf CH

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #3125 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2563, 10:14 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันศุกร์ที่ 28 กุมภาพันธ์ 2563

เอลีก ออสเตรเลีย
16.00 น. ซิดนีย์ เอฟซี - เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอเรอร์ส /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 1

แอฟริกัน แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบ 8 ทีมนัดแรก
23.00 น. ซามาเล็ค - อีเอส ตูนิส /beIN SPORTS 2
02.00 น. ราจา คาซาบลังก้า - ทีพี มาเซมเบ้ /beIN SPORTS Xtra

เตอร์กิช ซูเปอร์ลีก
00.00 น. อลันยาสปอร์ - เบซิคตัส /beIN SPORTS 1

บุนเดสลีกา เยอรมนี
02.30 น. ฟอร์ทูนา ดุสเซลดอร์ฟ - แฮร์ธา เบอร์ลิน /Fox Sports

ลีก เอิง ฝรั่งเศส
02.45 น. นีมส์ - โอลิมปิก มาร์กเซย /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1

ลา ลีกา สเปน
03.00 น. เรอัล โซเซียดาด - เรอัล บายาโดลิด /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2

พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ
03.00 น. นอริช ซิตี้ - เลสเตอร์ ซิตี้ /TPF HD1 /ID Station /Skynet Sport 6 /Skynet Sport HD

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #3126 เมื่อ: 29 กุมภาพันธ์ 2563, 11:52 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันเสาร์ที่ 29 กุมภาพันธ์ 2563

ดับเบิ้ลยูลีก (ลีกหญิงออสเตรเลีย)
13.00 น. เมลเบิร์น วิคตอรี - ซิดนีย์ เอฟซี /beIN SPORTS 2

เอลีก ออสเตรเลีย
13.00 น. นิวคาสเซิล เจ็ทส์ - เพิร์ธ กลอรี /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 1
15.30 น. เมลเบิร์น วิคตอรี - แอดิเลด ยูไนเต็ด /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1

ไทยลีก 1
17:45 น. ระยอง เอฟซี - สุพรรณบุรี /ทรูสปอร์ต 2
18:00 น. ประจวบ เอฟซี - สุโขทัย เอฟซี /ทรูสปอร์ต HD3
18:00 น. แบงค็อก ยูไนเต็ด - เชียงราย ยูไนเต็ด /True4U /ทรูสปอร์ต HD2
20:00 น. นครราชสีมา เอฟซี - ราชบุรี /ทรูสปอร์ต 2

ฟุตบอล ไทยลีก 2
17.45 น. ศรีสะเกษ - เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด /ทรูสปอร์ต 6
18.00 น. หนองบัว พิชญ - นครปฐม ยูไนเต็ด /ทรูสปอร์ต 5
19.00 น. ขอนแก่น - เชียงใหม่ ยูไนเต็ด /ทรูสปอร์ต 7 เฟสบุค - ยูทูป TrueVisions
19.00 น. เชียงใหม่ - ขอนแก่น ยูไนเต็ด /ทรูไทยThai 358
20.00 น. เกษตรศาสตร์ - อยุธยา ยูไนเต็ด /ทรูสปอร์ต 6

ลา ลีกา สเปน
19.00 น. เออิบาร์ - เลบานเต้ /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
22.00 น. บาเลนเซีย - เรอัล เบติส /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
00.30 น. เลกาเนส - อลาเบส /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
03.00 น. กรานาด้า - เซลต้า บีโก้ /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2 /Skynet Sport HD

พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ
19.30 น. ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน - คริสตัล พาเลซ /TPF HD1 /Skynet Sport 6 /Skynet Sport HD
20.00 น. บอร์นมัธ - เชลซี /TPF HD1 /Skynet Sport 6 /Skynet Sport HD
22.00 น. เวสต์แฮม ยูไนเต็ด - เซาแธมป์ตัน /TPF HD3 /Skynet Sport 5
22.00 น. นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด - เบิร์นลีย์ /TPF HD4 /ID Station /Skynet Sport + /Skynet Sport 1
00.30 น. วัตฟอร์ด - ลิเวอร์พูล /TPF HD1 /Skynet Sport 6 /Skynet Sport HD

