ThaiDreambox ::... TDB http://ThaiDreambox.bayore.net

21 กันยายน 2560, 10:19 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  ตอบ  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จักรยานเฉลิมพระเกียรติ เชียงใหม่ - อ.นาทวี จ.สงขลา  (อ่าน 3437 ครั้ง)
ฅนสงขลา
ผู้ดูแลระบบ

« เมื่อ: 05 ธันวาคม 2554, 17:28 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

จักรยานเฉลิมพระเกียรติ เชียงใหม่ - อ.นาทวี จ.สงขลา ถึงเส้นชัยแล้ว ร่วมจุดเทียนชัยถวายพระพร หน้าที่ว่าการอำเภอนาทวี เย็นนี้
ขออภัยสมาชิกหลายๆท่านที่ PM มาแล้วตอบช้า ผมไปร่วมรับทีมจักรยานเฉลิมเฉลิมพระเกียรติที่พัทลุง เพิ่งกลับมาครับ

นักปั่นอายุมากที่สุด ลุงเพียร จากพัทลุง อายุ 79 ปี ปั่นจากเชียงใหม่ มาถึง อ.นาทวี จ.สงขลา เรียบร้อยแล้ว วันนี้ลูกหลานมารับกลับบ้านพัทลุง

ช่วยกันใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง และ กด ThankCool แทนคำขอบคุณนะครับ
กระทู้น้อย เนื้อหาแน่น สมาชิกในกลุ่มน้อยๆ ดูนานๆ

cyber.db
น้องใหม่
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2554, 18:22 »

โห 1748 กิโลเมตร สุโค่ยเลยครับ

Finch Farm UD
น้องใหม่
*

"ONCE A BLUE ALWAYS A BLUE"

« ตอบ #2 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2554, 18:46 »

เยี่ยมครับ

Home of The Blues,The People's Club,COYB.
vip-it
สมาชิก VIP

ฝันให้ไกล...ไปให้ถึง...(ฅนล่าฝัน)

« ตอบ #3 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2554, 22:13 »

โฮโห....สุดยอดเลยครับ

VANGO
น้องใหม่
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2554, 22:16 »

..เอ๋ ทำไมเวลาผ่านที่จังหวัด ผมไม่ทราบเลย.จะได้แจกน้ำให้ดื่มแก้เหนื่อยหน่อย ไม่น่าเชื่อว่าจะไหวน่ะครับ.น่านับถือจริง..เยี่ยมครับ
..แต่ขัดใจนิดนึ่ง..ไปโปรโมท สุพรรณ ทำไม น่าจะไปทางกทม.เลยน่ะครับแต่ เอ่ จะคิดไปคิดมาน้ำยังท่วมนี่หน่า..คริกๆๆ..

...........กระทู้นี่แสดงให้เห็นว่า สังขารแม้นไม่เที่ยง แต่มีหัวใจที่เด็ดเดี่ยวย่อม..ฝ่าฟันได้(ให้กำลังใจทุกท่านที่.....ในตอนนี่ด้วยครับ)..

crazy
เหมือนคนบ้าใบ้..ถือใยบัว^_^
ร้านค้าลงทะเบียน
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2554, 18:33 »

สุดยอดครับ

แต่ต้อง กราบขอโทษ ไว้ที่นี่เลยครับ

ที่วันแรกผมได้ทราบ แล้วผมได้ปรามาสท่าน ด้วยคำที่อาจไม่เหมาะ

สงสัยด้วยความที่ตื่นเต้นดีใจมากไปน่อย เลยอาจไม่เหมาะสมครับ  Cry

ขอโทษด้วยครับ

ให้  ....จุดเริ่มสละที่ใจ ....ตั้งต้นด้วยการแบ่งปัน ....บรรลุเป้าหมายเมื่อไม่ต้องการผลตอบแทน ....ยิ่งใหญ่เมื่อให้ต่อๆไปไม่รู้จบ ....

@ขอบคุณ thaidreambox แห่งนี้ ที่ให้โอกาส  ^_^
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  ตอบ  |  พิมพ์