Thai Dreambox ::... http://ThaiDreambox.bayore.net

วันพฤหัสบดี ที่ 27 พฤศจิกายน 2557, เวลา 01:13 น. *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 ... 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีการใช้ VLC Stream ขึ้น Serv Wowza พร้อมใส่ Logo ช่อง  (อ่าน 44665 ครั้ง)
o_suttiruk
Walk Away !
สมาชิก VIP

« เมื่อ: วันพุธ ที่ 24 ตุลาคม 2555, เวลา 22:20 น. »

วิธีการนี้ที่ผมนำมาบอกกัน ผมบอกเป็นแบบระบบ Windows นะครับผม Ubuntu หรือ Red Hat ไม่รู้ทำได้รึเปล่านะครับผม เพราะไม่ถนัดครับผม

วิธีที่นำมาบอกอาจจะวุ่นวายไปหน่อยนะครับผม แต่รับรอง ลื่นชัด แน่นอน อิอิ

อุปกรณ์ที่ใช้

คอมพิวเตอร์สำรับส่งภาพ 1 ตัว ไม่จำเป็นต้องใช้ Card Capture
Serv ที่ลง Wowza ระบบ Windows (ระบบอื่น ๆ ต้องลองด้วยตัวท่านเอง)
Dreambox 1 ตัว

1. จัดการลง Wowza ใน Serv ของตัวท่าน ข้อนี้ขอผ่านนะครับผม เพราะคงลงกันเป็นทุกคน
2. ลง VLC ในเครื่องคอมพิวเตอร์ที่ทำการ Encoder ครับ ขอเป็นเวอร์ชั่น 2.0 ขึ้นไป

เมื่อลงทั้ง 2 ข้อเสร็จแล้ว ให้ไปทำที่ Serv Wowza ก่อนนะครับผม

1. ให้ทำการสร้างไฟล์ txt ขึ้นมาใน Folder C:\Program Files\Wowza Media Systems\Wowza Media S*** 2\content ทำการเปลี่ยนชื่อของ .txt เป็นดังตัวอย่าง

ตัวอย่างเช่น test01.stream

2. ข้างในไฟล์ test01.stream ให้ทำการใส่ udp://127.0.0.1:1234

127.0.0.1 คือ IP ของเครื่อง S*** เช่น 123.4.567.8
1234 คือ Port ที่ต้องการ ต้องแน่ใจว่าไม่ซ้ำกับที่ Serv รันอยู่

3. หลังจากเสร็จสิ้นการสร้างไฟล์เสร็จสิ้นแล้ว ให้ไปเปิด Internet Explorer หรือ Firefox ให้ทำการพิมพ์ URL : http://127.0.0.1:8086/streammanager/index.html แล้วทำการใส่ USER : PASS ลงไป

4. ให้ไปกดคำว่า [start receiving stream] บน Appication ของ live หรืออื่นตามแต่ท่านสร้าง Appication ขึ้นมา

5. จะปรากฏ Popup ขึ้นมา ให้ท่านกดเลือก MediaCaster Type: เป็น rtp / ในช่อง Stream Name: ให้ใส่เป็น test01.stream แล้วกด OK

เป็นอันเสร็จสิ้นในฝั่งของ S***

มาทำในฝั่งของ USER บ้าง

1. ให้กด Start > RUN > cmd

2. พิมพ์ cd C:\Program Files\Video LAN\VLC

3. แล้วนำโค้ดเหล่านี้ไปวางใน cmd แล้วกด Enter จะเด้ง หน้าต่าง VLC ขึ้นมา หมายเหตุอยู่ด้านล่าง อ่านก่อนนะจ๊ะ

vlc -vvv http:// 192.168.1.3:31344 --sub-filter logo --logo-file=logo.png --logo-x=108 --sout "#transcode{vcodec=h264{keyint=60,profile=baseline,level=3.0,nocabac},vb=600,fps=25,scale=0,width=480,height=360,acodec=mp4a,ab=96,channels=2,samplerate=44100,sfilter=logo,deinterlace}:rtp{dst=123.4.567.8,port=1234,mux=ts,ttl=1}"

สีแดง คือ IP ของเครื่อง Dreambox :31344 คือ Zapstream บน DM500 นะจ๊ะส่วน DM800 จะเป็นอีกอย่าง