เซเรีย อา อิตาลี
21:00 น. ลาซิโอ - โบโลญญ่า /beIN SPORTS 2
00:00 น. อูดิเนเซ่ - ฟิออเรนติน่า /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1
02:45 น. นาโปลี - โตริโน่ /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1

เตอร์กิช ซูเปอร์ลีก
21.00 น. แทร็บซอนสปอร์ - ริเซสปอร์ /beIN SPORTS Xtra
00.00 น. อันตัลยาสปอร์ - เฟเนร์บาห์เช /beIN SPORTS Xtra

บุนเดสลีกา เยอรมนี
21.30 น. ฮอฟเฟนไฮม์ - บาเยิร์น มิวนิค /PPTV /Fox Sports
21.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - ไฟรบวร์ก /Fox Sports 2
00.30 น. โคโลญจน์ - ชาลเก้ 04 /Fox Sports

แอฟริกัน แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบ 8 ทีมนัดแรก
23.00 น. อัล อาห์ลี เอสซี - มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส /beIN SPORTS Xtra
02.00 น. วีดาด คาซาบลังก้า - เอตัวล์ ดู ซาเฮล /beIN SPORTS Xtra

ลีก เอิง ฝรั่งเศส
23.30 น. ปารีส แซงต์ แชร์กแมง - ก็อง /beIN SPORTS Xtra
02.00 น. มงต์เปลลิเยร์ - สตราส์บูร์ก /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 5

เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ 2020
01.00 น. ดีซี ยูไนเต็ด - โคโลราโด้ แรปิดส์ /beIN SPORTS Xtra
03.30 น. ฮุสตัน ไดนาโม - แอลเอ แกแล็คซี /beIN SPORTS Xtra

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #3127 เมื่อ: 01 มีนาคม 2563, 08:56 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 1 มีนาคม 2563

เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ 2020
06.00 น. เอฟซี ดัลลัส - ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน /beIN SPORTS 1
08.00 น. แนชวิลล์ เอสซี - แอตแลนต้า ยูไนเต็ด /beIN SPORTS 1
10.30 น. แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ - สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ /beIN SPORTS 2
03.00 น. ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส - ชิคาโก้ ไฟร์ /beIN SPORTS Xtra

ดับเบิ้ลยูลีก (ลีกหญิงออสเตรเลีย)
12.00 น. เมลเบิร์น ซิตี้ - บริสเบน โรร์ /beIN SPORTS Xtra

เอลีก ออสเตรเลีย
12.00 น. เวสเทิร์น ยูไนเต็ด - เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 1
14.30 น. เมลเบิร์น ซิตี้ - บริสเบน โรร์ /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1

ไทยลีก 1
18.00 น. ตราด - บีจี ปทุม ยูไนเต็ด /ทรูสปอร์ต HD3
18.00 น. โปลิศ เทโร - สมุทรปราการ ซิตี้ /ทรู Music 357
19.00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - การท่าเรือ /True4U /ทรูสปอร์ต 2
19.00 น. เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - ชลบุรี /ทรูสปอร์ต HD2

ฟุตบอล ไทยลีก 2
18.00 น. แกรนด์อันดามัน ระนอง ยูไนเต็ด - ไทยยูเนียน สมุทรสาคร /ทรูสปอร์ต 5
18.00 น. แพร่ ยูไนเต็ด - อุดรธานี /ทรูสปอร์ต 6 / เฟสบุค - ยูทูป TrueVisions
19.00 น. ราชนาวี - ลำปาง /ทรู ThaiThai 358
19.00 น. อุทัยธานี - ชัยนาท ฮอร์นบิล /ทรูสปอร์ต 7

ลา ลีกา สเปน
18.00 น. เซบีญา - โอซาซูนา /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2 /Skynet Sport HD
20.00 น. แอธเลติก บิลเบา - บียาร์เรอัล /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
22.00 น. เอสปันญอล - แอตเลติโก มาดริด /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
00.30 น. เรอัล มายอร์ก้า - เกตาเฟ /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2 /Skynet Sport HD
03.00 น. เรอัล มาดริด - บาร์เซโลนา /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2 /Skynet Sport HD

เซเรีย อา อิตาลี
18.30 น. เอซี มิลาน - เจนัว /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1
21.00 น. ปาร์มา - สปาล /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport +
21.00 น. เลชเช - อตาลันต้า /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 1
21.00 น. ซาสซูโอโล - เบรสชา /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 3
00.00 น. กายารี - โรมา /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1
02.45 น. ยูเวนตุส - อินเตอร์ /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1

บุนเดสลีกา เยอรมนี
19.30 น. ยูนิโอน เบอร์ลิน - โวล์ฟสบวร์ก /PPTV /Fox Sports HD
21.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซน /Fox Sports HD
00.00 น. แวร์เดอร์ เบรเมน - ไอน์ทรัคท์ แฟรงค์เฟิร์ต /Fox Sports HD

แอฟริกัน แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบ 8 ทีมนัดแรก
20.00 น. เอ็นยิมบ้า - โฮรายา /beIN SPORTS Xtra
20.00 น. ซานาโก้ - พีระมิดส์ เอฟซี /beIN SPORTS Xtra
23.00 น. อัล นาสร์ - ฮัสซาเนีย อกาดีร์ /beIN SPORTS Xtra
01.00 น. อัล มัสรี - อาร์เอส เบอร์กาเน /beIN SPORTS Xtra

พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ
21.00 น. เอฟเวอร์ตัน - แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด /TPF HD1 /ID Station /Skynet Sport 6 /Skynet Sport HD
21.00 น. ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ - วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส /TPF HD3 /Skynet Sport 5

ลีก เอิง ฝรั่งเศส
21.00 น. น็องต์ส - ลีลล์ /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 4
23.00 น. บอร์กโดซ์ - นีซ /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 5
03.00 น. โอลิมปิก ลียง - แซงต์ เอเตียง /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 5

เตอร์กิช ซูเปอร์ลีก
23.00 น. กาลาตาซาราย - เกนเคลร์บีร์ลีจี้ /beIN SPORTS Xtra
คาราบาว คัพ รอบชิงชนะเลิศ
23.30 น. แอสตัน วิลลา - แมนเชสเตอร์ ซิตี้ /PPTV

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #3128 เมื่อ: 02 มีนาคม 2563, 11:52 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันจันทร์ที่ 2 มีนาคม 2563

เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ 2020
05.30 น. แอลเอ เอฟซี - อินเตอร์ ไมอามี /beIN SPORTS 2
07.30 น. พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส - มินเนโซต้า ยูไนเต็ด /beIN SPORTS 1

เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก 2020 รอบแบ่งกลุ่มนัดสาม
22.15 น. อัล ดูฮาอิล - ชาร์จาห์ /Bugaboo TV
22.30 น. เปอร์เซโปลิส - อัล ทาวอน /Bugaboo TV
23.15 น. อัล วาห์ด้า - เอสเตกฮลัล /Bugaboo TV
00.15 น. อัล อาห์ลี ซาอุดิ - อัล ชอร์ต้า /Bugaboo TV

เอฟเอ คัพ รอบ 5
02.45 น. พอร์ทสมัธ - อาร์เซนอล /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 5 /Skynet Sport HD /assp4

เซเรีย อา อิตาลี
02.45 น. ซามพ์โดเรีย - เวโรนา /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #3129 เมื่อ: 03 มีนาคม 2563, 17:22 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันอังคารที่ 3 มีนาคม 2563

เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก 2020 รอบแบ่งกลุ่มนัดสาม
19.45 น. ยะโฮร์ ดารุล ต๊ะซิม - ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ /Fox Sports HD /Bugaboo TV