สีส้ม คือ ส่วนที่ใส่ logo ให้ทำการสร้างไฟล์โลโก้ที่ต้องการ แล้วนำไปวางใน Folder ของ VLC ส่วน --logo-x=108 คือการจัดรูปโลโก้ให้ไปวางตรงไหนของหน้าจอ จะนับจากทางซ้ายของวิดีโอ จะมี --logo-y=10 จะันับจากขอบบนของวิดีโอ

สีเขียว คือ Bit Rate ของวิดีโอที่ต้องการออกอากาศ ปรับเปลีย่นได้ตามความแรงเน็ต

สีม่วง คือ ขนาดของวิดีโอ ปรับตามความแรง CPU

สีน้ำตาล คือ คุณภาพเสียง ปรับเอาตามความแรงเน็ต ใส่ 96 2 44100 ไว้ตามเดิมก็ได้ ปรับต่ำกว่านี้เสียงมันอู้ ๆ อี้ ๆ

สีกรมท่า คือ IP ของ S*** ส่วน Port คือ Port ที่ใส่ลงไปในไฟล์ของ test01.stream

ส่วนโค้ดตัวอื่น ไม่ต้องเปลี่ยนก็ได้นะครับ ผมลองมาแหละ ตัวนี้ดูดีสุดแหละ ดูบน iOS ลื่น ๆ ภาพไม่กระตุกเสียงไม่กระตุก

มีปัญหาลองถามมาในกระทู้ดูนะครับผม ตอบได้ก็จะตอบให้นะครับผม มือสมัครเล่นลองทำเฉย ๆ อิอิ

กระทู้นี้เป็นเพียงความรู้เท่านั้น
ไม่ได้มีเจตนาไปในทางอื่น หากกระทู้นี้ไปทำให้ใครขัดเคืองใจ ทางผมขอโทษมา ณ ที่นี้

thxby279501artitnox, pomsung, Ballbaijai, dream24you, niruk, aukajune, narenrit, K-9, mafiathai, pajak_007, moom, kkv54, DJ_Bade, QianKun, Mr.nop, Hiraku9k, one99, Jirawat, masran, vip-it, Ultramannoi, saha, uthai, max7777, sinchai, Kneemo, ดับเบิ้ลเอ ดรีม.., LoTech, มวยวัด, tummeng, seen007, 1S3T, เกิดเร็วไป, wararak, dream500s, kit, ซาวด์, itzoddo, Lucky Dream, dibo, JyNxY, Na, cyber.db, kikkokman2006, arthit, nttpl_pet, sifer2002, z081, Mad3Wizard, ฅนสงขลา, Tanasin, gxHoDream, Aui, Gigabyte, mongkolsak, litecold, eidos, ryu7777, Iba EBA, power, papa, jamesjah, Thanadet, tt2006sat, อาข่า, MEMEE, leo, น้องดรีม, vorva, thanonhari, MiniPC, puy_da, pao, tedrod, lurpang, chon_k, oilcoffee

o_suttiruk
Walk Away !
สมาชิก VIP

« ตอบ #1 เมื่อ: วันพุธ ที่ 24 ตุลาคม 2555, เวลา 22:23 น. »

ส่วนตัว Player

ให้ใส่ rtmp://123.4.567.8/live/test01.stream นะครับผม

เปลี่ยนแปลงกันเอาเองนะครับผม

thxby279502Kneemo
Singhathep
1920x1080p
น้องใหม่
*

ดีชั่วรู้หมด แต่อดไม่ได้

« ตอบ #2 เมื่อ: วันพุธ ที่ 24 ตุลาคม 2555, เวลา 22:29 น. »

ท่าน masran ทำด่วน  Grin
เดี๋ยวเพื่อนสมาชิกจะลอง encode ด้วย VLC ขึ้นไป
เผื่อมันจะเวิร์คกว่า ffmpeg
 Grin Grin

thxby279503masran

o_suttiruk
Walk Away !
สมาชิก VIP

« ตอบ #3 เมื่อ: วันพุธ ที่ 24 ตุลาคม 2555, เวลา 22:42 น. »