เดเอฟเบ โพคาล รอบ 8 ทีม
00.30 น. ซาบรุคเคน - ฟอร์ทูนา ดุสเซลดอร์ฟ /Bugaboo TV
00.45 น. ชาลเก้ 04 - บาเยิร์น มิวนิค /7HD /Bugaboo TV

เอฟเอ คัพ รอบ 5
02.45 น. เชลซี - ลิเวอร์พูล /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 5 /Skynet Sport HD
03.00 น. เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน - นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1
03.00 น. เรดดิ้ง - เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 1

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #3130 เมื่อ: 04 มีนาคม 2563, 07:50 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันพุธที่ 4 มีนาคม 2563

เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก 2020 รอบแบ่งกลุ่มนัดสาม
15.30 น. ซิดนีย์ เอฟซี - ชุนบุค ฮุนได มอเตอร์ส /Fox Sports HD /Bugaboo TV

ตูร์นัว เดอ ฟรองซ์ 2020
23.00 น. ฝรั่งเศส - แคนาดา /beIN SPORTS 1
01.00 น. เนเธอร์แลนด์ - บราซิล /beIN SPORTS Xtra

เดเอฟเบ โพคาล รอบ 8 ทีม
00.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซน - ยูนิโอน เบอร์ลิน /Bugaboo TV
02.45 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงค์เฟิร์ต - แวร์เดอร์ เบรเมน /7HD /Bugaboo TV

เอฟเอ ยูธ คัพ รอบ 8 ทีม
02.00 น. แมนเชสเตอร์ ซิตี้ U18 - เบิร์นลีย์ U18 /beIN SPORTS Xtra

เอฟเอ คัพ รอบ 5
02.45 น. เชฟฟิลด์ เวนส์เดย์ - แมนเชสเตอร์ ซิตี้ /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 5 /Skynet Sport HD
02.45 น. ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ - นอริช ซิตี้ /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1
02.45 น. เลสเตอร์ ซิตี้ - เบอร์มิงแฮม ซิตี้ /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 3

โคปปา อิตาเลีย อิตาลี รอบรองชนะเลิศ นัดสอง
02.45 น. ยูเวนตุส - เอซี มิลาน /BT Sport 3 /Sport TV1 /SportKlub 1

โกปา เดล เรย์ สเปน รอบรองชนะเลิศ นัดสอง
03.00 น. มิรันเดส - เรอัล โซเซียดาด /Arena Sport 3

เฟร้นช์ คัพ รอบรองชนะเลิศ
03.10 น. โอลิมปิก ลียง - ปารีส แซงต์ แชร์กแมง /beIN SPORTS Xtra /Sport TV4

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
tt2006sat
Welcome to my world
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

เพศ: ชาย
กระทู้: 517

ชีวิตคือการต่อสู้ ศัตรูคือยากำลัง


« ตอบ #3131 เมื่อ: 04 มีนาคม 2563, 08:55 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

"@เกิดเร็วไป"  ขอบคุณครับ   Smiley
บันทึกการเข้า

Cloud IBOX 3SE แท้ ร.ง-751Mhz512M-MBMINI/DM500HD/DM500s/Openbox S9,S10/Skybox S12/SuperBox2010HD WiFi/IPM Com3in1/F3/2-HD2/AIS Play1&2
FTTx TOT 500/500
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #3132 เมื่อ: 05 มีนาคม 2563, 08:50 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

"@เกิดเร็วไป"  ขอบคุณครับ   Smiley


บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #3133 เมื่อ: 05 มีนาคม 2563, 12:01 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 5 มีนาคม 2563

เอฟเอ คัพ รอบ 5
02.45 น. ดาร์บี้ เคาน์ตี้ - แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 5 /Skynet Sport HD

โคปปา อิตาเลีย อิตาลี รอบรองชนะเลิศ นัดสอง
02.45 น. นาโปลี - อินเตอร์ มิลาน /Sport TV2 /BT Sport 3

เฟร้นช์ คัพ รอบรองชนะเลิศ
02.55 น. แซงต์ เอเตียง - แรนส์ /beIN SPORTS 2

โกปา เดล เรย์ สเปน รอบรองชนะเลิศ นัดสอง
03.00 น. กรานาด้า - แอธเลติก บิลเบา /Arena Sport 1 /Sport TV3

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #3134 เมื่อ: 06 มีนาคม 2563, 13:04 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันศุกร์ที่ 6 มีนาคม 2563

เอลีก ออสเตรเลีย
16.30 น. บริสเบน โรร์ - เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอเรอร์ส /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 1

บุนเดสลีกา เยอรมนี
02.00 น. พาเดอร์บอร์น - โคโลญจน์ /Fox Sports HD

เตอร์กิช ซูเปอร์ลีก
00.00 น. เบซิคตัส - อันคารากูจู /beIN SPORTS 1

เอฟเอ ยูธ คัพ รอบ 8 ทีม
02.00 น. แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส U18 - อาร์เซนอล U18 /beIN SPORTS Xtra

แอฟริกัน แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบ 8 ทีมนัดสอง
02.00 น. อีเอส ตูนิส - ซามาเล็ค /beIN SPORTS Xtra

ลา ลีกา สเปน
03.00 น. อลาเบส - บาเลนเซีย /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2 /Skynet Sport HD

ลีก เอิง ฝรั่งเศส
03.00 น. โอลิมปิก มาร์กเซย - อาเมียงส์ /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #3135 เมื่อ: 07 มีนาคม 2563, 08:15 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันเสาร์ที่ 7 มีนาคม 2563

เอลีก ออสเตรเลีย
13.00 น. แอดิเลด ยูไนเต็ด - เวสเทิร์น ยูไนเต็ด /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 1
15.30 น. เมลเบิร์น วิคตอรี - ซิดนีย์ เอฟซี /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1

ลา ลีกา สเปน
19.00 น. เออิบาร์ - เรอัล มายอร์ก้า /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
22.00 น. แอตเลติโก มาดริด - เซบีญา /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
00.30 น. บาร์เซโลนา - เรอัล โซเซียดาด /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
03.00 น. เกตาเฟ - เซลต้า บีโก้ /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2 /Skynet Sport HD

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
19.30 น. ลิเวอร์พูล - บอร์นมัธ /TPF HD1 /Skynet Sport 6 /Skynet Sport HD /assp3
22.00 น. อาร์เซนอล - เวสต์แฮม ยูไนเต็ด /TPF HD1 /ID Station /Skynet Sport 6 /Skynet Sport HD /assp3
22.00 น. คริสตัล พาเลซ - วัตฟอร์ด /TPF HD3 /Skynet Sport 3
22.00 น. วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส - ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน /TPF HD4 /Skynet Sport 5 /assp
22.00 น. เซาแธมป์ตัน - นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด /TPF HD5 /Skynet Sport 1 /assp2
22.00 น. เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด - นอริช ซิตี้ /ทรูสปอร์ต HD2 /Skynet Sport +
00.30 น. เบิร์นลีย์ - ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ /TPF HD1 /Skynet Sport 6 /Skynet Sport HD /assp3

แอฟริกัน แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบ 8 ทีมนัดสอง
20.00 น. มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส - อัล อาห์ลี เอสซี /beIN SPORTS Xtra
20.00 น. พีที มาเซมเบ้ - ราจา คาซาบลังก้า /beIN SPORTS Xtra
02.00 น. เอตัวล์ ดู ซาเฮล - วีดาด คาซาบลังก้า /beIN SPORTS Xtra

เตอร์กิช ซูเปอร์ลีก
21.00 น. กาเซียนเต็ป - แทร็บซอนสปอร์ /beIN SPORTS Xtra
00.00 น. เฟเนร์บาห์เช - เดนิซลิสปอร์ /beIN SPORTS Xtra