มีวิธี Restream อีก อิอิ อันนี้ไม่สอนแล้วกัน มันออกแนวขโมยเขามา Restream อีกที

และก็ ทำ Ondemand อีก ทีวีย้อนหลัง ให้ Wowza อัดรายชั่วโมงแบบออโต้

จะำทำอะไรก็ตาม Wowza มันรับประทานแรม อัดไป 8 ยังไม่มีเอ๋อบ้างเลย ต้อง Config ดี ๆ วิธี Config เดี่ยวว่าง ๆ มาบอกอีกขอลองด้วยตัวเองก่อน ตอนนี้ยังไม่โปรพอ อิอิ

thxby279507Ballbaijai, masran, saha, seen007, Hiraku9k, duidui2490
Want to be A Good Guy
สมาชิก VIP

Do good thing.. Good thing happen

« ตอบ #4 เมื่อ: วันพุธ ที่ 24 ตุลาคม 2555, เวลา 23:03 น. »

หล่อมากท่าน

เป็นคนไทยใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยนะครับ
K-9
สมาชิก VIP

ECM Timeout

« ตอบ #5 เมื่อ: วันพุธ ที่ 24 ตุลาคม 2555, เวลา 23:17 น. »

แล้วโลโก้ช่องหล่ะครับ

o_suttiruk
Walk Away !
สมาชิก VIP

« ตอบ #6 เมื่อ: วันพุธ ที่ 24 ตุลาคม 2555, เวลา 23:21 น. »

แล้วโลโก้ช่องหล่ะครับ

สร้างเอาเองเลยครับผม

ขนาดเท่าไหร่ก็ได้ครับผม

สร้างเสร็จเอาไปใส่ใน Folder VLC แล้วเปลี่ยนชื่อตามเอาอ่ะครับผม วิธีเปลี่ยนลองอ่านให้ละเอียด ๆ ก่อนนะครับผม

korrakot.S
น้องใหม่
*

^^

« ตอบ #7 เมื่อ: วันพุธ ที่ 24 ตุลาคม 2555, เวลา 23:45 น. »

ขอวิธีทำ Ondemandดเวยได้ไหมครับ 

o_suttiruk
Walk Away !
สมาชิก VIP

« ตอบ #8 เมื่อ: วันพฤหัสบดี ที่ 25 ตุลาคม 2555, เวลา 00:17 น. »

ขอวิธีทำ Ondemandดเวยได้ไหมครับ  

Ondemand ธรรมดาหรือ แบบทีวีย้อนหลัง

ถ้าย้อนหลัง ขอสักต้นเดือนหน้า เพราะผมกำลังลองอยู่

ส่วน Ondemand Video ไม่ยากเท่าไหร่

เอา Config ไปดูนะครับผม

สร้าง Appication ขึ้นมาอีกสักอันก็ได้ โดยการสร้างใน Folder conf และ Folder applications สร้างแล้วให้เอาไฟล์ Application.xml ใน Folder conf มาใส่ใน folder ใหม่ที่สร้า้งใน Folder conf

แล้วแก้ Config ในไฟล์ Application.xml ที่ก็อปไปใหม่ใน folder ที่สร้าง

โค๊ด:
<Root>
<Application>
<!-- Uncomment to set application level timeout values
<ApplicationTimeout>60000</ApplicationTimeout>
<PingTimeout>12000</PingTimeout>
<ValidationFrequency>8000</ValidationFrequency>
<MaximumPendingWriteBytes>0</MaximumPendingWriteBytes>
<MaximumSetBufferTime>60000</MaximumSetBufferTime>
<MaximumStorageDirDepth>25</MaximumStorageDirDepth>
-->
<Connections>
<AutoAccept>2</AutoAccept>
<AllowDomains></AllowDomains>
</Connections>
<!--
StorageDir path variables

${com.wowza.wms.AppHome} - Application home directory
${com.wowza.wms.ConfigHome} - Configuration home directory
${com.wowza.wms.context.VHost} - Virtual host name
${com.wowza.wms.context.VHostConfigHome} - Virtual host config directory
${com.wowza.wms.context.Application} - Application name
${com.wowza.wms.context.ApplicationInstance} - Application instance name