บุนเดสลีกา เยอรมนี
21.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซน - ไอน์ทรัคท์ แฟรงค์เฟิร์ต /Fox Sports 2
21.30 น. โวล์ฟสบวร์ก - แอร์เบ ไลป์ซิก /PPTV /Fox Sports 3
00.30 น. โบรุสเซีย มึนเชนกลัดบัค - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ /PPTV /Fox Sports HD

ลีก เอิง ฝรั่งเศส
23.30 น. สตราส์บูร์ก - ปารีส แซงต์ แชร์กแมง /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 4
02.00 น. นีซ - โมนาโก /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 5

ตูร์นัว เดอ ฟรองซ์ 2020
01.00 น. แคนาดา - เนเธอร์แลนด์ /beIN SPORTS Xtra
03.00 น. ฝรั่งเศส - บราซิล /beIN SPORTS Xtra

เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ 2020
02.00 น. รีล ซอลต์ เลค - นิวยอร์ค เร้ดบูลส์ /beIN SPORTS Xtra

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #3136 เมื่อ: 08 มีนาคม 2563, 11:08 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 8 มีนาคม 2563

เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ 2020
05.00 น. โตรอนโต้ เอฟซี - นิวยอร์ค ซิตี้ /beIN SPORTS 1
07.00 น. แอตแลนต้า ยูไนเต็ด - เอฟซี ซินซินแนติ /beIN SPORTS 1
08.00 น. ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ - มินเนโซต้า ยูไนเต็ด /beIN SPORTS 2
09.00 น. โคโลราโด้ ราปิดส์ - ออร์แลนโด้ ซิตี้ /beIN SPORTS 1
10.00 น. แอลเอ แกแล็คซี - แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ /beIN SPORTS 2
10.00 น. ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส - โคลัมบัส ครูว์ /beIN SPORTS Xtra

เอลีก ออสเตรเลีย
12.00 น. เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส - เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 1
14.00 น. เพิร์ธ กลอรี - เมลเบิร์น ซิตี้ /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1

ลา ลีกา สเปน
18.00 น. โอซาซูนา - เอสปันญอล /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2 /Skynet Sport HD
20.00 น. เรอัล บายาโดลิด - แอธเลติก บิลเบา /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
22.00 น. เลบานเต้ - กรานาด้า /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
00.30 น. บียาร์เรอัล - เลกาเนส /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2
03.00 น. เรอัล เบติส - เรอัล มาดริด /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport 2 /Skynet Sport HD

เซเรีย อา อิตาลี
18.30 น. ปาร์ม่า - สปาล /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1
21.00 น. เอซี มิลาน - เจนัว /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport +
21.00 น. ซามพ์โดเรีย - เวโรน่า /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 1
00.00 น. อูดิเนเซ่ - ฟิออเรนตินา /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1
02.45 น. ยูเวนตุส - อินเตอร์ มิลาน /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1

แอฟริกัน แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบ 8 ทีมนัดสอง
20.00 น. พีระมิด เอฟซี - ซานาโก้ /beIN SPORTS Xtra
23.00 น. โฮรายา - เอ็นยิมบ้า /beIN SPORTS Xtra
02.00 น. อาร์เอส เบอร์กาเน - อัล มัสรี /beIN SPORTS Xtra

อินเดียน ซูเปอร์ลีก
21.00 น. แอตเลติโก เด โกลกาตา - เบงกาลูรู /Fox Sports 2

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
21.00 น. เชลซี - เอฟเวอร์ตัน /TPF HD1 /ID Station /Skynet Sport 6 /Skynet Sport HD /assp3
23.30 น. แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด - แมนเชสเตอร์ ซิ /TPF HD1 /Skynet Sport 6 /Skynet Sport HD /assp3

ลีก เอิง ฝรั่งเศส
21.00 น. แซงต์ เอเตียง - บอร์กโดซ์ /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 5
23.00 น. แรนส์ - มงต์เปลลิเยร์ /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 5
03.00 น. ลีลล์ - โอลิมปิก ลียง /beIN SPORTS Xtra /Skynet Sport 5

บุนเดสลีกา เยอรมนี
21.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - เอาก์สบวร์ก /Fox Sports 3
00.00 น. ไมนซ์ 05 - ฟอร์ทูนา ดุสเซลดอร์ฟ /Fox Sports HD

เตอร์กิช ซูเปอร์ลีก
23.00 น. ซิวาสสปอร์ - กาลาตาซาราย /beIN SPORTS Xtra

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #3137 เมื่อ: 09 มีนาคม 2563, 12:21 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันจันทร์ที่ 9 มีนาคม 2563

เซเรีย อา อิตาลี
02.45 น. ซาสซูโอโล่ - เบรสชา /beIN SPORTS 2 /Skynet Sport 1

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
03.00 น. เลสเตอร์ ซิตี้ - แอสตัน วิลลา /TPF HD1 /Skynet Sport 6 /Skynet Sport HD

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #3138 เมื่อ: 10 มีนาคม 2563, 15:09 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันอังคารที่ 10 มีนาคม 2563

เอเอฟซี คัพ 2020 รอบแบ่งกลุ่มนัดสาม
15.30 น. พีเอสเอ็ม มากัสซาร์ - คายา เอฟซี /Fox Sports 2
16.00 น. ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด - ฮั่วกัง ยูไนเต็ด /Fox Sports HD
18.30 น. ลาว โตโยต้า - โฮจิมินห์ ซิตี้ /Fox Sports 2
18.45 น. แทมปิเนส โรเวอร์ส - ฉาน ยูไนเต็ด /Fox Sports HD

ตูร์นัว เดอ ฟรองซ์ 2020
01.00 น. บราซิล - แคนาดา /beIN SPORTS 2
03.00 น. ฝรั่งเศส - เนเธอร์แลนด์ /beIN SPORTS 2

ลา ลีกา สเปน
02.00 น. เออิบาร์ - เรอัล โซเซียดาด /beIN SPORTS 1 /Skynet Sport +

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบ 16 ทีมนัดสอง
03.00 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ /เวป Goal /Skynet Sport 1 /Skynet Sport HD
03.00 น. บาเลนเซีย - อตาลันต้า /เวป Goal /Skynet Sport 2

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
เกิดเร็วไป
สมาชิก VIP
***
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 740


ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...


« ตอบ #3139 เมื่อ: 11 มีนาคม 2563, 08:59 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

โปรแกรม ฟุตบอล วันพุธที่ 11 มีนาคม 2563

เอเอฟซี คัพ 2020 รอบแบ่งกลุ่มนัดสาม
18.00 น. พระขรรค์ราช สวายเรียง - ทัน กวางนินห์ /Fox Sports 2
18.30 น. เซเรส เนกรอส - บาหลี ยูไนเต็ด /Fox Sports HD

บุนเดสลีกา เยอรมนี
00.30 น. โบรุสเซีย มึนเชนกลัดบัค - โคโลญจน์ /Fox Sports HD

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
02.30 น. แมนเชสเตอร์ ซิตี้ - อาร์เซนอล /TPF HD1 /Skynet Sport 6 /Skynet Sport HD

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบ 16 ทีมนัดสอง
03.00 น. ลิเวอร์พูล - แอตเลติโก มาดริด /เวป Goal /เฟสบุค DAZN /Skynet Sport 1 /Skynet Sport HD
03.00 น. ปารีส แซงต์ แชร์กแมง - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ /เวป Goal /Skynet Sport 2

#Nikky_mcfc
ขอบคุณท่าน Nikorn Somsri

บันทึกการเข้า

maybe tomorrow
หน้า: 1 ... 155 156 [157] 158   ขึ้นบน
  ตอบ  |  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Link: 711Shop.info | อนันตารีสอร์ท | ลงประกาศฟรี | ขายสินค้ามือ2 | ผลบอลสด


Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.20 | SMF © 2006-2009, Simple Machines LLC | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!