-->
<Streams>
<StreamType>default</StreamType>
<StorageDir>D:\Movie\Flash_Video\</StorageDir>
<KeyDir>${com.wowza.wms.context.VHostConfigHome}/keys</KeyDir>
<!-- LiveStreamPacketizers (separate with commas): cupertinostreamingpacketizer, smoothstreamingpacketizer, sanjosestreamingpacketizer, cupertinostreamingrepeater, smoothstreamingrepeater, sanjosestreamingrepeater -->
<LiveStreamPacketizers></LiveStreamPacketizers>
<!-- Properties defined here will override any properties defined in conf/Streams.xml for any streams types loaded by this application -->
<Properties>
</Properties>
</Streams>
<!-- HTTPStreamers (separate with commas): cupertinostreaming, smoothstreaming, sanjosestreaming -->
<HTTPStreamers>cupertinostreaming,smoothstreaming,sanjosestreaming</HTTPStreamers>
<SharedObjects>
<StorageDir></StorageDir>
</SharedObjects>
<Client>
<IdleFrequency>-1</IdleFrequency>
<Access>
<StreamReadAccess>*</StreamReadAccess>
<StreamWriteAccess>*</StreamWriteAccess>
<StreamAudioSampleAccess></StreamAudioSampleAccess>
<StreamVideoSampleAccess></StreamVideoSampleAccess>
<SharedObjectReadAccess>*</SharedObjectReadAccess>
<SharedObjectWriteAccess>*</SharedObjectWriteAccess>
</Access>
</Client>
<RTP>
<!-- RTP/Authentication/[type]Methods defined in Authentication.xml. Default setup includes; none, basic, digest -->
<Authentication>
<PublishMethod>digest</PublishMethod>
<PlayMethod>none</PlayMethod>
</Authentication>
<!-- RTP/AVSyncMethod. Valid values are: senderreport, systemclock, rtptimecode -->
<AVSyncMethod>senderreport</AVSyncMethod>
<MaxRTCPWaitTime>12000</MaxRTCPWaitTime>
<IdleFrequency>75</IdleFrequency>
<RTSPSessionTimeout>90000</RTSPSessionTimeout>
<RTSPMaximumPendingWriteBytes>0</RTSPMaximumPendingWriteBytes>
<RTSPBindIpAddress></RTSPBindIpAddress>
<RTSPConnectionIpAddress>0.0.0.0</RTSPConnectionIpAddress>
<RTSPOriginIpAddress>127.0.0.1</RTSPOriginIpAddress>
<IncomingDatagramPortRanges>*</IncomingDatagramPortRanges>
<!-- Properties defined here will override any properties defined in conf/RTP.xml for any depacketizers loaded by this application -->
</RTP>
<MediaCaster>
<!-- Properties defined here will override any properties defined in conf/MediaCasters.xml for any MediaCasters loaded by this applications -->
</MediaCaster>
<MediaReader>
<!-- Properties defined here will override any properties defined in conf/MediaReaders.xml for any MediaReaders loaded by this applications -->
</MediaReader>
<MediaWriter>
<!-- Properties defined here will override any properties defined in conf/MediaWriter.xml for any MediaWriter loaded by this applications -->
</MediaWriter>
<LiveStreamPacketizer>
<!-- Properties defined here will override any properties defined in conf/LiveStreamPacketizers.xml for any LiveStreamPacketizers loaded by this applications -->
</LiveStreamPacketizer>
<HTTPStreamer>
<!-- Properties defined here will override any properties defined in conf/HTTPStreamers.xml for any HTTPStreamer loaded by this applications -->
</HTTPStreamer>
<Repeater>
<OriginURL></OriginURL>
<QueryString><![CDATA[]]></QueryString>
</Repeater>
<Modules>
<Module>
<Name>base</Name>
<Description>Base</Description>
<Class>com.wowza.wms.module.ModuleCore</Class>
</Module>
<Module>
<Name>properties</Name>
<Description>Properties</Description>
<Class>com.wowza.wms.module.ModuleProperties</Class>
</Module>
<Module>
<Name>logging</Name>
<Description>Client Logging</Description>
<Class>com.wowza.wms.module.ModuleClientLogging</Class>
</Module>
<Module>
<Name>flvplayback</Name>
<Description>FLVPlayback</Description>
<Class>com.wowza.wms.module.ModuleFLVPlayback</Class>
</Module>
</Modules>
<!-- Properties defined here will be added to the IApplication.getProperties() and IApplicationInstance.getProperties() collections -->
</Application>
</Root>

ให้ดูตรง <StorageDir>D:\Movie\Flash_Video\</StorageDir>

โค๊ด:
<Streams>
<StreamType>default</StreamType>
<StorageDir>D:\Movie\Flash_Video\</StorageDir>
<KeyDir>${com.wowza.wms.context.VHostConfigHome}/keys</KeyDir>
<!-- LiveStreamPacketizers (separate with commas): cupertinostreamingpacketizer, smoothstreamingpacketizer, sanjosestreamingpacketizer, cupertinostreamingrepeater, smoothstreamingrepeater, sanjosestreamingrepeater -->
<LiveStreamPacketizers></LiveStreamPacketizers>
<!-- Properties defined here will override any properties defined in conf/Streams.xml for any streams types loaded by this application -->
</Streams>

ให้เปลี่ยน Dir เก็บหนังตามใจชอบ หลังจากสร้างแล้วให้เอาหนังไปลองไว้ดู ต้องเป็นไฟล์ mp4 หรือ flv เท่านั้นนะครับผม วิธีแปลง หาพวก Tools ที่แปลงหนังลง ios อ่ะครับผม ยังไงก็ดูได้แน่นอน

ส่วนตัว Player ก็ตามนี้

rtmp://123.4.567.8/Ondemand/testmovie01.mp4

ลองดูครับผม

<AutoAccept>2</AutoAccept> เป็น <AutoAccept>ture</AutoAccept>

ลองไล่ ๆ กับโค้ดท่านเองดีกว่า เปลี่ยนแค่ตรง <StreamType>default</StreamType> กับ <StorageDir>D:\Movie\Flash_Video\</StorageDir> ก็พอก็ได้ครับผม

thxby279517korrakot.S, masran, saha, Kneemo, seen007
narenrit
น้องใหม่
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันพฤหัสบดี ที่ 25 ตุลาคม 2555, เวลา 00:47 น. »

ใช้ Wawza ตาม link ==> http://thaidreambox.bayore.net/index.php?topic=19022.0 ได้ไหมครับ

max7777
สมาชิก VIP

« ตอบ #10 เมื่อ: วันพฤหัสบดี ที่ 25 ตุลาคม 2555, เวลา 08:58 น. »

กระทู้นี้เป็นเพียงความรู้เท่านั้น ไม่ได้มีเจตนาไปในทางอื่น หากกระทู้นี้ไปทำให้ใครขัดเคืองใจ ทางผมขอโทษมา ณ ที่น

ผมเคืองครับ 

ปล่อยให้ผมลองผิดลองถูกมาซะนาน ทำไมเพิ่งมา Grin Grin Grin

ขอยึมคำของท่าน goodguy : หล่อ จุง เบย ท่าน Grin Grin Grin

thxby279538o_suttiruk, นายแว่น (ISDN), Hiraku9k

Just press 7777
nittirut
น้องใหม่
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันพฤหัสบดี ที่ 25 ตุลาคม 2555, เวลา 09:28 น. »

ถ้าแบบมีการ์ด capture ล่ะครับ ทำแบบไหนครับ  (ความรู้น้อยครับ )

o_suttiruk
Walk Away !
สมาชิก VIP

« ตอบ #12 เมื่อ: วันพฤหัสบดี ที่ 25 ตุลาคม 2555, เวลา 10:20 น. »

ถ้าแบบมีการ์ด capture ล่ะครับ ทำแบบไหนครับ  (ความรู้น้อยครับ )

Capture Card เดี่ยวบ่าย ๆ มาบอกอีกรอบครับผม อิอิ

thxby279549Kneemo, nittirut
dream500s
ร้านค้าลงทะเบียน
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันพฤหัสบดี ที่ 25 ตุลาคม 2555, เวลา 10:29 น. »

กระทู้ถ้าไปขัดใจใครอีก เดี๋ยวผมไปเดินประท้วงให้
ว่าแต่อยากเล่น แต่ไม่ว่างซักที ขนาดวัน ๆ แทบจะไม่ได้ขายอะไรแล้วนะเนี่ย  Grin

thxby279551itzoddo, o_suttiruk
mixerblue
สมาชิก VIP

« ตอบ #14 เมื่อ: วันพฤหัสบดี ที่ 25 ตุลาคม 2555, เวลา 10:33 น. »

3. หลังจากเสร็จสิ้นการสร้างไฟล์เสร็จสิ้นแล้ว ให้ไปเปิด Internet Explorer หรือ Firefox ให้ทำการพิมพ์ URL : http://127.0.0.1:8086/streammanager/index.html แล้วทำการใส่ USER : PASS ลงไป

ผมทำมาถึงนี้แล้ว มันเข้าเว็บตามข้างบนไม่ได้ครับ รบกวนชี้แนะด้วยนะครับ

o_suttiruk
Walk Away !
สมาชิก VIP

« ตอบ #15 เมื่อ: วันพฤหัสบดี ที่ 25 ตุลาคม 2555, เวลา 10:34 น. »

ผมทำมาถึงนี้แล้ว มันเข้าเว็บตามข้างบนไม่ได้ครับ รบกวนชี้แนะด้วยนะครับ

ลองเปลี่ยนเป็น IP ของ Server ดูครับผม

thxby279554itzoddo
Beck-Shop
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: วันพฤหัสบดี ที่ 25 ตุลาคม 2555, เวลา 11:21 น. »

พี่ o_suttiruk  ครับ ขออีเมลล์หรือเบอร์โทรหน่อยครับ งง กะบางขั้นตอน

คือผมใช้ EASY CAP อะครับ ทำผ่าน Adobe Flash Media Live Encoder 3.2 แต่ภาพมันไม่ชัด

ขอรบกวนพี่ช่วยสอนแบบที่พี่ว่าหน่อยครับทำแบบไม่ผ่าน EASY CAP อะครับ

ขอเบอร์พี่ได้มั้ยหรือ MSN ก็ได้ หรือติดต่อหาผมหน่อยก็ได้นะพี่ matin888@hotmail.com   

ขอบคุณครับ

o_suttiruk
Walk Away !
สมาชิก VIP

« ตอบ #17 เมื่อ: วันพฤหัสบดี ที่ 25 ตุลาคม 2555, เวลา 11:25 น. »

พี่ o_suttiruk  ครับ ขออีเมลล์หรือเบอร์โทรหน่อยครับ งง กะบางขั้นตอน

คือผมใช้ EASY CAP อะครับ ทำผ่าน Adobe Flash Media Live Encoder 3.2 แต่ภาพมันไม่ชัด

ขอรบกวนพี่ช่วยสอนแบบที่พี่ว่าหน่อยครับทำแบบไม่ผ่าน EASY CAP อะครับ

ขอเบอร์พี่ได้มั้ยหรือ MSN ก็ได้ หรือติดต่อหาผมหน่อยก็ได้นะพี่ matin888@hotmail.com  

ขอบคุณครับ

Easy Cap ผมว่ามันไม่ชัดเท่าไหร่อ่ะครับผม อาจจะเป็นที่ชิพของตัวมันเองที่ไม่ละเอียดพอ

ท่านติ๊กถูกตามลูกศรชี้หรือยังครับผม

mixerblue
สมาชิก VIP

« ตอบ #18 เมื่อ: วันพฤหัสบดี ที่ 25 ตุลาคม 2555, เวลา 11:25 น. »

ลองเปลี่ยนเป็น IP ของ S*** ดูครับผม

ยังไม่ได้อะครับผม ยังไงรบกวนของโปรแกรม wowza ด้วยได้มั้ยครับ ที่ท่านใช้อยู่ ของผมมันน่าจะคนละ version

o_suttiruk
Walk Away !
สมาชิก VIP

« ตอบ #19 เมื่อ: วันพฤหัสบดี ที่ 25 ตุลาคม 2555, เวลา 11:27 น. »

ยังไม่ได้อะครับผม ยังไงรบกวนของโปรแกรม wowza ด้วยได้มั้ยครับ ที่ท่านใช้อยู่ ของผมมันน่าจะคนละ version

http://www.4shared.com/rar/dGzoMf1f/Wowza_Media_Server_224__patch.html

thxby279568Kneemo, itzoddo
หน้า: [1] 2 3 ... 6   ขึ้นบน
  พิมพ์